ഗെയിം ഓവർ റിവ്യൂ: തപസി പുന്നുവിൽ കിക്കാസ് മനഃശാസ്ത്രപരമായ ത്രില്ലറായ ഇന്ത്യ ഇന്ത്യ ടുഡേ

ഗെയിം ഓവർ റിവ്യൂ: തപസി പുന്നുവിൽ കിക്കാസ് മനഃശാസ്ത്രപരമായ ത്രില്ലറായ ഇന്ത്യ ഇന്ത്യ ടുഡേ

സിനിമയുടെ പേര്: ഗെയിം ഓവർ

സംവിധായകൻ: അശ്വിൻ ശരവണൻ

അമുത (സാഞ്ചന നടരാജൻ) ഒറ്റയ്ക്കായിരുന്ന തെരുവിൽ അവളുടെ വീട്ടിൽ മാത്രം ജീവിക്കുന്നു. ആരോ അവളെ നിരീക്ഷിക്കുന്നു. അകലത്ത് നിന്നും. കുറ്റവാളിയെ അവളുടെ വീടിനകത്ത് ഒതുക്കുകയും ബന്ധിക്കുകയും, മുഖം മറച്ച് ഒരു പ്ലാസ്റ്റിക് കവറിലകുകയും ചെയ്യുന്നു. അവൾ ഒരു ദാരുണ മരണമാണ് ചെയ്യുന്നത്. ശിരഛേദം ചെയ്യുകയും ശരീരം തീയിടുകയും ചെയ്തു. അശ്വിൻ ശരവണന്റെ ഗെയിം ഓവറിലെ തീവ്രത ഈ ആമുഖം വിശദീകരിക്കുന്നു.

ഇതിനിടയിൽ, Swapna (ഒരു തപ്സി പാനു) ഒരു ഇരുണ്ട കഴിഞ്ഞ ഒരു വിരിയിക്കുന്ന വീഡിയോ ഗെയിം ഡിസൈനർ ആണ്. അവൾ കഴിഞ്ഞ കാലത്ത് ഒരു കറുത്ത മുറിയിൽ ആയിരിക്കുമ്പോൾ അവൾ പരിഭ്രാന്തനാകുമെന്ന ഭയത്തിൽ അവൾക്ക് വലിയ പ്രയാസമുണ്ടാക്കുന്നു. അവൾ തിരിച്ചുപോകാൻ പോകുന്ന വഴിയിൽ, അവളുടെ ഇരുണ്ട ഓർമ്മകളുടെ അഭാവത്തിൽ അവൾ തളർന്നുപോകുന്നു.

ഈ സംഭവം സ്വാപ്നയുടെ ജീവിതത്തിൽ ഒരു ആധികരിക പ്രഭാവം ഉണ്ടാക്കുന്നു. അംബേട്ടയുടെ ജീവിതത്തെക്കുറിച്ചും അമ്മയെക്കുറിച്ചുമുള്ള സത്യം വെളിച്ചത്ത് കൊണ്ടുവരാൻ അവളെ പ്രേരിപ്പിക്കുന്നു.

സംവിധായകൻ അശ്വിൻ ശരവണനും കാവ്യ കൈകാര്യം ചെയ്യാനുമായി ഒരു വീഡിയോ ഗെയിം പോലെ. അവരുടെ കഥാപാത്രത്തോട് അവർ ഒന്നിലധികം ജീവിതം (വായന: സാധ്യതയുള്ള സാഹചര്യങ്ങൾ) വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ഗെയിം ഓവർ നല്ല രീതിയിൽ നിർമിക്കപ്പെട്ട ഒരു ഫിലിം ആണ്. തപസി, വിനോദിനി വൈദ്യനാഥൻ എന്നിവരെല്ലാം ഈ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്.

അശ്വിൻ, കാവ്യ എന്നിവർ തിരക്കഥ രചിക്കുന്നത് ഈ സിനിമയുടെ നായകനാണ്. ഇത് പൂർണ്ണമായും ‘വീഡിയോ ഗെയിം’ തീം ഉപയോഗിക്കുന്നു. ഒന്നിലധികം ജീവിതത്തിൽ നിന്ന് power-ups വരെ, വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ഫിലിമിനോട് ബന്ധമുണ്ട്. Swapna ന്റെ മുറിയിൽ കാസറ്റുകളും വീഡിയോ ഗെയിം-അനുബന്ധ പോസ്റ്ററുകളും നിറഞ്ഞിരിക്കുന്നു. ഒരു പ്രത്യേക പോസ്റ്റ് വായിച്ച്, “ലൈഫ് ഒരു വീഡിയോ ഗെയിം ആണ്, ഡജ വാഹ് മാത്രമാണ് ചെക്ക് പോയിന്റുകൾ.” ഈ പ്രത്യേക പോസ്റ്റർ മുഴുവൻ സിനിമയെ നിർവ്വചിക്കുന്നു.

