'തമാശ' ബിറ്റ്കോയിൻ എതിരാളിയും എലോൺ മസ്‌ക്കിന്റെ 'ഫാവ്' ക്രിപ്‌റ്റോകറൻസിയും പെട്ടെന്ന് ഉയരുകയാണ് – ഫോർബ്സ്

'തമാശ' ബിറ്റ്കോയിൻ എതിരാളിയും എലോൺ മസ്‌ക്കിന്റെ 'ഫാവ്' ക്രിപ്‌റ്റോകറൻസിയും പെട്ടെന്ന് ഉയരുകയാണ് – ഫോർബ്സ്
ഐഫോൺ നിർമാതാക്കളായ ആപ്പിളും സോഷ്യൽ മീഡിയ ഭീമനായ ഫെയ്‌സ്ബുക്കിന്റെ ബിറ്റ്കോയിൻ, ക്രിപ്‌റ്റോകറൻസികൾ എന്നിവയോടുള്ള പുതിയ താത്പര്യം ബിറ്റ്കോയിനും വിശാലമായ ക്രിപ്‌റ്റോകറൻസി വിപണിയും അടുത്തിടെ ഉയർന്നുവരുന്നു, ചിലർ ഈ ആഴ്ച കുമിള പൊട്ടിത്തെറിച്ചേക്കുമെന്ന് ആശങ്കപ്പെടുന്നു .

ബിറ്റ്കോയിൻ വില, വർഷത്തിന്റെ ആരംഭം മുതൽ 200% ത്തിലധികം ഉയർന്നു, അതിന്റെ സമകാലികരിൽ ഭൂരിഭാഗത്തെയും മറികടന്നു , അവയിൽ പലതും പ്രകടനം നടത്തുന്നതിലും ബിറ്റ്കോയിനിലും പരാജയപ്പെട്ടു.

ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ ബിറ്റ്കോയിനും ബിനാൻസിനും ശേഷം ഏതാനും മിനിറ്റുകൾക്കുള്ളിൽ ടെസ്‌ല ചീഫ് എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് എലോൺ മസ്‌ക് തന്റെ “ഫേവ്” ക്രിപ്‌റ്റോകറൻസിയായി പേരിട്ടിരിക്കുന്ന നാവിൽ കവിൾത്തടക്കാരനായ ഡോഗ്‌കോയിൻ വില ഇപ്പോൾ 32 ശതമാനം ഉയർന്നു. വോളിയം അനുസരിച്ച് ക്രിപ്‌റ്റോകറൻസി എക്‌സ്‌ചേഞ്ച്, ഇത് നാണയം ലിസ്റ്റുചെയ്യുമെന്ന് പറഞ്ഞു.

ട്വിറ്ററിലെ കളിയായ പെരുമാറ്റത്തിന് പേരുകേട്ട ടെസ്‌ല സിഇഒ എലോൺ മസ്‌ക്, ബിറ്റ്കോയിൻ എതിരാളി ഡോഗ്‌കോയിനെ തന്റെ “ഫേവ്” ക്രിപ്‌റ്റോകറൻസി എന്ന് വിശേഷിപ്പിക്കുകയും സ്വയം ഡോഗ്‌കോയിൻ സിഇഒ എന്ന് സ്വയം വിശേഷിപ്പിക്കുകയും ചെയ്തു.

ഗെറ്റി

ന്യൂയോർക്ക് സമയം രാവിലെ 8 മണിക്ക് വ്യാപാരം ആരംഭിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന മാൾട്ട ആസ്ഥാനമായുള്ള ബിനാൻസ് ഇന്ന് ഡോഗ്കോയിൻ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുമെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ചു , ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഇതിനകം തന്നെ ട്രേഡിങ്ങിനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പിനായി ഡോഗ്കോയിൻ നിക്ഷേപിക്കാൻ കഴിഞ്ഞു.

ഈ വർഷം ആദ്യം ബിറ്റ്കോയിൻ എതിരാളി ബിറ്റ്കോയിൻ എസ്‌വിയെ ബിനാൻസ് വിവാദത്തിൽ നിന്ന് ഒഴിവാക്കിയതിനെത്തുടർന്ന് ഈ നീക്കം ബിറ്റ്കോയിൻ, ക്രിപ്‌റ്റോകറൻസി കമ്മ്യൂണിറ്റിയിൽ പുരികം ഉയർത്താൻ ഇടയാക്കും, ഇത് എക്‌സ്‌ചേഞ്ച് ക്രിപ്‌റ്റോകറൻസികളുമായി പ്രിയങ്കരങ്ങൾ കളിക്കുന്നുവെന്ന ആരോപണത്തിലേക്ക് നയിച്ചു.

“ഇത് ഒരു അപവാദമാണ്, കാരണം പുതിയ സാങ്കേതിക വികസനം ഇല്ല (ഇത് ഒരിക്കലും സാങ്കേതികവിദ്യയെക്കുറിച്ചായിരുന്നില്ലെന്ന് ഞാൻ ess ഹിക്കുന്നു),” ബിനാൻസ് ചീഫ് എക്സിക്യൂട്ടീവ് ചാങ്‌പെങ് ഷാവോ, പലപ്പോഴും CZ എന്നറിയപ്പെടുന്നു, ട്വിറ്ററിലൂടെ പറഞ്ഞു, ബിനാൻസിന്റെ ഡോഗ്കോയിനെക്കുറിച്ച് അഭിപ്രായപ്പെട്ടു ലിസ്റ്റിംഗ്. “ഉപയോക്താക്കൾ / കമ്മ്യൂണിറ്റി വലുതാണ്, കൂടാതെ ഒരു പ്രശസ്ത” മുൻ സി‌ഇ‌ഒ “(ചുമ @elonmusk ) സഹായിക്കുന്നു! ആസ്വദിക്കൂ!”

ഡോഗ്കോയിൻ വില അപ്രതീക്ഷിതമായി ഉയർന്ന കുതിച്ചുചാട്ടം നടത്തി, അതിന്റെ മാര്ക്കറ്റ് ക്യാപിറ്റലൈസേഷനെ 500,000,000 ഡോളറിലേക്ക് ഉയർത്തുകയും 27-ാമത്തെ ഏറ്റവും മൂല്യവത്തായ ക്രിപ്റ്റോകറൻസിയായി മാറുകയും ചെയ്തു.

കോയിൻഡെസ്ക്

എലോൺ മസ്‌ക് ഇതുവരെ വികസനത്തിൽ തൂക്കം വരുത്തിയിട്ടില്ല, എന്നാൽ അദ്ദേഹം മുമ്പ് “ഡോഗ്കോയിൻ എന്റെ ഫേവ് ക്രിപ്റ്റോകറൻസിയായിരിക്കാം” എന്ന് ട്വീറ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്, “ബിറ്റ്കോയിൻ ബ്രാൻഡിംഗ് കഴിഞ്ഞയുടനെ” ബുദ്ധിമാനാണ് “എന്ന് കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

ഡോഗ്‌കോയിൻ മറ്റ് ഉന്നത പിന്തുണക്കാരെയും മസ്‌ക്കിനെയും കണ്ടെത്തി. കഴിഞ്ഞ മാസം, മക്അഫീ സെക്യൂരിറ്റി സോഫ്റ്റ്‌വെയറിന്റെ കോടീശ്വരൻ സ്രഷ്ടാവായിരുന്ന യുഎസ് പ്രസിഡൻഷ്യൽ പ്രത്യാശയും ഗ്ലോബ് ട്രോട്ടിംഗ് സാഹസികനുമായ ജോൺ മക്അഫി ഡോഗ്‌കോയിനെ “ഉപയോഗത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കി അതിവേഗം വളരുന്ന നാണയങ്ങളിലൊന്നാണ്” എന്ന് പ്രശംസിച്ചു.

“തമാശ / തമാശ നാണയമായി ഡോഗ് ജീവിതം ആരംഭിച്ചു,” മക്അഫി ട്വിറ്ററിലൂടെ പറഞ്ഞു. “നാണയത്തിന് ഇപ്പോൾ 360 മില്യൺ ഡോളറിന്റെ വിപണി മൂലധനമുണ്ട്. ക്രിപ്റ്റോ മാർക്കറ്റ് ഒരു തരത്തിലും സ്റ്റോക്ക് മാർക്കറ്റുമായി ബന്ധപ്പെട്ടതല്ല. അന്തർലീനമായ മൂല്യം ആത്യന്തികമായി ഉപയോഗത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ്. കണക്ക് നോക്കൂ.”

