ഫൈനൽ ഫാന്റസ് VII: എ സിംഫണിക് റീണിയൺ റിവ്യൂ – ജിപിഎസ് സൈറ്റ്

<വിഭാഗം id = "left">

Bryan Vitale ,

പ്രദർശനത്തിന് മുമ്പുള്ള വാരാന്ത്യത്തിൽ ഒരു സ്ക്വയർ എന്റിക്സ് പിന്തുണയുള്ള സംഗീതസംവിധാനം സാന്നിദ്ധ്യമാണ് പ്രീ-ഇ 3 പതിപ്പിനെ മുൻനിർത്തിയിരിക്കുന്ന വശം. കഴിഞ്ഞ വർഷം കിംഗ് ഗാർട്ട്സ് ഓർക്കസ്ട്രയിൽ പങ്കെടുക്കാൻ ഞങ്ങൾക്ക് അവസരം ഉണ്ടായിരുന്നു – വേൾഡ് ടൂർ , E3 ഉചിതമായതിനു മുമ്പ്, പരമ്പരയിലെ ആരാധകർക്ക് അവരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ഗെയിമുകളും ഗാനങ്ങളും പുനരാവിഷ്കരിക്കാനുള്ള മികച്ച ഉത്സവം, ഷോയുടെ ഏറ്റവും പ്രതീക്ഷയോടെയുള്ള റിലീസുകളിൽ ഒന്നിന്റെ റിലീസിംഗ് തീയതിയും പഠിച്ചു.

ഈ വർഷം വേൾഡ് ഓഫ് ടേഴ്സ് എന്ന ഗാനരചയിതാവിനുള്ള ടൂർണമെന്റിനെ മാത്രമല്ല, Final Fantasy VII: A Symphonic Reunion , ഒരു പരിപാടി വൈകുന്നേരം “ആകർഷണീയമായ ഓർമ്മകൾ, തീവ്രവും ആഴത്തിലുള്ള വികാരങ്ങളും ഒരു ആരാധകനുമായി നഷ്ടമാകില്ല” എന്ന് പരസ്യപ്പെടുത്തുന്നു. എന്നിരുന്നാലും യഥാർത്ഥത്തിൽ ഓർക്കസ്ട്രഡഡ് ട്രാക്കുകളായി പല സൗണ്ട് ട്രാക്ക് റെക്കോർഡിംഗുകളും ഗെയിം കൊമേഴ്സ്യലുകളും പോലെ തന്നെ ഒരു അവിശ്വസനീയമായ ഇടവേളകളില്ലാത്ത റിസിലിറ്റാണ് ഞങ്ങൾ സ്വീകരിച്ചത്. ഇതിനർത്ഥം സംഗീതത്തിൽ പാതിയോളം എളുപ്പത്തിൽ യൂട്യൂബിൽ നടത്താൻ സാധിക്കും.

Yoshinori Kitase- യ്ക്ക് Yoshinori Kitase- യ്ക്ക് വാഗ്ദാനം നൽകി, പഴയ സ്ക്വറോസ്ഫോർഡിന്റെ ലോഗോയുടെ ഒരു ആമുഖം, ഫൈനൽ ഫാന്റീസ് VII ന്റെ പ്രെസ്ഡ്യൂഡ്, ടൈപ്പിംഗ് തീമുകൾ, ഡിസ്പ്ലേയിൽ ഗെയിം ഒറിജിനൽ തുറന്ന ക്രെഡിറ്റുകൾ തുടങ്ങി. നോമുറ, കിറ്റെയ്സ്, ഉമാത്സു, സാഗുഗുച്ചി എന്നീ പേരുകളിലുള്ള ശ്രദ്ധേയമായ ചിയാക്കളും ചെറിയ കരഘോഷവും കാഴ്ചയിൽ കടന്നുപോകുന്നു.

എന്നിരുന്നാലും, 7-ആം സ്വർഗത്തിൽ നീങ്ങിയ രണ്ടാമത്തെ ബോംബാക്രമണ ദൗത്യത്തിലേക്ക് പോയപ്പോൾ, സ്പീക്കറുകളിൽ നിന്ന് സൗണ്ട് ട്രാക്ക് റെക്കോർഡിംഗുകൾ പ്ലേ ചെയ്തു. പരിചയപ്പെട്ട ആർട്ടി റോട്ട് 10 മുതൽ 15 മിനിറ്റ് വരെ കാത്തിരിക്കേണ്ടി വരില്ല. ആദ്യം, ഈ ഫൂട്ടേജ് കഥാ കാലദൈർഘ്യം നിലനിർത്താൻ ഒരു മാർഗമായിരിക്കാം എന്ന് കരുതുന്നു, ബാൻഡ് മറ്റൊരു ഗാനം തയ്യാറാക്കുന്നതിനായാണ്, പക്ഷേ സംഗീതക്കച്ചേരിയിൽ നിന്ന് ഒരു ഒറ്റപ്പെടൽ ഇല്ലാതെ ട്രാക്കിൽ നിന്ന് ട്രാക്ക് നീങ്ങാൻ തുടങ്ങിയപ്പോൾ,

