വിവാഹത്തിന് മുമ്പുള്ള സോഫി ടർണർ-ജോ ജോൺസ് നഗ്നപാദനായി പ്രിയങ്ക ചോപ്ര ഉബർ ഗ്ലാമായി കാണപ്പെടുന്നു, … – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

വിവാഹത്തിന് മുമ്പുള്ള സോഫി ടർണർ-ജോ ജോൺസ് നഗ്നപാദനായി പ്രിയങ്ക ചോപ്ര ഉബർ ഗ്ലാമായി കാണപ്പെടുന്നു, … – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

സ്റ്റൈൽ സെൻസിന് പേരുകേട്ട നടൻ പ്രിയങ്ക ചോപ്ര , സഹോദരൻ ജോ ജോനാസ്, ഗെയിം ഓഫ് ത്രോൺസ് താരം സോഫി ടർണർ എന്നിവരുടെ വിവാഹത്തിന് മുമ്പുള്ള അത്താഴവിരുന്നിൽ ആനന്ദിച്ചു. ഫ്രാൻസിന്റെ തെക്ക് ഭാഗത്തുള്ള അവരുടെ കല്യാണം വളരെയധികം കാവൽ നിൽക്കുന്ന ഒരു കാര്യമായിരുന്നുവെങ്കിലും പ്രിയങ്ക അതിഥികളിലൊരാളുമായി ഹാംഗ് out ട്ട് ചെയ്യുന്നതിന്റെ ചിത്രം ഓൺലൈനിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു.

തുടയുടെ ഉയർന്ന കഷ്ണം ഉള്ള സിൽക്ക് ഗ own ണിൽ തലോടിക്കൊണ്ട് പ്രിയങ്ക നഗ്നപാദനായി നിൽക്കുന്നത് കാണാം, മറ്റേ സ്ത്രീയിലേക്ക് ചായുന്നു, ജോനാസ് ബ്രദേഴ്‌സിന്റെ മാനേജ്‌മെന്റ് ടീമിലെ അംഗം. വിവാഹത്തിൽ പിങ്ക് സാരി ധരിച്ച നടന്റെ കൂടുതൽ ചിത്രങ്ങളും ഇന്റർനെറ്റിലേക്ക് വഴിമാറി.

വാച്ച്: വിവാഹത്തിനു മുമ്പുള്ള ആഘോഷത്തിൽ സോഫി ടർണർ, ജോ ജോനാസ് മിന്നുന്നു; പ്രിയങ്ക-നിക്ക് പങ്കെടുക്കുന്നു

ഓഗസ്റ്റ് ലക്കത്തിന്റെ ഓൺലൈൻ മാസികയുടെ കവറിൽ പ്രിയങ്ക അടുത്തിടെ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ഫോട്ടോ ഷൂട്ടിൽ നിന്ന് അവൾ പുതിയ സ്റ്റില്ലുകൾ പങ്കിട്ടു. ഒരു ചിത്രത്തിൽ നീല നിറത്തിലുള്ള തൂവൽ വസ്ത്രത്തിൽ ഒരു പോസ് അടിക്കുന്നത് കാണാം. “നിങ്ങൾ എന്നെ കാണുന്നു!” എന്ന അടിക്കുറിപ്പോടെ അവൾ ഇത് പങ്കിട്ടു. ഷൂട്ടിൽ നിന്നുള്ള മറ്റ് ചിത്രങ്ങൾ ചുവന്ന രോമങ്ങളുള്ള വസ്ത്രത്തിൽ ഒരു കസേരയിൽ നിൽക്കുന്നതും നാടകീയമായ മുത്ത് കമ്മലുകളുള്ള വെളുത്ത വസ്ത്രത്തിൽ ക്യാമറയിലേക്ക് നോക്കുന്നതും കാണിക്കുന്നു.

തന്റെ കുടുംബത്തെക്കുറിച്ച് മാസികയോട് സംസാരിച്ച പ്രിയങ്ക പറഞ്ഞു, “ഇത് വളരെ വ്യത്യസ്തമാണ്. ഒരു ഭർത്താവും കാമുകനും ഉണ്ടായിരിക്കുന്നത് അത്തരം വ്യത്യസ്ത കാര്യങ്ങളാണെന്ന് ഞാൻ ഒരിക്കലും തിരിച്ചറിഞ്ഞില്ല. നിങ്ങളുടെ നേർച്ചകൾ പറയുമ്പോൾ, ഇത് പോലെയാണ്, ഈ വ്യക്തി എന്റെ കുടുംബമാണ്, ഞാൻ തിരഞ്ഞെടുത്ത കുടുംബമാണിത്. അവർക്ക് വിചിത്രമായ ഉത്തരവാദിത്തമുണ്ട്. അതിൽ നിന്ന് വരുന്ന ഒരു സുരക്ഷയും. ഞങ്ങൾ ഓരോ ദിവസവും പരസ്പരം പഠിക്കുന്നു. ”

ഇതും വായിക്കുക: ഭർത്താവ് നിക്ക് ജോനാസിനെക്കുറിച്ചും പ്രിയങ്ക ചോപ്രയെക്കുറിച്ചും: ‘അവരോട് വിചിത്രമായ ഉത്തരവാദിത്തമുണ്ട്, അതിൽ നിന്ന് ലഭിക്കുന്ന സുരക്ഷയും’

വാരാന്ത്യത്തിൽ ഫ്രാൻസിന്റെ തെക്ക് നടന്ന ജോയുടെയും സോഫിയുടെയും വിവാഹത്തിൽ പങ്കെടുത്ത ശേഷം പ്രിയങ്കയും ഭർത്താവ് നിക്ക് ജോനാസും തിങ്കളാഴ്ച പാരീസ് ഫാഷൻ വീക്കിൽ പങ്കെടുത്തു. പ്രിയങ്ക പച്ചനിറത്തിലുള്ള ഗ own ൺ ധരിച്ചപ്പോൾ, നിക്ക് കറുത്ത ജാക്കറ്റിലും നെഞ്ചിൽ പുഷ്പ പാറ്റേൺ ഉള്ള ട്ര ous സറിലുമായിരുന്നു. ദമ്പതികൾ വൈകുന്നേരം ഒരു പാർട്ടിയിൽ പങ്കെടുക്കുകയും കുടുംബാംഗങ്ങളുമായി ഭക്ഷണം കഴിക്കുകയും ഫാഷൻ ഷോ പോസ്റ്റ് ചെയ്യുകയും ചെയ്തു.

പ്രിയങ്ക ചോപ്രയും നിക്ക് ജോനാസും പാരീസിൽ കുടുംബാംഗങ്ങൾക്കൊപ്പം ഭക്ഷണം കഴിച്ചു.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് tshtshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ജൂലൈ 04, 2019 08:50 IST