PUBG ടിപ്പുകൾ‌: PUBG മൊബൈൽ‌ പിടിയിലേക്കുള്ള ആത്യന്തിക ഗൈഡ് ഇതാ – BGR India

PUBG ടിപ്പുകൾ‌: PUBG മൊബൈൽ‌ പിടിയിലേക്കുള്ള ആത്യന്തിക ഗൈഡ് ഇതാ – BGR India

വാർത്ത

കളിക്കാർക്ക് ഒന്നിലധികം PUBG മൊബൈൽ ഗ്രിപ്പുകൾ ഉണ്ട്, അത് ഒരു അറ്റാച്ചുമെന്റുകൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുമ്പോൾ തിരിച്ചുപിടിക്കുന്നതും സ്പ്രേ ചെയ്യുന്നതും മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നു.

PUBG Beryl M762

ഇമേജ് കടപ്പാട്: PUBG Corp


PUBG പോലുള്ള സങ്കീർണ്ണമായ ഷൂട്ടിംഗ് മെക്കാനിക്സ് ഉപയോഗിക്കുന്ന ഗെയിമുകൾക്ക് ആയുധം തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിന് മുമ്പ് കളിക്കാർക്ക് നിരവധി ഘടകങ്ങൾ നാവിഗേറ്റ് ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്. ഒരു കളിക്കാരന്റെ ലക്ഷ്യം എത്ര മികച്ചതാണെന്നത് പരിഗണിക്കാതെ, ശരിയായ ശ്രേണിയിലുള്ള യുദ്ധത്തിനായി ശരിയായ ആയുധം തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതുപോലെ. നിങ്ങൾക്ക് കഴിയുമെങ്കിലും, ഒരു ക്വാർട്ടർ പോരാട്ടത്തിനായി സ്നിപ്പർ റൈഫിൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് മികച്ച തിരഞ്ഞെടുപ്പായിരിക്കില്ല. ലോകമെമ്പാടുമുള്ള PUBG മൊബൈൽ കളിക്കാർ അവരുടെ ഗെയിമിനെ ഉയർന്ന തലത്തിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകാൻ ശരിയായ ഉപ്പ് കണ്ടെത്തുന്നതിനുള്ള കഴിവുകൾ വികസിപ്പിക്കുകയും മെച്ചപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്യുന്നു. മറ്റ് ഷൂട്ടിംഗ് ശൈലിയിലുള്ള ഗെയിമുകളുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ ഗെയിം തന്നെ ഒരു ഹൈബ്രിഡ് ആണ്. റീകോയിലും സ്‌പ്രേയും മെച്ചപ്പെടുത്തുന്ന ഒരു അറ്റാച്ചുമെന്റുകൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുമ്പോൾ കളിക്കാർക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ ഒന്നിലധികം PUBG മൊബൈൽ പിടി ഉണ്ട് .

ഒരാളുടെ കൃത്യത ഗണ്യമായി മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിനായി PUBG മൊബൈൽ ഗ്രിപ്പുകൾ വിവിധ തോക്കുകളിൽ പ്ലേ ചെയ്യാൻ കഴിയും. എന്നാൽ ഏതെങ്കിലും തോക്കുപയോഗിച്ച് ഏതെങ്കിലും പിടി ഉപയോഗിക്കുന്നത് ഫലപ്രദമല്ല, കാരണം അത് യോജിക്കുന്നു. മികച്ച കൊലപാതകങ്ങൾ നേടുന്നതിന് കുറച്ച് മൂല്യം ചേർക്കുമ്പോൾ മാത്രമേ ഒരു പിടി മികച്ചതാകൂ. അല്ലെങ്കിൽ, ഒരു കളിക്കാരൻ ഇത് കൂടാതെ മികച്ചതാണ്. ഒരു തോക്കിന്റെ വെടിവയ്പ്പ് ആരംഭിച്ചതിനുശേഷം പിൻവലിക്കൽ അല്ലെങ്കിൽ കിക്ക് കുറയ്ക്കുക എന്നതാണ് ഒരു പിടിയിലെ പ്രാഥമിക പ്രവർത്തനം. ഇത് ഒരൊറ്റ ഷോട്ട് മാത്രമാണെങ്കിലും, നിയന്ത്രണം വീണ്ടെടുക്കാനുള്ള കഴിവ്, ഒരു പിടി മറ്റൊന്നിനേക്കാൾ മികച്ചതാക്കുന്നു. ഓരോ തോക്കിന്റെയും കഴിവുകളെ അടിസ്ഥാനമാക്കി യുദ്ധസമയത്ത് അവരുടെ വൈദഗ്ധ്യത്തിന്റെയും പ്രകടനത്തിന്റെയും ക്രമത്തിലുള്ള പിടി ചുവടെയുണ്ട്.

