E3 2019: പുതിയ എക്സ്ബോക്സ് സ്ലേററ്റ് റിലീസിങ് ഹോളിഡേ 2020 – ഗെയിംസ്പോട്ട്

E3 2019: പുതിയ എക്സ്ബോക്സ് സ്ലേററ്റ് റിലീസിങ് ഹോളിഡേ 2020 – ഗെയിംസ്പോട്ട്

അടുത്ത തലമുറ ജെബോ അനാച്ഛാദനം ചെയ്തു.

| ഓണാണ്

ഈ വർഷം E3 2019 ൽ മൈക്രോസോഫ്റ്റിനെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കാൻ മൈക്രോസോഫ്റ്റിനു സാധിച്ചു. എന്നാൽ, വാർത്താ സമ്മേളനത്തിന്റെ അവസാനത്തിൽ ഒരു വാർത്താക്കുറിപ്പിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ വാർത്ത വന്നു. അടുത്ത തലമുറയിലുള്ള കൺസോളിൽ ജോലി സ്ഥിരീകരിച്ചതിനുശേഷം കഴിഞ്ഞ E3 ന് ആരംഭിച്ച കമ്പനി അതിന്റെ അവസാനത്തെ വിശദാംശങ്ങൾ പുറത്തുവിട്ടു. ഇത് സ്കാർലെറ്റ് ആയിട്ടാണ് എഴുതപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത് , വാസ്തവത്തിൽ, സ്കാർലെറ്റ് ഒന്നിൽ നിന്ന് ഒന്നിലധികം കൺസോളുകളെ പരാമർശിക്കാനിടയുണ്ട് . എന്നാൽ ഏതൊരു സാഹചര്യത്തിലും, അടുത്ത തലമുറയുടെ സിസ്റ്റം ഹോളിഡേ 2020 കാലയളവിൽ തുടങ്ങുമെന്ന് Microsoft സ്ഥിരീകരിച്ചു.

ഹാലോ: ഇൻഫിനിറ്റ് ഒരു സ്കാർലെറ്റ് ലോഞ്ചിറ്റി എന്ന തലക്കെട്ടാണ്. ഹാലോ ഗെയിം ആദ്യ Xbox എന്ന പേരിൽ ആദ്യ ഹാലോ: കോമ്പറ്റ് എർവുവെൽഡിനു ശേഷം ഹാലോ ഗെയിം പുറത്തിറക്കിയിരുന്നു.

മൈക്രോസോഫ്റ്റിന്റെ സ്കാർലെറ്റ് കാർഡുകൾ അവരുടെ നെഞ്ചോടു ചേർന്ന് സൂക്ഷിച്ചുവെയ്ക്കുകയും, പകരം അതിന്റെ ആന്തരിക ഹാർഡ്വെയറിനെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഒരു അന്തിമ നാമം ഇതുവരെ ലഭിക്കാത്ത കൺസോൾ, Xbox One One X എന്നതിനേക്കാൾ “നാലു മടങ്ങാണ്”, മൈക്രോസോഫ്റ്റ് പറയുന്നു. കസ്റ്റമർ എൻജിനീയറിങ് എഎംഡി പ്രൊസസറാണ് സ്കാർലെറ്റിൽ അടങ്ങിയിരിക്കുന്നത്. 8K റെസല്യൂഷൻ, രണ്ടാം ഫ്രെയിംറേറ്ററുകളിൽ 120 ഫ്രെയിമുകൾ, വേരിയബിൾ റിഫ്രെഷ് നിരക്കുകൾ എന്നിവയും സ്കാർലെറ്റിലുണ്ടാകും. റേ-ട്രെയ്സിംഗ്, സോളിഡ് സോട് ഡ്രൈവ് (എസ്എസ്ഡി), സോണി PS5 നെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ചിട്ടുണ്ട്. വിർച്വൽ റാം ആയി SSDS ഉപയോഗിക്കുന്നതായി മൈക്രോസോഫ്റ്റ് സൂചിപ്പിച്ചു. കൺസോളിൽ ഒരു കസ്റ്റം AMD Zen 2 സിപിയു, റാഡിയോൺ RDNA ആർക്കിടെക്ചർ, ജിഡിആർഡി റാം എന്നിവയുണ്ട്.

