ശിൽ‌പ ഷെട്ടി കുന്ദ്ര ലണ്ടനിൽ‌ കുടുംബ സമയം ആസ്വദിക്കുന്നു, താറാവുകളെ മേയിക്കുന്നതിന്റെ മനോഹരമായ വീഡിയോ പങ്കിടുന്നു – BollywoodShaadis.com

ശിൽ‌പ ഷെട്ടി കുന്ദ്ര ലണ്ടനിൽ‌ കുടുംബ സമയം ആസ്വദിക്കുന്നു, താറാവുകളെ മേയിക്കുന്നതിന്റെ മനോഹരമായ വീഡിയോ പങ്കിടുന്നു – BollywoodShaadis.com

ശിൽ‌പ ഷെട്ടി കുന്ദ്ര ലണ്ടനിൽ‌ അവളുടെ കുടുംബ സമയം ആസ്വദിക്കുന്നു, താറാവുകളെ മേയിക്കുന്നതിന്റെ മനോഹരമായ വീഡിയോ പങ്കിടുന്നു

നിങ്ങൾ ഒരുമിച്ച് കൂടുതൽ സമയം ചെലവഴിക്കേണ്ടതും നിങ്ങൾ ഒരിക്കലും സന്ദർശിക്കാത്ത സ്ഥലങ്ങളിലേക്ക് പോകേണ്ടതും എന്തുകൊണ്ടാണെന്ന് ഓർമ്മിപ്പിക്കുന്ന സമയമാണ് ഒരു കുടുംബ അവധിക്കാലം. നിങ്ങൾക്ക് എല്ലായ്പ്പോഴും പണം സമ്പാദിക്കാൻ ധാരാളം സമയം നൽകാമെങ്കിലും ഓർമ്മകളല്ല. ബോളിവുഡ് നടി ശിൽപ ഷെട്ടി കുന്ദ്ര തീർച്ചയായും അതിൽ വിശ്വസിക്കുന്നു, ഭർത്താവ് രാജ് കുന്ദ്ര, മകൻ വിയാൻ കുന്ദ്ര എന്നിവരോടൊപ്പം ലണ്ടനിൽ സമയം ആസ്വദിക്കുന്നു. (വായിക്കുക ശുപാർശ: പുതുതായി നിശ്ചയം ഗരിമ ജെയിൻ വ്യർഥത ഒരു ഓമനത്തം ചിത്രം കൂടി പിറന്നാൾ താളവും രഅഹുല് സര്രഫ് )

നമുക്കെല്ലാവർക്കും അറിയാം, ശിൽ‌പ തന്റെ ജോലി ജീവിതവും കുടുംബ സമയവും സമതുലിതമാക്കുന്നു. രാജിനൊപ്പം അവൾ അത്താഴ തീയതികളിൽ പോകുന്നത് ഞങ്ങൾ പലപ്പോഴും കാണാറുണ്ട്, ഒപ്പം മകൻ വിയാന് വേണ്ടി ഏറ്റവും രസകരമായ ജന്മദിനാഘോഷങ്ങൾ ആസൂത്രണം ചെയ്യുന്നതായി അറിയപ്പെടുന്നു. തന്റെ കുടുംബത്തിന് എല്ലായ്‌പ്പോഴും തന്റെ പ്രഥമ പരിഗണനയാണെന്ന് ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ നടി വ്യക്തമായി പറഞ്ഞത് ഞങ്ങൾ ഓർക്കുന്നു.

തന്റെ ജീവിതത്തിന്റെ സ്‌നിപ്പെറ്റുകൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കിടുന്നത് ശിൽപ ഉറപ്പാക്കുന്നു, മാത്രമല്ല ആരാധകർക്ക് ലണ്ടനിൽ ഒരു ഡിജിറ്റൽ ടൂർ നൽകി. അടുത്തിടെ, അവൾ ഒരു മനോഹരമായ വീഡിയോ പങ്കിട്ടു, അതിൽ, അവൾ താറാവുകൾക്ക് റൊട്ടി നൽകുന്നത് കാണാം. എന്നിരുന്നാലും, താറാവുകൾ കാരണം അവൾ ഓടിപ്പോയപ്പോൾ അവളുടെ പ്രതികരണത്തെ ഞങ്ങൾ പൂർണ്ണമായും ഇഷ്ടപ്പെട്ടു. ശിൽ‌പ വീഡിയോയ്ക്ക് അടിക്കുറിപ്പ് നൽകി, “ഇത് ബ്രെഡാണോ അതോ ഞാനാണോ? ശരി, അവർക്ക് വലിയ കൂർത്ത കൊക്കുകളുണ്ട് (ശരി, അങ്ങനെ ചൂണ്ടിക്കാണിച്ചിട്ടില്ല!) ഞങ്ങൾ എല്ലാ വേനൽക്കാലത്തും എന്റെ മകനോടൊപ്പം ചെയ്യുന്നത് .. താറാവുകൾക്ക് ഭക്ഷണം നൽകുന്നു. . #Waltononthethames #londondiaries #feedingtheducks #brave #fun #familytime “. ചുവടെയുള്ള വീഡിയോയും അവളുടെ ഫാംബാം ചിത്രങ്ങളും നോക്കുക:

കുറച്ച് ദിവസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ്, ശിൽ‌പ ഞങ്ങളെ പെയിൻ ഷിൽ പാർക്കിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി, അത് സ്വാഭാവികമായി രൂപംകൊണ്ട ക്രിസ്റ്റൽ ഗ്രോട്ടോയാണ്. അത് സന്ദർശിച്ചതിൽ അവൾ പുളകിതയായി, “പ്രകൃതി അതിന്റെ ഏറ്റവും മികച്ചത്. # പെയിൻഷിൽപാർക്കിൽ, സ്വാഭാവികമായി രൂപംകൊണ്ട ഈ ക്രിസ്റ്റൽ ഗ്രോട്ടോയെ അതിശയിപ്പിച്ചു. അസാധാരണമായ അതിമനോഹരമായ രൂപങ്ങൾ.
ഒരു വിഷ്വൽ ട്രീറ്റ്. ഇത് നിങ്ങളുമായി ഇൻ‌സ്റ്റാഫാം പങ്കിടേണ്ടിവന്നു. എനിക്ക് ചുറ്റുമുള്ള സൗന്ദര്യം # ഹോളിഡേമോഡ് # കാഴ്ച്ച # ലണ്ടൻ‌ഡയറീസ് # ഫാമിലിടൈം # ഗ്രാറ്റിറ്റ്യൂഡ് # സർ‌റെ. ”

ഇപ്പോൾ തനിക്ക് അനുയോജ്യമായത് തിരഞ്ഞെടുത്തതിനാൽ ശിൽ‌പ തീർച്ചയായും ഒരു പ്രചോദനമാണ്. വർത്തമാനകാല ജീവിതത്തിൽ നടി വിശ്വസിക്കുന്നു. അടുത്തിടെ ബോംബെ ടൈംസിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ ശില്പ ഒരു ബാലൻസ് നിലനിർത്തുന്നതിനെക്കുറിച്ചും സിനിമകൾക്കും അവളുടെ കാമുകൻ രാജിനും ഇടയിൽ എങ്ങനെ തിരഞ്ഞെടുത്തു എന്നതിനെക്കുറിച്ചും സംസാരിച്ചിരുന്നു. അവൾ പറഞ്ഞു, “എനിക്ക് 17 വയസ്സുള്ളപ്പോൾ മുതൽ ജോലി ചെയ്യുകയായിരുന്നു, ഞാൻ 32 വയസിൽ വിവാഹിതനായി. ഞാൻ വിവാഹത്തിന് തയ്യാറായിരുന്നു. എനിക്ക് ഒരു കുഞ്ഞ് ജനിക്കാൻ ആഗ്രഹമുണ്ടായിരുന്നു, ഇത് വിവാഹത്തിനുള്ള പ്രധാന കാരണങ്ങളിലൊന്നാണ്. ഒരു സ്വീകരിക്കാൻ ഞാൻ ഉത്സുകനായിരുന്നു എന്റെ ജീവിതത്തിലെ പുതിയ പങ്ക് – ഒരു ഭാര്യയുടെയും അമ്മയുടെയും മറ്റും. ഞാൻ പ്രവർത്തിക്കുന്നതിലും ചിന്തിക്കുന്നതിലും ഞാൻ വളരെ മധ്യവർഗമാണ്. ഞാൻ ചെയ്യുന്ന ഒരു സമയത്ത് ഞാൻ വിവാഹം കഴിച്ചതിൽ ഞാൻ ഖേദിക്കുന്നില്ല എന്റെ കരിയറിൽ വളരെ മികച്ചതാണ്. ഭാര്യയെന്നത് ജീവിതത്തിൽ ഒരു വലിയ പങ്കാണ്, ഞാൻ അത് ടി, പാർ മുജേ അപ്നി പെഹ്ചാൻ ഭി ചാഹിയേ തിയോട് ചെയ്യുന്നു. മറ്റൊരു തരത്തിലും ഒരു തരത്തിലും ആശ്രയിക്കാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിച്ചില്ല. ഞാൻ ആ അർത്ഥത്തിൽ ഒരു ഫെമിനിസ്റ്റ്, എന്റെ തിരഞ്ഞെടുപ്പുകൾ നടത്താൻ എന്റെ ഇടം ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. ദി മാൻ വിത്ത് സണ്ണി ഡിയോൾ എന്ന സിനിമയുടെ ഷൂട്ടിംഗിലായിരുന്നു ഞാൻ. അദ്ദേഹത്തിന്റെ തീയതികൾ നിരന്തരം മാറിക്കൊണ്ടിരുന്നു. രാജ് (ഭർത്താവ്) എനിക്ക് വിവാഹം കഴിക്കാനോ ഉപേക്ഷിക്കാനോ ഒരു അന്ത്യശാസനം നൽകി. ഈ ബന്ധവും എന്റെ മനുഷ്യനും തമ്മിൽ തിരഞ്ഞെടുക്കേണ്ടതുണ്ട്. ” (കൂടാതെ വായിക്കുക: പൂൾ അലറിവിളിക്കുന്നു വികാരതീവ്രമായ ഓഫ് ൽ സുസ്മിതാ സെൻ ആലിംഗനം രൊഹ്മന് ഷാൾ, ഒരു കറുത്ത മൊനൊകിനി റോക്ക്സ് )

