കബീർ സിംഗ് ബോക്സ് ഓഫീസ് ശേഖരം ദിവസം 14: ഷാഹിദ് കപൂർ-കിയാര അദ്വാനി ചിത്രത്തിൽ ആധിപത്യം തുടരുന്നു – ഇന്ത്യ ടുഡേ

കബീർ സിംഗ് ബോക്സ് ഓഫീസ് ശേഖരം ദിവസം 14: ഷാഹിദ് കപൂർ-കിയാര അദ്വാനി ചിത്രത്തിൽ ആധിപത്യം തുടരുന്നു – ഇന്ത്യ ടുഡേ

എല്ലാ ബോക്സ് ഓഫീസ് റെക്കോർഡുകളും മറികടന്ന് കബീർ സിംഗ് ബോക്സോഫീസിൽ ശക്തമായി മുന്നേറുകയാണ്.

In Kabir Singh, Shahid Kapoor plays the role of a doctor who becomes self-destructive when his girlfriend is married to another man.

കബീർ സിങ്ങിൽ, കാമുകി മറ്റൊരു പുരുഷനുമായി വിവാഹിതനാകുമ്പോൾ സ്വയം നശിക്കുന്ന ഒരു ഡോക്ടറുടെ വേഷത്തിലാണ് ഷാഹിദ് കപൂർ.

ബോക്സോഫീസിൽ ഇരട്ട സെഞ്ച്വറി നേടിയതിന് ശേഷം കബീർ സിംഗ് ഇപ്പോഴും ശക്തമായി മുന്നേറുകയാണ്. റിലീസ് ചെയ്ത ആദ്യ ആഴ്ചയിൽ 134.42 കോടി രൂപ നേടിയ ചിത്രം ബുധനാഴ്ച 200 കോടി രൂപയിലെത്തി.

2019 ൽ 200 കോടി രൂപ കടന്ന ഏറ്റവും വേഗമേറിയ ബോളിവുഡ് ചിത്രമായി ഷാഹിദ് കപൂർ അഭിനയിച്ചു. റിലീസ് ചെയ്ത് വെറും 13 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ ഈ നേട്ടം കൈവരിച്ചപ്പോൾ സമകാലികരായ ഭാരത്, യുആർഐ: സർജിക്കൽ സ്ട്രൈക്ക് 14 ദിവസത്തിലും 28 ലും കടന്നു. യഥാക്രമം ദിവസങ്ങൾ.

ആദ്യ വാരാന്ത്യത്തിൽ ബോക്സോഫീസിന് തീകൊളുത്തിയ ശേഷം ഒന്നാം ദിനം 20.21 കോടി രൂപയും ശനിയാഴ്ച 22.71 കോടി രൂപയും ഞായറാഴ്ച 27.91 കോടി രൂപയും നേടി. ചിത്രം ഇപ്പോഴും ശക്തമായി തുടരുകയാണ്. ചിത്രത്തിന്റെ ബോക്സ് ഓഫീസ് കളക്ഷൻ തിങ്കളാഴ്ച കുറഞ്ഞുവെങ്കിലും, കടപ്പാട്, കബീർ സിങ്ങിന് വെറും 13 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ 200 കോടി രൂപ മറികടക്കാൻ കഴിഞ്ഞു. വ്യാഴാഴ്ച 6.72 കോടി രൂപയാണ് ചിത്രം നേടിയത്.

ഹിന്ദി റീമേക്കിനായി തെലുങ്ക് ചിത്രമായ അർജുൻ റെഡ്ഡിയിൽ പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ച വിജയ് ദേവേരക്കൊണ്ടയുടെ ഷൂസിലേക്ക് ഷാഹിദ് കപൂർ കാലെടുത്തു. കബീർ സിങ്ങിനെ തന്റെ ഏറ്റവും പ്രിയപ്പെട്ട കഥാപാത്രം എന്ന് അദ്ദേഹം വിളിച്ചു.

“ഞാൻ ഇതുവരെ അഭിനയിച്ചതിൽ ഏറ്റവും മോശമായ കഥാപാത്രം. എനിക്ക് ഏറ്റവും പ്രിയങ്കരനായിത്തീർന്നിരിക്കുന്നു. തീർച്ചയായും, ഇന്ത്യൻ സിനിമയും പ്രേക്ഷകരും ഒരുപാട് മുന്നോട്ട് പോയി. ധീരമായ തിരഞ്ഞെടുപ്പുകൾക്ക് കൂടുതൽ ശക്തി. നിങ്ങളുടെ പക്വതയ്ക്കും മാനവികതയ്ക്കും നിങ്ങൾക്കെല്ലാവർക്കും കൂടുതൽ ശക്തി. നിങ്ങൾ എനിക്ക് തന്നു ചിറകുകൾ പറക്കാൻ. ഒരു താരമാകാൻ ഇഷ്ടപ്പെടേണ്ടതിന്റെ ആവശ്യകതയെ മാത്രമല്ല, ഒരു നടനാകാൻ തുല്യ അളവിൽ വെറുക്കപ്പെടാനുള്ള ധൈര്യവും ഉണ്ടായിരിക്കുക. ജീവിതത്തെ പ്രതിഫലിപ്പിക്കുന്ന സിനിമ ഇവിടെയുണ്ട്. ഉണ്ടാകേണ്ട നായകന്മാരിലേക്ക് അവരുടെ നന്മയാൽ പരിമിതപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു, മനുഷ്യനും അപൂർണ്ണനുമാകാം. അപൂർണ്ണതയിൽ പൂർണതയുണ്ട്, അതാണ് ഈ മനുഷ്യജീവിതത്തിന്റെ സൗന്ദര്യവും വെല്ലുവിളിയും. നന്ദി. വീണ്ടും വീണ്ടും. നിങ്ങൾ എല്ലാവരും ഈ കഥയിലെ നായകന്മാരാണ്, ”ഷാഹിദ് കപൂർ കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

കിയാര അദ്വാനി അഭിനയിച്ച കബീർ സിംഗ് ജൂൺ 21 ന് പ്രദർശനത്തിനെത്തി.

ALSO READ | കബീർ സിംഗ് 200 കോടി കടന്നതിന് ആരാധകർക്ക് ഷാഹിദ് കപൂർ നന്ദി പറഞ്ഞു: നിങ്ങൾ എല്ലാവരും ഈ കഥയിലെ നായകന്മാരാണ്

ALSO READ | കബീർ സിംഗ് ഒരു ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്ററാണ്. പക്ഷേ ഇപ്പോഴും അർജുൻ റെഡ്ഡിയുടെ ഭയാനകമായ റീമേക്ക്

ALSO READ | മലാൽ നടി ഷർമിൻ സെഗൽ കബീർ സിങ്ങിനെതിരെ ആഞ്ഞടിച്ചു: ഇത് എന്നെ പോയിന്റുകളിൽ എത്തിച്ചു

കൂടാതെ കാണുക | പരസ്പരം മനസ്സിലാക്കിയാൽ പുരുഷന്മാർക്കും സ്ത്രീകൾക്കും ഒരുമിച്ച് ജീവിക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് ഷാഹിദ് കപൂർ പറയുന്നു

തത്സമയ അലേർട്ടുകളും എല്ലാം നേടുക

വാർത്ത

എല്ലാ പുതിയ ഇന്ത്യാ ടുഡേ അപ്ലിക്കേഷനും ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ ഫോണിൽ. ഇതിൽ നിന്ന് ഡൗൺലോഡുചെയ്യുക