സ്‌പൈഡർ മാൻ: ഫോം ഫോർ ഹോം അവഞ്ചേഴ്‌സിലെ അഞ്ചുവർഷത്തെ കുതിപ്പിന് വെളിച്ചം വീശുന്നു: എൻഡ്‌ഗെയിം; ഉള്ളിലുള്ള വിശദാംശങ്ങൾ – പിങ്ക്വില്ല

സ്‌പൈഡർ മാൻ: ഫോം ഫോർ ഹോം അവഞ്ചേഴ്‌സിലെ അഞ്ചുവർഷത്തെ കുതിപ്പിന് വെളിച്ചം വീശുന്നു: എൻഡ്‌ഗെയിം; ഉള്ളിലുള്ള വിശദാംശങ്ങൾ – പിങ്ക്വില്ല

സ്‌പൈഡർ-മാൻ: പുന ored സ്ഥാപിച്ച പ്രപഞ്ചത്തിലെ ആളുകൾക്ക് അഞ്ച് വർഷം നഷ്ടമായെന്നും അവർ ഇല്ലാതാകുമ്പോൾ ലോകം ഒരു വിധത്തിൽ മാറിയെന്നും അറിയിക്കാൻ ഫാർ ഫ്രം ഹോം ശ്രമിക്കുന്നു.

താനോസ്, മാഡ് ടൈറ്റൻ പ്രപഞ്ചത്തിലെ ജനസംഖ്യയുടെ പകുതിയും അവഞ്ചേഴ്സ്: ഇൻഫിനിറ്റി വാർ അവസാനിക്കുന്നതിലേക്ക് വിരൽ കൊണ്ട് നീക്കി. ആളുകൾ മാത്രമല്ല, മാർവൽ സിനിമാറ്റിക് യൂണിവേഴ്സിന്റെ പകുതിയും കുറച്ച് നിമിഷങ്ങൾക്കുള്ളിൽ ഒഴുകിപ്പോയി. സ്‌പൈഡർ മാൻ: അവഞ്ചേഴ്‌സ്: എൻഡ് ഗെയിം എന്നതിലെ മാരകമായ പ്രവർത്തിയെ അവഞ്ചേഴ്‌സ് മാറ്റിമറിച്ചുവെന്ന് സ്ഥിരീകരണത്തിൽ ഫാർ ഫ്രം ഹോം പറയുന്നു: എൻഡ് ഗെയിം, ശേഷമുള്ള ഫലങ്ങൾ അത്ര വേഗത്തിൽ പോകില്ല. അവഞ്ചേഴ്സ്: താനോസ് സ്നാപ്പ് ചെയ്തതിനുശേഷം അപ്രത്യക്ഷരായ ആളുകളെ തിരികെ കൊണ്ടുവരുന്നതിലൂടെ ആരാധകരുടെ മനസ്സിൽ പതിഞ്ഞ ചോദ്യത്തിന് എൻ‌ഡ്‌ഗെയിം ഉത്തരം നൽകി. ആളുകൾ‌ ലോകത്തിലേക്ക്‌ മടങ്ങിയെത്തി, പക്ഷേ അവർ‌ ഉപേക്ഷിച്ച സ്ഥലത്ത്‌ നിന്നും വളരെ വ്യത്യസ്തമായിരുന്നു.

പോൾ റൂഡിന്റെ ആന്റ്-മാൻ മടങ്ങിയെത്തി, തന്റെ കൊച്ചു മകളെ എല്ലാവരും ക teen മാരക്കാരനായി വളർന്നു. ജെറമി റെന്നേഴ്സ് കളിച്ച ഹോക്കിക്ക് അഞ്ച് വർഷമായി കുടുംബത്തിൽ നിന്ന് വേർപിരിഞ്ഞു. അവശേഷിക്കുന്ന ലോകത്തിലെ തിന്മയോട് പോരാടുന്നതിലൂടെ അദ്ദേഹം സ്വയം തിരക്കിലായിരുന്നു. കാണാതായ ജനസംഖ്യ തിരിച്ചുപിടിക്കാനും താനോസ് വരുത്തിയ നാശനഷ്ടങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കാനും ഉപയോഗിച്ച തന്ത്രങ്ങളിലാണ് എൻഡ് ഗെയിം പ്രധാനമായും ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിച്ചത്.

സ്‌പൈഡർ-മാൻ: പുന ored സ്ഥാപിച്ച പ്രപഞ്ചത്തിലെ ആളുകൾക്ക് അഞ്ച് വർഷം നഷ്ടമായെന്നും അവർ ഇല്ലാതാകുമ്പോൾ ലോകം ഒരു വിധത്തിൽ മാറിയെന്നും അറിയിക്കാൻ ഫാർ ഫ്രം ഹോം ശ്രമിക്കുന്നു. താനോസ് ‘ബ്ലിപ്പ്’ എന്നും അറിയപ്പെടുന്ന സ്നാപ്പ് സമൂഹത്തിൽ വളരെയധികം കുഴപ്പങ്ങൾക്ക് കാരണമായി. ഇൻഫിനിറ്റി യുദ്ധത്തിനുശേഷം പ്രപഞ്ചത്തിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന എല്ലാവരും അപ്രത്യക്ഷരായവരെക്കാൾ അഞ്ച് വർഷം മുന്നിലാണ്.

(ALSO READ: സ്പൈഡർ മാൻ: എം‌സി‌യു സിനിമകളിലെ വൈവിധ്യത്തെക്കുറിച്ച് പറയാൻ ഹോം സ്റ്റാർ താരം ടോം ഹോളണ്ടിന് ഇത് ഉണ്ട് )