ഇന്ത്യയിൽ, റിയൽമി എക്സ് റെഡ്മി കെ 20 യുമായി മത്സരിക്കുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്, അത് ഉടൻ തന്നെ രാജ്യത്ത് വിപണിയിലെത്തും. റിയൽ‌മെ എക്‌സിന്റെ ഇന്ത്യ വില ഏതാണ്ട് 18,000 രൂപയായിരിക്കുമെന്ന് സേത്ത് വെളിപ്പെടുത്തി. ലോഞ്ച് ദിവസം ഫോണിന്റെ അന്തിമ റീട്ടെയിൽ വില കമ്പനി വെളിപ്പെടുത്തും.

ഹൈലൈറ്റുകൾ

  • ഇന്ത്യയിൽ റെഡ്മി കെ 20 യുമായി റിയൽമെ എക്സ് മത്സരിക്കും.
  • റിയൽ‌മെ എക്സ് സ്പൈഡർമാൻ പതിപ്പും പ്രത്യേക ഉള്ളി, വെളുത്തുള്ളി പതിപ്പും ഇന്ത്യയിലേക്ക് വരുന്നു.
  • ജൂലൈ 15 നാണ് റിയൽമെ എക്സ് ഇന്ത്യ ലോഞ്ച്.

അവിടത്തെ സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ പ്രേമികൾക്ക് ജൂലൈ മാസം ഭ്രാന്താകും. റെഡ്മി കെ 20, റെഡ്മി കെ 20 പ്രോ, റിയൽമെ എക്സ് തുടങ്ങിയ നിരവധി ഫോണുകൾ ഈ മാസം വിപണിയിലെത്തും. ദീർഘനാളത്തെ കാത്തിരിപ്പിന് ശേഷം റിയൽം എക്‌സിന്റെ വിക്ഷേപണ തീയതി സ്ഥിരീകരിച്ച റിയൽം സിഇഒ മാധവ് സേത്ത് ചൊവ്വാഴ്ച ഒരു ട്വീറ്റിലൂടെ റിയൽം എക്സ് ജൂലൈ 15 ന് ഇന്ത്യയിൽ ലോഞ്ച് ചെയ്യുമെന്ന് വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. ലോഞ്ച് ഇവന്റ് ഉച്ചയ്ക്ക് 12:30 ന് ആരംഭിക്കും നിശ്ചിത തീയതി, സേത്ത് സ്ഥിരീകരിക്കുന്നു.

ഇന്ത്യയിൽ, റിയൽമി എക്സ് റെഡ്മി കെ 20 യുമായി മത്സരിക്കുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്, അത് ഉടൻ തന്നെ രാജ്യത്ത് വിപണിയിലെത്തും. ചില അഭ്യൂഹങ്ങളും ചോർച്ചകളും ജൂലൈ 15 നകം ഇന്ത്യയിൽ റെഡ്മി 20 സീരീസ് ഷിയോമി അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നു. റെഡ്മി കെ 20 യുടെ കൃത്യമായ വിക്ഷേപണ തീയതി ഇതുവരെ വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല. റിയൽ‌മെ എക്‌സിന്റെ ഇന്ത്യ വില ഏതാണ്ട് 18,000 രൂപയായിരിക്കുമെന്ന് പണ്ട് സേത്ത് വെളിപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. ലോഞ്ച് ദിവസം ഫോണിന്റെ അന്തിമ റീട്ടെയിൽ വില കമ്പനി വെളിപ്പെടുത്തും.

റിയൽ‌മെ എക്‌സിനായി #SpiderManFarFromHome യുമായുള്ള ഞങ്ങളുടെ സഹകരണം പ്രഖ്യാപിച്ചതിൽ ഞാൻ വളരെ ആവേശത്തിലാണ്. പ്രീമിയറിൽ‌ നിങ്ങളെ കാണും . pic.twitter.com/sTBJhXMAN0

മാധവ് എക്സ് (@ മാധവ്ഷെത്ത് 1) ജൂലൈ 2, 2019

റിയൽം എക്‌സിന്റെ പ്രത്യേക ഉള്ളി, വെളുത്തുള്ളി പതിപ്പും സാധാരണ മോഡലുകൾക്കൊപ്പം ഇന്ത്യയിലേക്ക് പോകുമെന്ന് സേത്ത് മുമ്പ് സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു. അടുത്തിടെ പുറത്തിറക്കിയ റിയൽം എക്‌സിന്റെ സ്‌പൈഡർമാൻ പതിപ്പ് ഇന്ത്യയിലേക്ക് കൊണ്ടുവരുമെന്ന് കമ്പനി സ്ഥിരീകരിച്ചു.

റിയൽം എക്‌സിന്റെ ഇന്ത്യൻ വേരിയന്റ് ചൈന വേരിയന്റിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായിരിക്കും എന്ന് സേത്ത് മുമ്പ് സ്ഥിരീകരിച്ചതുപോലെ. ഫോണിന് ഉണ്ടാകുന്ന വ്യത്യാസത്തെക്കുറിച്ച് ഞങ്ങൾക്ക് ഇപ്പോഴും അറിയില്ല. ക്വാൽകോം സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 730 പ്രോസസറാണ് റിയൽം എക്‌സ് ഇന്ത്യ വേരിയന്റിന് കരുത്തേകുന്നതെന്ന് ചില അഭ്യൂഹങ്ങളും ചോർച്ചകളും സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ചൈനയിൽ, റിയൽമെ 3 പ്രോയ്ക്ക് കരുത്ത് പകരുന്ന സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 710 പ്രോസസറാണ് റിയൽമെ എക്സ് പായ്ക്ക് ചെയ്യുന്നത്.

6.5 ഇഞ്ച് എഫ്എച്ച്ഡി + അമോലെഡ് നോച്ച്ലെസ് ഡിസ്പ്ലേ, പോപ്പ്-അപ്പ് സെൽഫി ക്യാമറ, ട്രിപ്പിൾ റിയർ ക്യാമറകൾ, പിന്നിൽ 3 ഡി ഗ്ലാസ് പോലുള്ള പ്ലാസ്റ്റിക് പാനൽ, കളർ ഒഎസ് 6 ഉള്ള ആൻഡ്രോയിഡ് പൈ സോഫ്റ്റ്വെയർ, വിഒസി 3.0 ഫാസ്റ്റ് പിന്തുണയ്ക്കുന്നു 3,765mAh ബാറ്ററിയാണ് ചാർജ് ചെയ്യുന്നത്.

തത്സമയ അലേർട്ടുകളും എല്ലാം നേടുക

വാർത്ത

എല്ലാ പുതിയ ഇന്ത്യാ ടുഡേ ആപ്പ് ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ ഫോണിൽ. ഇതിൽ നിന്ന് ഡൗൺലോഡുചെയ്യുക

നിങ്ങൾക്ക് ഈ കഥ ഇഷ്ടമാണോ?

കൊള്ളാം!
ഇപ്പോൾ സ്റ്റോറി പങ്കിടുക
വളരെ മോശം.
നിങ്ങൾ ഇഷ്ടപ്പെട്ടില്ല ഞങ്ങളോട് പറയുക അഭിപ്രായങ്ങൾ