ടോം നോക്ക് തൻറെ പണത്തെ എങ്ങനെ ഉപയോഗിക്കും? 14 കൂടുതൽ വിശദാംശങ്ങൾ മൃഗസംരക്ഷണം: പുതിയ ഹൊറൈസൺസ് – E3 2019 – IGN

ടോം നോക്ക് തൻറെ പണത്തെ എങ്ങനെ ഉപയോഗിക്കും? 14 കൂടുതൽ വിശദാംശങ്ങൾ മൃഗസംരക്ഷണം: പുതിയ ഹൊറൈസൺസ് – E3 2019 – IGN

ന്യൂ ഹൊറൈസണിൽ വളരെ സമ്പന്നമായ ടാൻക്കിക്ക് ആയിരിക്കും ടോം നോക്ക്.

മൃഗീയ ക്രോസ്സിംഗ്: പ്രിയപ്പെട്ട പരമ്പരയിലെ അടുത്ത എൻട്രിയാണ് ന്യൂ ഹൊറൈസൺസ്. ഇത് 2018 ൽ നിന്റേൻഡോ സ്വിച്ച് തിരിച്ച് വെളിപ്പെടുത്തിയതിനാലാണ് . ന്യൂ ഹൊറൈസൺസ് നിന്റെൻഡോ ട്രീഹൌസ് ലൈവ് അവതരണത്തിൽ കാണിച്ചിരിക്കുന്ന സവിശേഷതകളെ കുറിച്ചുള്ള പുതിയ വിവരങ്ങൾക്കൊപ്പം നിങ്ടോയുടെ ഓ മൈ ക്യോഗോകുയും ഹിശാഷി നോഗാമിയുമായി ഇജിഎയുമായി കൂടുതൽ വിശദാംശങ്ങൾ പറഞ്ഞു.

മൃഗീയ ക്രോസ്സിംഗിൽ രണ്ട് അയൽവാസികളോടൊത്ത് നിങ്ങൾ തുടങ്ങാം: ന്യൂ ഹൊറൈസൺസ്

നൂക് ഇൻക് എന്ന കമ്പനിയാണ് ആദ്യം ദ്വീപിലെത്തുമ്പോൾ ദ്വീപിൽ നിന്ന് എത്തിയതെന്നാണ് നിഗാമിയുടെ മറുപടി. പാക്കേജിൽ പങ്കെടുക്കാൻ തീരുമാനിച്ച രണ്ടു പേരെ കുറിച്ചോ ഇവിടേക്കെത്താം. നിങ്ങൾ ഈ പാക്കേജിൽ നിക്ഷേപം നടത്തിയാൽ മതി, കാരണം നിങ്ങൾ ദ്വീപിൽ താമസിക്കാൻ കഴിയുന്നത്ര അവകാശം ഉണ്ടെന്ന് നോഗാമി പറഞ്ഞു. എങ്കിലും, Kyogoku അവരുടെ വീട്ടിൽ ഒരു സ്ഥലം തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ മുമ്പ് പറഞ്ഞു, അവർ ശരിയാണെന്ന് കാണാൻ അവർ നിങ്ങളെ പരിശോധിക്കും. അവർ താമസിക്കുന്ന സ്ഥലത്ത് നിങ്ങൾ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നില്ലെങ്കിൽ, ആ പ്രത്യേക സ്ഥലത്ത് കെട്ടിപ്പടുക്കാൻ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല, നിങ്ങൾ എവിടെയായിരുന്നാലും, അവരുടെ വീടിനെ സ്ഥലത്തേക്ക് മാറ്റുക.

ഒരു ബന്ധം വളരെ പുതിയ തരം ആണ്.

“പുതിയ ലീഫിൽ ഒരു കളിക്കാരൻ ഒരു പുതിയ ഗ്രാമത്തിലേക്ക് നീങ്ങുമ്പോൾ, അവിടെയുള്ള മുൻകാല ഗ്രാമീണർ അവിടെയുണ്ട്. ഗ്രാമത്തിൽ എന്തൊക്കെ കാര്യങ്ങൾ പ്രവർത്തിക്കുന്നുവെന്ന് നിങ്ങളോട് അവർ ഉപദേശിക്കുകയായിരുന്നു, അതിനാൽ നിങ്ങൾ ഒരു ഗ്രാമത്തിൽ ഒരു പുതിയ ബന്ധം ആയിരുന്നു, “ക്യോഗോകു പറഞ്ഞു. “[പുതിയ ഹൊറൈസൺസ്] കൊണ്ട്, നിങ്ങൾ മറ്റ് മൃഗങ്ങളോടൊപ്പം ഉപേക്ഷിക്കപ്പെട്ട ഒരു ദ്വീപിലേക്കാണ് നീങ്ങുന്നത്. ഈ രണ്ട് ആദ്യ ദമ്പതികളുമായുള്ള ബന്ധം നിങ്ങൾ ആദ്യം ആരംഭിക്കുന്ന നിലയിലാണ്. ഒരു ബന്ധം വളരെ പുതിയ തരം ആണ്.

“മൃഗീയ ക്രോസ്സിംഗ് ആരാധകർക്ക് ധാരാളം പ്രിയങ്കരമായതും ഇഷ്ടമുള്ള മൃഗങ്ങളല്ല. ഒരു കാര്യം ഞാൻ തീർച്ചയായും വികസിപ്പിക്കാൻ കഴിയുന്നതാണ്, ഹായ്, ഞാൻ ആദ്യം ഈ മൃഗങ്ങളെക്കുറിച്ച് ആദ്യം കരുതിയിരുന്നില്ല, യഥാർത്ഥത്തിൽ ഇപ്പോൾ ഞാൻ ഈ ദ്വീപിലേക്ക് അവർ എന്നെ വളരുവാൻ തുടങ്ങി. ‘ അവരുമായി ഒരു പുതിയ തരം ബന്ധം ആരംഭിക്കുക. ”

ഒരു നഗരത്തെ വളർത്തിയെടുക്കുന്നതും കെട്ടിപ്പടുക്കുന്നതും പരിചിതമാണ്

മുൻ മൃഗീയ ക്രോസ്സിംഗ് ശിൽപ്പങ്ങളിൽ, നിങ്ങളുടെ കഥാപാത്രം ഇതിനകം തന്നെ കുറഞ്ഞത് ചില അടിസ്ഥാന കെട്ടിടങ്ങളുള്ള ഒരു സ്ഥാപിത പട്ടണത്തിൽ ചേർന്നു. ഒരു ദ്വീപ് ദ്വീപില് പുതിയ ഹോറിസോണുകള് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നതിനാല്, ആദ്യം അത് നിര്മ്മിക്കേണ്ടതുണ്ട്. എന്നാൽ കാര്യങ്ങൾ ആരംഭിച്ചതിന് ശേഷം, ന്യൂ ഹൊറിസോണുകളിൽ നിങ്ങളുടെ നഗരത്തെ വികസിപ്പിക്കുന്ന രീതി ആരാധകരെ തിരിച്ചുവിടാൻ വളരെ ആശ്ചര്യപ്പെടരുതെന്ന് Kyogoku പറഞ്ഞു.

“ഒരു പുതിയ ദ്വീപ് സൃഷ്ടിക്കാൻ – ഒരു ദ്വീപ് പണിയുന്നതുപോലെ, ഞങ്ങൾ സ്ക്രാച്ചിൽ നിന്ന് എന്തെങ്കിലും കെട്ടിപ്പടുക്കുന്നതായി ഞങ്ങൾ ഉറപ്പുവരുത്തി.” Kyogoku പറഞ്ഞു. “ആ ദ്വീപ് അവിടെ ഉണ്ടെങ്കിൽ, അത് എങ്ങനെ വികസിക്കുന്നു എന്നത് നിലവിലുള്ള ആരാധകർക്ക് പരിചയമുണ്ടാകാനിടയുള്ള കാര്യമാണ്. പുതിയ അനുഭവം നൽകാൻ ഞങ്ങൾക്കാകുമായിരുന്നു, പക്ഷേ മൃഗീയ ക്രോസിംഗ് ഫ്രാഞ്ചൈസിനോട് ഏറ്റവും നന്നായി അറിയാൻ കഴിയുന്നില്ല. ”

ന്യൂ ലീഫ്സിന്റെ അതേ ക്രമത്തിൽ ഞങ്ങൾ ലോഞ്ചിൻറെ ഭാഗങ്ങളും കെട്ടിടങ്ങളും നിർമിക്കുന്നതല്ലെന്ന് നാഗാമി പറഞ്ഞു.

നിങ്ങൾക്ക് മൃഗങ്ങളെ നിങ്ങളുടെ ദ്വീപിന് ക്ഷണിക്കാൻ കഴിയും Animal Animal Crossing: New Horizons

പുതിയ ലീഫിൽ ഞങ്ങളുടെ ഗ്രാമത്തിൻറെ ഭാഗമാകാനായി ഗ്രാമീണരെ റിക്രൂട്ട് ചെയ്യുകയും അംഗീകരിക്കുകയും ചെയ്തു. ഒരു സംവിധാനത്തിൽ മൃഗങ്ങളെ ദ്വീപിലേയ്ക്ക് ക്ഷണിക്കാനുള്ള അവസരം ഉണ്ടാകുമെന്ന് Kyogoku പറഞ്ഞു, എന്നാൽ മൃഗങ്ങളുടെ ക്രോസിംഗിൻറെ മൃഗങ്ങളിൽ ഒന്നിന്റെ ആവശ്യമില്ല.

