പാക്കിസ്ഥാൻ vs ബംഗ്ലാദേശ് ലൈവ് സ്കോർ, ഐ‌സി‌സി ലോകകപ്പ് 2019 ലോർഡ്‌സിൽ മത്സരം: സൈഫുദ്ദീൻ ഫഖറിനെ നീക്കം ചെയ്തു, പാകിസ്ഥാൻ ഒറ്റത്തവണ – ന്യൂസ് 18

പാക്കിസ്ഥാൻ vs ബംഗ്ലാദേശ് ലൈവ് സ്കോർ, ഐ‌സി‌സി ലോകകപ്പ് 2019 ലോർഡ്‌സിൽ മത്സരം: സൈഫുദ്ദീൻ ഫഖറിനെ നീക്കം ചെയ്തു, പാകിസ്ഥാൻ ഒറ്റത്തവണ – ന്യൂസ് 18

ക്രിക്കറ്റ് നെക്സ്റ്റ് സ്റ്റാഫ്

| അപ്‌ഡേറ്റുചെയ്‌തത്: ജൂലൈ 5, 2019, 4:17 PM IST

ഹൈലൈറ്റുകൾ

 • 15:46 (IST)

  നാല്! ബാബറിന് വളരെ ഭാഗ്യമുണ്ട്! മുസ്തഫിസൂരിൽ കഠിനമായി വെട്ടിക്കുറയ്ക്കുന്നു, അത് സ്ലിപ്പ് കോർഡനിലൂടെയാണ് – അവസാന ഓവറിൽ ഒരു ഫീൽഡർ ഉണ്ടായിരുന്നിടത്ത് – നേരെ മൂന്നാം മനുഷ്യനിലേക്ക്.

 • 15:29 (IST)

  നാല്! ബാബർ ആസാം ബാറ്റുചെയ്യുന്നു, സ്ക്വയർ ലെഗിലേക്ക് മികച്ച പ്രകടനം പുറത്തെടുത്ത് രണ്ട് പന്തുകൾ മാത്രമാണ് അദ്ദേഹം നേടിയത്. നാല് റൺസ്!

 • 15:26 (IST)

  : ട്ട്: സൈഫുദ്ദീൻ ഓഫ് സ്റ്റമ്പിന് പുറത്ത് ഫഖറിന് വീതി വാഗ്ദാനം ചെയ്തു, അദ്ദേഹം കഠിനമായി വെട്ടിക്കുറച്ചു, മെഹിദി ഹസന് ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള ഒരു ക്യാച്ച് നൽകി, അത് ബാക്ക്വേർഡ് പോയിന്റിൽ നിന്ന് എടുക്കുന്നു. പാക്കിസ്ഥാന് 23 ന് ആദ്യത്തേത് നഷ്ടമായി.

 • 14:36 ​​(IST)

  ബംഗ്ലാദേശ് (പ്ലേയിംഗ് ഇലവൻ): തമീം ഇക്ബാൽ, സൗമ്യ സർക്കാർ, ഷാക്കിബ് അൽ ഹസൻ, മുഷ്ഫിക്കർ റഹിം (പ), മഹ്മൂദുള്ള, ലിറ്റൺ ദാസ്, മൊസാദെക് ഹുസൈൻ, മുഹമ്മദ് സൈഫുദ്ദീൻ, മെഹിദി ഹസൻ, മഷറഫ് മോർട്ടാസ (സി), മുസ്തഫിസൂർ

 • 14:35 (IST)

  പാകിസ്ഥാൻ (പ്ലേയിംഗ് ഇലവൻ): ഫഖർ സമൻ, ഇമാം-ഉൽ-ഹഖ്, ബാബർ ആസാം, മുഹമ്മദ് ഹഫീസ്, ഹാരിസ് സൊഹൈൽ, സർഫറാസ് അഹമ്മദ് (w / c), ഇമാദ് വസീം, ഷദാബ് ഖാൻ, വഹാബ് റിയാസ്, മുഹമ്മദ് അമീർ, ഷഹീൻ അഫ്രീദി

 • 14:34 (IST)

  ടോസ്: ടോസ് നേടിയ സർഫറസ് ടോസ് നേടി, പാകിസ്ഥാൻ ആദ്യം ബാറ്റ് ചെയ്യും,

  15:46 (IST)

  നാല്! ബാബറിന് വളരെ ഭാഗ്യമുണ്ട്! മുസ്തഫിസൂരിൽ കഠിനമായി വെട്ടിക്കുറയ്ക്കുന്നു, അത് സ്ലിപ്പ് കോർഡനിലൂടെയാണ് – അവസാന ഓവറിൽ ഒരു ഫീൽഡർ ഉണ്ടായിരുന്നിടത്ത് – നേരെ മൂന്നാം മനുഷ്യനിലേക്ക്.