നമ്മൾ പഠിച്ച Xbox പ്രസ് കോൺഫറൻസിൽ നിന്നും വിട്ടുനിന്ന ഒരു വിവരണമാണ് സ്കാർലറ്റ് ഡിസ്ക് ഡ്രൈവ് , ഇത് നിങ്ങളെ ഡിസ്കുകൾ കളിക്കാൻ അനുവദിക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ നിലവിലെ എല്ലാ Xbox ഗെയിമുകളും ആക്സസറികളും ഇത് പിന്തുണയ്ക്കും . എക്സ്ബോക്സ് ബോസ് ഫിൽ സ്പെൻസർ ചില ആശയങ്ങൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്ത ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ പങ്കുവെച്ചു . ഭാവി കൺസോൾ തലമുറകളെക്കുറിച്ച് അദ്ദേഹം സംസാരിക്കുന്നു , പുതിയ ഹാർഡ്വെയർ വാങ്ങാൻ ആവശ്യമില്ല.

കോൺഫറൻസ് പരിപാടിയിൽ ഞങ്ങൾ മുമ്പ് ചെയ്തിട്ടുള്ള ഏത് തലമുറയെക്കാളും വലിയ കുതിച്ചുചാട്ടം എന്ന നിലയിൽ സ്കാർലെറ്റിനെ ഉയർത്തിക്കാട്ടി. സ്പെൻസർ അതിനെ “ഞങ്ങൾ രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത ഏറ്റവും കരുത്തുറ്റതും മികച്ചതുമായ പ്രകടന കൺസോളാണ്” എന്ന് വിശേഷിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഗെയിമിംഗിൽ വളരെ ലളിതമായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നതും, എക്സ്ബോക്സ് വൺ യഥാർത്ഥത്തിൽ അനാച്ഛാദനം ചെയ്തതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ശ്രദ്ധേയമായ വ്യത്യാസവും മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വളരെ വ്യക്തമായി വ്യക്തമാക്കുന്നു.

പുതിയ ഉപകരണത്തെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയാൻ , സ്കർലെറ്റിന്റെ ഹാർഡ്വെയർ സ്പെക്സ് അല്ലെങ്കിൽ എക്സപ്രൊഡൈസ് ചെയ്ത ബജറ്റ് ബദൽ ഉൾപ്പെടെയുള്ള എക്സ്ക്വസ്റ്റ് സ്കാർലെറ്റിനെക്കുറിച്ച് ഞങ്ങൾക്കെല്ലാം അറിയാവുന്ന E3 ന് മുമ്പുള്ള ഞങ്ങളുടെ സമ്പൂർണ്ണ ലേഖനം വായിക്കുക. അടുത്ത തലമുറയിലെ ഒരു എക്സ്ബോക്സ് രംഗത്തെ മുൻകാല ധാരണകൾ മൈക്രോസോഫ്റ്റിനെ ഒന്നിലധികം സിസ്റ്റങ്ങളേയുള്ളൂ എന്നുള്ളതാണ്. നമ്മൾ Xbox One, S Xbox, X എക്സ്വെർ എങ്ങനെയാണ് കൂടുതൽ പ്രാധാന്യം നേടിയത്. സ്കാർലെറ്റ് അടുത്ത തലമുറയിലെ ഏറ്റവും ശക്തനാണെന്ന് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യപ്പെട്ടു. സമ്മേളനങ്ങളിൽ ചർച്ച ചെയ്യപ്പെട്ടിട്ടുള്ള ഒരേയൊരു വിഷയമാണിത്.

കൂടുതൽ, GameSpot- യുടെ E3 ചുറ്റുവട്ടത്തുള്ള ഹബ്ബിലേക്ക് ട്യൂൺ ചെയ്യുക.

ഒരു വാർത്താ ടിപ്പ് ലഭിച്ചോ അല്ലെങ്കിൽ ഞങ്ങളെ നേരിട്ട് ബന്ധപ്പെടേണ്ടതുണ്ടോ? News@gamespot.com- ലേക്ക് ഇമെയിൽ ചെയ്യുക