E3 2019 ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട വാർത്ത – ഗെയിംസ്പോട്ട്

E3 2019 ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട വാർത്ത – ഗെയിംസ്പോട്ട്

E3 2019 ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട വാർത്ത

പ്രധാന ഘടകങ്ങൾ E3 2019 വാർത്തകൾ.

By | ഓൺ

E3 2019 പ്രസ്സ് കോണ്ഫറന്സുകളെല്ലാം വന്നുപോയി, പക്ഷെ ഷോറൂം സ്റ്റോറിലെ പല വാർത്തകളും പുറത്തുവന്നിട്ടുണ്ട് (പ്രത്യേകിച്ച് Cyberpunk ലെ കീന റീവ്സ് 2077-ൽ നിങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ അറിയാൻ താൽപ്പര്യമുണ്ടെങ്കിൽ). വാർത്താ ചക്രം നിലനിർത്താൻ പ്രയാസമാണ്, അതിനാൽ Xbox ന്റെ അടുത്ത-തലമുറ കൺസോൾ, അടുത്ത സെൽഡ: വൈൽഡ് ഗെയിമിന്റെ ശ്വാസം, അതിലേറെയും ഉൾപ്പെടെയുള്ള ഈ വർഷത്തെ E3 മുതൽ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട വാർത്തകളുടെ ഒരു ലിസ്റ്റ് ഞങ്ങൾ സമാഹരിച്ചുകഴിഞ്ഞു .

അവർ എത്തുന്ന സമയത്ത് ഏറ്റവും പുതിയ എല്ലാ തലക്കെട്ടുകളും നിലനിർത്തുന്നതിന് ഞങ്ങളുടെ E3 കേന്ദ്രത്തിൽ പോകേണ്ടതുണ്ട് . ഇപ്പോൾ, ഈ വർഷത്തെ E3 പ്രസ്സ് കോൺഫറൻസിൽ നിന്നും പുറത്തുവരുന്നതിനുള്ള ഏറ്റവും വലിയ വാർത്ത കാണുക.

പുതിയ Xbox സ്കാർലറ്റ് സിസ്റ്റം, ഹാം ഹോളിഡേ 2020

മൈക്രോസോഫ്ടിന്റെ അടുത്ത-തലമുറ കൺസോൾ ആണ് ഈ വർഷത്തെ ഏറ്റവും വലിയ പ്രധാനം E3. പ്രോജക്ട് സ്കാർലറ്റ് എന്ന് രഹസ്യനാമം നൽകി. ഫംക്ഷനിംഗ് ശ്രദ്ധേയമാണ് , ഈ പുതിയ സിസ്റ്റം Xbox, ഒരു എക്സ് അധികം “നാലുതവണ” എന്നു പറയുന്നു, മൈക്രോസോഫ്റ്റിന്റെ പുതിയ കൺസോൾ യഥാർത്ഥത്തിൽ മറ്റൊന്നുമല്ല. Xbox One Scrolllett- ൽ ഹലോ ഇൻഫിനൈറ്റ് ഒരു ദിവസത്തെ ഒരു ലോഞ്ചിറ്റായി അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ചു , രണ്ട് അവധി ദിനങ്ങൾ 2020 എത്തും.

സെൽഡയുടെ ഇതിഹാസം: കാട്ടുപൂച്ചകളുടെ ശ്വാസം

അടിക്കുറിപ്പ് നൽകിയിട്ടില്ല

അതിന്റെ E3 2019 ഡയറക്ട് അവസാനിപ്പിക്കുന്നതിന് മുമ്പ്, നിൻടെൻഡോ ഒരു ലെജന്റ് ഓഫ് സെൽഡ: പ്രഖ്യാപിച്ചു വൈൽഡ് സീക്വൽ ശ്വസനം ഇപ്പോൾ വികസനത്തിലാണ് . ഗെയിമിനെക്കുറിച്ച് വളരെ അധികം അറിയാറില്ല, കമ്പനി ഒരു റിലീസ് തീയതിയോ വിൻഡോ സ്ഥിരീകരിച്ചില്ലെങ്കിലും ലിങ്ക് മറ്റൊരു സാഹസത്തിനു വേണ്ടി തയ്യാറാക്കുകയാണെന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് അറിയാം.

കീന റീവ്സ് അനിമൽ സൈബർപങ്ക് 2077 റിലീസ് ദിനം

അടിക്കുറിപ്പ് നൽകിയിട്ടില്ല

സൈബർ പാൻ 2077 ന്റെ റിലീസിംഗ് തീയതി വെളിപ്പെടുത്തുന്നതിന് മൈക്രോസോഫ്റ്റിന്റെ E3 2019 സ്റ്റേജ് പ്രീഫിക് ആക്ഷൻ സ്റ്റാർ കീന റീവ്സ് ഏറ്റെടുത്തു. ഞങ്ങൾ ഗെയിമിനോടൊപ്പം കനേഡിയൻ-അമേരിക്കൻ ബന്ധത്തെക്കുറിച്ചും പഠിച്ചു , “ഐതിഹാസികമായ റോക്ക്ബൊയി”, “കീ” കഥാപാത്രമായ ജോണി സിൽവർഹാൻഡ്, സിഡി പ്രോജക്റ്റ് റെഡ് തുടങ്ങിയവർ അഭിനയിച്ചത് എങ്ങനെയെന്ന് ഞങ്ങളറിയുന്നു. 2020 ഏപ്രിൽ 16 ന് വിറ്റ്ചർ ഡവലപ്പേഴ്സിൽ നിന്നുള്ള ആദ്യ വ്യക്തി ഷൂട്ടിംഗ് പിസി, പ്ലേസ്റ്റേഷൻ 4, Xbox One എന്നിവയിലേക്ക് പോകുന്നു.

