സാഹോ ഗാനം സൈക്കോ സയാൻ: ഈ പ്രഭാസ് നായകനായ ശ്രദ്ദ കപൂർ ഗ്ലാമർ നൽകുന്നു – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

സാഹോ ഗാനം സൈക്കോ സയാൻ: ഈ പ്രഭാസ് നായകനായ ശ്രദ്ദ കപൂർ ഗ്ലാമർ നൽകുന്നു – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

സാഹോയുടെ ആദ്യ ഗാനമായ സൈക്കോ സയാൻ എന്ന ചിത്രത്തിന് ശ്രദ്ധ കപൂർ ഒരു ടൺ ഗ്ലാമർ നൽകുന്നു. പാട്ടിന്റെ ആദ്യ ചിത്രങ്ങൾ അവളെ ഒരു ചെറിയ കറുത്ത വസ്ത്രത്തിൽ കാണിക്കുന്നു, ഡാൻസ് ഫ്ലോറിൽ തട്ടാൻ തയ്യാറാണ്.

ബാഹുബലി താരം പ്രഭാസ് നായകനായി അഭിനയിക്കുന്ന സാഹോ ഒരു ആക്ഷൻ ത്രില്ലറാണ്. ചിത്രത്തിലെ ആദ്യ ഗാനം ഒരു പെപ്പി ക്ലബ് നമ്പറായിരിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, അത് ഈ സീസണിലെ വലിയ വിജയമായിരിക്കും. ചിത്രം പരിശോധിക്കുക:

#Saaho പ്രമോഷനുകൾ എപ്പോൾ ആരംഭിക്കുമെന്ന് ആശ്ചര്യപ്പെട്ടു, കാരണം അതിന്റെ റിലീസ് ഒരു മാസം മാത്രം ശേഷിക്കുന്നു … ശരി, ആദ്യത്തെ ട്രാക്ക് – #PsychoSaiyaan – ഉടൻ പുറത്തിറങ്ങും … 15 ഓഗസ്റ്റ് 2019 റിലീസ്. # ൧൫ഔഗ്വിഥ്സഅഹൊ pic.twitter.com/ZHutI6Xaub

– താരൻ ആദർശ് (rantaran_adarsh) ജൂലൈ 3, 2019

ഗാന ഷോയിൽ നിന്ന് ഒരു നിമിഷം പോലും പ്രഭാസ് സംഗീതത്തിലേക്ക് വളരുന്നു. കറുത്ത ടി-ഷർട്ടും കറുത്ത ജാക്കറ്റും ധരിച്ചാണ് ഇയാൾ കാണപ്പെടുന്നത്.

ഇതും വായിക്കുക: ഭർത്താവ് നിക്ക് ജോനാസിനെക്കുറിച്ചും പ്രിയങ്ക ചോപ്രയെക്കുറിച്ചും: ‘അവരോട് വിചിത്രമായ ഉത്തരവാദിത്തമുണ്ട്, അതിൽ നിന്ന് ലഭിക്കുന്ന സുരക്ഷയും’

ചിത്രത്തിൽ, ധീരനായ ഒരു പോലീസുകാരന്റെ വേഷം ശ്രദ്ദയെ കാണുകയും ആരാധകർ ആവേശകരമായ അവതാരത്തിൽ സാക്ഷ്യം വഹിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. മഹേഷ് മഞ്ജരേക്കർ, ജാക്കി ഷ്രോഫ്, നീൽ നിതിൻ മുകേഷ്, മുരളി ശർമ്മ, ചങ്കി പാണ്ഡെ തുടങ്ങിയ അഭിനേതാക്കളും മുമ്പൊരിക്കലും കണ്ടിട്ടില്ലാത്ത അവതാരങ്ങളിൽ കാണും. ശ്രദ്ധയും പ്രഭാസും ആദ്യമായി ‘സാഹോ’യിൽ സ്‌ക്രീൻ പങ്കിടുന്നത് കാണും. ദക്ഷിണേന്ത്യൻ ചലച്ചിത്രമേഖലയിലും അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നു.

തെലുങ്ക്, തമിഴ്, ഹിന്ദി എന്നീ രാജ്യങ്ങളിൽ ഒരേസമയം രാജ്യത്തിനകത്തും പുറത്തും നിരവധി ചിത്രങ്ങൾ ചിത്രീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഈ വർഷം ഓഗസ്റ്റ് 15 സ്വാതന്ത്ര്യദിനത്തിൽ തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തും.

സുഷാന്ത് സിംഗ് രജ്പുത്തിനൊപ്പം കോളേജ് വിദ്യാർത്ഥിനിയുടെയും മധ്യവയസ്‌കയുടെയും ഇരട്ട വേഷങ്ങളിൽ ശ്രദ്ധയെ ചിചോറിൽ കാണാം. സ്ട്രീറ്റ് ഡാൻസറിൽ വരുൺ ധവാനൊപ്പം അഭിനയിക്കുന്നു. ശ്രദ്ധയുടെ കിറ്റിയിൽ ബാഗി 3 യും ഉണ്ട്.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് tshtshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ജൂലൈ 03, 2019 20:35 IST