അഫ്ഗാനിസ്ഥാൻ vs വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് ലൈവ് സ്കോർ, ഐസിസി ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പ് 2019 മത്സരം: ഇരു ടീമുകളും അഭിമാനത്തിനായി കളിക്കാൻ നോക്കുന്നു – ഫസ്റ്റ്പോസ്റ്റ്

അഫ്ഗാനിസ്ഥാൻ vs വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് ലൈവ് സ്കോർ, ഐസിസി ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പ് 2019 മത്സരം: ഇരു ടീമുകളും അഭിമാനത്തിനായി കളിക്കാൻ നോക്കുന്നു – ഫസ്റ്റ്പോസ്റ്റ്

അഫ്ഗാനിസ്ഥാൻ vs വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് ലൈവ് സ്കോർ, ഐസിസി ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പ് 2019 മാച്ച് അപ്‌ഡേറ്റുകൾ: സിംഗിൾസ്, ഡബിൾസ് കളിക്കാൻ വിൻ‌ഡീസ് മടങ്ങി. സ്‌ട്രൈക്ക് നിലനിർത്തുന്നതിനായി ഹോപ്പ് ലോംഗ് ഓണിലേക്ക് മറ്റൊന്ന് എടുക്കുന്നതിന് മുമ്പ് ലൂയിസ് ഒരു ഡ്രോപ്പ് ഷോട്ട് വൈഡ് കവറിലേക്ക് ശേഖരിക്കുന്നു. ഡ്രിങ്ക്സ് ബ്രേക്ക് എടുത്തു.

പ്രിവ്യൂ: ഇരു ടീമുകളും സെമി ഫൈനൽ മൽസരത്തിൽ നിന്ന് പുറത്തായതോടെ അഹങ്കാരം പുന restore സ്ഥാപിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിനെതിരായ ലോകകപ്പിൽ കന്നി വിജയത്തിനായി തിരച്ചിൽ തുടരുമ്പോൾ അഫ്ഗാനിസ്ഥാന് മാനസിക നേട്ടമുണ്ടാകും.

കഴിഞ്ഞ വർഷം ഹരാരെയിൽ നടന്ന ലോകകപ്പ് യോഗ്യതാ റ in ണ്ടിൽ ക്രിസ് ഗെയ്ൽ, കാർലോസ് ബ്രാത്‌വൈറ്റ്, ഷായ് ഹോപ്പ് തുടങ്ങിയ പവർ എഡിറ്റർമാർ ഉൾപ്പെടുന്ന ഒരു താരനിര പശ്ചിമ ഇന്ത്യൻ ടീമിനെ അഫ്ഗാനിസ്ഥാൻ പരാജയപ്പെടുത്തി.

ഇപ്പോൾ ലോകകപ്പിലെ ചില വലിയ ടീമുകൾക്കെതിരായ മികച്ച പ്രകടനത്തിലൂടെ, യുദ്ധത്തിൽ തകർന്ന രാഷ്ട്രം വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിനെതിരായ അവസരങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കും.

അഫ്ഗാനിസ്ഥാനെയും വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിനെയും സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, ടൂർണമെന്റ് ഇതുവരെ അടുത്തിരിക്കുന്ന ഒരു കേസാണ്.

ടൂർണമെന്റിനിടെ ഇന്ത്യയ്ക്കും പാകിസ്ഥാനും ശ്രീലങ്കയ്ക്കും അവരുടെ പണത്തിന് ഒരു റൺ നൽകി ഹെവി‌വെയ്റ്റ്സ് ഇന്ത്യ, പാകിസ്ഥാൻ, ശ്രീലങ്ക എന്നിവയ്ക്ക് ഓട്ടം നൽകി. മുഹമ്മദ് നബി, മുജീബ് ഉർ റഹ്മാൻ, റാഷിദ് ഖാൻ എന്നിവരെ അഭിമാനിക്കുന്ന അഫ്ഗാൻ ബ bow ളിംഗ് ആക്രമണത്തിനെതിരെ മൂന്ന് ടീമുകളും പോരാടി.

വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിനെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം തിങ്കളാഴ്ച ശ്രീലങ്കയ്‌ക്കെതിരായ മൂന്നാം വലിയ തലയോട്ടിക്ക് സമീപം മൂന്നാം തവണയും ഇത് ഹൃദയാഘാതമായിരുന്നു. നിലവിലെ ചാമ്പ്യന്മാരായ ഓസ്‌ട്രേലിയയെ തോൽപ്പിക്കാനുള്ള സാധ്യത അവർ നേരത്തെ തന്നെ നശിപ്പിച്ചിരുന്നു. ന്യൂസിലൻഡിനെതിരായ മത്സരത്തിൽ വിജയിച്ച സിക്‌സറാകാൻ സാധ്യത കുറവായിരുന്നു കാർലോസ് ബ്രാത്‌വൈറ്റ്.

ശ്രീലങ്കയോട് പരാജയപ്പെട്ടതിന് ശേഷം വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് ക്യാപ്റ്റൻ ജേസൺ ഹോൾഡർ പറഞ്ഞു, “നിരവധി ഘട്ടങ്ങളിൽ ഇത്രയും അടുത്ത് വരുന്നത് നിരാശാജനകമാണ്.

സെമി ഫൈനലിൽ ഇരു ടീമുകളും തമ്മിൽ തർക്കമില്ല, പോയിന്റ് പട്ടികയിൽ അഫ്ഗാനിസ്ഥാനും വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസും അവസാന സ്ഥാനത്ത്.

1975 ലും 1979 ലും നടന്ന ആദ്യ രണ്ട് ലോകകപ്പുകളിൽ വിജയികളായ വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് ടൂർണമെന്റിൽ തുടർച്ചയായ ഏഴ് തോൽവികൾ നേരിട്ടു.

അവരുടെ അവസാന മത്സരത്തിലെ ഒരു വിജയം വലിയ വേദിയിൽ നിന്ന് പുറത്തുകടക്കാനുള്ള ഒരു നല്ല മാർഗമായിരിക്കും.

അഫ്ഗാനിസ്ഥാൻ ക്യാപ്റ്റൻ ഗുൽബാദിൻ നായിബ് തന്റെ സൈന്യത്തെ വീണ്ടും മാർഷൽ ചെയ്യും. നാട്ടിലേക്ക് മടങ്ങുന്നതിന് മുമ്പ് തന്റെ സ്പിന്നർമാർ അവരുടെ മാജിക്ക് നെയ്തെടുക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

പൂർണ്ണ ടീം സ്ക്വാഡുകൾ:

വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് ടീം കളിക്കാർ : ക്രിസ് ഗെയ്ൽ , എവിൻ ലൂയിസ് , ഡാരൻ ബ്രാവോ , ഷിമ്രോൺ ഹെറ്റ്മിയർ , നിക്കോളാസ് പൂരൻ ( ), ആഷ്‌ലി നഴ്‌സ് , ആൻഡ്രെ റസ്സൽ , ജേസൺ ഹോൾഡർ (സി), കാർലോസ് ബ്രാത്‌വൈറ്റ് , ഷായ് ഹോപ്പ് , ഫാബിയൻ അല്ലൻ , കെമാർ റോച്ച് , ഓഷാൻ തോമസ് , ഷാനൻ ഗബ്രിയേൽ , ഷെൽഡൻ കോട്രെൽ .

അഫ്ഗാനിസ്ഥാൻ ടീം കളിക്കാർ: മുഹമ്മദ് ഷഹ്സാദ് (വിക്കറ്റ് കീപ്പർ), ഹജ്രതുല്ലഹ് ജജൈ , റഹ്മത്ത് ഷാ , ഹശ്മതുല്ലഹ് ശഹിദി , അസ്ഗർ അഫ്ഗാൻ , മുഹമ്മദ് നബി , നജീബുള്ള അഫ്ഗാനിസ്ഥാനെതിരേയുള്ള , ഗുല്ബദിന് നായിബ് (സി), റാഷിദ് ഖാൻ , ദവ്ലത് അഫ്ഗാനിസ്ഥാനെതിരേയുള്ള , മുജീബ് ഉർ റഹ്മാൻ , നൂർ അലി അഫ്ഗാനിസ്ഥാനെതിരേയുള്ള , സമിഉല്ലഹ് ശെന്വരി , അഫ്താബ് ആലം , ഹമീദ് ഹസ്സൻ .

ഐസിസി ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പ് 2019 ൽ നിന്നുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ എല്ലാ വാർത്തകൾക്കും അഭിപ്രായങ്ങൾക്കും വിശകലനങ്ങൾക്കും ഇവിടെ ക്ലിക്കുചെയ്യുക

അപ്‌ഡേറ്റുചെയ്‌ത തീയതി: ജൂലൈ 04, 2019