അതിരാവിലെ വ്യായാമമുറകൾ ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കാൻ ഏറ്റവും മികച്ചത് – ഏഷ്യൻ യുഗം

അതിരാവിലെ വ്യായാമമുറകൾ ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കാൻ ഏറ്റവും മികച്ചത് – ഏഷ്യൻ യുഗം

ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കാൻ പ്രധാന വ്യായാമ സമയം.

വാഷിംഗ്ടൺ: ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കാൻ ശ്രമിക്കുമ്പോൾ, വ്യായാമത്തിന്റെ സമയം ഒരു പ്രധാന പങ്ക് വഹിക്കുന്നു, സമീപകാല കണ്ടെത്തലുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കുന്നതും വിജയകരമായി മിതമായ തീവ്രതയുള്ള ശാരീരിക പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ ഏർപ്പെടുന്നതുമായ 375 മുതിർന്നവരെക്കുറിച്ചുള്ള ഒരു പഠനത്തിൽ, മിക്കവരും അവർ വ്യായാമം ചെയ്ത ദിവസത്തിലെ സ്ഥിരത റിപ്പോർട്ടുചെയ്‌തു, അതിരാവിലെ ഏറ്റവും സാധാരണ സമയമാണ്.

രാവിലെയും ഉച്ചയ്ക്കും വൈകുന്നേരവും ആളുകൾ സ്ഥിരമായി വ്യായാമം ചെയ്യുന്നുണ്ടോ എന്നത് പരിഗണിക്കാതെ, ശാരീരിക പ്രവർത്തനങ്ങളുടെ സമയക്രമത്തിൽ സ്ഥിരത പുലർത്തുന്നത് ഉയർന്ന ശാരീരിക പ്രവർത്തന നിലകളുമായി ബന്ധപ്പെട്ടിരിക്കുന്നുവെന്നും പഠനം കണ്ടെത്തി.

അമിതവണ്ണത്തിന്റെ ജേണലിലാണ് കണ്ടെത്തലുകൾ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്.

“ആസൂത്രിതവും ഘടനാപരവുമായ ശാരീരിക പ്രവർത്തനങ്ങൾ നടത്തുന്ന ദിവസത്തിൽ സ്ഥിരത പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നത് വ്യക്തികളെ ഉയർന്ന തോതിലുള്ള ശാരീരിക പ്രവർത്തനങ്ങൾ നേടാനും നിലനിർത്താനും സഹായിക്കുമോ എന്ന് നിർണ്ണയിക്കാൻ ഭാവിയിലെ പരീക്ഷണ ഗവേഷണത്തിന് ഞങ്ങളുടെ കണ്ടെത്തലുകൾ ആവശ്യമാണ്,” മുതിർന്ന എഴുത്തുകാരൻ ഡേൽ ബോണ്ട് പറഞ്ഞു.

അവസാനം