വിക്ടോറിയ പോലീസ് ഡിപ്പാർട്ട്മെന്റ് ഓഫ് ഓസ്ട്രിയസ് ഓൾ-ഇലക്ട്രിക് ടെസ്ല മോഡൽ എക്സ് – ഗെയ്ഡ്വായാടി ഡോക്സ്

വിക്ടോറിയ പോലീസ് ഡിപ്പാർട്ട്മെന്റ് ഓഫ് ഓസ്ട്രിയസ് ഓൾ-ഇലക്ട്രിക് ടെസ്ല മോഡൽ എക്സ് – ഗെയ്ഡ്വായാടി ഡോക്സ്
tesla model x australia police

ഓസ്ട്രേലിയൻ വിക്ടോറിയ പോലീസ് ഡിപ്പാർട്ട്മെൻറ് എല്ലാ ഇലക്ട്രിക് ടെസ്ല മോഡൽ എക്സ് പട്ര്രോൾ വാഹനങ്ങളിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്

ടെസ്ല മോഡൽ എക്സ് പുറത്തിറക്കിയിട്ടുള്ള ഏറ്റവും തരംതിരിഞ്ഞ ഇലക്ട്രിക് കാറുകളിലൊന്നാണ്. ഒരു എസ്.യു.വി.ക്ക്, 500 കി.മീറ്ററിൽ വൈദ്യുത പരിധി ഉണ്ട്, ഇത് ഫാളൻ വാതിലുകളുമുണ്ട്, ഇതിന് 5 സെക്കൻഡിനുള്ളിൽ 0-100 കിമി ദൂരത്തിൽ കഴിയും. കൂടാതെ മോഡൽ സെഷനിൽ മോഡൽ എക്സ് വാങ്ങാൻ ധാരാളം ആളുകൾ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു. ഇത് സെഡാണ്.

ടെസില മോഡൽ ലോങ് റേഞ്ച് കൂട്ടിച്ചേർത്ത് ഓസ്ട്രേലിയൻ പോലീസ് അവരുടെ ഹൈപ്പർ പാട്രോളിന് കൂട്ടിച്ചേർത്ത് വിക്ടോറിയ സ്റ്റേറ്റ് ഉപയോഗിക്കും. ദുബായ് അല്ലെങ്കിൽ പല യൂറോപ്യൻ രാജ്യങ്ങളിലെ പോലീസ് ഡിപ്പാർട്മെൻറുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന ചില ഫ്ളീറ്റ് കാറുകളെപ്പോലെ കാറും ഫാൻസി ആയിരിക്കില്ല. അതേ സമയം, എസ്.യു.വി വേഗതയും പ്രായോഗികവും പച്ചയും എല്ലാം ഒരേ സമയം തന്നെ പരിഹരിക്കുന്നു.

നിങ്ങൾ അത് മനസിലാക്കുന്നു, മിക്ക പോലീസ് ഡിപ്പാർട്ട്മെൻറും ഡിസ്പ്ലേ ആയി ഉപയോഗിക്കുന്ന പ്രോമോഷണൽ കാർ അല്ല. നീല, വെളുപ്പ്, ഫ്ലൂറസന്റ് മഞ്ഞ നിറത്തിലുള്ള നിറമുള്ള മോഡൽ എക്സ് എന്നിവ പൂർണമായും പ്രവർത്തനനിരതമായ പോലീസ് പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് ഉപയോഗിക്കും. ഇത് സംസ്ഥാനത്തെ വിവിധ പ്രദേശങ്ങളിലേക്ക് വ്യാപിപ്പിക്കും.

ടെസ്ല മോഡൽ ആസ്ത്രേലിയ പോലീസ്

കണ്ണിൽ പെയിന്റ് ചെയ്യുന്ന ജോലിക്ക് പുറമേ, വിക്ടോറിയക്ക് വേണ്ടി ടെസ്ല മോഡൽ എക്സ്, മേൽക്കൂരയിൽ ചുവപ്പും, നീലയും മിന്നുന്ന ലൈറ്റുകൾക്ക് പിന്നിലുണ്ട്. മുൻവശത്ത് “ഫാൽകോൺ” വിഭാഗത്തിന്റെ പിൻഭാഗത്തുവച്ച് മുൻവശത്തും തിളക്കമുള്ള എൽ.ഇ.

ടൊയല വിക്ടോറിയ പോലീസ് വകുപ്പിലും ചില മൂന്നാം കക്ഷി വിതരണക്കാരുമായും പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ട്. കമ്മ്യൂണിക്കേഷൻസ് മാനേജ്മെന്റ് സിസ്റ്റം, പട്രോളിങ്ങുകൾ കൈമാറ്റം ചെയ്യാനുള്ള സംരക്ഷണ റിയർ സീറ്റുകൾ തുടങ്ങിയ നിരവധി പുതിയ ഉപകരണങ്ങളോടെയാണ് എസ്.യു.വി സജ്ജമാക്കുക.

വിക്റ്റോറിയ പോലീസ് പോലീസാകട്ടെ, ഈ വാഹനം മറ്റേതൊരു കാറിൽ നിന്നും വ്യത്യസ്തമായിട്ടാണ് – “ഈ വാഹനം വിക്ടോറിയാ പോലീസിൽ നിന്നും മറ്റേതൊരു വിപ്ലവത്തിൽ നിന്നും വിഭിന്നമായി, ഈ രാജ്യത്ത്, രാജ്യത്തും, ലോകത്തിലായാലും, “റോഡ് പോലീസിങ് കമാൻഡ് അസിസ്റ്റന്റ് സ്റ്റീഫൻ ലീൻ പറഞ്ഞു.

നിലവിൽ കിയ സ്ട്റിംഗർ, വി ഡബ്ല്യു പസാറ്റ്, ബിഎംഡബ്ലിയു 5 സീരീസ്, ബിഎംഡബ്ല്യു X5, ക്രിസ്ലർ 300 സി, ഹോളൻ കമോഡോർ തുടങ്ങിയ വാഹനങ്ങളും പോലീസ് സേന ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ട്.