സുസുക്കി ജിമ്മി ഗാനും വിറ്റാര കറ്റാന ലിമിറ്റഡ് പതിപ്പുകളും അനാച്ഛാദനം ചെയ്തു – GaadiWaadi.com

സുസുക്കി ജിമ്മി ഗാനും വിറ്റാര കറ്റാന ലിമിറ്റഡ് പതിപ്പുകളും അനാച്ഛാദനം ചെയ്തു – GaadiWaadi.com
Suzuki Vitara Katana 2

2019 ടൂറിൻ മോട്ടോർ ഷോയിൽ വെളിപ്പെടുത്തിയ പ്രത്യേക പതിപ്പ് സുസുക്കി ജിമ്മി ഗാനും വിറ്റാര കറ്റാനയും കാഴ്ചയിൽ ശ്രദ്ധേയമാണ്

ഇറ്റലിയിൽ നടന്ന 2019 ടൂറിൻ മോട്ടോർ ഷോയിൽ രണ്ട് പ്രത്യേക പതിപ്പുകൾ അനാച്ഛാദനം ചെയ്യാൻ സുസുക്കി അവസരം നേടി. ഒന്ന് ജിമ്മിയെയും മറ്റൊന്ന് വിറ്റാരയെയും അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ്. ജാപ്പനീസ് നിർമ്മാതാവിന്റെ കാറും ഇരുചക്ര വാഹന ഡിവിഷനുകളും ‘കറ്റാന’ നാമം ഗൗരവമായി കാണുന്നു, മാത്രമല്ല പരിമിതമായ റൺ വിറ്റാരയിൽ ഇത് വ്യത്യസ്തമല്ല.

കറ്റാന ജാപ്പനീസ് ഭാഷയിലെ വാളിനെ സൂചിപ്പിക്കുന്നു, കൂടാതെ ജി‌എസ്‌എക്സ്-എസ് 1000 യുമായി അടിവരകൾ പങ്കിടുന്ന ഒരു പ്രകടന ബൈക്കിനായി ഐതിഹാസിക നാമം INTERMOT 2018 ൽ പുനരുജ്ജീവിപ്പിച്ചു. സമീപകാലത്ത് , സ്വിഫ്റ്റ് ഹാച്ച്ബാക്കിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കി പരിമിതമായ പതിപ്പ് കറ്റാന പതിപ്പ് ഞങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് കാണിച്ചുതന്നു.

സ്റ്റൈലിംഗ് സമീപനത്തിന്റെ കാര്യത്തിൽ അവ പരസ്പരം സാമ്യമുണ്ടോ? അതെ, ഇരുണ്ട തീമും ചുവന്ന ഹൈലൈറ്റുകളും ഉപയോഗിച്ച്. സാധാരണ എസ്‌യുവിയുടെ ടോപ്പ്-സ്‌പെക്ക് ഓൾ ഗ്രിപ്പ് 4 ഡബ്ല്യുഡി വേരിയന്റിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ് സുസുക്കി വിറ്റാര കറ്റാന 1.4 ലിറ്റർ ബൂസ്റ്റർ ജെറ്റ് പെട്രോൾ എഞ്ചിൻ കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്, പരമാവധി 140 കുതിരശക്തി ഉത്പാദിപ്പിക്കും.

സുസുക്കി വിറ്റാര കറ്റാന 5

പെയിന്റ് സ്കീമിനെ ഗ്രേ ലണ്ടൻ എന്നാണ് സുസുക്കി വിളിക്കുന്നത്. എസ്‌യുവിയ്ക്ക് ഒരു അധിക മാനം ചേർക്കാൻ കറുത്ത മേൽക്കൂര ഘടിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു. കോൺട്രാസ്റ്റ് റെഡ് ഹൈലൈറ്റുകൾ സാറ്റിൻ ബ്ലാക്ക് അലോയ് വീലുകൾക്കും ചെറുതായി പുകവലിച്ച ഹെഡ്‌ലാമ്പുകൾക്കും പൂരകമാണ്. സ്തംഭങ്ങളും ചിറകുള്ള കണ്ണാടികളും കറുത്ത നിറത്തിൽ പൂർത്തിയാകുമ്പോൾ ഫ്രണ്ട് ഫാസിയയ്ക്ക് കറുത്ത ഗ്രിൽ സ്ലേറ്റുകൾ ലഭിക്കുന്നു.

അൽകന്റാര ഉൾപ്പെടുത്തലുകൾ ഫീച്ചർ ചെയ്യുന്നതിനൊപ്പം ഇരുണ്ട തീമിനൊപ്പം ഇന്റീരിയർ തുടരുന്നു. സാൻഫി എന്ന ട്യൂണിംഗ് സ്ഥാപനമാണ് ‘ഗാൻ’ എന്ന് പേരിട്ടിരിക്കുന്ന പ്രത്യേക പതിപ്പ് സുസുക്കി ജിമ്മി പരിഷ്‌ക്കരിച്ചത്. പുതിയ സ്പ്രിംഗുകൾ, ഗ്രീൻ പെയിന്റ് ഷോക്കുകൾ, പാൻ‌ഹാർഡ് ബാറുകൾ എന്നിവയുടെ ഗൺ കടപ്പാട് അനുസരിച്ച് സാധാരണ ചെറിയ ഓഫ്-റോഡറിന് അതിന്റെ ഗ്ര cle ണ്ട് ക്ലിയറൻസ് 100 മില്ലീമീറ്റർ വർദ്ധിച്ചു.

സുസുക്കി ജിമ്മി ഗാൻ

ബമ്പറുകളും സ്ക്വയർ വീൽ ആർച്ചുകളും ചാരനിറത്തിലായിരിക്കുമ്പോൾ പുറം സ്പോർട്സ് ബ്ലാക്ക് ബോഡി കളർ. ഉറപ്പുള്ള ട്രാൻസ്മിഷൻ ഷാഫ്റ്റുകൾ, 30 എംഎം വീൽ സ്പേസറുകൾ, വലിയ 235/75 ഓഫ് റോഡ് ടയറുകൾ, അകത്തും പുറത്തും ചുവന്ന ആക്സന്റുകൾ, ലൈറ്റ് ആന്ത്രാസൈറ്റ് ഗ്രേയിൽ പൂർത്തിയായ ലാറ്ററൽ സ്റ്റോൺ ഗാർഡ്, കേബിൾ ഹോൾഡർ, വേർപെടുത്താവുന്ന ആന്റി-റോൾ ബാർ എന്നിവയും സുസുക്കി ജിമ്മി ഗാനിൽ ലഭ്യമാണ്. ഇഷ്‌ടാനുസൃതമാക്കിയ സവിശേഷതകൾ.