'ല ly ലി' മലൈക അറോറയും 'ഘർ കാ ബച്ച' അർജുൻ കപൂറും റിഷിയെയും നീതുവിനെയും എൻ‌വൈ‌സിയിൽ കണ്ടുമുട്ടുന്നു – ന്യൂസ് 18

'ല ly ലി' മലൈക അറോറയും 'ഘർ കാ ബച്ച' അർജുൻ കപൂറും റിഷിയെയും നീതുവിനെയും എൻ‌വൈ‌സിയിൽ കണ്ടുമുട്ടുന്നു – ന്യൂസ് 18

റിഷി കപൂർ എൻ‌വൈ‌സിയിൽ ഉണ്ടായിരുന്നതുമുതൽ, ചലച്ചിത്ര സാഹോദര്യത്തിൽ നിന്നുള്ള ജനപ്രിയ പേരുകളും കുടുംബാംഗങ്ങളും നഗരത്തിലായിരിക്കുമ്പോഴെല്ലാം അദ്ദേഹത്തെ കണ്ടുമുട്ടുമെന്ന് ഉറപ്പാക്കുന്നു.

'Lovely' Malaika Arora and 'Ghar ka Baccha' Arjun Kapoor Meet Rishi and Neetu in NYC
റിഷി കപൂർ എൻ‌വൈ‌സിയിൽ ഉണ്ടായിരുന്നതുമുതൽ, ചലച്ചിത്ര സാഹോദര്യത്തിൽ നിന്നുള്ള ജനപ്രിയ പേരുകളും കുടുംബാംഗങ്ങളും നഗരത്തിലായിരിക്കുമ്പോഴെല്ലാം അദ്ദേഹത്തെ കണ്ടുമുട്ടുമെന്ന് ഉറപ്പാക്കുന്നു.

മുതിർന്ന നടൻ ish ഷി കപൂർ ഭാര്യ നീതു കപൂറിനൊപ്പം ഏതാനും മാസങ്ങളായി ന്യൂയോർക്കിലാണ്. കപൂർ എൻ‌വൈ‌സിയിൽ ഉണ്ടായിരുന്നതുമുതൽ, ചലച്ചിത്ര സാഹോദര്യത്തിൽ നിന്നുള്ള ജനപ്രിയ പേരുകളും കുടുംബാംഗങ്ങളും നഗരത്തിലായിരിക്കുമ്പോഴെല്ലാം അദ്ദേഹത്തെ കണ്ടുമുട്ടുമെന്ന് ഉറപ്പാക്കുന്നു.

അർജുൻ കപൂർ, മലൈക അറോറ എന്നിവരാണ് ദമ്പതികൾക്കൊപ്പം ചേർന്ന ഏറ്റവും പുതിയത്. വ്യാഴാഴ്ച വൈകുന്നേരം കപൂർ അവരുടെ കൂടിക്കാഴ്ചയിൽ നിന്ന് ഒരു ചിത്രം പങ്കിടാൻ ട്വിറ്ററിലേക്ക് പോയി. ചിത്രത്തിൽ, ഈ നാലുപേരും സന്തോഷത്തോടെ ക്യാമറയ്ക്ക് വേണ്ടി പോസ് ചെയ്യുന്നത് കാണാം. മലൈക നീല നിറത്തിലുള്ള ഡെനിം ധരിച്ച വെളുത്ത ടോപ്പ് ധരിക്കാൻ തിരഞ്ഞെടുത്തപ്പോൾ, ഒലിവ് പച്ച ഷർട്ടിലാണ് അർജുൻ ഏറ്റവും മികച്ചത്, അത് കറുത്ത തൊപ്പി ഉപയോഗിച്ച് ആക്സസ് ചെയ്തു. നീല നിറത്തിലുള്ള ഷർട്ട് ധരിച്ച നീതുവിനെ കണ്ടു, തിളക്കമുള്ള ചുവന്ന ഷർട്ടിൽ റിഷി ആരോഗ്യവാനും തിളക്കമുള്ളവനുമായി കാണപ്പെട്ടു.

Ish ഷിക്കുശേഷം മിനിറ്റുകൾക്ക് ശേഷം അതേ ചിത്രം പങ്കിടാൻ നീതു സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും എത്തി. അവൾ എഴുതി, ”

അവരുടെ ചിത്രങ്ങൾ നോക്കൂ:

വന്നതിന് മലൈകയ്ക്കും അർജുനനും നന്ദി. “റെഡ് ഫാം” pic.twitter.com/CDYJja5Ebe- ൽ “റോക്കറ്റ്മാൻ”, ഉച്ചഭക്ഷണം എന്നിവ നിങ്ങൾ കാണുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു

– റിഷി കപൂർ (ints ചിന്റ്സ്കാപ്പ്) 2019 ജൂലൈ 4

ആമിർ ഖാൻ, പ്രിയങ്ക ചോപ്ര ജോനാസ്, ദീപിക പദുക്കോൺ, അനുപം ഖേർ എന്നിവരുൾപ്പെടെ നിരവധി ബോളിവുഡ് താരങ്ങൾ റിഷിയെ ന്യൂയോർക്കിൽ കണ്ടുമുട്ടി. Ish ഷിയുടെ ഭാര്യയും മുതിർന്ന നടിയുമായ നീതു സിംഗ് 66 വയസുകാരൻ യുഎസിൽ തുടർന്നു, അവരുടെ നടനും മകൻ രൺബീർ കപൂറും മകൾ റിധിമ കപൂർ സാഹ്‌നിയും പതിവായി സന്ദർശനം നടത്തുന്നുണ്ട്.

നേരത്തെ, യുഎസിലെ ചികിത്സയ്ക്ക് ശേഷം അസുഖം ബാധിച്ച നടൻ ഇന്ത്യയിലേക്ക് മടങ്ങിവരുന്നതിനെക്കുറിച്ച് ഒരു തിരക്കുണ്ടായിരുന്നു. മാർച്ച് അവസാനത്തോടെ ഇന്ത്യയിലേക്ക് മടങ്ങാൻ സാധ്യതയുണ്ടെന്ന് റിഷി ഒരു സുഹൃത്തിനോട് പറഞ്ഞതായി അനുമാനിക്കപ്പെട്ടു. എന്നിരുന്നാലും, സമീപഭാവിയിൽ എപ്പോൾ വേണമെങ്കിലും ഇന്ത്യയിലേക്ക് മടങ്ങാനുള്ള പദ്ധതികളൊന്നും ish ഷി നിഷേധിച്ചു. അദ്ദേഹത്തിന്റെ ആരോഗ്യത്തെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, അദ്ദേഹം ചികിത്സയോട് നന്നായി പ്രതികരിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും രോഗശാന്തി പ്രക്രിയയ്ക്ക് സമയമെടുക്കുന്നു.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് @ News18Movies പിന്തുടരുക