പാകിസ്ഥാൻ vs ബംഗ്ലാദേശ് ലൈവ് സ്കോർ, ഐസിസി ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പ് 2019 മത്സരം: ഫഖർ സമനിൽ നിന്ന് ഷെയ്ഫുദ്ദീൻ പുറത്തായി – ഫസ്റ്റ്പോസ്റ്റ്

പാകിസ്ഥാൻ vs ബംഗ്ലാദേശ് ലൈവ് സ്കോർ, ഐസിസി ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പ് 2019 മത്സരം: ഫഖർ സമനിൽ നിന്ന് ഷെയ്ഫുദ്ദീൻ പുറത്തായി – ഫസ്റ്റ്പോസ്റ്റ്

പാക്കിസ്ഥാൻ vs ബംഗ്ലാദേശ് ലൈവ് സ്കോർ, ഐസിസി ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പ് 2019 മാച്ച് അപ്ഡേറ്റുകൾ: മോർട്ടാസ പാനീയങ്ങൾക്ക് ശേഷവും തുടരുന്നു. ബാബറിനെതിരായ മികച്ച തന്ത്രം. രണ്ട് കീ ബാബർ സ്ട്രോക്കുകൾ അസാധുവാക്കാൻ ആഴത്തിലുള്ള പിന്നോക്ക സ്ക്വയർ ലെഗും ഡീപ് കവറും ഉണ്ട്- കവർ ഡ്രൈവ്, ഫ്ലിക്. 7 ഓവറിൽ.

പ്രിവ്യൂ: അവരുടെ സെമി ഫൈനൽ അവസരങ്ങൾ ഒരു ഗണിതശാസ്ത്ര സാധ്യതയായി ചുരുക്കി, മുൻ ചാമ്പ്യന്മാരായ പാകിസ്ഥാന് ബംഗ്ലാദേശിനെതിരായ ഒരു ജയം ആവശ്യമാണ്. ലോകകപ്പിലെ സെമി ഫൈനൽ മത്സരത്തിൽ വെള്ളിയാഴ്ച ഇരുടീമുകളും ഏറ്റുമുട്ടും.

1992 ലെ കപ്പ് ജേതാക്കളായ ലോകകപ്പിൽ പാക്കിസ്ഥാന്റെ പുനരുജ്ജീവനം ഇംഗ്ലണ്ടിനോട് ഇന്ത്യ തോറ്റതിന് മുമ്പ് സെമിഫൈനൽ സ്ഥാനം നേടാമെന്ന അവരുടെ പ്രതീക്ഷകൾ അസ്തമിച്ചു. കഴിഞ്ഞ രാത്രി ന്യൂസിലൻഡ് ആതിഥേയർക്ക് ഇറങ്ങിയപ്പോൾ അത് ഏകദേശം അവസാനിച്ചു.

സർഫരാസ് അഹമ്മദിനും കൂട്ടർക്കും നോക്കൗട്ട് ഘട്ടത്തിലേക്കുള്ള വഴി ഗണിതശാസ്ത്രപരമായ ഒരു കണക്കുകൂട്ടൽ മാത്രമാണ്, അതും പാക്കിസ്ഥാന് ടോസ് നേടാനും ബാറ്റ് ചെയ്യാനും കഴിഞ്ഞു.

ടോസ് നഷ്ടപ്പെട്ട് പാക്കിസ്ഥാനോട് കളിക്കാൻ ആവശ്യപ്പെടുകയാണെങ്കിൽ, ആദ്യ പന്ത് ലോർഡ്‌സിൽ എറിയുന്നതിനു മുമ്പുതന്നെ അവരുടെ ചെറിയ സെമി ഫൈനൽ പ്രതീക്ഷകൾ അവസാനിക്കും.

ഇംഗ്ലണ്ടിനോട് 119 റൺസിന് തോറ്റതിന് ശേഷം ന്യൂസിലൻഡ് ഒമ്പത് മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് 11 പോയിന്റുമായി അവരുടെ ഇടപഴകൽ പൂർത്തിയാക്കി, എന്നാൽ കനത്ത തോൽവി നേരിട്ടെങ്കിലും കിവികൾ അവരുടെ നെറ്റ് റൺ നിരക്കിന്റെ കാര്യത്തിൽ മുന്നിലാണ്, അതായത് പാക്കിസ്ഥാന്റെ -0.792 നെ അപേക്ഷിച്ച് +0.175.

നിലവിൽ എട്ട് മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് ഒമ്പത് പോയിന്റുമായി അഞ്ചാം സ്ഥാനത്തുള്ള പാകിസ്ഥാൻ 350 പോസ്റ്റിന് ശേഷം 311 റൺസിനോ 400 റൺസ് നേടിയതിന് ശേഷം 316 റൺസിനോ ബംഗ്ലാദേശിനെ തോൽപ്പിക്കുകയെന്ന വെല്ലുവിളി നേരിടുന്നു. ഇത് പ്രായോഗികമായി അസാധ്യമാണ്.

കടുത്ത എതിരാളികളായ ഇന്ത്യയോട് തോറ്റതിന് ശേഷം, ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക, ന്യൂസിലൻഡ്, അഫ്ഗാനിസ്ഥാൻ എന്നിവിടങ്ങളിൽ ജയിച്ച പാകിസ്ഥാൻ ശ്രദ്ധേയമായ തിരിച്ചുവരവ് നടത്തി, ബാറ്റിംഗ് വിഭാഗത്തിൽ ബാബർ ആസാം, ഹാരിസ് സൊഹൈൽ എന്നിവരുടെ മികച്ച പ്രകടനങ്ങൾ.