അതിശയകരമെന്നു പറയട്ടെ, ഏറ്റവും പഴയ ബിറ്റ്കോയിൻ എതിരാളികളിൽ ഒരാളായ ഡോഗ്‌കോയിൻ 2013 ൽ അന്നത്തെ 26 കാരനായ ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ജാക്‌സൺ പാമർ ട്വിറ്ററിൽ തമാശ പറഞ്ഞതിന് ശേഷം സൃഷ്ടിച്ചതാണ്.

“>

ഐഫോൺ നിർമാതാക്കളായ ആപ്പിളും സോഷ്യൽ മീഡിയ ഭീമനായ ഫെയ്‌സ്ബുക്കിന്റെ ബിറ്റ്കോയിൻ, ക്രിപ്‌റ്റോകറൻസികൾ എന്നിവയോടുള്ള പുതിയ താത്പര്യം ബിറ്റ്കോയിനും വിശാലമായ ക്രിപ്‌റ്റോകറൻസി വിപണിയും അടുത്തിടെ ഉയർന്നുവരുന്നു , ചിലർ ഈ ആഴ്ച കുമിള പൊട്ടിത്തെറിച്ചേക്കുമെന്ന് ആശങ്കപ്പെടുന്നു .

ബിറ്റ്കോയിൻ വില, വർഷത്തിന്റെ ആരംഭം മുതൽ 200% ത്തിലധികം ഉയർന്നു, അതിന്റെ സമകാലികരിൽ ഭൂരിഭാഗത്തെയും മറികടന്നു , അവയിൽ പലതും പ്രകടനം നടത്തുന്നതിലും ബിറ്റ്കോയിനിലും പരാജയപ്പെട്ടു.

ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ ബിറ്റ്കോയിനും ബിനാൻസിനും ശേഷം ഏതാനും മിനിറ്റുകൾക്കുള്ളിൽ ടെസ്‌ല ചീഫ് എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് എലോൺ മസ്‌ക് തന്റെ “ഫേവ്” ക്രിപ്‌റ്റോകറൻസിയായി പേരിട്ടിരിക്കുന്ന നാവിൽ കവിൾത്തടക്കാരനായ ഡോഗ്‌കോയിൻ വില ഇപ്പോൾ 32 ശതമാനം ഉയർന്നു. വോളിയം അനുസരിച്ച് ക്രിപ്‌റ്റോകറൻസി എക്‌സ്‌ചേഞ്ച്, ഇത് നാണയം ലിസ്റ്റുചെയ്യുമെന്ന് പറഞ്ഞു.

ട്വിറ്ററിലെ കളിയായ പെരുമാറ്റത്തിന് പേരുകേട്ട ടെസ്‌ല സിഇഒ എലോൺ മസ്‌ക്, ബിറ്റ്കോയിൻ എതിരാളി ഡോഗ്‌കോയിനെ തന്റെ “ഫേവ്” ക്രിപ്‌റ്റോകറൻസി എന്ന് വിശേഷിപ്പിക്കുകയും സ്വയം ഡോഗ്‌കോയിൻ സിഇഒ എന്ന് സ്വയം വിശേഷിപ്പിക്കുകയും ചെയ്തു.

ഗെറ്റി

ന്യൂയോർക്ക് സമയം രാവിലെ 8 മണിക്ക് വ്യാപാരം ആരംഭിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന മാൾട്ട ആസ്ഥാനമായുള്ള ബിനാൻസ് ഇന്ന് ഡോഗ്കോയിൻ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുമെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ചു , ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഇതിനകം തന്നെ ട്രേഡിങ്ങിനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പിനായി ഡോഗ്കോയിൻ നിക്ഷേപിക്കാൻ കഴിഞ്ഞു.

ഈ വർഷം ആദ്യം ബിറ്റ്കോയിൻ എതിരാളി ബിറ്റ്കോയിൻ എസ്‌വിയെ ബിനാൻസ് വിവാദത്തിൽ നിന്ന് ഒഴിവാക്കിയതിനെത്തുടർന്ന് ഈ നീക്കം ബിറ്റ്കോയിൻ, ക്രിപ്‌റ്റോകറൻസി കമ്മ്യൂണിറ്റിയിൽ പുരികം ഉയർത്താൻ ഇടയാക്കും, ഇത് എക്‌സ്‌ചേഞ്ച് ക്രിപ്‌റ്റോകറൻസികളുമായി പ്രിയങ്കരങ്ങൾ കളിക്കുന്നുവെന്ന ആരോപണത്തിലേക്ക് നയിച്ചു.