  15:29 (IST)

  നാല്! ബാബർ ആസാം ബാറ്റുചെയ്യുന്നു, സ്ക്വയർ ലെഗിലേക്ക് മികച്ച പ്രകടനം പുറത്തെടുത്ത് രണ്ട് പന്തുകൾ മാത്രമാണ് അദ്ദേഹം നേടിയത്. നാല് റൺസ്!

  15:26 (IST)

  : ട്ട്: സൈഫുദ്ദീൻ ഓഫ് സ്റ്റമ്പിന് പുറത്ത് ഫഖറിന് വീതി വാഗ്ദാനം ചെയ്തു, അദ്ദേഹം കഠിനമായി വെട്ടിക്കുറച്ചു, മെഹിദി ഹസന് ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള ഒരു ക്യാച്ച് നൽകി, അത് ബാക്ക്വേർഡ് പോയിന്റിൽ നിന്ന് എടുക്കുന്നു. പാക്കിസ്ഥാന് 23 ന് ആദ്യത്തേത് നഷ്ടമായി.

  14:36 ​​(IST)

  ബംഗ്ലാദേശ് (പ്ലേയിംഗ് ഇലവൻ): തമീം ഇക്ബാൽ, സൗമ്യ സർക്കാർ, ഷാക്കിബ് അൽ ഹസൻ, മുഷ്ഫിക്കർ റഹിം (പ), മഹ്മൂദുള്ള, ലിറ്റൺ ദാസ്, മൊസാദെക് ഹുസൈൻ, മുഹമ്മദ് സൈഫുദ്ദീൻ, മെഹിദി ഹസൻ, മഷറഫ് മോർട്ടാസ (സി), മുസ്തഫിസൂർ

  14:35 (IST)

  പാകിസ്ഥാൻ (പ്ലേയിംഗ് ഇലവൻ): ഫഖർ സമൻ, ഇമാം-ഉൽ-ഹഖ്, ബാബർ ആസാം, മുഹമ്മദ് ഹഫീസ്, ഹാരിസ് സൊഹൈൽ, സർഫറാസ് അഹമ്മദ് (w / c), ഇമാദ് വസീം, ഷദാബ് ഖാൻ, വഹാബ് റിയാസ്, മുഹമ്മദ് അമീർ, ഷഹീൻ അഫ്രീദി

  14:34 (IST)

  ടോസ്: ടോസ് നേടിയ സർഫറസ് ടോസ് നേടി, പാകിസ്ഥാൻ ആദ്യം ബാറ്റ് ചെയ്യും,

16:17 (IST)

മോർട്ടാസ തന്റെ അഞ്ചാം ഓവറിൽ അക്ഷരപ്പിശകിലൂടെ കടന്നുപോയി, ഇത് വീണ്ടും അദ്ദേഹത്തിന്റെ മുമ്പത്തെ ഓവറിന് സമാനമാണ്. ഈ ഓവറിൽ ഏഴ് റൺസ് ഇമാമും ബാബറും അദ്ദേഹത്തെ വിടവിലാക്കുകയും 19 ഓവറുകൾക്ക് ശേഷം സ്കോർ 91/1 ആക്കുകയും ചെയ്തു.

16:10 (IST)

ഷാക്കിബിൽ നിന്ന് വീണ്ടും മികച്ച ഓവർ, ഇംഗ്ലണ്ടിലും വെയിൽസിലും അദ്ദേഹത്തിന് കുറച്ച് ലോകകപ്പ് ഉണ്ടായിരുന്നു. ഓവറിൽ നിന്നുള്ള രണ്ട് റൺസ് 18 ഓവറിന് ശേഷം സ്കോർ 84/1 ലേക്ക് എത്തിക്കുന്നു.

16:08 (IST)

ലോർഡ്‌സിലെ ചലനങ്ങളിലൂടെ കടന്നുപോകുന്നതിൽ ബംഗ്ലാദേശും പാകിസ്ഥാനും സന്തുഷ്ടരാണെന്ന് തോന്നുന്നു. മറ്റൊരു മോർട്ടാസ ഓവർ ബാറ്റ്സ്മാൻമാർ പാർക്കിന് ചുറ്റും ആറ് റൺസിന് മുട്ടി. സ്‌കോർ: 17 ഓവറിന് ശേഷം 82/1.

16:03 (IST)

മറ്റേ അറ്റത്ത് നിന്ന് ഷക്കീബ് തിരികെ പ്രവേശിക്കുന്നു, ഈ സമയം അദ്ദേഹത്തിന് ഇത് വളരെ മികച്ചതാണ്. ബാറ്റ്സ്മാൻമാർ ജാഗ്രത പാലിക്കാൻ നിർബന്ധിതരാകുന്നു, അവർക്ക് നാല് സിംഗിൾസ് മാത്രമേ എടുക്കാനാകൂ. 16 ഓവറിന് ശേഷം പാകിസ്ഥാൻ 76/1 ലേക്ക് നീങ്ങി.

16:01 (IST)

പവലിയൻ അറ്റത്ത് നിന്ന് മോർട്ടാസ അകത്തുകടന്നു, അദ്ദേഹത്തെ ബാറ്റ്സ്മാൻമാർ വളരെയധികം ബുദ്ധിമുട്ടിക്കാതെ ജോലി ചെയ്തു. ഫീൽഡിലെ ധാരാളം വിടവുകൾ 8 റൺസ് എടുക്കാൻ സഹായിക്കുകയും 15 ഓവറുകൾക്ക് ശേഷം സ്കോർ 72/1 ആക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

15:57 (IST)

ആക്രമണത്തിൽ ഷാകിബ് ഇപ്പോൾ മോശമായി തുടങ്ങി – നാല് വീതികൾ – ബാബറും ഇമാമും സിംഗിൾസിനായി ബാക്കി ഓവറിൽ അവനെ തട്ടുന്നതിന് മുമ്പ്. 14 റൺസിന് ശേഷം 64/1 എന്ന നിലയിലേക്ക് നീങ്ങുമ്പോൾ 11 റൺസ് പാക്കിസ്ഥാന് ഉത്തേജനം നൽകുന്നു.

15:53 ​​(IST)

മോർട്ടസയിൽ നിന്നുള്ള മികച്ച ഓവർ, ബാബറും ഇമാമും ഓവറിൽ നിശബ്ദരായി. നാല് സിംഗിൾസ് സ്കോറിൽ ചേർത്തു, 13 ഓവറുകൾക്ക് ശേഷം 53/1 ലേക്ക്.

15:49 (IST)

ആ അതിർത്തിക്കുശേഷം മുസ്തഫിസൂർ നന്നായി തിരിച്ചെത്തുകയും അഞ്ച് ഡോട്ടുകൾ തെറിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. 12 ഓവറിന് ശേഷം പാകിസ്ഥാൻ 49/1.

15:46 (IST)

നാല്! ബാബറിന് വളരെ ഭാഗ്യമുണ്ട്! മുസ്തഫിസൂരിൽ കഠിനമായി വെട്ടിക്കുറയ്ക്കുന്നു, അത് സ്ലിപ്പ് കോർഡനിലൂടെയാണ് – അവസാന ഓവറിൽ ഒരു ഫീൽഡർ ഉണ്ടായിരുന്നിടത്ത് – നേരെ മൂന്നാം മനുഷ്യനിലേക്ക്.

15:44 (IST)

മോർട്ടാസ മറ്റേ അറ്റത്ത് നിന്ന് ബാബറും ഇമാമും ത്വരിതപ്പെടുത്താൻ നോക്കുന്നു. എന്നാൽ ഇരുവർക്കും ഇതുവരെയും മുന്നോട്ട് പോകാൻ കഴിയില്ല, കൂടാതെ സിംഗിൾസ്, ടുവ്‌സ് എന്നിവയിൽ സംതൃപ്തരായിരിക്കണം, അത് ഓവറിന്റെ ഏഴ് റൺസ് അവർക്ക് നൽകുന്നു. 11 ഓവറിന് ശേഷം പാകിസ്ഥാൻ 45/1.

15:39 (IST)

പച്ചനിറമുള്ള ഒരു പിച്ചിലാണ് മുസ്താഫിസുർ ഇപ്പോൾ ആക്രമണത്തിലേക്ക് കൊണ്ടുവന്നത്. ടൂർണമെന്റിലൂടെ അദ്ദേഹം മികച്ച ഫോമിലാണ്, മാത്രമല്ല വിക്കറ്റിന്റെ എണ്ണം കൂട്ടുകയും ചെയ്യും. എന്നാൽ ഓവറിൽ മിഡ്വേയിൽ അയാൾക്ക് തെറ്റ് പറ്റി, ബാബറിന്റെ ഒരു ബൗണ്ടറിയുടെ ചരിവിലൂടെ അത് താഴേക്ക് തള്ളി. മൂന്ന് സിംഗിൾസും പാകിസ്താനെ 10 ഓവറിന് ശേഷം 38/1 ലേക്ക് എത്തിക്കുന്നു.

