വിവോ ഇസഡ് 1 പ്രോ റെഡ്മി നോട്ട് 7 പ്രോ, റിയൽ‌മെ 3 പ്രോയേക്കാൾ മികച്ചതാണോ? – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി വാർത്ത

വിവോ ഇസഡ് 1 പ്രോ റെഡ്മി നോട്ട് 7 പ്രോ, റിയൽ‌മെ 3 പ്രോയേക്കാൾ മികച്ചതാണോ? – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി വാർത്ത

ഇന്ത്യയിലെ വിവോ സെഡ് 1 പ്രോ വില അങ്ങേയറ്റം മത്സരാധിഷ്ഠിതമാണ്, ഓർബിറ്റലിന്റെ ഈ എപ്പിസോഡിലെ സ്മാർട്ട്‌ഫോണിനെക്കുറിച്ച് ഞങ്ങൾ സംസാരിക്കുന്നു, കാരണം അവലോകന എഡിറ്റർ ജംഷെഡ് അവാരി ഹോസ്റ്റ് പ്രണയ് പരാബിൽ ചേരുന്നു. ഈ എപ്പിസോഡിൽ വിവോ ഇസഡ് 1 പ്രോയുടെ ബിൽഡ് നിലവാരത്തെയും രൂപകൽപ്പനയെയും കുറിച്ച് സംസാരിച്ചാണ് ഞങ്ങൾ ആരംഭിക്കുന്നത്. ഹോൾ പഞ്ച് ഡിസ്പ്ലേയുള്ള ഏറ്റവും താങ്ങാനാവുന്ന സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകളിൽ ഒന്നാണിത്, ഇത് നന്നായി നടപ്പാക്കിയിട്ടുണ്ടോ എന്നത് രസകരമാക്കുന്നു. വിവോ ഇസഡ് 1 പ്രോയുടെ ഡിസ്പ്ലേയെക്കുറിച്ചും ഞങ്ങൾ സംസാരിക്കുന്നു. ഹോൾ-പഞ്ച് നിങ്ങളുടെ വീഡിയോ കാണൽ അനുഭവത്തെ ബാധിക്കുന്നുണ്ടോ, ഇത് അപ്ലിക്കേഷനുകളുടെയും ഗെയിമുകളുടെയും വഴിയിൽ വരുമോ? ഈ ചോദ്യങ്ങൾക്കെല്ലാം ഞങ്ങൾ ഉത്തരം നൽകുന്നു. വിവോ ഫോണുകളിൽ ഇപ്പോഴും കാണാത്ത ചില കാര്യങ്ങൾ ഞങ്ങൾ ഹൈലൈറ്റ് ചെയ്യുന്നു, എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇവ ചേർക്കേണ്ടത്.

അടുത്ത സെഗ്‌മെന്റിൽ ഞങ്ങൾ വിവോ ഇസഡ് 1 പ്രോ പ്രകടനം ചർച്ചചെയ്യുന്നു. സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 712 പ്രോസസർ ഇതുവരെ നിരവധി സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകളിൽ കാണാത്തതിനാൽ ഇതിൽ നിന്ന് നിങ്ങൾക്ക് പ്രതീക്ഷിക്കാവുന്ന കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ച് ഞങ്ങൾ വിശദമായി സംസാരിക്കുന്നു. വിവോ സെഡ് 1 പ്രോ ബെഞ്ച്മാർക്ക് സ്‌കോറുകൾ, ഗെയിമിംഗ് പ്രകടനം, ദൈനംദിന ഉപയോഗത്തിലും ഇത് എങ്ങനെ പ്രവർത്തിക്കുന്നുവെന്ന് ഞങ്ങൾ ചർച്ച ചെയ്യുന്നു. തുടർന്ന് ഞങ്ങൾ വിവോ സെഡ് 1 പ്രോ സോഫ്റ്റ്വെയറിനെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കുന്നു. Funtouch OS സ്റ്റോക്ക് Android പോലെ മികച്ചതാണോ അതോ നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ഉപ-അനുഭവം ഉണ്ടോ? ഈ എപ്പിസോഡിൽ ഞങ്ങൾ ഇതിനെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കുന്നു. തുടർന്ന് ഞങ്ങൾ വിവോ സെഡ് 1 പ്രോ ക്യാമറ പ്രകടനത്തിലേക്ക് നീങ്ങുന്നു. പകൽ ഷോട്ടുകൾ, കുറഞ്ഞ ലൈറ്റ് ഷോട്ടുകൾ എന്നിവ ക്ലിക്കുചെയ്യുമ്പോഴും വീഡിയോകൾ എടുക്കുമ്പോഴും ക്യാമറ എങ്ങനെ പ്രവർത്തിച്ചു എന്നതിനെക്കുറിച്ച് ഇവിടെ സംസാരിക്കുന്നു.

അവസാനമായി നിങ്ങൾ വിവോ ഇസഡ് 1 പ്രോയെ റെഡ്മി നോട്ട് 7 പ്രോ , റിയൽ‌മെ 3 പ്രോ , മറ്റ് സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകൾ എന്നിവയുമായി ഈ വില ശ്രേണിയിൽ താരതമ്യം ചെയ്യുന്നു, നിങ്ങൾ ഏതാണ് വാങ്ങേണ്ടതെന്ന് നിങ്ങളോട് പറയുന്നതിനുമുമ്പ്.

ആപ്പിൾ പോഡ്‌കാസ്റ്റുകൾ അല്ലെങ്കിൽ ആർ‌എസ്‌എസ് വഴി നിങ്ങൾക്ക് സബ്‌സ്‌ക്രൈബുചെയ്യാനോ എപ്പിസോഡ് ഡൗൺലോഡുചെയ്യാനോ ചുവടെയുള്ള പ്ലേ ബട്ടൺ അമർത്താനോ കഴിയുന്ന ഈ ആഴ്ചത്തെ പരിക്രമണ എപ്പിസോഡിന് അത്രയേയുള്ളൂ.