ശിൽപ ഷെട്ടി കുടുംബം

ശിൽ‌പ കൂടുതൽ പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട്, “ഞാൻ രണ്ടാമത്തേത് തിരഞ്ഞെടുത്തു. എന്താണെന്ന്? ഹിക്കുക? സണ്ണി ഒടുവിൽ സിനിമ ഉപേക്ഷിച്ചു. സങ്കൽപ്പിക്കുക, അന്ന് ഞാൻ മറ്റൊരു തിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടത്തിയിരുന്നെങ്കിൽ, എന്റെ പുരുഷൻ ഇല്ലാതെ എന്റെ ഗ്രേകൾ കളർ ചെയ്യുന്ന ഒരു സലൂണിൽ ഞാൻ ഇരിക്കുമായിരുന്നു (ചിരിക്കുന്നു! ). ചിലപ്പോൾ, നിങ്ങൾ ഇപ്പോൾ ഒരു തീരുമാനമെടുക്കേണ്ടിവരും. ഞാൻ ഭൂതകാലത്തിലോ ഭാവിയിലോ ജീവിക്കുന്നില്ല. ഞാൻ ഇപ്പോൾ ജീവിക്കുന്നു. ഈസ്റ്റെൻഡേഴ്സ് (ബ്രിട്ടീഷ് ടിവി സീരീസ്) തലക്കെട്ട് ലണ്ടനിൽ സ്ഥിരതാമസമാക്കാൻ എനിക്ക് അവസരമുണ്ടായിരുന്നു, പക്ഷേ ഞാൻ എന്റെ ജീവിതത്തിന്റെ ഒരു പുതിയ ഘട്ടം ആരംഭിക്കാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നു. അവധി ദിവസങ്ങളിൽ പോകാനും സമയം ആസ്വദിക്കാനും സമാധാനം കണ്ടെത്താനും ഞാൻ ആഗ്രഹിച്ചു.രാജ് എന്നോട് നിർദ്ദേശിച്ചപ്പോൾ എല്ലാം ശരിയാണെന്ന് തോന്നി. എന്നെ വിശ്വസിക്കൂ, ഞാൻ ഒരു പരമ്പരാഗത ചിന്തകനല്ല. എനിക്ക് കുഴപ്പമില്ല എന്റെ മാതാപിതാക്കൾ എന്നെ അനുവദിച്ചിരുന്നെങ്കിൽ, ഒരു തത്സമയ ബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെടുക, വിവാഹിതരായി ഒരു കുഞ്ഞ് ജനിക്കുക എന്ന ആശയം ഉപയോഗിച്ച്. പക്ഷേ, എന്റെ അമ്മയുടെ സ്നേഹത്തിനും സ്ഥാപനത്തോടുള്ള ബഹുമാനത്തിനും വേണ്ടി ഞാൻ ചില പരമ്പരാഗത തിരഞ്ഞെടുപ്പുകൾ നടത്തി. വിവാഹം.