PUBG മൊബൈൽ പിടി: നിങ്ങൾ അറിയേണ്ടതെല്ലാം

ഹാഫ് ഗ്രിപ്പ്

ലഭ്യമായതിൽ ഏറ്റവും വൈവിധ്യമാർന്ന പിടി പകുതി പിടുത്തമാണ്, കാരണം ഇത് തോക്ക് തിരിച്ചുപിടിക്കലിന് വിലയേറിയ ചില നവീകരണങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. പോരാട്ടത്തിലായിരിക്കുമ്പോൾ, ഒരു ഗെയിമർക്ക് ഏറ്റവും മികച്ചത് ആവശ്യമുള്ളത് വെടിവെയ്ക്കാനും ലക്ഷ്യത്തിൽ തുടരാനുമുള്ള കഴിവാണ്. പകുതി പിടുത്തം തിരിച്ചടി കുറയ്ക്കുകയും ഏറ്റവും പ്രധാനമായി റീകോയിൽ വീണ്ടെടുക്കൽ മെച്ചപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്യുന്നു. ശത്രുവിനെ ലക്ഷ്യമാക്കി മികച്ച ഷോട്ടുകൾ നേടാനും ഇത് ഒരു കളിക്കാരനെ അനുവദിക്കുന്നു, അതേസമയം കൂടുതൽ ഷോട്ടുകൾ നേടുകയും ചെയ്യുന്നു. തിരശ്ചീന റീകോയിലിനേക്കാൾ ലംബമായ പിൻവലിക്കൽ നിയന്ത്രിക്കുന്നതിൽ ഇത് ഒരു മികച്ച ജോലി ചെയ്യുന്നു, പക്ഷേ ദ്രുത വീണ്ടെടുക്കൽ മറ്റെല്ലാ പോരായ്മകളെയും തുരത്തുന്നു. ഈ അറ്റാച്ചുമെന്റ് ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ ആയുധ സ്ഥിരത കുറയുന്നു എന്നതാണ് ഒരു പ്രധാന പോരായ്മ. അതിനാൽ, യു‌എം‌പി 9, എ‌യു‌ജി എ 3, വെക്റ്റർ എന്നിവപോലുള്ള സ്ഥിരതയുള്ള ആയുധങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് ഈ പിടി ഉപയോഗിക്കുന്നതാണ് നല്ലത്.

GTA 6 to be 70s/80s Brazil, inspired by Netflix's Narcos: Reports

തമ്പ് ഗ്രിപ്പ്

തള്ളവിരലിനേക്കാൾ മികച്ചതായി ലംബമായ പിടി ഉണ്ടെന്ന് പല കളിക്കാരും ഉറപ്പുനൽകുന്നു, എന്നിരുന്നാലും തള്ളവിരൽ ഈ സ്ഥാനം അതിന്റെ വൈവിധ്യത്തിന് സുരക്ഷിതമാക്കുന്നു. തള്ളവിരൽ ഒരു നല്ല തോതിലുള്ള തിരിച്ചുവരവ് കുറയ്ക്കുന്നു, പക്ഷേ ലംബമായ പിടുത്തം പോലെ മികച്ചതല്ല. വിജയിക്കുന്ന പ്രവർത്തനം ഒരു സ്കോപ്പ് തുറക്കാൻ എടുക്കുന്ന സമയം കുറയ്ക്കുന്നു എന്നതാണ്. ഇത് ആയുധ സ്ഥിരതയെ സഹായിക്കുന്നുവെന്ന് പ്രത്യേകം പറയേണ്ടതില്ല. അതിനാൽ, മെച്ചപ്പെട്ട എ‌ഡി‌എസ് (എയിം ഡ Sight ൺ സൈറ്റ്), മികച്ച വീണ്ടെടുക്കൽ വീണ്ടെടുക്കൽ, ഉയർന്ന ആയുധ സ്ഥിരത എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച്, സ്കോപ്പ് ചെയ്ത ആയുധങ്ങൾക്കായുള്ള ഒരു അറ്റാച്ചുമെൻറാണിത്.

