E3 പ്ലാസ്റ്റിക് ഇല്ലാതെ നല്ലതല്ല, Xbox ന്റെ ഫിൽ സ്പെൻസർ പറയുന്നു – GameSpot

E3 പ്ലാസ്റ്റിക് ഇല്ലാതെ നല്ലതല്ല, Xbox ന്റെ ഫിൽ സ്പെൻസർ പറയുന്നു – GameSpot

E3 പ്ലാസ്റ്റിക് ഇല്ലാതെ നല്ലതല്ല, Xbox ന്റെ ഫിൽ സ്പെൻസർ പറയുന്നു

സോണി, ദയവായി തിരിച്ചു വരൂ.

ഓണാണ്

സോണി ഇ 3, 2019 ൽ പങ്കെടുക്കില്ല, അതിന്റെ വാർഷിക പത്ര സമ്മേളനത്തിലും പ്രദർശന നിലയിലെ സാന്നിധ്യത്തിലും സോണി പങ്കെടുക്കില്ല. ഷോറൂമിലും ആക്ടിസവും അതിന്റെ സ്ഥാനം ഉപേക്ഷിച്ചു, മറ്റ് കമ്പനികളും പുറത്തുപോയി. എ 3 സോണും ആക്ടിവൈസും ഇല്ലാത്തതുതന്നെയാണ് Xbox- ന്റെ ഫിൽ സ്പെൻസർ പറയുന്നത്.

ഗെയിംസ്പോട്ട് സഹോദരി സൈറ്റിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത് , E3 ലെ ജെയിന്റ് ബോംബിന്റെ ലൈവ്സ്ട്രീം , സ്പീക്കർ E3 ന്റെ പ്രസക്തിയെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ചു. സോണി, ആക്ടിഷൻ എന്നിവ അവിടെ ദൃശ്യമാകില്ലെന്നതിന്റെ സൂചനയെ അദ്ദേഹം സൂചിപ്പിച്ചു. “സോണി ഇവിടെയുണ്ടായിരുന്നുവെന്ന് ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു,” സ്പെൻസർ പറഞ്ഞു. “E3 അവർ ഇവിടെ ഇല്ലാതിരിക്കുമ്പോൾ നല്ലത് അല്ല,” സ്പെൻസർ സോണി, വലിയ വാർഷിക ഗെയിമിംഗ് ഷോയിൽ നിന്ന് പിൻമാറ്റം എന്നിവയെക്കുറിച്ച് പറഞ്ഞു.

E3 ഗെയിമിംഗ് ലോകത്തിന് പ്രസക്തവും പ്രാധാന്യവുമാണ്, സ്പെൻസർ പറഞ്ഞു. ലോകം മുഴുവന് ഗെയിമിംഗ് കാണുമ്പോള് വര്ഷത്തില് ഒരു സമയം, വ്യവസായം വിമർശനത്തിന്റെയും ന്യായവിധി പ്രകാരത്തിന്റെയും സമയത്ത് വരുന്നത് വളരെ പ്രധാനമാണ്. ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയുടെ അംഗീകാരമുള്ള ഒരു രോഗം എന്ന നിലയിൽ ഗെയിമിംഗ് ഡിസോർഡർ എന്ന പേരുള്ള ഒരു പുതിയ ഭീഷണി.

ഗെയിമിംഗ് കുട്ടികൾ ഒരു അടിവസ്ത്രത്തിൽ മാത്രമല്ല എന്ന് ലോകത്തെ കാണിക്കുന്നതിനുള്ള പ്രധാന സമയമാണ് E3. സോണി, ആക്ടീഷൻ എന്നിവ പോലെ ഗർഗ്രണേറ്റ് ഇല്ലാതെ, E3 പ്രാധാന്യം അടിസ്ഥാനത്തിൽ ഒരു ഹിറ്റ് എടുത്തു, സ്പെൻസർ പറഞ്ഞു.

എന്റർടെയിൻമെന്റ് സോഫ്റ്റ്വെയർ അസോസിയേഷന്റെ ബോർഡ് ഓഫ് ഡയറക്ടർമാരിൽ ഒരാളാണ് സ്പെൻസർ. ഓരോ വർഷവും E3 പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്ന ഗ്രൂപ്പിലാണ് അദ്ദേഹം. ഗ്രാന്റ് തെഫ്റ്റ് ഓട്ടോ പേറ്റന്റ് കമ്പനിയായ ടേക്ക് ടുയുടെ സിഇഒ സ്ട്രോസ് സെൽനിക്, ബെഥെസ്ദാ ഉടമ സീനിമാക്സ് സി.ഇ.ഒ റോബർട്ട് ആൾട്ട്മാൻ എന്നിവരാണ് ബോർഡ് അംഗങ്ങൾ.

ഈ വർഷം E3 വരാൻ പാടില്ല എന്തുകൊണ്ടെന്ന് വിശദീകരിച്ചുകൊണ്ട്, സോണി പറഞ്ഞു “നവീനമായി, വ്യത്യസ്തമായി ചിന്തിച്ച്, ഗെയിമർമാരെ ആകർഷിക്കാൻ പുതിയ മാർഗങ്ങൾ പരീക്ഷിക്കുക.” പ്രദർശനത്തിനു മുൻപായി, അതിന്റെ അടുത്ത തലമുറയിലുള്ള പ്ലേസ്റ്റേഷൻ 5-ന്റെ ആദ്യവിവരങ്ങൾ ഇത് പങ്കുവെക്കുന്നു. കൂടാതെ, ഡ്രോൺ സ്ടാൻഡഡിംഗും പ്രദർശിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു, വിപുലീകരിച്ച ട്രെയിലറും റിലീസും തീയതിയും വെളിവാക്കുന്നു. പക്ഷെ അതിനുമപ്പുറം, നമ്മൾ The Last of Us 2 പോലുള്ള മറ്റ് വലിയ ആദ്യ-കക്ഷി PS4 ഗെയിമുകളെക്കുറിച്ചുള്ള വിശദാംശങ്ങൾ ഞങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കുമ്പോൾ അത്ര വ്യക്തമല്ല.

കൂടുതൽ E3 വാർത്തകൾ:

ഒരു വാർത്താ ടിപ്പ് ലഭിച്ചോ അല്ലെങ്കിൽ ഞങ്ങളെ നേരിട്ട് ബന്ധപ്പെടേണ്ടതുണ്ടോ? News@gamespot.com- ലേക്ക് ഇമെയിൽ ചെയ്യുക