15:35 (IST)

അവസാനത്തിൽ നിന്ന് മറ്റൊരു സാമ്പത്തിക ഓവറുമായി മെഹിദി. ബാസ്‌ബർ ആസാമും ഇമാമും റിസ്‌ക്കുകൾ എടുക്കാതെ തന്നെ കളിച്ചതിൽ സന്തോഷമുണ്ട്, മൂന്ന് റൺസ് എടുക്കുകയും ഓവറിൽ നാല് ഡോട്ടുകൾ കളിക്കുകയും ചെയ്തു. 9 ഓവറിന് ശേഷം പാകിസ്ഥാൻ 31/1.

t = “65” itemprop = “height”>

15:31 (IST)

നിർണായക മുന്നേറ്റം നടത്തുമ്പോൾ സംഭവബഹുലമായ സെയ്ഫുദ്ദീൻ ഓവർ. എന്നാൽ ബാബർ ആസാം പുറത്തുവന്ന് ഒരു ബൗണ്ടറി ഉപയോഗിച്ച് ആരംഭിച്ച് അവരുടെ മേൽ സമ്മർദ്ദം ചെലുത്തി. പാക്കിസ്ഥാൻ 8 ഓവറിന് ശേഷം 28/1. P>

15:29 (IST) h5>

നാല്! ബാബർ ആസാം ബാറ്റുചെയ്യുന്നു, സ്ക്വയർ ലെഗിലേക്ക് മികച്ച പ്രകടനം പുറത്തെടുത്ത് രണ്ട് പന്തുകൾ മാത്രമാണ് അദ്ദേഹം നേടിയത്. നാല് റൺസ്!

me>

15:26 (IST) h5>

: ട്ട്: സൈഫുദ്ദീൻ ഓഫ് സ്റ്റമ്പിന് പുറത്ത് ഫഖറിന് വീതി വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, അദ്ദേഹം കഠിനമായി വെട്ടിക്കുറച്ചു, മെഹിദി ഹസന് ഒരു പ്രയാസകരമായ ക്യാച്ച് നൽകി, അത് ബാക്ക്വേർഡ് പോയിന്റിൽ നിന്ന് എടുക്കുന്നു. പാക്കിസ്ഥാന് 23 ന് ആദ്യത്തേത് നഷ്ടപ്പെടും. Strong>

15:25 (IST) h5 >

മറ്റേ അറ്റത്തുള്ള മെഹിദി ഹസൻ ഇമാമിനും ഫഖറിനുമെതിരെ വളരെ മികച്ച ഓവർ പൂർത്തിയാക്കുന്നു. അതിനൊപ്പം ഒരൊറ്റ, അഞ്ച് ഡോട്ട് പന്തുകൾ മാത്രം. 7 ഓവറുകൾക്ക് ശേഷം പാകിസ്ഥാൻ പതുക്കെ 23/0 ലേക്ക് നീങ്ങുന്നു. P>

15:23 (IST) h5 >

ഷൈഫുദ്ദീൻ ബംഗ്ലാദേശിനായി ഒരു മികച്ച ഓവർ എറിയുന്നു, ഏതാണ്ട്, ആദ്യ അഞ്ച് പന്തിൽ ഫഖറിനെ മിണ്ടാതിരിക്കുന്നതിനാൽ, കവറിലൂടെ ആയുധങ്ങൾ മോചിപ്പിക്കാൻ ഇമാമിന് അവസരം നൽകുന്നതിന് മുമ്പ്. നാല് റൺസ് എടുക്കാൻ ബാറ്റ്സ്മാൻ മികച്ച കവർ ഡ്രൈവ് കളിക്കുന്നു. 6 ഓവറിന് ശേഷം പാക്കിസ്ഥാൻ 22/0. P>

15:19 (IST) h5 >

ഓവറിൽ വെറും ഒരു റൺ മാത്രമാണ് മെഹിദി വഴങ്ങിയത്, ഓഫ് സ്പിന്നറുടെ മികച്ച ബ ling ളിംഗ്, അദ്ദേഹം തീർച്ചയായും ഫഖർ സമനിൽ ഒരു ലിഡ് സൂക്ഷിക്കുന്നു. വലിയ ഷോട്ട് വരുന്നതിനുമുമ്പ് നിങ്ങൾക്ക് അനുഭവപ്പെടുന്ന സമയം. 5 ഓവറിന് ശേഷം പാക്കിസ്ഥാൻ 17/0 ആണ് p>

15:16 (IST)

മാർക്ക് വോയിൽ നിന്നുള്ള ചില ശക്തമായ വാക്കുകൾ ഇവിടെ!