തപ്സായ പാനുവിനെ ദുരിതമനുഭവിക്കുന്ന സ്വപ്നയുടെ കഥാപാത്രമായി വളരെ അപ്രതീക്ഷിതമായി. അവളുടെ ധീരതയെ പ്രകടിപ്പിക്കുന്നതിൽ നിന്ന് അവളുടെ ശക്തി പ്രകടിപ്പിക്കുന്നതിൽ നിന്നും, അവളുടെ വാക്കുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. അവളുടെ ലിപ്-സിങ്ക് തികച്ചും തികഞ്ഞ ഒന്നാണ്, ഡബ്ബിംഗ് ചിത്രകാരൻ ദീവ വെങ്കാട്ടാണ് ആഴത്തിലുള്ള ശബ്ദം ഉള്ളത്.

അനശ്വരമായ നിരവധി സാമൂഹ്യ പ്രശ്നങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്ത അശ്വിൻ ശരവണൻ രാജ്യത്തെയാകെ ബാധിച്ചു. ഇതുവരെ, സിനിമകൾ തെറ്റായ വെളിച്ചത്തിൽ എപ്പോഴും സെൻസിറ്റീവ് മെഡിക്കൽ അവസ്ഥകളെ ചിത്രീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. പക്ഷേ, അശ്വിൻ അതിന് ശുഭാപ്തിപരമായ വീക്ഷണം നൽകുന്നു.

നിരവധി ജമ്പർസെക്കറേഷൻ നിമിഷങ്ങൾക്കൊപ്പം, അദ്ദേഹം അദ്ഭുതവും ഭീതിജനവുമായ ഘടകങ്ങൾ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു. നിങ്ങൾ ട്രെയിലറിലൂടെ പോകുമ്പോൾ ഗെയിം ഓവർ ഹോം അയർഷൻ ത്രില്ലറാണെന്ന് തോന്നുന്നു. എന്നാൽ അതിലും കൂടുതൽ ചിത്രങ്ങളുണ്ട്.

സ്വപ്നാ എന്ന വനിതാ സഹായി എന്ന വിനോദിനി വാദ്യാനന്ദൻ കാലാ അമ്മയാണ്. അഭിനയത്തിനുവേണ്ടിയുള്ള അവളുടെ സ്വാഭാവിക വേഷം അവളുടെ പല്ലുകളെ കഥാപാത്രത്തിലേക്ക് തള്ളിവിടാൻ സഹായിക്കുന്നു.

വിനത്തിന്റെ ശാന്തമായ ക്യാമറകൾ കൊലപാതകം കൂടുതൽ തീവ്രത വർധിപ്പിക്കുന്നു. റോൺ യോഹാൻ ഏത്താന്റെ സംഗീതം ഈ ചിത്രത്തെ മറ്റൊരു തലത്തിലേക്ക് ഉയർത്തുന്നു.

മൊത്തത്തിൽ, ഗെയിം ഓവർ വീഡിയോ ഗെയിം ആശയം സ്മാർട്ട് രീതിയിൽ ഉപയോഗിച്ച ബുദ്ധിമാനായ ഒരു ചിത്രമാണ്. വീഡിയോ ഗെയിമുകൾ പോലെ തന്നെ … എല്ലാ ജീവികളും നഷ്ടപ്പെടുന്നതുവരെ കളി അവസാനിക്കുന്നില്ല. അത് അവസാനിക്കുന്നതുവരെ അത് തീർന്നിരിക്കുന്നു.

തപ്സി പനൂവിന്റെ ഗെയിം ഓവർ ഒരു മൾട്ടി ലെയേറ്റർ ആന്റ് കൺസെപ്റ്റ് ഓറിയന്റഡ് ഫിലിം ആണ്. ഒരു തിരക്കഥയുമായി നിരവധി സ്കിറുകളുണ്ടെങ്കിലും ഗെയിം ഓവർ ഈ വേനൽക്കാലം ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ്.

ഗെയിം ഓവറുള്ള 5 ഔട്ട്ലെറ്റുകൾക്ക് 4.

കാണുക | കളമൂട്ടിൽ കളിയാട്ടം: ഈ വാരാന്ത്യത്തിൽ ലേഡി സൂപ്പർസ്റ്റാർ നയൻതാരയെ തോൽപ്പിക്കുമോ?

കാണുക | തപ്സി പാനു: സൂപ്പർസ്റ്റാർ മാത്രമേ ഉള്ളൂ, ബാക്കി താരങ്ങൾ

ഇതുകൂടാതെ 2019 ലെ ഭുവനേശ്വറിൽ ഇൻഡ്യൻ ടുഡേ മൈൻഡ് റോഡിലാണ് തപസ്സി പാനുവിനെ കൊന്നത്

തൽസമയ അലേർട്ടുകളും എല്ലാവും നേടുക

വാർത്തകൾ

അഖിലേന്ത്യാ ഇന്ത്യ ടുഡേ ആപ്ലിക്കേഷനുമായി നിങ്ങളുടെ ഫോണിൽ. ഇതിൽ നിന്നും ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുക