തന്റെ പിറന്നാൾ ദിനത്തിൽ കുടുംബത്തിലെ പുതിയ അംഗം ദിശ പത്താനി അവതരിപ്പിക്കുന്നു. Pic കാണുക – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

തന്റെ പിറന്നാൾ ദിനത്തിൽ കുടുംബത്തിലെ പുതിയ അംഗം ദിശ പത്താനി അവതരിപ്പിക്കുന്നു. Pic കാണുക – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

നടൻ ദഷാ പത്താനി വ്യാഴാഴ്ച തന്റെ പിറന്നാൾ ആഘോഷിച്ചു. കുടുംബത്തിന് ഒരു പുതിയ അംഗം സ്വീകരിച്ചു. ഭരത് നടൻ ഒരു പൂച്ചയ്ക്ക് കിട്ടി.

ഡിഷ, ഇന്ദ്രേഗ്രാമിൽ ഫൂൾ പൂച്ചയെ ഒരു മനോഹരമായ ചിത്രത്തോടെ അവതരിപ്പിച്ചു, “കുടുംബത്തിലേക്ക് സ്വാഗതം” എന്നു പറഞ്ഞു, “അവൾക്ക് അത് സമ്മാനിച്ചതാണോ അതോ ജന്മദിനാശംസയായി കിട്ടിയതാണോ എന്ന് വ്യക്തമല്ല. ഈ പോസ്റ്റിൽ പ്രതികരിച്ച ആദ്യ വനിതകളിൽ ഒരാളാണ് ടൈഗർ ഷോറോഫിൻറെ അമ്മയായ ആയിഷ ഷ്രോഫ്. അവൾ എഴുതി, “യായാഅയ്യയ്യിയ് കാര്യം !!!”

റെക്കോർഡിന് വേണ്ടി ദിശയും ടൈഗർ കാമുകൻ കൃഷ്ണ ഷോറോഫും നല്ല സുഹൃത്തുക്കളാണ്. ഒരു ബീഡ്കറ എന്ന പേരിലുള്ള ഒരു സിംഗിൾ ഫൈറ്റർ കണ്ടാണ് അവർ ട്വിറ്റർ തന്റെ പിറന്നാൾ ദിനത്തിൽ അഭിനയിച്ചത്. 2018 ലെ ബാഘി 2 ൽ ചിത്രീകരണം തുടങ്ങുന്നതിനുമുൻപ് മ്യൂസിക് വീഡിയോയിൽ ആദ്യമായി ടൈഗർ, ദിഷ തുടങ്ങിയവ പ്രദർശിപ്പിച്ചു. ഉച്ചഭക്ഷണത്തിനും അത്താഴ തീയതിയ്ക്കും പാർട്ടികൾക്കും പരിപാടികൾക്കും ഇവയെല്ലാം പതിവായി കാണാം.

ഭരത് എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ റീമേക്കാണ് ടൈസൺ അടുത്തിടെ പുറത്തിറങ്ങിയത്. ഡയസ് ഒരു കറിക്കേറ്റും വിഷാദരോഗികളും ആണെങ്കിലും കടുവകൾ കറുത്തവർഗ്ഗക്കാർക്ക് വളരെ ലളിതമാക്കി മാറ്റിയിരുന്നു. സൽമാൻ ഖാന്റെ പിതാവും പിതാവ് ജാക്കി ഷ്രോഫും ഈ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നു.

മുംബൈയിലെ ഭരത് പരിപാടിയിൽ ദിശ പഥാനി, ടൈഗർ ഷോറോഫ് എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു. (AFP)

ആദിത്യ താക്കറെയുമായി അത്താഴവിരുന്നതിന് ദിശ പഥാനി ആഹ്വാനം ചെയ്തു. ‘സ്ത്രീകളെ മാത്രമേ എനിക്ക് സ്നേഹിക്കാൻ പറ്റൂ’

നൃത്തം ചെയ്ത കാമുകിയായ ദീഷ പാട്ടാനി അവരുടെ ജന്മദിനം നൃത്തവുമായി വീഡിയോയിൽ ടൈഗർ ഷ്രോഫ് ആഗ്രഹിക്കുന്നു. കാവൽ

ചിത്രത്തിൽ രാധ എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് ദിശ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. കത്രീന കൈഫിനെ അപേക്ഷിച്ച് ചെറിയ പങ്ക് വഹിച്ചെങ്കിലും സൽമാനെ കാത്തിരുന്ന ഒരു കരിയറും കുതിച്ചുചാട്ടുന്നു. ബോക്സ്ഓഫിസ് റിപ്പോർട്ട് പ്രകാരം ബോക്സ് ഓഫീസിൽ എട്ട് ദിവസത്തിനുള്ളിൽ 174.35 കോടി രൂപയാണ് ചിത്രം സമാഹരിച്ചത്.

മോഹിത് സൂരിയുടെ മലങിന് വേണ്ടി തിയേറ്ററുകളിലെത്തിയ ദീസാ ആദിത്യ റോയ് കപൂറിനെ ആൺകുട്ടികളായി ചിത്രീകരിക്കുന്നു. അടുത്ത വർഷം തിയറ്ററുകളിലേക്ക് തിയേറ്ററുകളിലെത്തും.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ജൂൺ 13, 2019 21:16 IST