കാൻസർ രോഗബാധിതനായി ഒരു വർഷത്തിനുശേഷം സോണാലി ബെന്ദ്രെ ശക്തമായ ഒരു പോസ്റ്റ് പങ്കിടുന്നു; PIC – PINKVILLA കാണുക

കാൻസർ രോഗബാധിതനായി ഒരു വർഷത്തിനുശേഷം സോണാലി ബെന്ദ്രെ ശക്തമായ ഒരു പോസ്റ്റ് പങ്കിടുന്നു; PIC – PINKVILLA കാണുക

ക്യാൻസർ രോഗബാധിതനായി ഒരു വർഷത്തിനുശേഷം, ബോളിവുഡ് നടി സോനാലി ബെന്ദ്രെ തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ശക്തമായ ഒരു പോസ്റ്റ് പങ്കിടാൻ പോകുന്നു, അതിലൂടെ കടന്നുപോകാൻ സഹായിച്ചതിന് ആരാധകർക്ക് നന്ദി

ഹിന്ദി ചലച്ചിത്രമേഖലയിൽ അറിയപ്പെടുന്ന പേരാണ് സോനാലി ബെന്ദ്രെ. മോഡലായി ആരംഭിച്ചതിന് ശേഷം നിത്യഹരിത സുന്ദരി ബോളിവുഡിൽ 19-ാം വയസ്സിൽ ഗോവിന്ദയ്ക്കും ശിൽപ ഷെട്ടിക്കുമൊപ്പം ആഗ് എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ യാത്ര ആരംഭിച്ചു. ബി-ട in ണിലെ ഏറ്റവും സുന്ദരമായ മുഖങ്ങളിലൊന്നായ അവളെ ഒരു പുതുമുഖം എന്ന നിലയിൽ ടാഗുചെയ്‌തു. ഷാരൂഖ് ഖാനൊപ്പം ഇംഗ്ലീഷ് ബാബു ദേശി മെം, ആമിർ ഖാനൊപ്പം സർഫറോഷ്, സൽമാൻ ഖാനൊപ്പം ഹം സാത്ത് സാത്ത് ഹെയ്ൻ, ഗോവിന്ദയ്‌ക്കൊപ്പം ജിസ് ദേശ് മെയിൻ ഗംഗാ റെഹ്ത ഹെയ്ൻ തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളിലൂടെ പ്രേക്ഷകരെ രസിപ്പിച്ചു.

കഴിഞ്ഞ വർഷം സോണാലിക്ക് ഉയർന്ന ഗ്രേഡ് അർബുദം കണ്ടെത്തിയിരുന്നു. ദു sad ഖകരമായ വാർത്ത ആരാധകരുമായും അനുയായികളുമായും പങ്കിടാൻ നടി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ എത്തിയിരുന്നു. രോഗവുമായി പോരാടുന്ന തന്റെ യാത്ര മുഴുവൻ പങ്കുവെച്ച അവർ ഒരു റോൾ മോഡലായി, നിരവധി ആളുകളുടെ കരുത്തിന്റെയും നിശ്ചയദാർ of ്യത്തിന്റെയും ചിത്രം. ഒരിക്കലും വിട്ടുപോകാത്ത സോനാലിയുടെ ഭർത്താവ് ഗോൾഡി ബെൽ, മകൻ രൺവീർ എന്നിവർക്കൊപ്പം നടിക്ക് ബോളിവുഡ് താരങ്ങളിൽ പിന്തുണ ലഭിച്ചു. ആരാധകരും അവളുടെ ആരോഗ്യത്തിനായി പ്രാർത്ഥിച്ചു. ന്യൂയോർക്കിലെ ചികിത്സയിലൂടെ കടന്നുപോയ സോനാലി അതിജീവിച്ചയാളായി ഇന്ത്യയിലേക്ക് മടങ്ങി.

ഹൃദയാഘാതകരമായ വാർത്തകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ അക്കൗണ്ടിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്ത് ഒരു വർഷമായി. ഇന്ന്, തന്റെ യുദ്ധത്തിലേക്ക് തിരിഞ്ഞുനോക്കുമ്പോൾ, യാത്രയിലുടനീളം തന്നെ പിന്തുണച്ചതിന് കുടുംബത്തിനും ആരാധകർക്കും നന്ദി അറിയിച്ചുകൊണ്ട് സോനാലി ശക്തമായ ഒരു പോസ്റ്റ് പങ്കിട്ടു. അടിക്കുറിപ്പ് ഇപ്രകാരമാണ്: “നിങ്ങളുടെ വേദനയിലൂടെ ശക്തമായി തുടരുക, അതിൽ നിന്ന് പൂക്കൾ വളർത്തുക, നിങ്ങൾ എന്നെ സഹായിച്ചിട്ടുണ്ട്, എന്നിൽ നിന്ന് പൂക്കൾ വളർത്തുക, മനോഹരമായി, അപകടകരമായി, ഉച്ചത്തിൽ, മൃദുവായി പൂക്കുക, എന്നിരുന്നാലും നിങ്ങൾക്ക് പൂവിടേണ്ടതുണ്ട്.” അവൾ കൂട്ടിച്ചേർത്തു : “ഇത് ഒരു വർഷമായി … നിങ്ങൾ എല്ലാവരും എത്രമാത്രം ഉപകരണമായിരുന്നെന്ന് എനിക്ക് പറയാൻ കഴിയില്ല … ഇതിലൂടെ കടന്നുപോകാൻ എന്നെ സഹായിച്ചതിനും #SwitchOnTheSunshine #Gratitude #BeFearless #OneDayAtATime #MyNewNormal എന്നെ സഹായിച്ചതിനും നന്ദി.”

പ്രചോദനത്തിന് കൂടുതൽ ശക്തി, പോരാളി! നീ പെൺകുട്ടി.