400 മില്ല്യൻ ഡൌൺലോഡുകൾ പബ്ജിംഗ് മൊബൈൽ വിറ്റഴിച്ചു; 4v4 ടീം ഡെമോ മോച്ച് കൈവശം വച്ചതായി പുതിയ റിപ്പോർട്ട്. GSMArena.com

400 മില്ല്യൻ ഡൌൺലോഡുകൾ പബ്ജിംഗ് മൊബൈൽ വിറ്റഴിച്ചു; 4v4 ടീം ഡെമോ മോച്ച് കൈവശം വച്ചതായി പുതിയ റിപ്പോർട്ട്. GSMArena.com

പബ്സെൻ ഗെയിംസ് 400 മില്ല്യൺ ഡൌൺലോഡുകളിലൂടെ പിബ്ജി മൊബൈൽ ഉപയോഗിച്ച് ഏറ്റവും പുതിയ നാഴികക്കല്ല് പ്രദർശിപ്പിക്കുകയും 50 ദശലക്ഷം സജീവമായ ദൈനംദിന ഉപയോക്താക്കളെ അഭിസംബോധന ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു. ആഘോഷം ആഘോഷിക്കാൻ, ഗെയിം പുതിയ 4v4 യുദ്ധ മോഡ് കൊണ്ടുവരുവാൻ ഒരു പുതിയ അപ്ഡേറ്റ് ലഭിക്കുന്നത്, ഒരു പുതിയ മാപ്പ്, കസ്റ്റം തൊലികൾ കൂടുതൽ വിശദമായ ക്രമീകരണങ്ങൾ ഓപ്ഷനുകൾ.

0.13.0 പരിഷ്കരിക്കുകയും ഒന്നാമത്തെയും മൂന്നാമത്തേയും മോഡുകൾക്കായി പ്രത്യേകം നിയന്ത്രണ സംവിധാനങ്ങളും ചേർക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. മെച്ചപ്പെട്ട മൂന്നാം-കക്ഷി മോഡി പ്രിവൻഷൻ സിസ്റ്റവും പ്രധാന സ്ക്രീനിൽ നിന്ന് ഒരു പുതിയ ലോട്ടൻസി ഇൻഡിക്കേറ്റർ കാണും. ദൃശ്യമായി, കളിക്കാർ ഇപ്പോൾ പ്രത്യേക ഗോഡ്സില ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയും: ലോബി ലെ മാൻസ് തീം രാജാവ് പരിമിതമായ പരിപാടികൾ പരിമിതമായ സംഭവങ്ങൾ.

മറ്റ് നൂതന താരങ്ങൾക്ക് പ്രത്യേക സമ്മാനങ്ങൾ നൽകുന്ന പുതിയ ജനപ്രിയത റാങ്കിങ് സംവിധാനം ഉൾപ്പെടുന്നു. സർവ്വിവ് ടിൽ ഡോൺ, ഡാർക്കെസ്റ്റ് നൈറ്റ് മോഡുകൾ, അതുപോലെ മെച്ചപ്പെട്ട ഇനങ്ങൾ മാനേജ്മെൻറുകൾ എന്നിവയിൽ പുതിയ സാംബിയയുടെ തൊലികൾ ഉണ്ട്. അപ്ഡേറ്റ് ആപ്പ് സ്റ്റോറിൽ Google Play- ലും ലഭ്യമാണ്.

ഉറവിടം | വഴി