'ഘർ കാ ബച്ച' അർജുൻ കപൂറും 'ലവ്‌ലി' മലൈക അറോറയും ന്യൂയോർക്കിലെ ish ഷിയെയും നീതു കപൂറിനെയും സന്ദർശിക്കുക. Pic – NDTV വാർത്തകൾ കാണുക

'ഘർ കാ ബച്ച' അർജുൻ കപൂറും 'ലവ്‌ലി' മലൈക അറോറയും ന്യൂയോർക്കിലെ ish ഷിയെയും നീതു കപൂറിനെയും സന്ദർശിക്കുക. Pic – NDTV വാർത്തകൾ കാണുക
ന്യൂ ഡെൽഹി:

നിലവിൽ ന്യൂയോർക്കിൽ ഒരു അവധിക്കാലത്ത് കഴിയുന്ന മലൈക അറോറയും അർജുൻ കപൂറും അവരുടെ ഷെഡ്യൂളുകളിൽ നിന്ന് കുറച്ചുനേരം സഞ്ചരിച്ച് ish ഷി കപൂറിനെയും നീതു കപൂറിനെയും കണ്ടുമുട്ടി. വ്യാഴാഴ്ച വൈകുന്നേരം റിഷി കപൂർ അവരുടെ ട്വിറ്റർ പ്രൊഫൈലിൽ അവരുടെ മീറ്റിംഗിൽ നിന്നുള്ള ഒരു സ്‌നിപ്പെറ്റ് പങ്കിട്ടു. ചിത്രത്തിൽ, ക്വാർട്ടറ്റ് സന്തോഷത്തോടെ ക്യാമറയ്ക്ക് വേണ്ടി പോസ് ചെയ്യുന്നത് കാണാം. ദമ്പതികൾക്ക് ആതിഥേയത്വം വഹിച്ചതിൽ സന്തോഷമുണ്ടായ ish ഷി കപൂർ, അവരെ ഒഴിവാക്കിയതിന് നന്ദി പറഞ്ഞു. “ വന്നതിന് മലൈകയ്ക്കും അർജുനനും നന്ദി,” ish ഷി കപൂർ എഴുതി. 66 കാരനായ താരം തന്റെ ട്വീറ്റിനൊപ്പം (ഞങ്ങൾ ess ഹിക്കുന്നത് ഒരു തമാശയാണ്) എഴുതി: “നിങ്ങൾക്ക് റോക്കറ്റ്മാനും റെഡ് ഫാമിൽ ഉച്ചഭക്ഷണവും കാണാമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.”

കുറച്ച് മിനിറ്റിനുശേഷം, നീതു കപ്ലൂർ തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പ്രൊഫൈലിൽ ഇതേ ചിത്രം പങ്കുവെച്ചു, അവൾ എഴുതി: “ഞങ്ങളുടെ സ്വന്തം ഗർ കാ ബച്ച അർജുനും മനോഹരമായ മലയിക്കയുംക്കൊപ്പം സായാഹ്നം.” ഇവിടെയുള്ള പോസ്റ്റ് നോക്കുക:

വന്നതിന് മലൈകയ്ക്കും അർജുനനും നന്ദി. “റെഡ് ഫാം” pic.twitter.com/CDYJja5Ebe- ൽ “റോക്കറ്റ്മാൻ”, ഉച്ചഭക്ഷണം എന്നിവ നിങ്ങൾ കാണുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു

– റിഷി കപൂർ (ints ചിന്റ്സ്കാപ്പ്) 2019 ജൂലൈ 4

മലൈകയും അർജുനും ന്യൂയോർക്ക് യാത്രയിൽ നിന്ന് സജീവമായി ചിത്രങ്ങൾ പങ്കിടുന്നു. വ്യാഴാഴ്ച രാവിലെ, മലൈകയും അർജുനും നിയോൺ പച്ച വസ്ത്രം ധരിച്ച വ്യത്യസ്ത ചിത്രങ്ങൾ പങ്കിട്ടു, അവർ ഒരേ തൊപ്പികൾ ധരിക്കുന്നതായി കാണാം. മലൈക എഴുതി: “എൻ‌സി‌വൈയിലെ ഭ്രാന്തൻ …. (പി‌എസ് ഭ്രാന്തൻ വെറുക്കുന്നയാൾ അതിൽ ക്ലിക്കുചെയ്‌തു).”

