ടോഫ് സെൻസർ – 91 മൊബൈലുകൾ അവതരിപ്പിക്കാൻ സാംസങ് ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 ടിപ്പ് ചെയ്തു

ടോഫ് സെൻസർ – 91 മൊബൈലുകൾ അവതരിപ്പിക്കാൻ സാംസങ് ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 ടിപ്പ് ചെയ്തു

“വർ‌ദ്ധിച്ച റിയാലിറ്റി അപ്ലിക്കേഷനുകൾ‌, മികച്ച പോർ‌ട്രെയ്റ്റ് മോഡ്, ഫേഷ്യൽ‌ റെക്കഗ്നിഷൻ‌ എന്നിവയ്‌ക്കും അതിലേറെ കാര്യങ്ങൾ‌ക്കും ടൈം-ഓഫ്-ഫ്ലൈറ്റ് സെൻ‌സർ‌ ഉപയോഗിക്കാൻ‌ കഴിയും”

സാംസങ് ഗാലക്‌സി എസ് 10 5 ജി യുടെ ഹെക്സ-ക്യാമറ സജ്ജീകരണം മുന്നിലും പിന്നിലും 3 ഡി സെൻസിംഗിനായുള്ള കൂടുതൽ ടൈം-ഓഫ്-ഫ്ലൈറ്റ് (ടോഫ്) സെൻസറും കൂടുതൽ കൃത്യമായ മുഖം തിരിച്ചറിയലും ഉൾപ്പെടുന്നു. വർദ്ധിപ്പിച്ച റിയാലിറ്റി സവിശേഷതകൾ, മികച്ച പോർട്രെയിറ്റ് മോഡ് ഷോട്ടുകൾ എന്നിവയ്‌ക്കും സെൻസർ ഉപയോഗിക്കാം. ഇപ്പോൾ, സാംസങ് അതേ സാങ്കേതികവിദ്യയെ അതിന്റെ വരാനിരിക്കുന്നതിലേക്ക് കൊണ്ടുവരുമെന്ന് പറയപ്പെടുന്നു ഗാലക്സി നോട്ട് 10 ഫ്ലാഗ്ഷിപ്പ്, തുടർന്ന് അത് താഴേക്ക് ട്രിക്കിൾ ചെയ്യുക ഒരു സീരീസിലേക്കുള്ള ബജറ്റ് ഭാവിയിലും. എന്നിരുന്നാലും, അടുത്ത-ജെൻ നോട്ട് ഒന്നല്ല, രണ്ട് ടോഫ് സെൻസറുകളെ കുലുക്കുന്നുവെന്ന് പറയപ്പെടുന്നു – ഒന്ന് പിന്നിലും മറ്റൊന്ന് മുൻവശത്തും. സാംസങ്ങിന് സാധാരണയായി നിർമ്മിക്കുന്നതിനേക്കാൾ ഇരട്ടി ശേഷി ആവശ്യമാണെന്ന് ഇത് വ്യക്തമാക്കുന്നു.

Galaxy Note10_6
സാംസങ് ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 രണ്ട് സമയം ഫീച്ചർ ചെയ്യുമെന്ന് പറയപ്പെടുന്നു -ഓഫ്-ഫ്ലൈറ്റ് സെൻസറുകൾ; ഒന്ന് മുൻവശത്തും പിന്നിൽ ഒന്ന്

കൂടാതെ, റിപ്പോർട്ടുകൾക്ക് അനുസൃതമായി, ET ന്യൂസ് ദക്ഷിണ കൊറിയൻ ലെൻസ്- ഗാലക്സി എസ്, നോട്ട് ഫാക്ടറികളോട് ചേർന്ന് വിയറ്റ്നാമിൽ ഒരു പുതിയ പ്ലാന്റ് നിർമ്മിക്കുന്നതിനും ടോഫ് സെൻസറുകളുടെ ഉത്പാദനം കിക്ക്സ്റ്റാർട്ട് ചെയ്യുന്നതിനും നിർമ്മാതാവ് കോലെൻ million 22 ദശലക്ഷം നിക്ഷേപിക്കും. ഒരു കോലൻ എക്സിക്യൂട്ടീവ് പറഞ്ഞു, “ സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകൾക്കായി TOF ലെൻസുകളുടെ ഉപയോഗം വിപുലീകരിക്കാനുള്ള സാംസങ് ഇലക്ട്രോണിക്സിന്റെ പദ്ധതി പ്രകാരം വിയറ്റ്നാമിലെ ഞങ്ങളുടെ പുതിയ പ്ലാന്റിലൂടെ ലെൻസുകൾ നിർമ്മിക്കാൻ ഞങ്ങൾ പദ്ധതിയിടുന്നു. ” കമ്പനി പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു ജൂലൈ അവസാനത്തോടെ പ്ലാന്റിന്റെ നിർമാണം പൂർത്തിയാക്കി അടുത്ത മാസത്തോടെ പ്രവർത്തനം ആരംഭിക്കും. ഗാലക്സി നോട്ട് 10 എന്ന മുൻ ulations ഹക്കച്ചവടങ്ങൾ ഇത് ആവർത്തിക്കുന്നു. + ഒരു ക്വാഡ് റിയർ ക്യാമറ സജ്ജീകരണം പായ്ക്ക് ചെയ്യും, അതിൽ ഒരു ടോഫ് സെൻസർ ഉൾപ്പെടും.

കോലന്റെ നിലവിലെ ഉൽപാദന ശേഷി പ്രതിമാസം 13 ദശലക്ഷം ലെൻസുകൾക്ക് അടുത്താണ്, ഇപ്പോൾ പുതിയ പ്ലാന്റിനൊപ്പം , പ്രതിമാസം 12 ദശലക്ഷം യൂണിറ്റ് കൂടി ഉത്പാദിപ്പിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഇത് ദക്ഷിണ കൊറിയയിലെ ഏറ്റവും വലിയ ലെൻസ് നിർമ്മാതാവാക്കും. സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകളിൽ ഒന്നിലധികം സെൻസറുകൾ ഉൾപ്പെടെയുള്ള വെണ്ടർമാർ ഉള്ളതിനാൽ, പ്രസക്തമായി തുടരാനും ആവശ്യം നിറവേറ്റാൻ ആവശ്യമായ ശേഷി നൽകാനും കോലെൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. സാംസങ് ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 സീരീസിനെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, മുൻനിരയിൽ ഒരു സാധാരണ ആർ‌ജിബി സെൻസർ, ടെലിഫോട്ടോ ലെൻസ്, ഹൈ-എൻഡ് വേരിയന്റിലെ ടോഫ് യൂണിറ്റിന് പുറമേ ഒരു അൾട്രാ വൈഡ് ആംഗിൾ യൂണിറ്റ് എന്നിവ ഉൾപ്പെടാം. ഓഗസ്റ്റ് 7 സമാരംഭം ഇപ്പോൾ മുതൽ ഒരു മാസത്തിനുള്ളിൽ, കൂടുതൽ വിശദാംശങ്ങൾ ഞങ്ങൾ ഉടൻ അറിയണം.