“ഇത് ഒരു അപവാദമാണ്, കാരണം പുതിയ സാങ്കേതിക വികസനം ഇല്ല (ഇത് ഒരിക്കലും സാങ്കേതികവിദ്യയെക്കുറിച്ചായിരുന്നില്ലെന്ന് ഞാൻ ess ഹിക്കുന്നു),” ബിനാൻസ് ചീഫ് എക്സിക്യൂട്ടീവ് ചാങ്‌പെങ് ഷാവോ, പലപ്പോഴും CZ എന്നറിയപ്പെടുന്നു, ട്വിറ്ററിലൂടെ പറഞ്ഞു, ബിനാൻസിന്റെ ഡോഗ്കോയിനെക്കുറിച്ച് അഭിപ്രായപ്പെട്ടു ലിസ്റ്റിംഗ്. “ഉപയോക്താക്കൾ / കമ്മ്യൂണിറ്റി വലുതാണ്, കൂടാതെ ഒരു പ്രശസ്ത” മുൻ സി‌ഇ‌ഒ “(ചുമ @elonmusk ) സഹായിക്കുന്നു! ആസ്വദിക്കൂ!”

ഡോഗ്കോയിൻ വില അപ്രതീക്ഷിതമായി ഉയർന്ന കുതിച്ചുചാട്ടം നടത്തി, അതിന്റെ മാര്ക്കറ്റ് ക്യാപിറ്റലൈസേഷനെ 500,000,000 ഡോളറിലേക്ക് ഉയർത്തുകയും 27-ാമത്തെ ഏറ്റവും മൂല്യവത്തായ ക്രിപ്റ്റോകറൻസിയായി മാറുകയും ചെയ്തു.

കോയിൻഡെസ്ക്

എലോൺ മസ്‌ക് ഇതുവരെ വികസനത്തിൽ തൂക്കം വരുത്തിയിട്ടില്ല, എന്നാൽ അദ്ദേഹം മുമ്പ് “ഡോഗ്കോയിൻ എന്റെ ഫേവ് ക്രിപ്റ്റോകറൻസിയായിരിക്കാം” എന്ന് ട്വീറ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്, “ബിറ്റ്കോയിൻ ബ്രാൻഡിംഗ് കഴിഞ്ഞയുടനെ” ബുദ്ധിമാനാണ് “എന്ന് കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

ഡോഗ്‌കോയിൻ മറ്റ് ഉന്നത പിന്തുണക്കാരെയും മസ്‌ക്കിനെയും കണ്ടെത്തി. കഴിഞ്ഞ മാസം, മക്അഫീ സെക്യൂരിറ്റി സോഫ്റ്റ്‌വെയറിന്റെ കോടീശ്വരൻ സ്രഷ്ടാവായിരുന്ന യുഎസ് പ്രസിഡൻഷ്യൽ പ്രത്യാശയും ഗ്ലോബ് ട്രോട്ടിംഗ് സാഹസികനുമായ ജോൺ മക്അഫി ഡോഗ്‌കോയിനെ “ഉപയോഗത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കി അതിവേഗം വളരുന്ന നാണയങ്ങളിലൊന്നാണ്” എന്ന് പ്രശംസിച്ചു.

“തമാശ / തമാശ നാണയമായി ഡോഗ് ജീവിതം ആരംഭിച്ചു,” മക്അഫി ട്വിറ്ററിലൂടെ പറഞ്ഞു. “നാണയത്തിന് ഇപ്പോൾ 360 മില്യൺ ഡോളറിന്റെ വിപണി മൂലധനമുണ്ട്. ക്രിപ്റ്റോ മാർക്കറ്റ് ഒരു തരത്തിലും സ്റ്റോക്ക് മാർക്കറ്റുമായി ബന്ധപ്പെട്ടതല്ല. അന്തർലീനമായ മൂല്യം ആത്യന്തികമായി ഉപയോഗത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ്. കണക്ക് നോക്കൂ.”

അതിശയകരമെന്നു പറയട്ടെ, ഏറ്റവും പഴയ ബിറ്റ്കോയിൻ എതിരാളികളിൽ ഒരാളായ ഡോഗ്‌കോയിൻ 2013 ൽ അന്നത്തെ 26 കാരനായ ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ജാക്‌സൺ പാമർ ട്വിറ്ററിൽ തമാശ പറഞ്ഞതിന് ശേഷം സൃഷ്ടിച്ചതാണ്.