ഒടുവിൽ, ലൈനിലെ ലൈറ്റുകൾ വീണ്ടും പോരാടുന്നവരുടെ പിയാനോ റെൻഡറിനു വേണ്ടി വീണ്ടും പ്രകാശിച്ചു. ഹെൻ ഗണ്ണർക്കും റൂഫസ് ബോസ് പോരാട്ടത്തിനും ഷിനറ ഹെഡ്ക്വാർട്ടേഴ്സിനായി ഈ ചിത്രത്തിന്റെ മിഡ്ഗാർ സെക്ഷൻ ഫൂട്ടേജിൽ വെച്ചുള്ള സൌണ്ട് ട്രാക്ക് റിക്കോർഡിങ്ങുകളായി കുറച്ചിരിക്കുകയായിരുന്നു. അതിബൃഹത്തായ ബാസ് തീം എന്ന പിയാനോ പ്രകടനം അതിന്റേതായ ധാരാളം നല്ലതാണ്, എന്നാൽ ഇതിന് മുമ്പുള്ള മോശമായ വിടവ് മൂലം കുറഞ്ഞു വന്നു.

ഇതാണ് കാര്യങ്ങൾ മോശമായാലും മോശമാവുക. ഞങ്ങളുടെ സംഗീതത്തിന്റെ ലെഡ്സ് പ്ലേ എന്ന സിനിമയുടെ മിഡ്ഗാർ വിഭാഗം അവസാനിച്ചതിനു ശേഷം, സ്ക്രീൻ ഓഫ് എ ക്രോസിസ്, ഫൈനൽ ഫാന്റസി VII- യുടെ പ്രാധാന്യം, തുർക്കികളുടെ സാഹസങ്ങൾ മൂടി, ഷിനാറ കീഴിലുള്ള പ്രവർത്തകർ ഇത് നേരിട്ട് ഒരു ഇഎംഐ ക്രൈസിസ് കോർ, സാക്കാ ഫെയറിനൊപ്പം അഭിനയിക്കുന്ന ഒരു ഫാൻ-പ്രിയപ്പെട്ട പ്രികുലാണ്, പ്രധാന ഗെയിമിന്റെ പരിപാടികൾക്കു മുമ്പുള്ള തന്റെ വിധി വിശദീകരിക്കുന്നതിലേക്ക് നേരിട്ടു. അനുസ്മരണീയമായ ഒരു ചിത്രീകരണ സമയത്ത് ജനക്കൂട്ടത്തിൽ നിന്ന് രസകരമായ ചില രസകരങ്ങളുണ്ടായിട്ടും, ഈ ഭാഗത്തെ സ്പീക്കറുകളിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കുന്ന

സ്വാതന്ത്ര്യത്തിന്റെ വില എന്നർത്ഥം, ഈ ഗാനം വീണ്ടും മൗനം പാലിച്ചു എന്നായിരുന്നു.

യഥാർത്ഥ ഓർക്കസ്ട്ര, സൗണ്ട് ട്രാക്ക് റെക്കോർഡിംഗുകൾ, പിയാനോ സോളോസ്, മോശം വാണിജ്യ-സമാനമായ മോൺടെജനുകൾ എന്നിവയ്ക്കെല്ലാം പിറകിലാണെങ്കിലും അവതരണത്തിന്റെ ബാക്കി ഭാഗങ്ങൾ എങ്ങനെ പുറത്തുവരും. കൽമിലെ പരിപാടികൾ ഉൾക്കൊള്ളുന്ന ഒരു നല്ല പിയാനോ സോളോ, ജുണൺ പരേഡ് ട്രാക്കിന്റെ ശബ്ദട്രാക്ക് പിന്തുടർന്നു. ഒരു ഓർക്കസ്ട്രയായി മാറാൻ കഴിയുമെന്ന് ചിന്തിച്ചിരുന്നെങ്കിൽ. എന്നാൽ, പരേഡ് ആഘോഷങ്ങൾകൊണ്ട് കളിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നപ്പോൾ, നിശബ്ദതയോടെ, ഒരു പ്രേക്ഷകരെ ആകർഷിക്കാൻ ഞങ്ങൾ പരാജയപ്പെട്ടു.