ഏതുവിധേനയും വിജയിക്കാൻ പര്യാപ്തമല്ല എന്നത് പ്രശ്നമല്ല. p> – മാർക്ക് വോ (@ Jr.waugh349 ) ജൂലൈ 5, 2019

15:13 (IST) h5>

ബംഗ്ലാദേശിൽ നിന്ന് ഏറ്റവും ചുരുങ്ങിയത് പറയാൻ താൽപ്പര്യമുണർത്തുന്ന തന്ത്രം മെഹിദി ഹസ്സനുമായി അവർ തുടരുന്നു. വെറും 3 റൺസ് വഴങ്ങിയ പാക്കിസ്ഥാൻ 3 ഓവറുകൾക്ക് ശേഷം 10/0 ആണ് p>

15:08 (IST) h5>

സൈഫുദ്ദീൻ ഒരു അയഞ്ഞ പന്ത് കവറുകളിലൂടെ പന്തെറിയുമ്പോൾ ഫഖറിന് ദിവസത്തിന്റെ ആദ്യ അതിർത്തി ലഭിക്കുന്നു, പാകിസ്ഥാൻ 400-450 ന് അടുത്തെത്തണമെങ്കിൽ ഫഖറിന് തീർച്ചയായും ഒരു പ്രധാന പങ്ക് വഹിക്കാനാകും. പാക്കിസ്ഥാൻ 2 ഓവറിന് ശേഷം 7/0 ആണ് p>

15:03 (IST) h5>

സ്പിന്നിനെതിരായ ഫഖർ സമന്റെ ബലഹീനത മുതലെടുക്കാൻ ബംഗ്ലാദേശ് നോക്കുന്നതിനാൽ മെഹിദി ഹസ്സനിൽ നിന്നുള്ള നല്ല തുടക്കം. ആദ്യ ഓവറിൽ ഒരു റൺസ് മാത്രമാണ് മെഹിദി വഴങ്ങിയത്, പാകിസ്ഥാൻ 1/0. ഏറ്റവും കുറഞ്ഞത് പറയാൻ ആരംഭിക്കുക! P>

15:01 (IST) h5 >

ദേശീയഗാനങ്ങൾ ചെയ്തു പൊടിക്കുകയും ബംഗ്ലാദേശ് ടീം ഒരു ഹഡിലിൽ പ്രവേശിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. പാകിസ്ഥാൻ ഓപ്പണർമാരായ ഫഖർ സമൻ, ഇമാം ഉൽ ഹഖ് എന്നിവരാണ് പുറത്തുവരുന്നത്. നടപടികൾ ആരംഭിക്കുന്നത് സ്പിൻ ആയിരിക്കും. മെഹെദി ഹസൻ ആയിരിക്കും. സമൻ മുഖാമുഖം. ഇവിടെ ഞങ്ങൾ പോകുന്നു! P>

14:56 (IST)

ന് ശേഷം 316 റൺസിന് ബംഗ്ലാദേശിനെ തോൽപ്പിക്കുക

പാകിസ്ഥാന് യോഗ്യത നേടുന്നതിന്:
350
നേടിയതിന് ശേഷം 311 റൺസിന് ബംഗ്ലാദേശിനെ തോൽപ്പിക്കുക 400
നേടിയതിന് ശേഷം 316 റൺസിന് ബംഗ്ലാദേശിനെ തോൽപ്പിക്കുക 450
നേടിയതിന് ശേഷം ബംഗ്ലാദേശിനെ 321 റൺസിന് പരാജയപ്പെടുത്തി റൺസിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ ഏകദിന വിജയം: 290 റൺസ്.

പാക്കിസ്ഥാനെതിരെ സ്റ്റാക്കുകൾ വളരെയധികം പായ്ക്ക് ചെയ്തിട്ടുണ്ടെന്ന് നമുക്ക് പറയാം / 1

14:47 (IST) h5>

വിക്കറ്റ് ഉപയോഗിച്ചതായി തോന്നുന്നതിനാൽ താനും ആദ്യം ബാറ്റ് ചെയ്യാൻ ഇഷ്ടപ്പെടുമായിരുന്നുവെന്ന് ബംഗ്ലാദേശ് ക്യാപ്റ്റൻ മഷ്‌റഫ് മോർട്ടാസ. നന്നായി പന്തെറിയാനും പാകിസ്ഥാനെ പിന്തുടരാവുന്ന ടോട്ടലിലേക്ക് പരിമിതപ്പെടുത്താനും താൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്ന് ഇപ്പോൾ അദ്ദേഹം പറയുന്നു. ടീം മാറ്റങ്ങളിൽ, മഹ്മൂദുള്ള ആരോഗ്യവാനാണെന്ന് മഷ്‌റഫെ അറിയിക്കുകയും പകരം സബ്ബീർ റഹ്മാനെ നിയമിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. റുബെൽ ഹുസൈനായി മെഹെദി ഹസൻ വീണ്ടും വരുന്നുവെന്ന് ചേർക്കുന്നു. ഏകദിനത്തിൽ പാകിസ്ഥാനെതിരായ ബംഗ്ലാദേശിന്റെ 4-0 റെക്കോർഡിൽ മൊർട്ടാസ പറയുന്നത് ഇത് ഒരു മികച്ച റെക്കോർഡാണെന്നും ഇന്നും മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവെക്കുമെന്നും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഒരു ലോകകപ്പ് പതിപ്പിൽ ബംഗ്ലാദേശിൽ ഒരിക്കലും 4 മത്സരങ്ങൾ ജയിക്കാത്തതിനാൽ, ഇന്ന് അത് സംഭവിക്കുമെന്ന് മോർട്ടസ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഇത് തന്റെ അവസാന ലോകകപ്പ് ആയതിനാൽ, ശൈലിയിൽ സൈൻ ഓഫ് ചെയ്യുമെന്ന് മാഷ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. P>

14:43 (IST) h5 >

ആദ്യം ബാറ്റ് ചെയ്യുന്നത് തങ്ങളുടെ ഒരേയൊരു അവസരമാണെന്നും തന്റെ ടീമിന് ബോർഡിൽ വലിയ സ്കോർ ലഭിക്കുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷയെന്നും പാകിസ്ഥാൻ ക്യാപ്റ്റൻ സർഫ്രാസ് അഹമ്മദ്. ടീം മാറ്റങ്ങളിൽ, വലിയൊരു റൺസ് നേടുകയാണ് ലക്ഷ്യമെന്ന് അഹമ്മദ് പറയുന്നു, എന്നാൽ അവർ ഒരേ ടീമിനൊപ്പം പോകുന്നു. ടൂർണമെന്റ് ഓപ്പണറിൽ വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിനോട് തോറ്റപ്പോൾ, അത്തരമൊരു ടൂർണമെന്റിലെ എല്ലാ മത്സരങ്ങളും വളരെ വലുതാണെന്ന് സർഫരാസ് സമ്മതിക്കുന്നു, എന്നാൽ അവർക്കപ്പുറത്ത് ഇന്ന് വിജയിക്കാൻ അവർ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. P>

14:36 ​​(IST)

ബംഗ്ലാദേശ് (പ്ലേയിംഗ് ഇലവൻ): തമീം ഇക്ബാൽ, സൗമ്യ സർക്കാർ, ഷാക്കിബ് അൽ ഹസൻ, മുഷ്ഫിക്കർ റഹിം (പ), മഹ്മൂദുള്ള, ലിറ്റൺ ദാസ്, മൊസാദെക് ഹൊസൈൻ, മുഹമ്മദ് സൈഫുദ്ദീൻ, മെഹിദി ഹസൻ, മഷ്‌റഫ് മോർത്തസഫ് (സി)

14:35 (IST )

പാകിസ്ഥാൻ (ഇലവൻ കളിക്കുന്നു): ഫഖർ സമൻ, ഇമാം-ഉൽ-ഹഖ്, ബാബർ ആസാം, മുഹമ്മദ് ഹഫീസ്, ഹാരിസ് സൊഹൈൽ, സർഫറാസ് അഹമ്മദ് (w / c), ഇമാദ് വസീം, ഷദാബ് ഖാൻ, വഹാബ് റിയാസ്, മുഹമ്മദ് അമീർ, ഷഹീൻ അഫ്രീദി strong>

14:34 (IST) h5 >

ടോസ്: ശരി, ഇതുവരെ പാകിസ്ഥാനെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം മികച്ചത്, ടോസ് നേടിയ സർഫറാസ് ടോസ് നേടി, പാകിസ്ഥാൻ ആദ്യം ബാറ്റ് ചെയ്യും, strong> p>

കൂടുതൽ ലോഡുചെയ്യുക

         

                          പാകിസ്ഥാൻ vs ബംഗ്ലാദേശ് ലൈവ് സ്കോർ, ഐസിസി ലോകകപ്പ് 2019 ലോർഡ്‌സിൽ മത്സരം: ബാബർ & ഇമാം ബിൽഡ് പാർട്ണർഷിപ്പ്         

പാകിസ്താൻ vs ബംഗ്ലാദേശ്, ഐസിസി ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പ് 2019 ലോർഡ്‌സിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ അപ്‌ഡേറ്റുകളിൽ ഏകദിന മത്സരം: strong> മോർട്ടസ തന്റെ അഞ്ചാം ഓവർ അക്ഷരപ്പിശകിലൂടെ കടന്നുപോയി, ഇത് വീണ്ടും മുമ്പത്തേതിന് സമാനമാണ്. ഈ ഓവറിൽ ഏഴ് റൺസ് ഇമാമും ബാബറും 19 ഓവറുകൾക്ക് ശേഷം 91/1 എന്ന സ്കോറിലെത്തി. P>

ജൂലൈ 5 ന് (വെള്ളിയാഴ്ച) ഐസിസി ലോകകപ്പിൽ 2019 ൽ പാകിസ്ഥാൻ vs ബംഗ്ലാദേശ് സ്റ്റാർ സ്പോർട്സ് നെറ്റ്‌വർക്കിൽ പ്രക്ഷേപണം ചെയ്യും, തത്സമയ സ്ട്രീമിംഗ് ഹോട്ട്സ്റ്റാറിൽ ലഭ്യമാകും. ലണ്ടനിലെ ലോർഡ്‌സിൽ നടക്കുന്ന മത്സരം 1500 എച്ച്ആർ‌എസ് ഐ‌എസ്ടിയിൽ ആരംഭിക്കും. ഞങ്ങളുടെ തത്സമയ ബ്ലോഗിലെ (PAK vs BAN) എല്ലാ നടപടികളും നിങ്ങൾക്ക് പിന്തുടരാനാകും. P>

പ്രിവ്യൂ: നിലവിലുള്ള ലോകകപ്പിലെ സെമിഫൈനലിൽ പാക്കിസ്ഥാന് ബംഗ്ലാദേശിനെ നേരിടുമ്പോൾ അത് നേടാനുള്ള അസാധ്യമായ ചുമതലയുണ്ട്. വെള്ളിയാഴ്ച ലോർഡ്‌സിൽ നടന്ന അവസാന ഗ്രൂപ്പ് സ്റ്റേജ് ഗെയിം. p>

ബുധനാഴ്ച ഇംഗ്ലണ്ട് ന്യൂസിലൻഡിനെ 119 റൺസിന് തോൽപ്പിച്ച ശേഷം, പാകിസ്ഥാന്റെ സമവാക്യം വളരെ ലളിതമാണ്: അവർ ആദ്യം ബാറ്റ് ചെയ്യണം, 400 റൺസ് നേടണം, ബംഗ്ലാദേശിനെ 84 ന് പുറത്താക്കി , 316 റൺസിന്റെ വ്യത്യാസത്തിൽ വിജയിക്കുക. ലളിതമാണ്, പക്ഷേ തീർച്ചയായും എളുപ്പമല്ല. ഏകദിന ക്രിക്കറ്റ് ചരിത്രത്തിൽ ഒരിക്കലും നേടാത്ത ഒരു വിജയ മാർജിനാണിത്. P>

എന്നിരുന്നാലും, ബംഗ്ലാദേശ് ആദ്യം ബാറ്റ് ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ, കളി തുടങ്ങുന്നതിനു മുമ്പുതന്നെ പാകിസ്ഥാൻ പുറത്തായി. P>

പാക്കിസ്ഥാന്റെ ഈ ലോകകപ്പിലെ ഇതുവരെയുള്ള യാത്ര 1992 ലെ യാത്രയ്ക്ക് സമാനമാണ്, നോക്കൗട്ട് ഘട്ടം ഒഴികെ, അവർ പ്രവേശിക്കുമെന്ന് തോന്നുന്നില്ല. p>

