നാഗിൻ 3 ഫെയ്ം അനിത ഹസ്സാനന്ദനിയുടെ ചൂട് നീന്തൽ ഫോട്ടോ ഷൂട്ടിനൊപ്പം ചൂടാക്കുന്നു. ചിത്രങ്ങൾ കാണൂ – പിങ്ക് വില്ല

നാഗിൻ 3 ഫെയ്ം അനിത ഹസ്സാനന്ദനിയുടെ ചൂട് നീന്തൽ ഫോട്ടോ ഷൂട്ടിനൊപ്പം ചൂടാക്കുന്നു. ചിത്രങ്ങൾ കാണൂ – പിങ്ക് വില്ല

അനീതി ഹസ്സാനന്ദനിയുടെ ചൂടുള്ള ഫോട്ടോഗ്രാഫുകൾക്കൊപ്പം വാർത്തകൾ പ്രചരിക്കുന്നുണ്ട്. നാഗിന്റെ മൂന്നാമത്തെ നടി വീണ്ടും ഒരു സ്വിമ്മിംഗ് വേളയിൽ ഉയർത്തുന്നു. അവളുടെ ചിത്രങ്ങൾ പരിശോധിക്കുക

ഏക്താ കപൂറിന്റെ ഹിറ്റ് സൂപ്പർ ഹിറ്റായ നാഗിൻ 3 ന്റെ അവസാന എപ്പിസോഡ് കുറച്ചു ദിവസങ്ങൾക്ക് ശേഷം സംപ്രേഷണം ചെയ്തു. ആഴ്ചയിലൊരിക്കൽ ടി ആർ പി റാങ്കിംഗിൽ ഒന്നാമതെത്തിയ ഈ ചിത്രത്തിൽ ശർബി ജ്യോതി, അനിതാ ഹസാനന്ദാനി , രക്ഷാഖാൻ ഖാൻ, രജത് ടോക്കാസ്, പേൾ വി. പുരി എന്നിവരാണ് പ്രധാന വേഷങ്ങൾ ചെയ്തത്. സുൽഖിയും പേൾളും ബേല, മഹിർ തുടങ്ങിയ അത്ഭുതപ്രവര്ത്തനങ്ങളിലൂടെ പ്രേക്ഷകരെ ആകർഷിച്ചെങ്കിലും നാഗിക്ക് വിശാഖ എന്ന വിഷ് എന്ന ചിത്രത്തിന് അനീതി വളരെ പ്രോൽസാഹിപ്പിച്ചു.

ടെലിവിഷനിലെ ഏറ്റവും സെക്സിയസ്റ്റ് നടിമാരിൽ ഒരാളായി അറിയപ്പെടുന്ന അനിത കുറച്ചുകാലമായി വാർത്തയിലുണ്ട്. പർ വി വി പുരി എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് മംമ്തയുടെ ഒരു പാട്ട്. പെർഹ് മേരി എന്ന പേരിൽ റൊമാന്റിക് ട്രാക്ക് ഉണ്ടായിരുന്നതോ മറ്റാരെങ്കിലുമോ ആണ്. ഈ ഗാനത്തിലെ അവരുടെ രസതന്ത്രം ആരാധകരെ ആശ്ചര്യപ്പെടുത്തുകയും അനേകം പേർക്ക് പ്രിയങ്കരമായി. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ ചൂടൻ ഫോട്ടോഗ്രാഫുകളാണ് അനീറ്റയുടെ പ്രധാന വാർത്തകൾ.

അനീതി ഹസ്സാനന്ദനി തന്റെ പുതിയ പോസ്റ്റുകളുമായി തല തിരിഞ്ഞ് നിൽക്കുന്നു. നാഗിൻ നൃത്തത്തിൽ സജീവമായി നിൽക്കുന്ന ഒരു നൃത്തവും, സോഷ്യൽ നെറ്റ് വർക്കിങ് സൈറ്റുകളും ഒരു കറുത്ത നീല മോണോകിനിയിൽ വീണ്ടും ചൂടാക്കി. അനീതി ഇളം തുന്നിക്കെട്ടിനും കയ്യൊപ്പിനും ഇടയിലാണെങ്കിലും ലൈറ്റ് മേക്കപ്പും കണ്ണ് തുറക്കുന്നു. അനീതിയുടെ ആരാധകരുടെയും അനുയായികളായ ടി.വി. നായികമാരായ ഹെലി ദാരുവാല, നിയാ ശർമ്മ, ദിവ്യാങ്കാ ത്രിപാഠി എന്നിവരുടെ ചിത്രങ്ങൾ ചിത്രീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. ” ലൈഫ് ഒരു ബീച്ച്, നിങ്ങളുടെ തിര!

ഇവിടെ പോസ്റ്റ് പരിശോധിക്കുക: