ആഗോള വ്യാപാര ആശങ്കകളിൽ സ്വർണ്ണ വിലകൾ – ഇൻവെസ്റ്റിംഗ്.കോം

ആഗോള വ്യാപാര ആശങ്കകളിൽ സ്വർണ്ണ വിലകൾ – ഇൻവെസ്റ്റിംഗ്.കോം
© റോയിട്ടേഴ്സ്. © റോയിട്ടേഴ്സ്.

ഇൻവെസ്റ്റിംഗ് ഡോട്ട് കോം – ആഗോള വ്യാപാര ആശങ്കകൾക്കിടയിൽ ഏഷ്യയിൽ ബുധനാഴ്ച സ്വർണ വില ഉയർന്നു.

ന്യൂയോർക്ക് മെർക്കന്റൈൽ എക്സ്ചേഞ്ചിലെ കോമെക്സ് ഡിവിഷനിൽ ഓഗസ്റ്റ് ഡെലിവറിക്ക് ഒരു ട്രോയ് oun ൺസിന് 1,429.75 ഡോളറിന് 1:21 AM ET (05:21 GMT), 1.5% ഉയർന്നു.

യുഎസ് പ്രസിഡന്റ് ഡൊണാൾഡ് ട്രംപും ചൈനീസ് നേതാവ് സി ജിൻപിങ്ങും വ്യാപാര ചർച്ചകൾ പുനരാരംഭിക്കാൻ സമ്മതിച്ചെങ്കിലും ചർച്ചകൾ ശരിയായ ദിശയിലേക്കാണ് നീങ്ങുന്നതെന്ന് വൈറ്റ് ഹ House സ് വ്യാപാര ഉപദേഷ്ടാവ് പീറ്റർ നവാരോ പറഞ്ഞതിനെത്തുടർന്ന് സമീപഭാവിയിൽ ഒരു കരാർ നടക്കില്ലെന്ന് വ്യാപാരികൾ ആശങ്കപ്പെടുന്നു. ശരിയായ ഇടപാട് നടത്തുക.

ചൊവ്വാഴ്ച ചൈനയുമായുള്ള വ്യാപാര പിരിമുറുക്കം ട്രംപ് പ്രകടിപ്പിച്ചു, ഏത് വ്യാപാര ഇടപാടും യുഎസിന് അനുകൂലമായി “ഒരു പരിധിവരെ ചായ്‌ക്കേണ്ടതുണ്ട്” എന്ന് മുന്നറിയിപ്പ് നൽകി

യൂറോപ്യൻ യൂണിയൻ ചരക്കുകൾക്ക് യുഎസ് 4 ബില്യൺ ഡോളർ താരിഫ് നിർദ്ദേശിക്കുകയും ഒലിവ്, ഇറ്റാലിയൻ ചീസ്, സ്കോച്ച് വിസ്കി എന്നിവ അടിച്ചേൽപ്പിക്കേണ്ട സാധനങ്ങളുടെ പട്ടികയിൽ ചേർക്കുകയും ചെയ്തതോടെ വ്യാപാരത്തിൽ വികാരം കൂടുതൽ ഉയർന്നു.

യൂറോപ്യൻ യൂണിയൻ പ്രതികാരം ഒരുക്കുന്നതായി റിപ്പോർട്ടുണ്ടെങ്കിലും വാഷിംഗ്ടണുമായി ചർച്ചയ്ക്ക് തയ്യാറാണ്.

ഫെഡറൽ റിസർവ് ഈ മാസം നിരക്ക് കുറയ്ക്കുമെന്ന് വ്യാപകമായി പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതിനാൽ, സെൻട്രൽ ബാങ്കുകളിൽ നിന്നുള്ള അയഞ്ഞ പണ നയത്തിനായുള്ള പ്രതീക്ഷകളാണ് യെല്ലോ മെറ്റൽ മുന്നോട്ട് വച്ചിരിക്കുന്നത്.

2016 ലെ പ്രചാരണ വേളയിൽ പ്രസിഡന്റിന്റെ സാമ്പത്തിക ഉപദേഷ്ടാവായിരുന്ന ജൂഡി ഷെൽട്ടനെ ഫെഡറൽ ബോർഡിലേക്ക് നാമനിർദ്ദേശം ചെയ്യാൻ ഒരുങ്ങുന്നതായി ട്രംപ് ഒറ്റരാത്രികൊണ്ട് പറഞ്ഞു.

കഴിഞ്ഞ മാസം സി‌എൻ‌ബി‌സിക്ക് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ ഷെൽട്ടൺ നിയമിക്കപ്പെട്ടാൽ രണ്ട് വർഷത്തിനുള്ളിൽ ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ പലിശ നിരക്ക് പൂജ്യമായിരിക്കുമെന്ന് പറഞ്ഞു.

മുൻകാലങ്ങളിൽ ട്രംപ് ഓപ്പണിംഗ് ഫെഡറൽ ചെയർ ജെറോം പവലിനെ വിമർശിക്കുകയും പലിശനിരക്ക് കുറയ്ക്കുന്നതിന് പകരം സെൻട്രൽ ബാങ്ക് “ഭ്രാന്തനായി” പോയതായും പറഞ്ഞു.

നിരാകരണം: ഫ്യൂഷൻ മീഡിയ

ഈ വെബ്‌സൈറ്റിൽ അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന ഡാറ്റ തത്സമയമോ കൃത്യമോ അല്ലെന്ന് നിങ്ങളെ ഓർമ്മിപ്പിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. എല്ലാ സി.എഫ്.ഡികളും (സ്റ്റോക്കുകൾ, സൂചികകൾ, ഫ്യൂച്ചറുകൾ) ഫോറെക്സ് വിലകളും എക്സ്ചേഞ്ചുകളല്ല, മറിച്ച് മാർക്കറ്റ് നിർമ്മാതാക്കളാണ് നൽകുന്നത്, അതിനാൽ വിലകൾ കൃത്യമായിരിക്കില്ല, യഥാർത്ഥ വിപണി വിലയിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമാകാം, അതായത് വിലകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നതും വ്യാപാര ആവശ്യങ്ങൾക്ക് ഉചിതവുമല്ല. അതിനാൽ ഈ ഡാറ്റ ഉപയോഗിക്കുന്നതിന്റെ ഫലമായി നിങ്ങൾക്ക് ഉണ്ടായേക്കാവുന്ന ട്രേഡിങ്ങ് നഷ്ടങ്ങളുടെ ഉത്തരവാദിത്തം ഫ്യൂഷൻ മീഡിയ വഹിക്കുന്നില്ല.

ഈ വെബ്‌സൈറ്റിൽ‌ അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന ഡാറ്റ, ഉദ്ധരണികൾ‌, ചാർ‌ട്ടുകൾ‌, വാങ്ങൽ‌ / വിൽ‌പന സിഗ്‌നലുകൾ‌ എന്നിവയുൾ‌പ്പെടെയുള്ള വിവരങ്ങളെ ആശ്രയിക്കുന്നതിന്റെ ഫലമായി ഫ്യൂഷൻ‌ മീഡിയ അല്ലെങ്കിൽ‌ ഫ്യൂഷൻ‌ മീഡിയയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ആർക്കും നഷ്ടം അല്ലെങ്കിൽ‌ കേടുപാടുകൾ‌ക്ക് ഒരു ബാധ്യതയും സ്വീകരിക്കില്ല. ഫിനാൻഷ്യൽ മാർക്കറ്റുകളെ ട്രേഡ് ചെയ്യുന്നതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട അപകടസാധ്യതകളെക്കുറിച്ചും ചെലവുകളെക്കുറിച്ചും ദയവായി പൂർണ്ണമായി അറിയിക്കുക, ഇത് സാധ്യമായ ഏറ്റവും അപകടകരമായ നിക്ഷേപ രൂപങ്ങളിൽ ഒന്നാണ്.