സാംസങ് ഗാലക്‌സി മടക്ക പുനർരൂപകൽപ്പന പൂർത്തിയായി, വീണ്ടും സമാരംഭിക്കാൻ തയ്യാറാണ് – GSMArena.com വാർത്ത – GSMArena.com

സാംസങ് ഗാലക്‌സി മടക്ക പുനർരൂപകൽപ്പന പൂർത്തിയായി, വീണ്ടും സമാരംഭിക്കാൻ തയ്യാറാണ് – GSMArena.com വാർത്ത – GSMArena.com

രണ്ട് ദിവസം മുമ്പ് സാംസങിലെ മൊബൈൽ ബിസിനസ് ഡയറക്ടർ ഡിജെ കോ തന്റെ കമ്പനി ഗാലക്സി ഫോൾഡ് ലോഞ്ച് താറുമാറാക്കിയതായി സമ്മതിച്ചു , ഇത് ഒടുവിൽ ഫോണിന്റെ കാലതാമസത്തിന് കാരണമായി. ഇപ്പോൾ ബ്ലൂംബെർഗ് ഒരു റിപ്പോർട്ട് പോസ്റ്റുചെയ്തു, കമ്പനി പുനർ‌രൂപകൽപ്പനയിലൂടെയാണെന്ന് വെളിപ്പെടുത്തി. ഡിസ്‌പ്ലേ പ്രൊട്ടക്ടർ ഫിലിമിന്റെയും ഹിംഗിന്റെയും മെച്ചപ്പെടുത്തലുകൾ ഉണ്ടെന്ന് സുവോണുമായി ബന്ധമുള്ള ആളുകൾ വെളിപ്പെടുത്തി.

സെക്കൻഡ്-ജെൻ ഗാലക്സി മടക്ക പുനർരൂപകൽപ്പന പൂർത്തിയായി, വീണ്ടും സമാരംഭിക്കാൻ തയ്യാറാണ്

ഫിലിം സ്‌ക്രീനായിരുന്നു ഏറ്റവും വലിയ പ്രശ്‌നം, നിരവധി നിരൂപകർ ഒരു സ്‌ക്രീൻ പ്രൊട്ടക്‌ടറെ തെറ്റിദ്ധരിക്കുകയും ഫോൺ ഉപയോഗയോഗ്യമല്ലാതാക്കാൻ വേണ്ടി തൊലിയുരിക്കാൻ ശ്രമിക്കുകയും ചെയ്‌തു. രണ്ടാം തലമുറ ഗാലക്സി ഫോൾഡിൽ , ഉപകരണത്തിന്റെ പുറം ബെസലുകൾക്ക് കീഴിൽ ഫിലിം വലിച്ചുനീട്ടിയിരിക്കുന്നതിനാൽ നിങ്ങൾക്ക് ഇത് തൊലിയുരിക്കാനാവില്ല. ഡിസ്‌പ്ലേയ്‌ക്കും ഘടകങ്ങളിൽ നിന്നും അധിക പരിരക്ഷ നൽകുന്ന ഹിഞ്ച് ആയിരുന്നു മറ്റൊരു പ്രശ്നം.

കമ്പനി വിക്ഷേപണ തീയതി തീരുമാനിക്കുമ്പോൾ സാംസങ് ഉടൻ വിയറ്റ്നാമിലെ ഫാക്ടറിയിലേക്ക് ഷിപ്പിംഗ് ഘടകങ്ങൾ ആരംഭിക്കുമെന്ന് ബ്ലൂംബർഗ് പറയുന്നു. ഗാലക്സി നോട്ട് 10 സീരീസിന്റെ ഓഗസ്റ്റ് 7 ലോഞ്ചിൽ ഞങ്ങൾ പുനർരൂപകൽപ്പന ചെയ്ത ഫോൺ കാണുമെന്ന അഭ്യൂഹങ്ങൾ ഉണ്ട്, എന്നാൽ ഈ സമയത്ത് അത് സാധ്യതയില്ലെന്ന് തോന്നുന്നു.

ഇത് വ്യവസായത്തെ മാറ്റാൻ ബാധിക്കുന്ന ഒരു വലിയ ഉൽ‌പ്പന്നമാണ് (അതിന്റെ രണ്ടാമത്തെ ശ്രമത്തിൽ‌ മികച്ച ഭാഗ്യമുണ്ടെങ്കിൽ‌), സാംസങ് ഒരു പ്രത്യേക ഇവന്റ് സമർപ്പിക്കും.

ഉറവിടം