വിരാട് കോഹ്ലിയും അനുഷ്ക ശർമയും ഈ ചിത്രത്തിൽ മികച്ച ചിത്രം സ്വന്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്! – ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ

വിരാട് കോഹ്ലിയും അനുഷ്ക ശർമയും ഈ ചിത്രത്തിൽ മികച്ച ചിത്രം സ്വന്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്! – ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ
പുതുക്കിയത്: ജൂൺ 13, 2019, 15:04 IST 2495 കാഴ്ചകൾ

ബോളിവുഡിലെ ഏറ്റവും പ്രിയപ്പെട്ട ദമ്പതികളിലൊരാളാണ് അനുഷ്ക ശർമ്മയും വിരാട് കോലിയും. ഇരുവരും അവരുടെ ആരാധകരെ അവരുടെ മനോഹരങ്ങളായ ചിത്രങ്ങൾ കൊണ്ട് കൈകാര്യം ചെയ്യുക മാത്രമല്ല, പരസ്പരം സ്നേഹം പ്രകടിപ്പിക്കാനുള്ള അവസരം ഒരിക്കലും നഷ്ടമാകില്ല. സമീപകാലത്ത്, ഗർജ്ജനം ഇരുവരും ഒരു ചിത്രം വൈറൽ പോയി, അതു എല്ലാ ഹൃദയങ്ങളും തുടർന്ന്. ചിത്രത്തിന്റെ ആത്യന്തികവും, കൃത്യമായ ദമ്പതികളുടെ സെൽഫിയിൽ നിന്ന് പുറത്തുവരുമ്പോൾ നമ്മൾ എപ്പോഴും അനുഷ്കയെയും വിരാടിനെയും ആശ്രയിച്ചിരിക്കും. 2017 ൽ കെട്ടഴിച്ച് കെട്ടിയിട്ടുള്ള ദമ്പതികൾ പരസ്പരം ഭിന്നശേഷിയുള്ളവരായിരിക്കും. ചില പ്രധാന റൊമാൻസ് ഗോളുകൾ സ്ഥാപിക്കും.

കൂടുതൽ വായിക്കുക