നുസ്രത്ത് ജഹാൻ വിവാഹ സൽക്കാരം: മമത ബാനർജി, മിമി ചക്രവർത്തി എന്നിവരാണ് നവദമ്പതികളുമായി ചേരുന്നത്. കാണുക … – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

നുസ്രത്ത് ജഹാൻ വിവാഹ സൽക്കാരം: മമത ബാനർജി, മിമി ചക്രവർത്തി എന്നിവരാണ് നവദമ്പതികളുമായി ചേരുന്നത്. കാണുക … – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

നടൻ-രാഷ്ട്രീയക്കാരൻ നുസ്രത്ത് ജഹാൻ അടുത്തിടെ വ്യവസായി നിഖിൽ ജെയിനുമായി വിവാഹബന്ധം പുലർത്തിയിരുന്നു. വ്യാഴാഴ്ച കൊൽക്കത്തയിൽ വിവാഹ സൽക്കാരം എറിഞ്ഞു. നവദമ്പതികളെ അനുഗ്രഹിക്കുന്ന ചടങ്ങിൽ പശ്ചിമ ബംഗാൾ മുഖ്യമന്ത്രി മമത ബാനർജി ഉൾപ്പെടെയുള്ള നിരവധി താരങ്ങളും രാഷ്ട്രീയക്കാരും പങ്കെടുത്തു.

ടോളിവുഡ് നടനായി മാറിയ എംപി വൈൻ നിറമുള്ള വെൽവെറ്റ് ലെഹെംഗയിൽ മനോഹരമായി കാണപ്പെട്ടു. ഇരുണ്ട നിഴലിന്റെ വെൽവെറ്റ് ബന്ദ്ഗാലയും ഭർത്താവ് തിരഞ്ഞെടുത്തു. നുസ്രത്തിന്റെ ഉറ്റസുഹൃത്തും എംപിയുമായ മിമി ചക്രബർത്തിയും ഇരുണ്ട പച്ചനിറത്തിലുള്ള ലെഹെങ്ക ധരിച്ചിരുന്നു.

പശ്ചിമ ബംഗാൾ മുഖ്യമന്ത്രി മമത ബാനർജിയും തൃണമൂൽ കോൺഗ്രസ് എംപി മിമി ചക്രവർത്തിയും 2019 ജൂലൈ 4 ന് കൊൽക്കത്തയിൽ നുസ്രത്ത് ജഹാൻ, നിഖിൽ ജെയിൻ എന്നിവരുടെ വിവാഹ സൽക്കാരത്തിൽ പങ്കെടുത്തു. (ഐ‌എ‌എൻ‌എസ്)

2019 ജൂലൈ 4 ന് കൊൽക്കത്തയിൽ വിവാഹ സൽക്കാരത്തിനിടെ നുസ്രത്ത് ജഹാൻ ഭർത്താവ് നിഖിൽ ജെയിനോടൊപ്പം. (ഐ‌എ‌എൻ‌എസ്)

2019 ജൂലൈ 4 ന് കൊൽക്കത്തയിൽ വിവാഹ സൽക്കാരത്തിനിടെ നുസ്രത്ത് ജഹാൻ ഭർത്താവ് നിഖിൽ ജെയിനോടൊപ്പം. (ഐ‌എ‌എൻ‌എസ്)

“ഞങ്ങൾ വളരെ ദൂരം പിന്നിട്ടിരിക്കുന്നു. ഞങ്ങൾക്ക് ധാരാളം റോഡ് ബമ്പുകളും ധാരാളം റോളർ-കോസ്റ്ററുകളും ഉള്ളതിനാൽ ഇത് ഇവിടെ നിർമ്മിക്കുന്നതിൽ ഞാൻ സന്തുഷ്ടനാണ്. പക്ഷേ, അവളെ എന്റെ അരികിൽ നിർത്തി അവൾ ചെയ്യുന്ന എല്ലാ കാര്യങ്ങളിലും അവളെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നതിൽ ഞാൻ വളരെ സന്തുഷ്ടനാണ്. അവളെ സന്തോഷിപ്പിക്കുന്നതെന്തും, ഞാൻ അത് ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു, ”ഐടിസി റോയലിൽ നടന്ന സ്വീകരണ പാർട്ടിയിൽ നിഖിൽ മാധ്യമപ്രവർത്തകരോട് പറഞ്ഞു.

ഈ അവസരത്തിനായി എന്തെങ്കിലും പ്രത്യേക സമ്മാനത്തെക്കുറിച്ച് ചോദിച്ചപ്പോൾ നുസ്രത്ത് പറഞ്ഞു: “ഞങ്ങളുടെ ജീവിതകാലം മുഴുവൻ ഞങ്ങൾ പരസ്പരം സമ്മാനിച്ചു, അതാണ് ഏതൊരു വ്യക്തിക്കും മറ്റൊരാൾക്ക് സമ്മാനിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഏറ്റവും പ്രത്യേക സമ്മാനം.”

ആത്മാർത്ഥമായ നിമിഷത്തിൽ അവൾ ചോദിച്ചു: “ഷാര ടാ ജിബോൺ ഏക്താ മനുഷർ ഷാത്തെ കാറ്റേറ്റ് ഹോബ്, ചാപ് ടാ ബുജ്‌തെ പാർചെൻ കി? (ജീവിതകാലം മുഴുവൻ ഒരൊറ്റ വ്യക്തിയുമായി ചെലവഴിക്കുന്നതിന്റെ സമ്മർദ്ദം നിങ്ങൾക്ക് മനസിലാക്കാൻ കഴിയുമോ) ”അവളുടെ ബിസിനസ്സ് ഭർത്താവ് ഉറപ്പുനൽകി“ ഒരു ചാപ്പും (സമ്മർദ്ദം) ഉണ്ടാകില്ല ”.

നിരവധി മാധ്യമ പ്രവർത്തകരുടെ സാന്നിധ്യത്തിൽ ഭർത്താവ് നൽകിയ നേർച്ചയായിട്ടാണ് താരം ഇത് സ്വീകരിച്ചത്. “എല്ലാവരും ഇപ്പോൾ സാക്ഷികളാണ്. വാക്കുകൾ ഉച്ചരിക്കുന്നതിനുമുമ്പ് നിങ്ങൾ ചിന്തിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന് കരുതുന്നു, ”നഴ്സത്ത് ഭർത്താവിനോട് ചോദിച്ചു.

ഇതും വായിക്കുക: ന്യൂയോർക്കിലെ യുഎസ് സ്വാതന്ത്ര്യദിനത്തിൽ മലൈക അറോറ-അർജുൻ കപൂർ ബ്രഞ്ചും ഷോപ്പിംഗും ആസ്വദിക്കുന്നു, അവർ പറയുന്നു, ‘ഞാൻ നിങ്ങളെ മനോഹരമാക്കുന്നു’

സിനിമാ സംവിധായകർ, നുസ്രത്ത് പ്രവർത്തിച്ച അഭിനേതാക്കൾ, രാഷ്ട്രീയ രംഗത്തെ പ്രധാന പേരുകൾ, കുടുംബാംഗങ്ങൾ, സുഹൃത്തുക്കൾ എന്നിവർക്കാണ് സ്വീകരണത്തിനായുള്ള മനോഹരമായ തയ്യൽ പ്രമേയം അയച്ചത്. തുർക്കിയിലെ മനോഹരമായ പട്ടണമായ ബോഡ്രമിൽ ജൂൺ 19 ന് നടൻ ജെയിനുമായി വിവാഹ നേർച്ചകൾ കൈമാറിയിരുന്നു.

ടെക്സ്റ്റൈൽ ബിസിനസ്സിൽ അഭിവൃദ്ധി പ്രാപിച്ച നഗിൽ അധിഷ്ഠിത സംരംഭകനാണ് നിഖിൽ. കഴിഞ്ഞ വർഷം ഇരുവരും പരസ്പരം പരിചയപ്പെട്ടുവെന്ന് പറയുമ്പോൾ 29 കാരനായ താരം തന്റെ ടെക്സ്റ്റൈൽ ശൃംഖലയുടെ മുഖമായി പ്രവർത്തിക്കുകയായിരുന്നു.

(IANS ഇൻ‌പുട്ടുകൾ‌ക്കൊപ്പം)

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് tshtshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ജൂലൈ 05, 2019 11:09 IST