അതേസമയം, അർജുൻ തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പ്രൊഫൈലിൽ ഈ കുറിപ്പ് പങ്കുവെക്കുകയും അദ്ദേഹം എഴുതി: “യാങ്കി ഡൂഡിൽ ഡു വിത്ത് മൈ ഫാനും ഐ. പി.എസ് – ആരാണ് നിയോൺ നന്നായി ധരിച്ചത്?”

നടന്റെ ജന്മദിനത്തിൽ മലൈകയും അർജുനും തങ്ങളുടെ ബന്ധം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം official ദ്യോഗികമാക്കി. ഇരുവരും കൈകോർത്തുപിടിക്കുന്നതായി കാണപ്പെടുന്ന ഒരു ചിത്രം മലൈക പങ്കുവെക്കുകയും അവർ ഇത് അടിക്കുറിപ്പ് നൽകുകയും ചെയ്തു: “എന്റെ ഭ്രാന്തൻ, തീർത്തും തമാശയും അതിശയകരവുമായ അർജുൻ കപൂർ. എല്ലായ്പ്പോഴും സ്നേഹവും സന്തോഷവും.”

ICYMI, ഞങ്ങൾ സംസാരിക്കുന്ന പോസ്റ്റ് ഇതാണ്:

അർജുനന്റെ അമ്മാവൻ സഞ്ജയ് കപൂറിനൊപ്പം ന്യൂയോർക്കിൽ മലൈകയും അർജുനും സമയം ചെലവഴിച്ചു. ഭാര്യ മഹീപ് കപൂറും മകൻ ജഹാനും ഒപ്പമുണ്ടായിരുന്നു. ഇവിടെയുള്ള ചിത്രങ്ങൾ നോക്കുക:

സഞ്ജയ് കപൂർ (@ sanjaykapoor2500) പങ്കിട്ട ഒരു പോസ്റ്റ്

ലക്മെ ഫാഷൻ വീക്കിൽ ഒരുമിച്ച് പങ്കെടുത്തതിന് ശേഷം അർജുന്റെയും മലൈകയുടെയും ബന്ധത്തെക്കുറിച്ചുള്ള അഭ്യൂഹങ്ങൾ ആരംഭിച്ചു. മലൈക അറോറ മുമ്പ് അർബാസ് ഖാനെ വിവാഹം കഴിച്ചിരുന്നു. അവർ 2016 ൽ വേർപിരിഞ്ഞ് അടുത്ത വർഷം വിവാഹമോചനം നേടി.

മുൽക്കിന് ക്യാൻസർ രോഗം കണ്ടെത്തിയതിനെത്തുടർന്ന് റിഷി കപൂറും നീതു കപൂറും കഴിഞ്ഞ സെപ്റ്റംബറിൽ ന്യൂയോർക്കിലേക്ക് മാറി. ബിഗ് ആപ്പിൽ താമസിക്കുന്നതിനിടെ, ഷാരൂഖ് ഖാൻ, ആമിർ ഖാൻ, ദീപിക പദുക്കോൺ, പ്രിയങ്ക ചോപ്ര, വിക്കി ക aus ശൽ എന്നിവരുൾപ്പെടെ നിരവധി താരങ്ങൾ കപൂർ സന്ദർശിച്ചു. താരം ഉടൻ ഇന്ത്യയിലേക്ക് മടങ്ങുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

എൻ‌ഡി‌ടി‌വി ഡോട്ട് കോമിൽ ഇന്ത്യയിൽ നിന്നും ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ബ്രേക്കിംഗ് ന്യൂസുകൾ , തത്സമയ കവറേജ്, ഏറ്റവും പുതിയ വാർത്തകൾ എന്നിവ നേടുക. എൻ‌ഡി‌ടി‌വി 24×7, എൻ‌ഡി‌ടി‌വി ഇന്ത്യ എന്നിവയിൽ എല്ലാ തത്സമയ ടിവി പ്രവർത്തനങ്ങളും കാണുക. ഏറ്റവും പുതിയ വാർത്തകൾക്കും തത്സമയ വാർത്തകൾക്കും ഫേസ്ബുക്കിൽ ഞങ്ങളെപ്പോലെ അല്ലെങ്കിൽ ട്വിറ്ററിലും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലും ഞങ്ങളെ പിന്തുടരുക.

ബജറ്റ് 2019 : ndtv.com/budget- ൽ ഏറ്റവും പുതിയ വാർത്തകൾ കണ്ടെത്തുക. നിങ്ങളുടെ നികുതി ബാധ്യതയെക്കുറിച്ച് അറിയുന്നതിന് ആദായനികുതി കാൽക്കുലേറ്റർ ഉപയോഗിക്കുക