ഓസ്ട്രേലിയയ്ക്കും ഇന്ത്യയ്ക്കും എതിരെ പാക്കിസ്ഥാനിൽ തോൽവികൾ രജിസ്റ്റർ ചെയ്ത ശേഷം ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക, ന്യൂസിലൻഡ്, അഫ്ഗാനിസ്ഥാൻ എന്നിവയ്‌ക്കെതിരായ മത്സരങ്ങളിൽ തുടർച്ചയായി മൂന്ന് വിജയങ്ങൾ നേടി. എന്നിരുന്നാലും, അവസാന നാലിൽ ഇടംനേടാൻ, ഇംഗ്ലണ്ടിന് അവരുടെ അവസാന രണ്ട് മത്സരങ്ങളിൽ ഒന്ന് തോൽക്കാൻ ആവശ്യമായിരുന്നു, അത് സംഭവിച്ചില്ല. P>

ടൂർണമെന്റിൽ നിന്ന് പാകിസ്താൻ പുറത്തായാലും, അവർ ആകാം ഇന്ത്യയോട് പരാജയപ്പെട്ടതിന് ശേഷം ആരാധകരിൽ നിന്നും മുൻ ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കാരിൽ നിന്നും ചില കടുത്ത വിമർശനങ്ങൾ നേരിട്ടതിന് ശേഷം അവർ ശക്തമായി തിരിച്ചെത്തിയതിൽ അഭിമാനിക്കുന്നു. p>

മറുവശത്ത്, ബംഗ്ലാദേശ് ഇതിൽ മികച്ച പ്രകടനമാണ് പുറത്തെടുത്തത് ലോക കപ്പ്. ട്രോഫി നേടുന്നതിനായി അവർ ഒരു മത്സരാർത്ഥിയെപ്പോലെ കളിക്കുകയും എതിരാളികൾക്ക് അവരുടെ എല്ലാ മത്സരങ്ങളിലും അവരുടെ പണത്തിന് ഒരു റൺ നൽകുകയും ചെയ്തു, ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരായ ആതിഥേയർ മൊത്തം 380 ൽ കൂടുതൽ പോസ്റ്റുചെയ്തപ്പോൾ. P>

പ്രകടനം മുഴുവൻ യൂണിറ്റും, പ്രത്യേകിച്ച് ഷാക്കിബ് അൽ ഹസന്റെ, ബംഗ്ലാ കടുവകൾക്ക് തീർച്ചയായും അഭിമാനിക്കാവുന്ന ഒന്നാണ്. p>

അതിനാൽ, അവരുടെ ലോകകപ്പ് പ്രചരണം ഉയർന്ന തോതിൽ അവസാനിപ്പിക്കാനും പാകിസ്ഥാനെ പരാജയപ്പെടുത്താനും അവർ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. ഹോം ഓഫ് ക്രിക്കറ്റിലെ അവസാന മത്സരം. p>

സ്ക്വാഡുകൾ: പാകിസ്ഥാൻ: സർഫരാസ് അഹമ്മദ് (ക്യാപ്റ്റൻ, വിക്കറ്റ് കീപ്പർ), ആസിഫ് അലി, ഹസൻ അലി, ഷഹീൻ അഫ്രീദി, മുഹമ്മദ് അമീർ, ബാബർ ആസാം, മുഹമ്മദ് ഹഫീസ്, മുഹമ്മദ് ഹസ്‌നെയ്ൻ, ഇമാം- ഉൽ-ഹഖ്, ഷദാബ് ഖാൻ, ഷോയിബ് മാലിക്, വഹാബ് റിയാസ്, ഹാരിസ് സൊഹൈൽ, ഇമാദ് വസീം, ഫഖർ സമൻ p>

ബംഗ്ലാദേശ്: മഷ്‌റഫ് മോർട്ടസ (ക്യാപ്റ്റൻ), അബു ജയ്ദ്, ലിറ്റൺ ദാസ്, മഹ്മൂദുള്ള, മെഹിദി ഹസൻ, മുഹമ്മദ് മിഥുൻ മുഹമ്മദ് സൈഫുദ്ദീൻ, മൊസാദെക് ഹുസൈൻ, മുഷ്ഫിക്കർ റഹിം (വിക്കറ്റ് കീപ്പർ), മുസ്താഫിസുർ റഹ്മാൻ, റുബെൽ ഹുസൈൻ, സബ്ബീർ റഹ്മാൻ, ഷാക്കിബ് അൽ ഹസൻ, സൗമ്യ സർക്കാർ, തമീം ഇക്ബാൽ p>