ഞാൻ മാസങ്ങളായി ഈ $ 39 വിറ്റാമിൻ സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ ഉപയോഗിക്കുന്നു – വിറ്റാമിനുകൾ p- ന് പകരം മുഴുവൻ ഭക്ഷണങ്ങളിൽ നിന്നാണ് നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത് – ബിസിനസ് ഇൻസൈഡർ ഇന്ത്യ

ഞാൻ മാസങ്ങളായി ഈ $ 39 വിറ്റാമിൻ സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ ഉപയോഗിക്കുന്നു – വിറ്റാമിനുകൾ p- ന് പകരം മുഴുവൻ ഭക്ഷണങ്ങളിൽ നിന്നാണ് നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത് – ബിസിനസ് ഇൻസൈഡർ ഇന്ത്യ
GEM Vitamins
  • ഏകദേശം നാല് മാസം മുമ്പ് വനിതാ ദിനപത്രമായ മൾട്ടിവിറ്റമിൻ ജിഇഎമ്മിലേക്ക് ഞാൻ $ 39 പ്രതിമാസ സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷനായി സൈൻ അപ്പ് ചെയ്തു. ആ സമയത്ത്, ഇത് എന്റെ പ്രഭാത ദിനചര്യയുടെ ഭാഗമില്ലാതെ ജീവിക്കാൻ കഴിയില്ല.
  • ജി‌ഇ‌എമ്മിനെ വേറിട്ടുനിർത്തുന്നത്, വിറ്റാമിനുകൾ മുഴുവൻ ഭക്ഷ്യ സ്രോതസ്സുകളായ കൂൺ, ആൽഗ എന്നിവയിൽ നിന്നാണ് വരുന്നത് എന്നതാണ്, ചില ഡോക്ടർമാരും പോഷകാഹാര വിദഗ്ധരും പറയുന്നത് ശരീരത്തിൽ പൊതിഞ്ഞ പൊടികളേക്കാൾ നല്ലതാണ് .
  • ദിവസേനയുള്ള സേവനം ഒരു ഗുളികയോ ക്യാപ്‌സ്യൂളോ അല്ല – ഇത് യഥാർത്ഥത്തിൽ മൃദുവായതും ചവച്ചരച്ചതുമായ ഭക്ഷണത്തിന്റെ ഒരു ബ്ലോക്ക് പോലെയാണ്.
  • നിങ്ങളുടെ ശരീരത്തിന് നല്ലത് എന്നതിനപ്പുറം, ജി‌എമ്മിന്റെ ചേരുവകൾ പച്ച വിതരണക്കാരിൽ നിന്ന് ധാർമ്മികമായി ലഭ്യമാക്കുകയും കമ്പനി അതിന്റെ പരിസ്ഥിതി കാൽ‌നോട്ടം കുറയ്ക്കുന്നതിന് പരിസ്ഥിതി സ friendly ഹൃദ പാക്കേജിംഗ് ഉപയോഗിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

സത്യം പറഞ്ഞാൽ, ഉൽ‌പ്പന്നത്തിന് രത്‌നക്കല്ലുമായി എന്തെങ്കിലും ബന്ധമുണ്ടെന്ന് ഞാൻ കരുതിയതിനാലാണ് ഞാൻ ആദ്യമായി ജി‌ഇ‌എമ്മിന്റെ വെബ്‌സൈറ്റിലെത്തിയത് , energy ർജ്ജ-ക്ലിയറിംഗ് ക്രിസ്റ്റലിനേക്കാൾ ജീവിതത്തിൽ ഞാൻ കൂടുതൽ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ചില കാര്യങ്ങളുണ്ട്.

ഞാൻ കണ്ടെത്തിയ കാര്യങ്ങൾ ഇതിലും മികച്ചതായിത്തീർന്നു – യഥാർത്ഥ, മുഴുവൻ ഭക്ഷണങ്ങളിൽ നിന്നും നിർമ്മിച്ചതും പോഷകാഹാര വിദഗ്ധരുടെ പിന്തുണയുള്ളതുമായ ഒരു സ്ത്രീകളുടെ ദൈനംദിന മൾട്ടിവിറ്റമിൻ.