ലംബ പിടി

പലർക്കും പ്രിയങ്കരമായ, ലംബമായ പിടി ശക്തമായ ലംബ കിക്കുള്ള ആയുധങ്ങൾക്ക് ഉചിതമായ തിരഞ്ഞെടുപ്പാണ്. ബെറിൻ എം 762, ടോമി ഗൺ എന്നിവ ആയിരിക്കും. നമുക്കെല്ലാവർക്കും അറിയാവുന്നതുപോലെ, ടോമി ഗൺ എന്ന എസ്എംജിയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്ന ഒരേയൊരു അറ്റാച്ചുമെന്റ് ഇതാണ്. പകുതി പിടുത്തവും തള്ളവിരലും പോലെ ലംബമായ പിടി തികച്ചും വൈവിധ്യപൂർണ്ണമാണ്. ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യം, ലംബമായ തിരിച്ചുപിടിക്കൽ പ്രവചനാതീതമാണ്, എന്നിരുന്നാലും തിരശ്ചീന തിരിച്ചുവരവ് രണ്ട് വഴികളിലൂടെയും പോകുന്നില്ല. ഇത് ലംബമായ പിടി അല്പം ഉപയോഗപ്രദമാക്കുന്നു. എന്നാൽ ഇത് നല്ല ആയുധ സ്ഥിരത പ്രദാനം ചെയ്യുന്നുവെന്നത് നിഷേധിക്കാനാവില്ല, അത് പൊട്ടിത്തെറിക്കുമ്പോൾ വളരെ പ്രധാനമാണ്.

“data-lazy-type =” iframe “src =” data: image / gif; base64, R0lGODlhAQABAIAAAAAAP /// yH5BAEAAAAALAAAAAAAAAIBRAA7 “>

ആംഗിൾ ഗ്രിപ്പ്

SMG- കൾക്കും AR- കൾക്കുമുള്ള ഏറ്റവും മികച്ച പിടി, സ്ഥിരമായ അവസ്ഥയിലായിരിക്കുമ്പോൾ തിരശ്ചീനമായ തിരിച്ചുവരവിന് ആംഗിൾ ഗ്രിപ്പ് ഒരു പ്രധാന വ്യത്യാസം നൽകുന്നു. ഈ പിടിക്ക് മറ്റൊരു പ്ലസ്, തമ്പ് ഗ്രിപ്പ് പോലെ, ഈ ഗ്രിപ്പ് മികച്ച എ‌ഡി‌എസ് വേഗത നൽകുന്നു എന്നതാണ്. ഇപ്പോൾ, ആയുധത്തിന്റെ സ്ഥിരതയെക്കുറിച്ച് പറയുമ്പോഴാണ് ഈ പിടി അതിന്റെ എതിരാളികൾക്ക് നഷ്ടമാകുന്നത്. തിരശ്ചീനമായ തിരിച്ചുവരവിലെ കുറവിനെ ഇത് എതിർക്കുന്നു, ഇത് ഇതിനെ അനുകൂലമായ ഒരു പിടിയിലാക്കുന്നു.

ലൈറ്റ് ഗ്രിപ്പ്

സിംഗിൾ ഷോട്ടുകൾ എടുക്കുമ്പോൾ, ലൈറ്റ് ഗ്രിപ്പ് മികച്ചതാണ്. വെക്റ്റർ അല്ലെങ്കിൽ യു‌എം‌പി 9 അതിശയകരമായ കൃത്യത പോലുള്ള സ്ഥിരതയുള്ള തോക്കുകൾ ഇത് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ഇതിന് ഏറ്റവും മികച്ച ആയുധ സ്ഥിരതയുണ്ട്, പക്ഷേ ഉയർന്ന തിരിച്ചുവരവിനായി അത് കൈമാറ്റം ചെയ്യുന്നു; പ്രത്യേകിച്ച് ലംബമായ പിൻവാങ്ങൽ. എന്നിരുന്നാലും, ഇത് ആയുധം സുസ്ഥിരമാക്കുന്നു, ഇത് അവസാന സ്ഥാനത്ത് തുടരുന്നതിന് ഒരു കാരണമുണ്ട്. പിടി വൈവിധ്യമാർന്നതല്ലാത്തതിനാലാണിത്. ക്ലോസ്-ക്വാർട്ടർ അല്ലെങ്കിൽ മീഡിയം-ക്വാർട്ടർ പോരാട്ട സാഹചര്യങ്ങളിൽ ഓഫ്-ഗാർഡിനെ പിടികൂടിയാൽ, നേരിയ പിടി പ്രയോജനപ്പെടില്ല. എസ്‌കെ‌എസ് പോലുള്ള ഡി‌എം‌ആറുകളിൽ ഇത് നന്നായി ഉപയോഗിക്കുന്നു.