കബീർ സിംഗ് – വൂഗ്വുഇ ഇന്ത്യയെ പ്രചരിപ്പിക്കാൻ വെളുത്ത ബ്ലൗസ് + ട്രൌസറുകൾ കിയറ അഡ്വാനി അവതരിപ്പിക്കുന്നു

കബീർ സിംഗ് – വൂഗ്വുഇ ഇന്ത്യയെ പ്രചരിപ്പിക്കാൻ വെളുത്ത ബ്ലൗസ് + ട്രൌസറുകൾ കിയറ അഡ്വാനി അവതരിപ്പിക്കുന്നു

തിയറ്ററുകളിലെ ഷേഡുകളിലൊന്നായ കിയറ അഡ്വാനി പുതിയ ചിത്രമായ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നതിനിടയിലാണ് മുംബൈയിൽ എത്തിയത്.

കിയറ അദ്വാനി

കബീർ സിംഗ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന കിയാര അദ്വാനി ഷാഹിദ് കപൂറിനൊപ്പം സ്ക്രീനിൽ പങ്കുചേരുന്നു. കഴിഞ്ഞ രണ്ടുദിവസവും സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കുന്നതിൽ ഇരുവരും ഒത്തുചേർന്നപ്പോൾ അദ്വാനി മുംബൈയിൽ വീണ്ടും രംഗപ്രവേശം ചെയ്തു. ഈ സമയം, അവൾ സാഹിബ് ആൻഡ് സുനയാന വഴി എസ്സ്സിൽ നിന്ന് ഒരു വെളുത്ത ആംഗലേയ എടുത്തു. വൃത്തികെട്ട, പൊരുത്തപ്പെടാത്ത ചിത്രം സൃഷ്ടിക്കുന്ന പൊരുത്തമുള്ള തറയിലുള്ള പാന്റസ് ട്രെയ്സറുകളിലായിരുന്നു സ്പ്ലീവൽ, റാപ്-റൈറ്റ് സ്റ്റൈൽ ബ്ലേസ്. പുള്ളിപ്പുലി പ്രിന്റ് പാന്സുസെറ്റിൽ നിന്നും മുൻപ് തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടതിൽ നിന്നാണ് ഈ വ്യത്യാസം. അവളുടെ എല്ലാ വെളുത്ത ലുക്കും അവൾ എങ്ങനെ കൈമാറി എന്ന് അവൾക്ക് മനസ്സിലായി.

കിയാര അദ്വാനി തന്റെ വസ്ത്രധാരണം ഒരു ബോഹ് നെക്ലേസുമായി ബന്ധപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു

ഋത്വ സച്ദേവയുടെ ചുവന്ന താടകങ്ങളുള്ള ഒരു നീണ്ട നെക്ലേസ് കിയറ അദ്വാനി രൂപവത്കരിക്കാനുള്ള ലളിതമായ പാലറ്റിൽ ഒരു പോപ്പ് നിറം ചേർത്തു. ഇതിനിടയിൽ, ഒരു ജോടി പുറകോട്ട് അവളുടെ നോട്ടത്തിൽ നീളുന്നു. അടുത്തിടെ പുറത്തുവന്ന അദ്വാനി പ്രകൃതിദത്ത പ്രാപ്തിക്ക് വേണ്ടി ബീഡി തരംഗങ്ങൾ, നന്നായി നിർവചിക്കപ്പെട്ട ബ്രൌസ്, മൃദു പിങ്ക് ഷേഡുകളിൽ മേക്കപ്പ് എന്നിവ തിരഞ്ഞെടുത്തു. ഈ വാരാന്ത്യത്തിൽ നിങ്ങളുടെ സുഹൃത്തുക്കൾക്കൊപ്പം ഒരു ബ്രഞ്ചിന്റെ തീയതിക്ക് പുറത്ത് പോകുന്നുണ്ടോ? കിയറ അദ്വാനിയുടെ പരിഷ്കൃതമായ ആനക്കൊമ്പ് സമ്മേളനം നിങ്ങളുടെ സാധനങ്ങൾ വഴി ഒരു ധാർമ്മിക ടച്ച് കൂട്ടിച്ചേർക്കുക. നിങ്ങൾക്ക് അത് എങ്ങനെ പുനരാരംഭിക്കാം എന്ന് ഇവിടെ കാണാം.

കിയറ അദ്വാനി-കബീർ-സോം-പ്രമോഷൻ

ചിത്രം: വൈറൽ ഭയാനി