ജി‌ഇ‌എമ്മിന്റെ സൈറ്റിലെ പകർപ്പ് ഉടനടി എന്റെ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റി, “നിങ്ങളുടെ ശരീരം സ്വാഭാവികമായും ഉപാപചയമാക്കി യഥാർത്ഥ ഭക്ഷണത്തിലെ പോഷകങ്ങളെ ഫലപ്രദമായി ആഗിരണം ചെയ്യുന്നു.” ഞാൻ ശരിക്കും വളരെയധികം വിറ്റാമിനുകൾ സപ്ലിമെന്റുകളും എടുക്കൽ നേരെ എന്നെ മുന്നറിയിപ്പ് ആഗ്രഹിച്ചവർ മുമ്പ് ഡോക്ടർമാരും നുത്രിതിഒനിസ്ത്സ് നിന്ന് കേട്ടു ആഗ്രഹിക്കുന്നു. പൊടിച്ച ഗുളികകളേക്കാൾ പുതിയ പഴങ്ങളും പച്ചക്കറികളും പോലുള്ള സമ്പന്നമായ ഭക്ഷണത്തിൽ നിന്ന് ആവശ്യമായ വിറ്റാമിനുകളും ധാതുക്കളും ലഭിക്കുന്നത് നല്ലതാണ്.

തീർച്ചയായും ജെം പുറമെ സജ്ജമാക്കുന്നു എന്താണ് പല , പല , പല ഞാൻ മുമ്പ് പരീക്ഷിച്ചു വിറ്റാമിനുകൾ. ദിവസേനയുള്ള സേവനം ഒരു ഗുളികയോ ക്യാപ്‌സ്യൂളോ അല്ല – ഇത് യഥാർത്ഥത്തിൽ മൃദുവായതും ചവച്ചരച്ചതുമായ ഭക്ഷണത്തിന്റെ ഒരു ബ്ലോക്ക് പോലെയാണ്. ദിവസേനയുള്ള മൾട്ടിവിറ്റമിൻ (വിറ്റാമിൻ ഡി, വിറ്റാമിൻ ബി 12, ഇരുമ്പ്, കാൽസ്യം എന്നിവയും അതിലേറെയും) നിങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന അതേ പോഷകങ്ങൾ ഈ മിശ്രിതത്തിൽ അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു, പക്ഷേ പോഷകങ്ങൾ മുഴുവൻ ഭക്ഷണ സ്രോതസ്സുകളിൽ നിന്നാണ് വരുന്നത്. ഉദാഹരണത്തിന്, ജി‌ഇ‌എമ്മിന്റെ വിറ്റാമിൻ ഡി കൂൺ, ഇരുമ്പ് നീല ആൽഗ എന്നിവയിൽ നിന്നാണ്.

വക്കാരി ബാക്സ്റ്ററാണു ഒരു “ഗവേഷകര് ഒരുമിച്ചു പ്രവർത്തിക്കുന്ന മൈക്രോ ആൻഡ് മച്രൊനുത്രിഎംത്സ് ഒരു സിനേർജറ്റിക് നാഴികകല്ലായി, ഒരു ലാബിൽ നിന്ന് ഏതെങ്കിലും ഒറ്റപ്പെട്ട പോഷക അപേക്ഷിച്ച്, അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്” നാഷണൽ ബോർഡ് അംഗീകൃത ആരോഗ്യ, ക്ഷേമ കോച്ച്, ഫംഗ്ഷണൽ മെഡിസിൻ ആരോഗ്യ കോച്ച് , ഒപ്പം വെസ്സൽ സോൾ സ്ഥാപകനായ , പറയുന്നു ബിസിനസ്സ് ഇൻസൈഡർ. “ഈ ദിവസങ്ങളിൽ നമ്മുടെ ഭക്ഷണത്തിൽ നിന്ന് ആവശ്യമുള്ളതെല്ലാം ലഭിക്കുന്നത് വെല്ലുവിളിയാണ്, അസാധ്യമല്ലെങ്കിലും. ഉയർന്ന നിലവാരമുള്ള പോഷക സപ്ലിമെന്റുകൾ ശരീരത്തിൽ, പ്രത്യേകിച്ച് വിട്ടുവീഴ്ച ചെയ്യാത്ത ദഹനവ്യവസ്ഥയിൽ, ഒന്നോ അതിലധികമോ ജൈവ ലഭ്യമായ പോഷകങ്ങൾ ഉൾക്കൊള്ളുന്നതിലൂടെ ശരീരത്തെ എളുപ്പമാക്കുന്നു. ഞങ്ങൾ സന്തുലിതമാക്കാനോ സുഖപ്പെടുത്താനോ ആവശ്യമാണ്. “

