സോനം കപൂർ കുടുംബശ്രീയുടെ ട്രെയിൻ യാത്രയ്ക്കിടെ പങ്കുവെച്ചു – ആനന്ദ് അഹൂജ

സോനം കപൂർ കുടുംബശ്രീയുടെ ട്രെയിൻ യാത്രയ്ക്കിടെ പങ്കുവെച്ചു – ആനന്ദ് അഹൂജ

ബോളിവുഡ് താരം സോനം കപൂർ കുട്ടിക്കാലത്ത് നിന്ന് ഒരു ട്രെയിൻ യാത്രയിൽ നിന്ന് ഒരു ട്രെബ്ബാക്ക് ചിത്രം പങ്കുവെച്ചു. ട്രെയിൻ യാത്രയ്ക്കായി ഭർത്താവ് ആനന്ദ് അഹൂജയുടെ ആഗ്രഹം ഉണ്ടായിരുന്നു. സോനത്തിന്റെ അമ്മ സുനിതയും ഈ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചിരുന്നു.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ചിത്രം പങ്കുവെക്കുന്ന സോനം ഇങ്ങനെ എഴുതി: ട്രെയിൻ യാത്രകളെക്കുറിച്ച് വളരെ വ്യത്യസ്തമാണ്. ഭക്ഷണശാലകൾ പങ്കുവയ്ക്കാനും സമുദായത്തിന്റെ സാന്നിദ്ധ്യം പുലർത്താനും പ്രകൃതിദൃശ്യങ്ങൾ കടന്നുവന്നിരിക്കുന്നതിൽ നിന്നും ഞാൻ ചിലപ്പോൾ ട്രെയിൻ ഓടുന്നത് വിട്ടുപോകുന്നത് ഒരു കുടുംബ റോഡ് യാത്രയുടെ സ്വന്തം പതിപ്പാണ്. “സോനം എവിടെയാണ് നിങ്ങൾ കണ്ടെത്തിയത്?” സുനിത അഭിപ്രായപ്പെട്ടു, “ആനന്ദിന് ഈ ചിത്രം കിട്ടിയോ?” ആനന്ദ് മനസ്സിൽ പറഞ്ഞു, “ഞാൻ ഈ ചിത്രം ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു! ഞാൻ ട്രെയിനുകളെ സ്നേഹിക്കുന്നു … നമുക്ക് പോകാം, ഉടൻ? അവസാനമായി ഞാൻ റൈകുകിലേക്ക് പോവുകയായിരുന്നു, പക്ഷേ എൻറെ ഓർമ്മയുള്ളത് ബാന്ധവ്ഘറിലേക്ക് ആയിരുന്നു … ഏതാണ്ട് 14 മണിക്കൂർ ചിലത് 30 സഹപാഠികൾ! ”

ആദിത്യ താക്കറെയുമായി ഡൈനി പാട്ടാനി ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നു

ചിത്രത്തിൽ, ഒരു തീവണ്ടി കോച്ചിൽ മേൽക്കൂരയിൽ കിടക്കുന്ന കുഞ്ഞിന് സോനം ഒരു പുഞ്ചിരിയോടെ നോക്കി. അവൾ ഒരു നീലനിറം ധരിച്ച് അവളുടെ പുതപ്പ് പുഴുങ്ങിയിട്ടുണ്ട്.

അനിൽ കപൂറാണ് ഏക് ലഡ്കി കോ ദേക ടോഹ ഐസ ലാഗാ എന്ന ചിത്രത്തിൽ സോനം അവസാനമായി കണ്ടത്. രാജ്കുമാർ റാവു നായകനായ ഈ ചിത്രം ഒരു ബോക്സ് ഓഫീസ് ഡുഡ് ആണെന്ന് തെളിഞ്ഞു. പക്ഷേ, അതേ ലൈംഗിക പ്രേമത്തെ ഒരു വിഷയമായി കണക്കാക്കാൻ വിഖ്യാതമായ പ്രശംസയും ലഭിച്ചു. ഇപ്പോൾ സോയ ഫാക്ടറിനൊപ്പം പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ട്. അതേ പേരുപയോഗിച്ച് അനുജാ ചൗഹാന്റെ പുസ്തകത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് ഈ ചിത്രം. ദുൽഖർ സൽമാനെ കൂടാതെ സെപ്റ്റംബർ 20 ന് തിയറ്ററുകളിലേക്ക് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തുന്നു.

കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ജൂൺ 13, 2019 15:56 IST