കാണുക: വിരാട് കോഹ്ലി ക്രാഷുകൾ കെ.എൽ. രാഹുൽ ചാഹൽ ടിവി അഭിമുഖം, ചിരി കടക്കുമ്പോൾ .ഈ – എൻഡിടിവി സ്പോർട്സ്

കാണുക: വിരാട് കോഹ്ലി ക്രാഷുകൾ കെ.എൽ. രാഹുൽ ചാഹൽ ടിവി അഭിമുഖം, ചിരി കടക്കുമ്പോൾ .ഈ – എൻഡിടിവി സ്പോർട്സ്
Watch: Virat Kohli Crashes KL Rahul

എട്ട് മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് ആറ് വിജയങ്ങളുമായി വിരാട് കോഹ്‌ലി ഇന്ത്യയെ ലോകകപ്പ് സെമി ഫൈനലിലേക്ക് നയിച്ചു. © ട്വിറ്റർ

ഇന്ത്യൻ ടീമംഗങ്ങളായ കെ‌എൽ‌ രാഹുലും യു‌വേന്ദ്ര ചഹാലും തമ്മിലുള്ള അഭിമുഖം തകർന്നതായി കണ്ടതിനെ തുടർന്ന് വിരാട് കോഹ്‌ലി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിന്ന് പിരിഞ്ഞു. ബുധനാഴ്ച ബിസിസിഐ ട്വീറ്റ് ചെയ്ത വീഡിയോയിൽ യു‌വേന്ദ്ര ചഹാൽ കെ‌എൽ രാഹുലിനെ ‘ചഹൽ ടിവിക്കായി’ അഭിമുഖം നടത്തുമ്പോൾ പ്രത്യേകമായി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു . സ്പിന്നറുമായുള്ള ഉല്ലാസ കൈമാറ്റത്തെത്തുടർന്ന് വിരാട് കോഹ്‌ലി ഒരു രസകരമായ മുഖഭാവത്തോടെ സൈൻ ഓഫ് ചെയ്യുന്നതിനുമുമ്പ് ചിരിച്ചു. “uzuzi_chahal & l klrahul11 ക്യാപ്റ്റനായി എഡ്ജ്ബാസ്റ്റൺ ജയം തിരിച്ചുപിടിക്കുക @imVkohli ഞങ്ങളുടെ ഏറ്റവും പുതിയ എപ്പിസോഡ് ചഹൽ ടിവിയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നു,” ബിസിസിഐ വീഡിയോയ്ക്ക് അടിക്കുറിപ്പ് നൽകി.

സ്പെഷ്യൽ: uzuzi_chahal & l klrahul11 ക്യാപ്റ്റനായി എഡ്ജ്ബാസ്റ്റൺ ജയം @imVkohli ഞങ്ങളുടെ ഏറ്റവും പുതിയ എപ്പിസോഡ് ചഹൽ ടിവിയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നു – aj രാജാൽ അറോറ

മുഴുവൻ എപ്പിസോഡും ഇവിടെ കാണുക https://t.co/um1un876qA pic.twitter.com/w4bAphSGZ5

– ബിസിസിഐ (@ ബിസിസിഐ) ജൂലൈ 4, 2019

വീഡിയോയിൽ ചഹാൽ പറയുന്നത് കേട്ടിട്ടുണ്ട്: “പുരി കോഷിഷ് കർ റഹേ ഹായ് ചഹൽ ടിവി മി ഗുസ്നെ കി. മെയിൻ നെ ഇൻ ഗുസ്സ ലിയ ഫിർ ഭി”, കോഹ്‌ലിയിലേക്ക് വിവർത്തനം ചെയ്യുന്നത് ചഹൽ ടിവിയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടാൻ പരമാവധി ശ്രമിക്കുന്നു.

ഇന്ത്യൻ ക്യാപ്റ്റൻ മറുപടി പറഞ്ഞു, “മുജെ ആന നഹി ഹായ്, മുജെ ഇസ്നെ (രാഹുൽ) ബുലായ താ”. (എനിക്ക് വരാൻ ആഗ്രഹമില്ല, രാഹുൽ എന്നെ വിളിച്ചിരുന്നു).

തന്റെ ടോക്ക് ഷോയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടാൻ കോഹ്‌ലി അസ്വസ്ഥനാണെന്ന് ചഹാൽ പറഞ്ഞു. “യെ സ്കീം ഹായ് ചഹാൽ ടിവി മെയിൻ ആനെ കി. കൈസി തഡാപ് ഹോതി ഹായ് ലോഗോ കോ ചഹൽ ടിവി പെ അനെ കി (ഇത് ചഹാൽ ടിവിയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടാനുള്ള ഒരു പദ്ധതിയാണ്. ആളുകൾ ചഹൽ ടിവിയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടാൻ എത്രമാത്രം ആഗ്രഹിക്കുന്നു),” അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

ബർമിംഗ്ഹാമിലെ എഡ്ജ്ബാസ്റ്റണിൽ ചൊവ്വാഴ്ച ഇന്ത്യ 28 റൺസിന് ബംഗ്ലാദേശിനെ പരാജയപ്പെടുത്തി ലോകകപ്പ് സെമി ഫൈനലിന് യോഗ്യത നേടി.

ഒരു ലോകകപ്പിൽ ആദ്യമായി ടീമിനെ നയിക്കുന്ന കോഹ്‌ലിയുടെ ക്യാപ്റ്റൻസിയിൽ, ന്യൂസിലൻഡിനെതിരായ ഒരു മത്സരമടക്കം എട്ട് മത്സരങ്ങളിൽ ആറെണ്ണത്തിലും ഇന്ത്യ വിജയിച്ചു.

നിലവിലെ ചാമ്പ്യന്മാരായ ഓസ്‌ട്രേലിയയെക്കാൾ ഒരു പോയിന്റ് മാത്രം പിന്നിൽ ഇന്ത്യയാണ് പോയിന്റ് പട്ടികയിൽ രണ്ടാം സ്ഥാനത്ത്. ഇന്ത്യയ്ക്കും ഓസ്‌ട്രേലിയയ്ക്കും ലീഗ് ഘട്ടത്തിൽ അവസാനമായി ഒരു മത്സരം ഉണ്ട്, അത് അവരുടെ അവസാന സ്ഥാനം തീരുമാനിക്കും.

മികച്ച നെറ്റ് റൺ നിരക്ക് കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന ന്യൂസിലാന്റിലോ പാകിസ്ഥാനിലോ നാലാം സ്ഥാനത്തെത്തുന്ന ടീമിനെ ടേബിൾ ടോപ്പർമാർ ഏറ്റെടുക്കും. ആദ്യ സെമി ഫൈനൽ മത്സരം ചൊവ്വാഴ്ച മാഞ്ചസ്റ്ററിലെ ഓൾഡ് ട്രാഫോർഡിൽ നടക്കും.

അതേസമയം, ആതിഥേയരായ ഇംഗ്ലണ്ട് മൂന്നാം സ്ഥാനം കരസ്ഥമാക്കി . ജൂൺ 11 ന് ബർമിംഗ്ഹാമിലെ എഡ്ജ്ബാസ്റ്റണിൽ നടക്കുന്ന രണ്ടാം സെമിയിൽ ഓസ്ട്രേലിയയോ ഇന്ത്യയോ നേരിടും .

1983 ലും 2011 ലും ഇന്ത്യ രണ്ടുതവണ ലോകകപ്പ് നേടി, ഇപ്പോൾ കോഹ്‌ലിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ സമതുലിതമായ ടീമിനൊപ്പം മൂന്നാമനായി .