ആരോഗ്യകരമായ ഭക്ഷണത്തിന് പകരമായി ജി‌എം അല്ലെന്ന് ബാക്‍സ്റ്റർ പറയുമ്പോൾ (നിങ്ങൾ ഇപ്പോഴും നിങ്ങളുടെ പച്ചക്കറികൾ കഴിക്കേണ്ടതുണ്ട്), നൂതന ബ്രാൻഡ് നിങ്ങളുടെ ദിനചര്യയിൽ ഉൾപ്പെടുത്തേണ്ട ഒന്നായിരിക്കുമെന്ന് അവർ പറയുന്നു. “ഗുളികകളിൽ സിന്തറ്റിക് ഫില്ലറുകളോ ബൈൻഡറുകളോ ഇല്ല, വിഴുങ്ങാനുള്ള ഗുളികകളോ ഗുളികകളോ ഇല്ല,” അവൾ പറയുന്നു. “അവ മുഴുവൻ‌ ഭക്ഷണങ്ങളിൽ‌ നിന്നും ഉരുത്തിരിഞ്ഞതാണ്, അതിൽ‌ മറ്റ് പ്രയോജനകരമായ ഘടകങ്ങൾ‌ അടങ്ങിയിരിക്കാം.”

അതിനാൽ, എല്ലാ വിറ്റാമിനുകളും ഭക്ഷണങ്ങളിൽ നിന്നാണോ ലഭിക്കുന്നത്?

യഥാർത്ഥത്തിൽ, അവ അങ്ങനെയല്ല, വിറ്റാമിൻ, അനുബന്ധ വ്യവസായം എന്നിവ നിരീക്ഷിക്കുന്നതിന് ധാരാളം എഫ്ഡി‌എ നിയന്ത്രണങ്ങൾ നിലവിലില്ല . ജി‌എം ആദ്യമായി സമാരംഭിക്കാൻ സ്ഥാപക സാറാ കലനെ പ്രേരിപ്പിച്ചത് അതാണ് .

2017 ൽ, കലൻ ഭക്ഷണത്തിലെ വിടവുകൾ നികത്താനും അവളുടെ വ്യക്തിഗത ആരോഗ്യ യാത്രയെ പിന്തുണയ്ക്കാനും വിറ്റാമിനുകളിലേക്ക് തിരിഞ്ഞു. “കൃത്രിമ, സിന്തറ്റിക്, അമിതമായി പ്രോസസ്സ് ചെയ്ത, തെറ്റായി ലേബൽ ചെയ്ത ജങ്ക് നിറഞ്ഞ അനിയന്ത്രിതമായ $ 37 ബി വ്യവസായം കണ്ടെത്തിയപ്പോൾ ഞാൻ ഞെട്ടിപ്പോയി,” അവൾ ബിസിനസ് ഇൻസൈഡറോട് പറയുന്നു. ഉദാഹരണത്തിന്, സപ്ലിമെന്റുകളിലെ വിറ്റാമിൻ ഡി പലപ്പോഴും ആടുകളുടെ കമ്പിളിയിൽ നിന്ന് ലഭിക്കുന്ന ലാനോലിൻ എന്ന പദാർത്ഥത്തിൽ നിന്നാണ് വരുന്നത്.