നിങ്ങൾ ആദ്യം ദ്വീപിയിലേയ്ക്ക് നീങ്ങുമ്പോൾ നിങ്ങൾ രണ്ടോ മൂന്നോ മൃഗങ്ങളായ ടിമ്മി, ടോമി, ടോം നോക്ക് എന്നിവ ആയിരിക്കും. നിങ്ങളോടൊപ്പം ചേരുന്ന മറ്റു ദ്വീപുകൾ ദ്വീപിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങാൻ പാടില്ല, പക്ഷേ അവർ അവരുടെ ആഗ്രഹമാണെങ്കിൽ അവ ഉപേക്ഷിക്കും, നാഗാമി പറഞ്ഞു.

അവൻ ശേഖരിച്ച എല്ലാ ബെല്ലിനും ഒരു തന്ത്രം ഉണ്ട്

ടോങ് നോക്ക് യഥാർത്ഥത്തിൽ നല്ല വ്യക്തിയാണ് എന്ന് Iyengo Kyogoku ഉം Nogami- ഉം ഉറപ്പിച്ചു; അവൻ വായ്പയുടെ പലിശയ്ക്ക് പലിശ ഈടാക്കുന്നില്ല. അത് എക്കാലത്തേക്കും എത്തുമ്പോൾപ്പോലും പിന്മാറാനുള്ള ക്ഷമയോടെ കാത്തിരിക്കും. ഈ സമയം, Kyogoku നിങ്ങളുടെ സാഹസികതയിൽ നിങ്ങളെ ചേരുന്ന മൃഗങ്ങൾ ടോം നോക്ക് കടം എന്ന് സ്ഥിരീകരിച്ചു. അവർ നക്ക് ഇൻകോർപ്പറേറ്റഡ് എന്ന പേരിൽ വാങ്ങി.

എന്നാൽ ടോം നോക്ക് താൻ ചെയ്യുന്ന എല്ലാ ബെല്ലിനും എന്താണ് ചെയ്യുന്നത്?

media-3.image

Kyogoku പ്രകാരം, ടോം നോക്ക് വീണ്ടും കമ്മ്യൂണിറ്റിയിൽ വീണ്ടും നിക്ഷേപിക്കുന്നു.

“ടോം നോക്ക്, ഈ സമയം, അവൻ റെസിഡന്റ് സർവീസസ് എന്നു വിളിക്കുന്ന ഈ സ്ഥലമുണ്ട്. 24 മണിക്കൂറോളം അദ്ദേഹം നിരന്തരം പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ട്. ദ്വീപിലെ എല്ലാ താമസക്കാരും സന്തുഷ്ടരും നല്ല ജീവിതം നയിക്കുന്നവരുമാണെന്നും “അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. “റംസാൻഡുകളിലെയും കളിക്കാരെയും അടച്ച് തിരിച്ചടച്ച ടോമുകൾ എപ്പോഴൊക്കെ സ്വീകരിക്കുന്നുവോ അത്തരം റസിഡന്റ് സേവനങ്ങൾ കാലാകാലങ്ങളിൽ പരിഷ്കരിക്കുമെന്നതിനാൽ, നാട്ടിലെ താമസക്കാർക്ക് റസിഡന്റ് സർവീസിന് പണം നിക്ഷേപിക്കുകയാണെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു.”

എല്ലാ ഐലൻഡർ വീടുകളും അപ്ഗ്രേഡ് ചെയ്യേണ്ടിവരുമെന്നതിൽ നിങ്ങൾ വിഷമിക്കേണ്ടതില്ല. ടോം നോക്ക് അവരുടെ വേഗതയിൽ നിങ്ങൾ പണം നൽകും, എത്ര വേഗത്തിൽ നിങ്ങൾ പ്രവർത്തിക്കുന്നുവോ- അല്ലെങ്കിൽ ചെയ്യാതിരിക്കുക. നിങ്ങൾക്ക് ഒരു കൂടാരത്തിൽ എന്നേക്കും ജീവിക്കാൻ കഴിയും.

മൃഗീയമായ ക്രോസിംഗിൽ ന്യൂ കറൻസി: ന്യൂ ഹൊറൈസൺസ്

നൂക് മൈക്സ് ഇപ്പോൾ നൂക് മൈയ്സ് എന്ന പേരിൽ ഒരു പുതിയ റിവാർഡ് പരിപാടി വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. പുതിയ ഹൊറിസോണുകളിൽ വിവിധ തരത്തിലുള്ള പ്രവർത്തനങ്ങൾക്കായി പഴയ, പുതിയ താരങ്ങളെ പരിശീലിപ്പിക്കാൻ Kyogoku- ഉം നോഗമി പ്രത്യാശയും സ്വന്തം നാണയങ്ങളുമായി മുന്നോട്ട് പോകുന്നു. മത്സരത്തിൽ പങ്കെടുക്കുന്നവർക്ക് മത്സരം, മത്സരം തുടങ്ങിയവ പൂർത്തിയാക്കാൻ സാധിക്കും. അപ്പോൾ, നൂക്ക് മൈലുകൾ പോലെ നൂക്ക്, ഡിഐവൈ പാചകങ്ങൾ, മറ്റ് സേവനങ്ങൾ എന്നിവ പോലുള്ള പ്രത്യേക കാര്യങ്ങൾക്കായി അവർ അവർക്ക് കൈമാറും.

