നിരവധി രാജ്യങ്ങളിൽ ഹൊവായ് ഹോംഗ്മെങ്ങ് ഓഎസിന്റെ വ്യാപാരമുദ്ര അപേക്ഷകൾ സമർപ്പിച്ചു – GSMArena.com വാർത്ത – GSMArena.com

നിരവധി രാജ്യങ്ങളിൽ ഹൊവായ് ഹോംഗ്മെങ്ങ് ഓഎസിന്റെ വ്യാപാരമുദ്ര അപേക്ഷകൾ സമർപ്പിച്ചു – GSMArena.com വാർത്ത – GSMArena.com

ഒക്ടോബറിൽ ഹോംഗ്മെങ് ഓഎസുമായി ആദ്യ ഉപകരണങ്ങളെല്ലാം പുറത്തിറക്കാൻ ഹുവാവേ ബദൽ ഓപ്പറേറ്റിങ് സിസ്റ്റത്തിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു. ഈ ബ്രാൻഡിന് ഒരു ദശലക്ഷം ഉപകരണങ്ങൾ പരീക്ഷണാവശ്യങ്ങൾക്ക് വേണ്ടി അയച്ചിട്ടുണ്ട് , കൂടാതെ ലോകമെമ്പാടും വളരെയധികം രാജ്യങ്ങളിൽ ഹോംഗ്മെങ്ങ് നെയിം ട്രേഡ് ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു.

WIPO- ൽ ഹോംഗ്മെങ്ങ് വ്യാപാരമുദ്രകൾ
WIPO- ൽ ഹോംഗ്മെങ്ങ് വ്യാപാരമുദ്രകൾ

ഓസ്ട്രേലിയ, കാനഡ, കംബോഡിയ, യൂറോപ്യൻ യൂണിയൻ, ഇൻഡോനേഷ്യ, ഇന്ത്യ, മെക്സിക്കോ, ജർമ്മനി, പോളണ്ട് തുടങ്ങിയ രാജ്യങ്ങളുടെ വിശാലമായ പട്ടികയിൽ ഹോംഗ്മെങിന്റെ പേര് ട്രേഡ്മാർക്ക് ചെയ്യാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടതായി ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ബൌദ്ധിക സ്വത്തവകാശ ഓർഗനൈസേഷൻ (WIPO) ഗ്ലോബൽ ബ്രാൻഡ് ഡാറ്റബേസിലെ ഏറ്റവും പുതിയ പേറ്റന്റ് വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. സ്പെയിൻ, സ്വിറ്റ്സർലാന്റ്, തായ്ലൻഡ് എന്നിവയാണ്.

കഴിഞ്ഞ മാസം, ഹോങ്ക്മെങ്ങ് ട്രേഡ്മാർക്ക് ചൈനീസ് നാഷണൽ ഇന്റലക്ച്വൽ പ്രോപ്പർട്ടി അഡ്മിനിസ്ട്രേഷൻ (സിഎൻഐപിഎ) അംഗീകരിച്ചു. സ്മാർട്ട്ഫോണുകളിൽ നിന്ന് ടാബ്ലറ്റുകളിലേക്കും കമ്പ്യൂട്ടറുകളിലേക്കും എച്ച്എൽഎംഎൻ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഉപകരണങ്ങളുടെ വിശദാംശങ്ങൾ ട്രേഡ് മാർക്ക് വിവരണങ്ങൾ വെളിപ്പെടുത്തുന്നു.

ആദ്യം മുതൽ പുതിയ മൊബൈൽ ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം ഉണ്ടാക്കുന്നത് എളുപ്പമല്ല. ആൻഡ്രോയിഡ്, ഐഒഎസ് പോലുള്ള മുൻനിര താരങ്ങളുമായി മത്സരിക്കുക എന്നത് ഒരു വെല്ലുവിളിയായിരിക്കും. ഇവിടെയുള്ള ഏറ്റവും വലിയ ഘടകം ആപ്ലിക്കേഷൻ പിന്തുണയാണ്, ആപ്പ്ടോട് കൂടെ ഹുവാവേ പങ്കാളിയാകാൻ സാധ്യതയുള്ള റിപ്പോർട്ടുകൾ ഞങ്ങൾ കണ്ടിട്ടുണ്ട്, അത് 900,000 അപ്ലിക്കേഷൻ പോർട്ട്ഫോളിയോ Google Play- യ്ക്ക് പകരം വയ്ക്കാൻ പ്രവർത്തിക്കുന്നു.

ഹുവാവേ സ്വന്തം ആപ്ലിക്കേഷൻ ഗ്യാലറി സ്റ്റോർ സ്വന്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്, എന്നാൽ അത് പ്രസക്തമായ രീതിയിൽ നിലനിർത്തണമെങ്കിൽ അവിടെയുള്ള മിക്ക അപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കും ആവശ്യമായി വരും. ഒടുവിൽ കൂടുതൽ മത്സരം മികച്ച ഉൽപ്പന്നങ്ങളിലേക്ക് നയിക്കുന്നു, അതിനാൽ ഹുവാവിയുടെ ഹോംഗ്മെങ്ങ് ഒഎൻസി സ്റ്റോറിൽ എന്താണ് ഉള്ളതെന്ന് കാണാൻ ഞങ്ങൾ കാത്തിരിക്കുകയാണ്.

ഉറവിടം | വഴി