വൺപ്ലസ് 6/6 ടി യ്ക്കുള്ള ഓക്സിജൻ ഒ.എസ് 9.0.7 / 9.0.15 ഒരു സ്ക്രീൻ റെക്കോർഡറും ജൂൺ പാച്ചുകളും നൽകുന്നു – എക്സ്ഡിഎ ഡവലപ്പർമാർ

വൺപ്ലസ് 6/6 ടി യ്ക്കുള്ള ഓക്സിജൻ ഒ.എസ് 9.0.7 / 9.0.15 ഒരു സ്ക്രീൻ റെക്കോർഡറും ജൂൺ പാച്ചുകളും നൽകുന്നു – എക്സ്ഡിഎ ഡവലപ്പർമാർ

വൺപ്ലസിന്റെ സോഫ്റ്റ്വെയർ റിലീസുകൾ രണ്ട് പൊതു ശാഖകളായി വിഭജിച്ചിരിക്കുന്നു – വിശാലമായ കമ്മ്യൂണിറ്റിയുമായി പുതിയ അപ്‌ഡേറ്റുകൾ പരീക്ഷിക്കുന്നതിനുള്ള ഓപ്പൺ ബീറ്റ റിലീസുകളും പ്രധാന സ്ഥിരതയുള്ള ബ്രാഞ്ചും. ഒരു അപ്‌ഡേറ്റ് പൊതുജനങ്ങളിലേക്ക് എത്തിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് ഇത് ഫലപ്രദമായി മുക്കിവയ്ക്കാൻ കമ്പനിയെ അനുവദിക്കുന്നു. ഓപ്പൺ ബീറ്റ ചാനലിൽ വൺപ്ലസ് 6 , വൺപ്ലസ് 6 ടി എന്നിവയ്‌ക്കായി കമ്പനി സ്‌ക്രീൻ റെക്കോർഡർ സവിശേഷത പരീക്ഷിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു , ഇപ്പോൾ ഓക്‌സിജൻ ഒഎസിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ സ്ഥിരമായ പതിപ്പ് ഒടുവിൽ ഉപകരണത്തിന്റെ എല്ലാ ഉപയോക്താക്കൾക്കും ഈ സവിശേഷത നൽകുന്നു.

വൺപ്ലസ് 6 എക്സ്ഡിഎ ഫോറങ്ങൾ | വൺപ്ലസ് 6 ടി എക്സ്ഡിഎ ഫോറങ്ങൾ

സ്‌ക്രീൻ റെക്കോർഡർ പ്രവർത്തനത്തിന്റെ റോൾ out ട്ടും 2019 ജൂണിലെ Android സെക്യൂരിറ്റി പാച്ചുകളും അപ്‌ഡേറ്റിന്റെ പ്രത്യേകതയാണ്. വൺപ്ലസ് 6/6 ടി യ്ക്കുള്ള ഓക്സിജൻ ഒ.എസ് 9.0.7 / 9.0.15 നുള്ള പൂർണ്ണ ചേഞ്ച്ലോഗ് ചുവടെ:

  • സിസ്റ്റം
    • Android സുരക്ഷാ പാച്ച് 2019.6 ലേക്ക് അപ്‌ഡേറ്റുചെയ്‌തു
    • സ്‌ക്രീൻ റൊട്ടേഷൻ മെച്ചപ്പെടുത്തി
    • സ്‌ക്രീൻ റെക്കോർഡർ സവിശേഷത ചേർത്തു (ദ്രുത ക്രമീകരണങ്ങൾ – സ്‌ക്രീൻ റെക്കോർഡർ)
  • ആശയവിനിമയം
    • ടെലിയ ഡെൻ‌മാർക്കിനായി VoLTE / VoWiFi പിന്തുണയ്‌ക്കുക

ഈ അപ്‌ഡേറ്റിലെ സ്‌ക്രീൻ റെക്കോർഡർ ദ്രുത ക്രമീകരണ പാനലിലൂടെ ആക്‌സസ് ചെയ്യാൻ കഴിയും, അതിനാൽ നിങ്ങളുടെ അപ്ലിക്കേഷൻ ഡ്രോയറിൽ ഒരു പ്രത്യേക അപ്ലിക്കേഷനായി വേട്ടയാടരുത്. അടുത്തിടെയുള്ള ബീറ്റയിൽ അവതരിപ്പിച്ചതുപോലെ എഫ്പി‌എസ് ഓപ്ഷനുകളുമായാണ് ഈ സവിശേഷത വരുന്നതെന്ന് ചേഞ്ച്‌ലോഗ് പരാമർശിക്കുന്നില്ല. വൺപ്ലസ് 7 പ്രോയ്‌ക്കൊപ്പം അവതരിപ്പിച്ച മറ്റൊരു സവിശേഷതയായ സെൻ മോഡ് സ്ഥിരതയുള്ള അപ്‌ഡേറ്റ് ചാനലിൽ നിന്നും നഷ്‌ടമായി.

അടുത്ത കുറച്ച് ദിവസങ്ങളിൽ അപ്‌ഡേറ്റ് എല്ലാ ഉപകരണങ്ങളിലേക്കും വർദ്ധിക്കുന്നു. നിങ്ങൾക്ക് വേണമെങ്കിൽ, മുമ്പത്തെ പതിപ്പിലെ ചെറുതും വർദ്ധിച്ചതുമായ ഒ‌ടി‌എ സിപ്പ് മിന്നുന്നതിലൂടെയോ (നിങ്ങൾക്ക് പരിഷ്‌ക്കരിക്കാത്ത ബൂട്ട് ഇമേജ് ഉണ്ടെങ്കിൽ) അല്ലെങ്കിൽ പൂർണ്ണ റോം മിന്നുന്നതിലൂടെയോ നിങ്ങളുടെ ഉപകരണത്തിൽ അപ്‌ഡേറ്റ് സൈഡ്‌ലോഡ് ചെയ്യാൻ കഴിയും.

വൺപ്ലസ് 6-നുള്ള ഓക്സിജൻ ഒ.എസ് 9.0.7:

വർദ്ധിക്കുന്ന OTA (OOS 9.0.6 മുതൽ OOS 9.0.7 വരെ) | പൂർണ്ണ റോം

വൺപ്ലസ് 6 ടി യ്ക്കുള്ള ഓക്സിജൻ ഒ.എസ് 9.0.15:

വർദ്ധിച്ച OTA (OOS 9.0.14 മുതൽ OOS 9.0.15 വരെ) | പൂർണ്ണ റോം


ഉറവിടം: വൺപ്ലസ്

download ൺ‌ലോഡ് ലിങ്കുകൾ‌ക്ക് എക്സ്ഡി‌എ സീനിയർ അംഗം Some_Random_Username ന് നന്ദി!

ഇതുപോലുള്ള കൂടുതൽ‌ പോസ്റ്റുകൾ‌ നിങ്ങളുടെ ഇൻ‌ബോക്സിലേക്ക് കൈമാറണോ? ഞങ്ങളുടെ വാർത്താക്കുറിപ്പ് സബ്‌സ്‌ക്രൈബുചെയ്യുന്നതിന് നിങ്ങളുടെ ഇമെയിൽ നൽകുക.