കങ്കണ റാണത്ത് ഭർത്താവിനെ പ്രണയിച്ചിരുന്നു, അവൾ എന്റെ മകളെ പോലെയാണെന്ന് എങ്ങനെ പറയാനാകും? ': ആദിത്യ പഞ്ചോലിയെ – ഡിഎൻഎ ഇന്ത്യയെ സരിന വഹാബ് ന്യായീകരിക്കുന്നു

കങ്കണ റാണത്ത് ഭർത്താവിനെ പ്രണയിച്ചിരുന്നു, അവൾ എന്റെ മകളെ പോലെയാണെന്ന് എങ്ങനെ പറയാനാകും? ': ആദിത്യ പഞ്ചോലിയെ – ഡിഎൻഎ ഇന്ത്യയെ സരിന വഹാബ് ന്യായീകരിക്കുന്നു

കങ്കണാ രണാനാട്ടിന്റെ ആക്രമണത്തിലും ചൂഷണത്തിലും ഭർത്താവ് ആദിത്യ പഞ്ചോളിയുടെ സംരക്ഷണയിലാണ് സറീന വഹാബ് വരുന്നത്. “വർഷങ്ങളായി ഒരാളുമായി ബന്ധമുണ്ടായിരിക്കില്ല, പിന്നീട് ബന്ധം അവസാനിച്ചതുകൊണ്ടാകാം, അല്ലെങ്കിൽ മറ്റൊരാൾ നീങ്ങുന്നു എന്നതിനാൽ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ബലാൽസംഗം ചെയ്യണം, അത് ശരിയല്ല,” അവൾ പറഞ്ഞു.

Zarina Wahab comes in defence of her husband in Kangana Ranaut's assault case

അപ്ഡേറ്റ്: ജൂൺ 12, 2019, 11:04 PM IST

ആദിത്യ പഞ്ചോലിയുടെ ഭാര്യയും നടനുമായ സറീന വഹാബ് തന്റെ ഭർത്താവിനെ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനായി കങ്കണ റനൗത്ത് നടത്തിയ ആക്രമണത്തിന്റെയും ചൂഷണത്തിന്റെയും പേരിൽ പനോളിക്കെതിരെ കേസെടുത്തിട്ടുണ്ട്. തന്റെ ഭർത്താവിനെ മറ്റാരേയുംക്കാൾ നന്നായി അറിയാമെന്നും, അവളിൽ നിന്ന് ഒന്നും ഒളിപ്പിച്ചുവെച്ചില്ലെന്നും അവർ പറഞ്ഞു. ബന്ധുക്കൾ അല്ലെങ്കിൽ ബന്ധം അവസാനിച്ചതിന് ശേഷം ഒരാൾ വർഷങ്ങളായി ഒരു ബന്ധം പുലർത്തിയ ശേഷം ഒരാളെ കുറ്റവിമുക്തനാക്കാൻ കഴിയില്ലെന്ന് സരിന കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

ഈ വർഷം ആദ്യം, കങ്കണാ റാവത്ത് മുംബൈ വെർസോവ പോലീസിന് ഒരു ഇ-മെയിൽ അപേക്ഷ അയച്ചു, 13 വർഷം മുൻപ് നടന്ന ആക്രമണത്തിന്റെയും ചൂഷണത്തിന്റെയും വിശദാംശങ്ങൾ പങ്കുവെച്ചു. ഈ സംഭവത്തിൽ ആദിത്യ പഞ്ചോളി കങ്കണയ്ക്കെതിരേ ഒരു അപകീർത്തി കേസ് ഫയൽ ചെയ്തിരുന്നു. കങ്കണയുടെ ആരോപണങ്ങൾക്ക് മറുപടിയായി ആദിത്യ പറഞ്ഞു: “ഈ വർഷം ഏപ്രിൽ 25 ന് നോൺ വെർസോവ പോലീസുകാർ എന്റെ വീടിനടുത്തുള്ള നോട്ടീസ് ലഭിച്ചപ്പോൾ എനിക്ക് അതിശയം തോന്നി.

ഇപ്പോൾ ആദിത്യയുടെ ഭാര്യ സരിന വഹാബ് വിഷയത്തിൽ ഡെക്കാൻ ക്രോണിക്കിളിക്ക് ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ തുറന്നു. “വർഷങ്ങളായി ഒരാളുമായി ബന്ധമുണ്ടാകാൻ പാടില്ല, ബന്ധം അവസാനിച്ചതുകൊണ്ടാകാം, അല്ലെങ്കിൽ മറ്റേയാൾ നീങ്ങിയതിനാൽ അത് ബലാൽസംഗം ചെയ്തതായി ആരോപിച്ച് സരിന ഇങ്ങനെ പറഞ്ഞു: ഇത് ശരിയായതല്ല.” “മറ്റാരെക്കാളും മെച്ചമായി എനിക്കറിയാം, അവൻ എന്നിൽ നിന്ന് യാതൊന്നും മറച്ചുവച്ചില്ല, കഴിഞ്ഞ കാലങ്ങളിൽ എന്താണ് സംഭവിച്ചതെന്ന് എനിക്കറിയില്ല, അവൻ തെറ്റൊന്നും ചെയ്തിട്ടില്ല” എന്നും ദിവാരി പറഞ്ഞു.

2017 ൽ ആദിത്യ പഞ്ചോലിയെതിരെ അനേകം അഭിമുഖങ്ങൾ നടത്തിയെന്ന് കങ്കണ ആരോപണമുന്നയിച്ചിരുന്നു . സഹായത്തിനായി സറീനയിലേയ്ക്ക് തിരിച്ചെത്തിയതായും കാംഗണ പറഞ്ഞു. ഇതേ ചോദ്യം ചെയ്യപ്പെട്ടപ്പോൾ സരിന പിങ്ക്വില്ലയോട് പറഞ്ഞു, “അവൾ എന്റെ ഭർത്താവിനെ (ആദിത്യ) നാലര വർഷമായി പ്രണയിച്ചിരുന്നു, അപ്പോൾ അവൾ എന്റെ മകളെ പോലെയാണെന്ന് പറയാൻ കഴിയുമോ?”

ഇതിനിടയിൽ, കങ്കണയുടെ മോഹൻലാൽ ചിത്രം ‘മെന്റൽ ഹെ ക കം’ റിലീസിന് വേണ്ടിയായിരുന്നു. രാജ്ഞിയുമാരായ രാജ്കുമാർ റാവുവിനൊപ്പം അഭിനയിക്കുന്നു. ആഗസ്ത് 26 ന് തിയറ്ററുകളിലേക്ക് എക്താ കപൂർ ഉൽപ്പാദിപ്പിക്കുന്ന ചിത്രം നിർമിക്കപ്പെടുന്നു.