സ്വര ഭാസ്‌കറും ഹിമാൻഷു ശർമയും വേർപിരിയൽ: റിപ്പോർട്ടുകൾ – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി വാർത്ത

സ്വര ഭാസ്‌കറും ഹിമാൻഷു ശർമയും വേർപിരിയൽ: റിപ്പോർട്ടുകൾ – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി വാർത്ത
ന്യൂ ഡെൽഹി:

കാമുകൻ തിരക്കഥാകൃത്ത് ഹിമാൻഷു ശർമയുമായി ബന്ധം വേർപെടുത്തിയെന്ന വാർത്തയെ തുടർന്ന് നടി സ്വരാ ഭാസ്‌കർ വ്യാഴാഴ്ച ട്രെൻഡിൽ ഒന്നാമതെത്തി. 2011 ൽ തനു വെഡ്സ് മനു എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗിനിടെ സ്വരയും ഹിമാൻഷുവും ഡേറ്റിംഗ് ആരംഭിച്ചതായി റിപ്പോർട്ടുകൾ ഉണ്ട്. നിലവിൽ, സ്വരയോ ഹിമാൻഷുവോ പിളർപ്പ് official ദ്യോഗികമായി പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ല. എന്നിരുന്നാലും, ദമ്പതികളുമായി അടുത്ത വൃത്തങ്ങൾ “വേർപിരിയൽ സൗഹാർദ്ദപരമാണ്” എന്ന് അവകാശപ്പെടുകയും ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രസിനോട് പറഞ്ഞു : “സ്വര ഭാസ്‌കറും ഹിമാൻഷു ശർമയും വേർപിരിഞ്ഞത് ഭാവി എങ്ങനെയായിരിക്കണമെന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള അഭിപ്രായവ്യത്യാസത്തെത്തുടർന്നാണ്. വേർപിരിയൽ സൗഹാർദ്ദപരമാണ്.”

കഴിഞ്ഞ വർഷം, സ്വരാ ഭാസ്‌കർ ഇറ്റലിയിലെ ഒരു അവധിക്കാലത്ത് തന്റെയും ഹിമാൻഷുവിന്റെയും ഈ ചിത്രം പോസ്റ്റ് ചെയ്തിരുന്നു.

സ്വാര വാർത്താ ഏജൻസിയായ ഐ‌എ‌എൻ‌എസിനോട് പറഞ്ഞു, “വിവാഹ പദ്ധതികളൊന്നുമില്ല. ഞങ്ങൾ ആനന്ദദായകവും ദിശാബോധമില്ലാത്തതുമായ ബന്ധത്തിലാണെന്ന് ഹിമാൻ‌ഷുവും ഞാനും തമാശപറയുന്നു . കൂടുതൽ ഗ seriously രവമായി, അടുത്ത വർഷം, ഒന്നര വർഷം മുഴുവൻ ഞങ്ങൾ രണ്ടുപേരും ന്യായമായ ജോലിയിലാണ്. അതിനാൽ, ശരിക്കും ഒരു കല്യാണം ആസൂത്രണം ചെയ്യാൻ സമയമുണ്ടെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നില്ല. ”

ആനന്ദ് എൽ റായിയുടെ 2013-ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ രഞ്ജന , തനു വെഡ്സ് മനു സീരീസ് എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്ന നിരവധി പ്രോജക്ടുകളിൽ സ്വര ഭാസ്‌കറും ഹിമാൻഷു ശർമയും ഒരുമിച്ച് പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്. ദേശീയ അവാർഡ് നേടിയ ചലച്ചിത്ര എഴുത്തുകാരനാണ് ഹിമാൻഷു ശർമ്മ, 2007 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ അപരിചിത ചിത്രത്തിലൂടെ വ്യവസായ രംഗത്തേക്ക് ചുവടുവച്ചു . അവൻ ഇത്തരം ക്കുസുമ് ആൻഡ് ഭൊഒത്വല ആയി ടിവി ഷോകളും സ്ക്രിപ്റ്റുകൾ എഴുതിയിട്ടുണ്ട്.

സോനം കപൂർ, കരീന കപൂർ, ശിഖ തൽസാനിയ എന്നിവർ അഭിനയിച്ച വീരേ ഡി വെഡ്ഡിംഗിലാണ് സ്വര ഭാസ്‌കർ അവസാനമായി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത് . അവൾ ഇപ്പോൾ വരാനിരിക്കുന്ന പ്രോജക്റ്റുകൾ പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ല. ആനന്ദ് എൽ റായിയുടെ സീറോ ആയിരുന്നു ഹിമാൻഷു ശർമ്മയുടെ അവസാന പദ്ധതി. മറ്റൊരു ചിത്രത്തിനായി അദ്ദേഹം സംവിധായകനുമായി സഹകരിച്ചതായി റിപ്പോർട്ട്.

തനു വെഡ്സ് മനു സീരീസ്, നിൽ ബട്ടി സന്നാത , രഞ്‌ജാന , അനാർക്കലി ഓഫ് ആറ തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളിലെ അഭിനയത്തിലൂടെയാണ് സ്വര ഭാസ്‌കർ അറിയപ്പെടുന്നത്. ഇറ്റ്സ് നോട്ട് ദാറ്റ് സിമ്പിൾ , റാസ്ഭരി , ഫ്ലെഷ് എന്നിവയുൾപ്പെടെ നിരവധി വെബ് സീരീസുകളിലും അവർ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

2009 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ മധോലാൽ കീപ്പ് വാക്കിംഗ് എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് സ്വര ഭാസ്‌കർ ഇന്ത്യൻ ചലച്ചിത്രമേഖലയിലേക്ക് ചുവടുവച്ചത് . എന്നിരുന്നാലും, അവളുടെ ബ്രേക്ക് out ട്ട് ചിത്രം ആനന്ദ് എൽ റായിയുടെ തനു വെഡ്സ് മനു ആയിരുന്നു , അതിൽ കങ്കണ റന ut ത്തിന്റെ സുഹൃത്ത് പായൽ എന്ന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചു.

എൻ‌ഡി‌ടി‌വി ഡോട്ട് കോമിൽ ഇന്ത്യയിൽ നിന്നും ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ബ്രേക്കിംഗ് ന്യൂസുകൾ , തത്സമയ കവറേജ്, ഏറ്റവും പുതിയ വാർത്തകൾ എന്നിവ നേടുക. എൻ‌ഡി‌ടി‌വി 24×7, എൻ‌ഡി‌ടി‌വി ഇന്ത്യ എന്നിവയിൽ എല്ലാ തത്സമയ ടിവി പ്രവർത്തനങ്ങളും കാണുക. ഏറ്റവും പുതിയ വാർത്തകൾക്കും തത്സമയ വാർത്തകൾക്കും ഫേസ്ബുക്കിൽ ഞങ്ങളെപ്പോലെ അല്ലെങ്കിൽ ട്വിറ്ററിലും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലും ഞങ്ങളെ പിന്തുടരുക.

ബജറ്റ് 2019 : ndtv.com/budget- ൽ ഏറ്റവും പുതിയ വാർത്തകൾ കണ്ടെത്തുക. നിങ്ങളുടെ നികുതി ബാധ്യതയെക്കുറിച്ച് അറിയുന്നതിന് ആദായനികുതി കാൽക്കുലേറ്റർ ഉപയോഗിക്കുക