മാവേൽസ് അവൻജർ റിലീസ് ദിനം പ്രഖ്യാപിച്ചു

അടിക്കുറിപ്പ് നൽകിയിട്ടില്ല

സ്ക്വയർ എൻറിക്സ് ഔദ്യോഗികമായ മാർവെൽസിന്റെ അവൻജർ പ്രഖ്യാപന സമയത്ത് E3 2019 ലെ അവതരണത്തിൽ ഒത്തുചേർന്നു. ഗെയിം തുടങ്ങുമ്പോഴും ഗെയിം ഹീറോകൾക്കു വേണ്ടി ശബ്ദമുണ്ടാക്കുന്നതും എപ്പോഴാണ് നമ്മൾ പഠിച്ചത്. 2020 മാർച്ച് 15 നാണ് ഗൂഗിൾ സ്റ്റേഡിയ, പിസി, പ്ലേസ്റ്റേഷൻ 4, എക്സ്ബോക്സ് വൺ എന്നീ ഗെയിമുകൾക്കായി മാവേൽസ് അവൻജർ റിലീസ് ചെയ്യുന്നത്. പ്ലേസ്റ്റേഷൻ സ്ക്വയർ എൻറിക്സ്, പ്ലേസ്റ്റേഷന്റെ പങ്കാളിത്തത്തോടെ PS4 ഉടമസ്ഥർ ബീറ്റ ആക്സസ്, ബോണസ് അത്ഭുതങ്ങൾ എന്നിവ ലഭ്യമാക്കുമെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ചു.

ഫൈനൽ ഫാന്റീസ് ഏഴാമൻ റീമേക്ക് റിലീസ് തീയതി, കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ ലഭിക്കുന്നു

അടിക്കുറിപ്പ് നൽകിയിട്ടില്ല

സ്ക്വയർ എന്റിക്സ് അതിന്റെ മുൻ -3509 സ്റ്റേജിൽ മുൻകൂട്ടി അറിയാവുന്ന ഫൈനൽ ഫാന്റസി ഏഴാമൻ റീമേക്ക് കൂടുതൽ വിശദാംശങ്ങൾ നൽകി. നടപടി-നിയന്ത്രിക്കപ്പെടുന്നുവെങ്കില് ചെയ്യും ഗെയിംപ്ലേയുടെ ഉള്ളടക്കം രണ്ടു ബ്ലൂ-റേ ഡിസ്കുകൾ വിലവരുന്ന ഫീച്ചർ , ഒരു നവീകരിച്ചു പോരാടുന്നതിന് സിസ്റ്റം അനുസ്മരിപ്പിക്കുന്ന മേള പതിനഞ്ചാമൻ , സ്വപ്പബ്ലെ പാർട്ടി അംഗങ്ങൾ , അങ്ങനെ അധികം. പ്രോജക്ട് വളരെ കൊട്ടിഘോഷിക്കപ്പെടുന്നു, സ്ക്വയർ വീണ്ടും എത്ര ഗെയിമുകൾ റീമേക്ക് അവസാനിക്കും എന്നു അറിയുന്നില്ല . അവസാനമതിൽ ഫാന്റസി VII റീമേക്ക് 2020, 2020 ന് പ്ലേസ്റ്റേഷനിൽ എത്തും.

സോഫ്റ്റ്വെയറിൽ നിന്ന് ജോർജ് ആർആർ മാർട്ടിൻ കൂപ്പൺ എൽഡൻ റിംഗ് പ്രഖ്യാപിച്ചു

Sekiro: Shadows Die രണ്ടുതവണ മാത്രം പുറത്തു വന്നിരിക്കാം, എന്നാൽ FromSoftware ഇതിനകം മറ്റൊരു ഉയർന്ന ഫാന്റസി RPG ന് ജോലി കഠിനമായി. ഗെയിം ഓഫ് ത്രോൺസ് റൈറ്റർ ജോർജ് ആർ ആർ മാർട്ടിൻ , എൽഡൻ റിങ് എന്നിവയാണ് മൈക്രോസോഫ്റ്റിന്റെ E3 2019 ന്റെ അവതരണത്തിൽ പുറത്തിറക്കിയ ഡാർക്ക് സോൽസ് ഡെവലപ്പർമാരിൽ നിന്നുള്ള പുതിയ ഗെയിം . Bandai Namco, Elden Ring പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത് പിസി, പ്ലേസ്റ്റേഷൻ 4, Xbox, വൺ എന്നിവിടങ്ങളിൽ ആണ്.

ഒരു വാർത്താ ടിപ്പ് ലഭിച്ചോ അല്ലെങ്കിൽ ഞങ്ങളെ നേരിട്ട് ബന്ധപ്പെടേണ്ടതുണ്ടോ? News@gamespot.com- ലേക്ക് ഇമെയിൽ ചെയ്യുക