“ബെല്ലുകൾ തീർച്ചയായും, വായ്പ അടച്ചുപൂട്ടലാണ്, പക്ഷേ ബെൽസുമായുള്ള ബന്ധത്തിന്റെ ചിലതരം മുൻപന്തിയിൽ നിൽക്കുന്നതായി ഞാൻ കരുതുന്നു,” ക്യോഗോകു പറഞ്ഞു. ഉദാഹരണത്തിന്, വളരെ അപൂർവ വണ്ടുകൾ വിൽക്കാൻ കഴിയുന്നുണ്ട് (ഉയർന്ന വിലയ്ക്ക്), ധാരാളം കളിക്കാർ അത് ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിച്ച് മ്യൂസിയത്തിലേക്ക് സംഭാവന ചെയ്ത ശേഷം ഒരു സാധാരണ ബട്ടർഫ്ലൈയെ അവഗണിക്കാം. ഇതിന്റെ മൂല്യം മൈലുകളുമായി മാറിയിരിക്കുന്നു. ”

ന്യൂ ഹൊറൈസൺസും പോക്കറ്റ് ക്യാമ്പും തമ്മിൽ നേരിട്ട് ബന്ധമില്ല

“അവർ വ്യത്യസ്തമായ ഗെയിമുകൾ ആണെന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് തോന്നുന്നതിനാൽ ഗെയിംപ്ലേ ഗെയിമിനെ വേർതിരിച്ചെടുക്കാൻ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നു,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. അവർക്ക് നേരിട്ട് ബന്ധം ഉണ്ടായിരുന്നില്ലെങ്കിലും, രണ്ട് മത്സരങ്ങൾക്കായി പദ്ധതികൾ തയ്യാറാക്കിയിട്ടുണ്ട്.

പുതിയ ചക്രവാളത്തിൽ നിങ്ങൾക്ക് ചർമ്മത്തിന്റെ ടോൺ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ കഴിയും

പുതിയ ചക്രവാളത്തിൽ ത്വക്ക് നിറം സ്വതന്ത്രമായി മാറുന്നുണ്ടെന്ന് Kyogoku സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്, കൂടാതെ, തീർച്ചയായും, മുടി, മുഖം തുടങ്ങിയ സവിശേഷതകളും മാറിക്കഴിഞ്ഞു. എന്നിരുന്നാലും ഇക്കാലത്ത് പുരുഷലിംഗം അല്ലെങ്കിൽ സ്ത്രീലിംഗം തമ്മിലുള്ള വ്യത്യാസമില്ല. തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിന് പുതിയ മുടി കൂടാതെ മുഖഭാവങ്ങളും ഉണ്ടാകും.

മറ്റ് മൃഗീയ ക്രോസ്സിംഗ്: ന്യൂ ഹൊറൈസൺ വിശദാംശങ്ങൾ

മുകളിൽ നാം പഠിച്ച എല്ലാ കാര്യങ്ങൾക്കു പുറമേ, മൃഗീയ ക്രോസ്സിംഗിനെക്കുറിച്ചു നിങ്ങൾ അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ട ചില കാര്യങ്ങൾ ഇതാ: പുതിയ ഹൊറൈസൺ:

മൃഗീയ ക്രോസ്സിംഗ്: 2020 മാർച്ച് 20 ന് ന്യൂ ഹൊറൈസൺസ് വൈകി . E3 ൽ Nintendo ഗെയിമുകളെക്കുറിച്ച് കൂടുതലറിയാൻ, IGN ന്റെ E3 2019 ഇവന്റ് ഹബ് സന്ദർശിക്കാൻ ഉറപ്പാക്കുക.

മിജിഡാ സാഞ്ചസ് ഇജിഎൻ എക്സിക്യൂട്ടീവ് എഡിറ്ററാണ്. അവൾ ഒരു നല്ല ദ്വീപ് ഉണ്ടാക്കാൻ ആവേശഭരിതനാണ്. അവിടെ റോസ്കോയും ബോണും അവിടെ കാണാം. നിങ്ങൾക്ക് വീഡിയോ ഗെയിമുകളെക്കുറിച്ചും ട്വിറ്ററിൽ അനിമാനും മിറാൻഡയുമായി ചാറ്റ് ചെയ്യാം.