ശിൽപ ഷെട്ടി

ഒരു ത്രോബാക്ക് അഭിമുഖത്തിൽ നടി അഭിനയം നിർത്താനുള്ള തീരുമാനത്തെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കുകയും ഇങ്ങനെ പറഞ്ഞു, “പെൺകുട്ടികൾ ആൺകുട്ടികളെപ്പോലെ നീണ്ടുനിന്നിട്ടില്ലെന്ന് പറയുന്നത് അനീതിയാണ്. ഒരുപക്ഷേ അവർ തുടരാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല അല്ലെങ്കിൽ മറ്റ് മുൻഗണനകൾക്ക് മുൻഗണന നൽകി രസകരമായ ഉള്ളടക്കം തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിലൂടെ ഞാൻ ചെയ്യുന്നതെന്തും പ്രസക്തമായി തുടരാൻ ഞാൻ ശ്രമിക്കുന്നു.ഇത് വലിയ സ്‌ക്രീൻ, ചെറിയ സ്‌ക്രീൻ അല്ലെങ്കിൽ റേഡിയോ എന്നിവയാണെങ്കിലും എന്നെ പ്രേരിപ്പിക്കുന്ന ഉള്ളടക്കമാണ് ഇത് റോളുകൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനോ അല്ലെങ്കിൽ വ്യത്യസ്തമായ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യുന്നതിനോ എന്നെ അനുവദിക്കുന്നു. മറ്റുള്ളവർ.

ശിൽപ ഷെട്ടി കുന്ദ്ര, രാജ് കുന്ദ്ര

“എന്റെ കുടുംബമാണ് എന്റെ മുൻ‌ഗണന, അതിനെക്കുറിച്ച് എനിക്ക് വളരെ വ്യക്തതയുണ്ടായിരുന്നു. അതുകൊണ്ടാണ് ഞാൻ ശബ്ബത്തിനെടുത്തത്, സിനിമകൾ എല്ലായ്പ്പോഴും ഒരു പിൻസീറ്റ് നേടി. തെറ്റായ ഷെഡ്യൂളിനൊപ്പം, നിങ്ങൾ ദിവസങ്ങൾ ചെലവഴിക്കേണ്ട സമയങ്ങളുണ്ട് നിങ്ങളുടെ കുട്ടിയെ കാണാതെ തന്നെ. എന്നാൽ ഇപ്പോൾ എന്റെ മകൻ കൂടുതൽ സ്ഥിരതാമസമാക്കി വളർന്നതിനാൽ, ഞാൻ ഫാമിലി ഗ്രൗണ്ടിൽ അടുക്കിയിട്ടുണ്ടെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു, അതിനാലാണ് എനിക്ക് ഇപ്പോൾ ഇത് ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് എനിക്ക് തോന്നുന്നത്. നേരത്തെ, എനിക്ക് ഒരു നൽകണമെന്ന് എനിക്കറിയാം സിനിമകളിലേക്ക് പോകുക. ” (: അല്ല മിസ് ചെയ്യുക ‘കസൌതീ ജിംദഗീ കേ 2’ ഫെയിം സംസാരിക്കുന്നു പതിവും സന്ദീപ് സെജ്വല് കൂടി ബേബീസ് കുറിച്ച് പൂജ ബാനർജി )

നിലവിൽ, ലണ്ടനിലെ വ്യത്യസ്ത മാനസികാവസ്ഥകൾ നിറഞ്ഞ ശിൽ‌പയെയും അവളുടെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ഫീഡിനെയും ഞങ്ങൾ‌ പൂർണ്ണമായും സ്നേഹിക്കുന്നു!

കവറും ചിത്രങ്ങളും കടപ്പാട്: ശിൽ‌പ ഷെട്ടി കുന്ദ്ര

ആകർഷണീയമായ വാർത്തകൾ! ഇപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് ബോളിവുഡ് ഷാഡിസ് അപ്ലിക്കേഷൻ ഡ download ൺലോഡ് ചെയ്യാൻ കഴിയും, ഒരിക്കലും ഒരു സ്റ്റോറി നഷ്‌ടപ്പെടുത്തരുത്. അപ്ലിക്കേഷൻ നേടുക

ആകർഷണീയമായ വാർത്തകൾ! ഇപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് ബോളിവുഡ് ഷാഡിസ് അപ്ലിക്കേഷൻ ഡ download ൺലോഡ് ചെയ്യാൻ കഴിയും, ഒരിക്കലും ഒരു സ്റ്റോറി നഷ്‌ടപ്പെടുത്തരുത്. നിങ്ങളുടെ ഉപകരണം Android അല്ലെങ്കിൽ IOS (Apple) തിരഞ്ഞെടുക്കുക