“എനിക്ക് വിശ്വസനീയമായ ഒന്നും കണ്ടെത്താൻ എനിക്ക് കഴിഞ്ഞില്ല, അതിനാൽ സ്വന്തമായി നിർമ്മിക്കാൻ ഞാൻ തീരുമാനിച്ചു,” കുള്ളൻ വിശദീകരിക്കുന്നു. ഈ മേഖലയിലെ വിദഗ്ധരുമായി കൂടിക്കാഴ്ച നടത്തി സഹകരിച്ചതിന് ശേഷം, “വിറ്റാമിന്റെ മുഴുവൻ ധാരണയും പുനർ‌നിർവചിക്കുക” എന്ന ആശയത്തിലേക്ക് അവർ ഇറങ്ങി. ലേബലിൽ നിങ്ങൾക്ക് വായിക്കാൻ കഴിയുന്ന 13 പോഷക-ഇടതൂർന്ന ചേരുവകൾ ഉപയോഗിച്ചാണ് ജി‌എം നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത് – എല്ലാ ഫ്ലഫും ജങ്കും ഇല്ലാതെ. ഇത് നിങ്ങളുടെ ശരീരത്തിന് ഏറ്റവും ആവശ്യമായ പോഷകങ്ങൾ നൽകുന്നതിന് രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിട്ടുള്ളതാണ്, സ്ത്രീകളുടെ പൊതുവായ കുറവുകളെ അടിസ്ഥാനമാക്കി പ്രശ്നങ്ങളും. “

ഒരു വലിയ ഒന്ന് വിറ്റാമിൻ ഡി ആണ്. “ഈ സൂപ്പർ ഹോർമോൺ മാനസികവും വൈകാരികവുമായ ആരോഗ്യം, സന്തോഷകരമായ കുടൽ, ശക്തമായ രോഗപ്രതിരോധ ശേഷി എന്നിവയുൾപ്പെടെ നിരവധി സുപ്രധാന ആവശ്യങ്ങളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു,” ബാക്‍സ്റ്റർ പറയുന്നു. GEM അതിന്റെ വിറ്റാമിൻ ഡി കൂൺ (ആടുകളുടെ കമ്പിളി അല്ല, നന്ദിയോടെ) ലഭ്യമാക്കുന്നു, അതിനാൽ ശരീരത്തിന് ഇത് നന്നായി ആഗിരണം ചെയ്യാനും പ്രോസസ്സ് ചെയ്യാനും കഴിയും.

“ബി വിറ്റാമിനുകളും ഉപാപചയ പ്രധാന , മാനസികവും വൈകാരികവുമായ ബാലൻസ് ഊർജവും, സെല്ലുലാർ ആരോഗ്യം, ഡി.എൻ.എ. റിപ്പയർ,” ബാക്സ്റ്ററാണു ചേറ്ക്കുകയും ജെം സ്പിരുലിന ആൻഡ് ഛ്ലൊരെല്ല നന്ദി, ആൽഗകൾ രണ്ടു വ്യത്യസ്ത രൂപങ്ങൾ ചട്ടികളും അവരുണ്ട്. പല സ്ത്രീകളിലും മഗ്നീഷ്യം കുറവായിരിക്കാമെന്നും ഇത് ഉത്കണ്ഠ , പേശികളുടെ പിരിമുറുക്കം, ദഹനത്തിനും രക്തത്തിലെ പഞ്ചസാരയ്ക്കും കാരണമാകുമെന്നും അവർ പറയുന്നു. അതുകൊണ്ടാണ് പോഷകത്തിന്റെ സവിശേഷതകൾ ജി‌എമ്മിന്റെ ഘടകങ്ങളുടെ പട്ടിക, കടൽ ധാതുക്കളുടെ പരിപാലനം.

അകവും ഉണ്ട് ഒമേഗ -3 മത്തങ്ങ ആൻഡ് ചിയ വിത്തുകൾ, നിന്ന് ഇരുമ്പ് എന്നിവ ആൽഗകൾ ആന്റിഓക്സിഡന്റുകൾ , പോലെ സമ്മർദ്ദം-കുറയ്ക്കാൻ അദപ്തൊഗെംസ് സർപ്പഗന്ധ പണിതു-കഥകളിയുടെ വിറ്റാമിൻ കെ 2 ആരോഗ്യമുള്ള ത്വക്ക് അസ്ഥിയും വേണ്ടി.

എന്റെ പ്രതിമാസ $ 39 GEM സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ ആരംഭിച്ചതുമുതൽ, എന്റെ ഭക്ഷണത്തിൽ നിന്ന് മറ്റ് ചില ഗുളികകളും പൊടികളും ഇല്ലാതാക്കാൻ എനിക്ക് കഴിഞ്ഞു. ഒരു പ്രതിദിന ജി‌എം ച്യൂവബിൾ എനിക്ക് energy ർജ്ജം നൽകുന്നു (ബി വിറ്റാമിനുകളുടെ പരിപാലനം), എന്റെ ഹോർമോണുകളും മാനസികാവസ്ഥയും സന്തുലിതമാക്കുന്നു (ഒമേഗ -3, മഗ്നീഷ്യം, വിറ്റാമിൻ ഡി എന്നിവയ്ക്ക് നന്ദി), മാത്രമല്ല എന്റെ ചർമ്മത്തെ സഹായിക്കുന്നു (അതാണ് കെ 2, അസ്റ്റാക്സാന്തിൻ, ഒരു തരം ആന്റിഓക്‌സിഡന്റുകൾ നിറഞ്ഞ ആൽഗകളുടെ).

GEM Ingredients

ഘടകത്തിന്റെ തകർച്ചയിൽ ധാരാളം ആൽഗകൾ നിങ്ങൾ ശ്രദ്ധിച്ചിരിക്കാം , പക്ഷേ കുള്ളൻ പറയുന്നതനുസരിച്ച്, ഡിസൈൻ അനുസരിച്ച് എല്ലാം.

“യുഎൻ ,. നാസ പോലും ആൽഗകളെ ഈ ഗ്രഹത്തിലെ ആരോഗ്യകരമായ ഭക്ഷണമായി അംഗീകരിച്ചു, അതിനാൽ ഞങ്ങൾ സമ്മതിക്കുന്നു, അതിനാലാണ് ജിഇഎമ്മിന്റെ 30% ത്തിലധികം ആൽഗകളാൽ നിർമ്മിക്കപ്പെട്ടിട്ടുള്ളത്, “അവർ പറയുന്നു. നിങ്ങൾക്ക് നല്ലത് എന്നതിനപ്പുറം, വിറ്റാമിനുകളുടെ ഏറ്റവും സുസ്ഥിരമായ ഉറവിടങ്ങളിൽ ഒന്നാണ് ആൽഗ പോഷക സാന്ദ്രതയിൽ ഒരു ഗ്രാം സ്പിരുലിന ഒരു കിലോഗ്രാം പഴങ്ങൾക്കും പച്ചക്കറികൾക്കും തുല്യമാണ്, “കലൻ വിശദീകരിക്കുന്നു.” ആൽഗകൾ ഭൂമിയുടെ ഓക്സിജന്റെ പകുതി സൃഷ്ടിക്കുന്നു, മാത്രമല്ല വളരാൻ ധാരാളം സ്ഥലമോ കീടനാശിനികളോ ആവശ്യമില്ല ചുരുക്കത്തിൽ, ഇത് മനുഷ്യന്റെ ആരോഗ്യത്തിന് മാത്രമല്ല, ഗ്രഹത്തിന്റെ ആരോഗ്യത്തിനും മികച്ചതാണ്.