ന്യൂസിലൻഡിനെതിരായ ഇടതു കൈ പേസർ ഷഹീൻ അഫ്രീദിയുടെ അഞ്ച് വിക്കറ്റ് നേട്ടവും മുഹമ്മദ് അമീറിന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ബ ling ളിംഗിന് ഫയർ പവർ ചേർത്തു.

മറുവശത്ത്, ബംഗ്ലാദേശ് അവരുടെ അവസരങ്ങൾ നഷ്‌ടപ്പെടുത്തുകയും പാകിസ്ഥാനെതിരായ മികച്ച പ്രകടനത്തിലൂടെ ആരാധകരെ നാട്ടിലേക്ക് തിരികെ കൊണ്ടുവരുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുകയും ചെയ്യും, 1999 ലെ പതിപ്പിൽ അവർ പരാജയപ്പെടുത്തിയ ടീം.

നിലവിൽ ഏഴാം സ്ഥാനത്തുള്ള ബംഗ്ലാദേശ് ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക, അഫ്ഗാനിസ്ഥാൻ, വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് എന്നിവയ്‌ക്കെതിരായ വിജയങ്ങളിൽ ശ്രദ്ധേയമാണ്.

തോൽവികളിൽപ്പോലും ഒരു പോരാട്ടത്തിന് അവർ ആമാശയം കാണിച്ചു. വെള്ളിയാഴ്ച പാകിസ്ഥാനെതിരെ മഷറഫ് മോർട്ടാസയും കൂട്ടരും മികച്ച ഷൂട്ടിംഗ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

ലോകകപ്പ് ചരിത്രത്തിൽ 500 റൺസ് നേടുകയും 10 വിക്കറ്റ് നേടുകയും ചെയ്ത ഏക ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കാരനായി മാറിയ സ്റ്റാർ ഓൾറ round ണ്ടർ ഷാക്കിബ് അൽ ഹസനെ ബംഗ്ലാദേശ് വളരെയധികം ആശ്രയിച്ചിരിക്കുന്നു.

ഷക്കീബിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ബംഗ്ലാദേശ് ഈ ലോകകപ്പിൽ സ്ഥിരമായി 300 മാർക്ക് മറികടന്നെങ്കിലും അവരുടെ ബ ling ളിംഗാണ് അവരെ ഇറക്കിവിട്ടത്, പ്രത്യേകിച്ച് ക്യാപ്റ്റൻ മോർട്ടാസയുടെ രൂപത്തിന്റെ അഭാവം.

മുസ്താഫിസുർ റഹ്മാന്റെ വ്യത്യാസങ്ങൾ അഞ്ച് വിക്കറ്റുകൾ നേടി, മുഹമ്മദ് സൈഫുദ്ദീന്റെ അർധസെഞ്ച്വറി അവരുടെ അവസാന മത്സരത്തിൽ ഇന്ത്യയെ ഭയപ്പെടുത്താൻ സഹായിച്ചു, പാകിസ്ഥാനെതിരെ ശക്തമായ ഷോ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

മുഴുവൻ ടീം സ്ക്വാഡുകൾ

പാകിസ്ഥാൻ ടീം കളിക്കാർ: ഇമാം-ഉൽ-ഹഖ് , ഫഖർ സമൻ , ബാബർ ആസാം , മുഹമ്മദ് ഹഫീസ് , ഷോയിബ് മാലിക് , സർഫറാസ് അഹമ്മദ് (w / c), ഇമാദ് വസീം , ഷദാബ് ഖാൻ , ഹസൻ അലി , മുഹമ്മദ് അമീർ , വഹാബ് റിയാസ് , ഹാരിസ് സൊഹൈൽ , ആസിഫ് അലി , ഷഹീൻ അഫ്രീദി , മുഹമ്മദ് ഹസ്‌നെയ്ൻ .

ബംഗ്ലാദേശ് ടീം കളിക്കാർ: തമീം ഇക്ബാൽ , ലിതൊന് ദാസ് , ഷാക്കിബ് അൽ ഹസൻ , സൗമ്യ സർക്കാർ , മുഷ്ഫിക്കർ (ജോ), മഹ്മൂദുല്ല , സബ്ബിര് റഹ്മാൻ , മുഹമ്മദ് സൈഫുദ്ദീൻ , മഷ്റഫെ മൊര്ത്താസ (സി), മെഹിദ്യ് ഹസൻ , റൂബൽ , മുസ്തഫിജുര് റഹ്മാൻ , മുഹമ്മദ് മിഥുൻ , അബു ജയ്ദ് , മൊസാദെക് ഹുസൈൻ .

ഏജൻസികളിൽ നിന്നുള്ള ഇൻപുട്ടുകൾക്കൊപ്പം

ഐസിസി ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പ് 2019 ൽ നിന്നുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ എല്ലാ വാർത്തകൾക്കും അഭിപ്രായങ്ങൾക്കും വിശകലനങ്ങൾക്കും ഇവിടെ ക്ലിക്കുചെയ്യുക

അപ്‌ഡേറ്റുചെയ്‌ത തീയതി: ജൂലൈ 05, 2019