ഇതിന് മുൻപ് ചില ഹൈലൈറ്റുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു എന്റെ തെറ്റിദ്ധാരണകൾക്കിടയിലും പോയിന്റ്. ടിഫയുടെയും എറിത്സിന്റെയും തീമുകൾക്ക് അനുയോജ്യമായ മോൺടാഗുകളും ഉൾപ്പെടുത്തി ഓരോ പ്രേക്ഷകന്റെ ആർക്ക്, കീ പരിപാടികൾ സ്ക്രീനിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കും.

എന്നിരുന്നാലും, കോസ്മോ കാനോൺ, ജെനോവയുടെ തീം, തീർച്ചയായും ഒരു വെങ്കിടിച്ച എയ്ഞ്ചൽ എന്നിവയും പ്രകടിപ്പിച്ചു. അഡ്വെന്റ് ചിൽഡ്രഡ് , സെർബെറസ് ദിർജ് തുടങ്ങിയ മറ്റ് പ്രോജക്ടുകൾക്കും തുടർച്ചയായി എഫ്.ആർ.7 ന്റെ അനിയന്ത്രിതമായ വിഭാഗങ്ങൾ, കോറൽ ജയിലിലും ഉറങ്ങുന്ന വനത്തിലും. ഒരു സംഗീതസംബന്ധമായ പ്രകടനത്തിനു വേണ്ടി സമാഹാര പദവിയിൽ ചില പ്രധാന തീമുകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ, ഈ തടസ്സങ്ങൾ ജാരിംഗിനില്ലായിരുന്നു, പകരം ഫാൻ നോസ്റ്റാൽജിയ മാത്രമായി പൂർണ്ണമായി പൂരിപ്പിക്കൽ മാത്രമെ തോന്നുകയുള്ളൂ. / p>

ഒരു ചിറകുള്ള മാലാഖയും വലിയ കരഘോഷത്തോടെ അവസാനിച്ചതുപോലെ, സംഗീതകൃതി അതിന്റെ അവസാന ഗാനങ്ങളിൽ ഒന്നിലേക്ക് മാറ്റി – ഞങ്ങളുടെ നിശബ്ദമായ അനുഭവത്തിന് വേണ്ടി കളിക്കുന്ന ഗെയിം സമാപന പരിപാടിയായപ്പോൾ ലൈഫ്രിഗ്രി തീമിലെ ശബ്ദട്രാക്ക് റെക്കോർഡിംഗ്. ഈ ഗെയിമിന്റെ അവസാനത്തിൽ നിന്ന് ഒരു വെട്ടിച്ചുരുക്കിന് ai, veni, venīna, എന്ന ചടങ്ങിനു മുകളിലുള്ള സെഫിരോത്തിന്റെ ഗംഭീരമായ പരാജയത്തിൽ നിന്ന് ഈ ചൂടിന്റെ ഡ്രോപ്പ് ഒരു മൈക്രോസ്കോമ്മിലെ മുഴുവൻ പരിപാടികളുടെയും ചിഹ്നമാണ്. ഡോൾബി തിയേറ്റർ എവിടെയും അനുഭവപ്പെടുകയാണെങ്കിൽ വിദൂര ലോകങ്ങൾ ആസ്വദിച്ചു. > മുൻപറഞ്ഞ കിംഗ് ഗ്രേറ്റ്സ് വേൾഡ് ടൂർ – രണ്ടു പരിപാടികളും ഞാൻ ഹ്രസ്വഹൃദയത്തോടെ പങ്കെടുത്തതിൽ ശുപാർശചെയ്യുന്നു, എ സിംഫോണിക് റീണിയൺ ഞാൻ വ്യക്തിപരമായി അനുഭവിച്ച ചതുരത്തിലുള്ള ഫോക്കസ് കച്ചേരികളുടെ ഏറ്റവും നിരാശാജനകമാണ്. ഫൈനൽ ഫാന്റീസ് ഏഴാമൻ റീമേക്ക് എന്ന റിലീസ് തീയതി മറക്കാനാവാത്ത പ്രകടനം മാത്രമാണെന്നുള്ള നോമ്യൂറ ഒരു ചെറിയ അനുരഞ്ജനം മാത്രമായിരുന്നു എന്നു ഞാൻ വിശ്വസിക്കുന്നു.

കൂടുതൽ ഇത്

<വിഭാഗം id = "right">

< ഒരു href = "http://www.rpgsite.net/games/773-final-fantasy-vii-remake"> Ps4 കേസ് മുന്നണി a1

 പ്ലേസ്റ്റേഷൻ 4

പ്രസാധകൻ

ചതുര അണമി

RPG തരം

ആക്ഷൻ

ഡെവലപ്പർ

ചതുര അണമി

സീരീസ്

അന്തിമ ഫാന്റസി

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്:

Ja

3 മാർച്ച്, 2020

നമ്മൾ

3 മാർച്ച് 2020

Eu < p> 3 മാർച്ച്, 2020

© 2018 Malayalam Daily Press. All Rights Reserved.