സുസ്ഥിരതയിലേക്കുള്ള ഈ ശ്രദ്ധ ബിസിനസിന്റെ എല്ലാ വശങ്ങളിലും ജി‌എം വഹിക്കുന്ന ഒരു തീം ആണ് – ഇത് ഈ പ്രത്യേക ദൈനംദിന വിറ്റാമിനുമായി ഞാൻ അർപ്പിതനായ മറ്റൊരു കാരണമാണ്. കമ്പനി ഒരു നൈതിക വിതരണ ശൃംഖല പ്രശംസിക്കുകയും പരിസ്ഥിതി സ friendly ഹൃദ വിതരണക്കാരുമായി പ്രവർത്തിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു, കൂടാതെ ജി‌ഇ‌എമ്മിന്റെ പാക്കേജിംഗും പുനരുപയോഗിക്കാൻ‌ കഴിയും. പുനരുപയോഗിക്കാവുന്ന ടിൻ, കമ്പോസ്റ്റബിൾ പാക്കേജിംഗ് എന്നിവ ഉടൻ പുറത്തിറക്കാൻ ബ്രാൻഡ് സജ്ജമായി.

മുഴുവൻ ഭക്ഷണങ്ങൾ, സുസ്ഥിര ഗവേഷണമാണിതെന്ന, പരിസ്ഥിതി സൗഹൃദ പാക്കേജിംഗ് – – മനസ്സിൽ ആ എല്ലാ ജെം എന്റെ എവിടെയായിരുന്നാലും-ലേക്ക് ചന്ത്-തത്സമയ-ഇല്ലാതെ വിറ്റാമിൻ, കഴിഞ്ഞ നാലു മാസത്തിനുള്ളിൽ മാറി.

ഒരു ഗുളിക വിഴുങ്ങുന്നതിന് വിരുദ്ധമായി എന്റെ പ്രഭാത വിറ്റാമിനിലേക്ക് കടിക്കുന്ന വികാരം ഞാൻ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു. ഇത് ഒരു ചെറിയ സീഡ്-വൈ ആണെങ്കിലും തീർച്ചയായും ഞാൻ കഴിച്ച ഏറ്റവും രുചികരമായ കാര്യമല്ലെങ്കിലും, എന്റെ ശരീരം അതിനോട് നന്നായി പ്രതികരിക്കുന്നതായി എനിക്ക് തോന്നുന്നു. കൂടാതെ, പ്രതിമാസ സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ എന്റെ ആരോഗ്യത്തിന് മുകളിൽ തുടരുന്നത് എളുപ്പമാക്കുന്നു.

നിങ്ങൾക്ക് GEM ഡെയ്‌ലി വിറ്റാമിനുകളിൽ താൽപ്പര്യമുണ്ടെങ്കിൽ, ആദ്യം നിങ്ങളുടെ ഡോക്ടറുമായോ പോഷകാഹാര വിദഗ്ധരുമായോ സംസാരിക്കുക. ഇത് എന്റെ പതിവ് ഭക്ഷണക്രമത്തിനും ജീവിതശൈലിക്കും ഒരു മികച്ച കൂട്ടിച്ചേർക്കലാണെന്ന് ഞാൻ കണ്ടെത്തി, പക്ഷേ ഓരോ ശരീരവും വ്യത്യസ്തമായതിനാൽ, വ്യക്തിഗതവും പ്രൊഫഷണൽതുമായ ഒരു ശുപാർശ നേടേണ്ടത് പ്രധാനമാണ്.

എങ്കിലും ഒരു പ്രോ നുറുങ്ങ് – നിങ്ങൾ എങ്കിൽ ജെം സബ്സ്ക്രൈബ് , നിങ്ങൾ രാവിലെ പല്ലു തേക്കുക മുമ്പ് എടുക്കുക. പച്ച, നീല ആൽഗകളുടെ സമൃദ്ധി നിറത്തിന്റെ മങ്ങിയ സൂചനയെ പിന്നിലാക്കുന്നു. സത്യസന്ധമായിട്ടാണെങ്കിലും, ജൈവ ലഭ്യതയുള്ളതും ഉയർന്ന നിലവാരമുള്ളതുമായ സ്ത്രീകളുടെ പ്രതിദിന വിറ്റാമിന് നൽകേണ്ടത് ഒരു ചെറിയ വിലയാണ്, അല്ലേ?

EM 39 മുതൽ ആരംഭിക്കുന്ന GEM ഡെയ്‌ലി വിറ്റാമിനുകൾ ഇവിടെ ഷോപ്പുചെയ്യുക

Join Digital Health Pro