സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ അധിഷ്‌ഠിത പരസ്യരഹിത ഇന്റർനെറ്റ് അനുഭവത്തിന്റെ പരീക്ഷണം മോസില്ല ആരംഭിക്കുന്നു – ഗാക്‌സ് ടെക്‌നോളജി ന്യൂസ്

സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ അധിഷ്‌ഠിത പരസ്യരഹിത ഇന്റർനെറ്റ് അനുഭവത്തിന്റെ പരീക്ഷണം മോസില്ല ആരംഭിക്കുന്നു – ഗാക്‌സ് ടെക്‌നോളജി ന്യൂസ്

പങ്കെടുക്കുന്ന വാർത്താ സൈറ്റുകളിൽ പരസ്യരഹിത വായനാ അനുഭവം സബ്‌സ്‌ക്രൈബർമാർക്ക് നൽകുന്ന സ്‌ക്രോൾ.കോമുമായി സഹകരിച്ച് മോസില്ല ഇന്ന് ഒരു പുതിയ സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ അധിഷ്ഠിത സേവനം ആരംഭിച്ചു.

അവർ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഉള്ളടക്ക ബ്ലോക്കറിന് നന്ദി പറഞ്ഞുകൊണ്ട് ഇതിനകം തന്നെ ഒരു പരസ്യരഹിത അനുഭവം ലഭിക്കുന്നുവെന്ന് ചിലർ പറഞ്ഞേക്കാം, മാത്രമല്ല പേവാളുകൾ ഉപയോഗിക്കാത്ത സൈറ്റുകൾക്കോ ​​പരസ്യ ബ്ലോക്കറുകളുള്ള ഇന്റർനെറ്റ് ഉപയോക്താക്കളെ തടയുന്നതിനുള്ള മറ്റ് മാർഗ്ഗങ്ങൾക്കോ ​​ഇത് കാരണമാകാം. സൈറ്റുകൾ ആക്സസ് ചെയ്യുന്നു.

പുതിയ സേവനത്തിന് പിന്നിലുള്ള ആശയം ലളിതമാണ്: പരസ്യരഹിത ഇന്റർനെറ്റിൽ നിന്ന് സൈറ്റ് ഉടമകൾക്കും ഉപയോക്താക്കൾക്കും പ്രയോജനം ലഭിക്കുന്നുവെന്ന് ഉറപ്പാക്കുക. പല ഇന്റർനെറ്റ് സൈറ്റുകളും പരസ്യ വരുമാനത്തെ ആശ്രയിക്കുന്നു. മറുവശത്ത് ഉള്ളടക്ക ബ്ലോക്കറുകൾ ഉപയോക്താവിന് പ്രയോജനകരമായ പരസ്യങ്ങൾ നീക്കംചെയ്യുന്നു, പക്ഷേ അവ ഉണ്ടാകുന്ന വരുമാന പ്രശ്‌നത്തെ അഭിസംബോധന ചെയ്യുന്നില്ല. ഒരു സൈറ്റ് നിലനിൽക്കുന്നുവെന്ന് ഉറപ്പാക്കേണ്ടത് ഉള്ളടക്ക ബ്ലോക്കറുടെ ചുമതലയല്ലെന്നും അത് ശരിയാണെന്നും നിങ്ങൾക്ക് പറയാൻ കഴിയും, എന്നാൽ ഒരു ഉപയോക്താവ് എന്ന നിലയിൽ, ചില സൈറ്റുകൾ സജീവമായി നിലനിർത്താൻ നിങ്ങൾക്ക് താൽപ്പര്യമുണ്ടാകാം.

സ്ക്രോൾ ഉപയോഗിച്ച്, പങ്കെടുക്കുന്ന സൈറ്റുകളെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നതിന് ഉപയോക്താക്കൾ പ്രതിമാസ സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ ഫീസ് അടയ്ക്കും.

ഫയർ‌ഫോക്സ് പരസ്യ സ internet ജന്യ ഇൻറർനെറ്റ്

വിശദാംശങ്ങൾ‌ ഇപ്പോൾ‌ അൽ‌പം മങ്ങിയതാണ്. ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പേജ് മുകളിലാണ്, അത് കുറച്ച് വിവരങ്ങൾ നൽകുന്നു. അതനുസരിച്ച്, ഒരു സബ്സ്ക്രിപ്ഷന് പ്രതിമാസം 99 4.99 ചിലവാകും, പക്ഷേ ഇപ്പോൾ പങ്കെടുക്കുന്ന സൈറ്റുകളുടെ ഒരു ലിസ്റ്റ് നിങ്ങൾക്ക് കാണാൻ കഴിയില്ല. സബ്‌സ്‌ക്രൈബിൽ ക്ലിക്കുചെയ്യുന്നത് ഒരു സർവേയിലേക്ക് നയിക്കുന്നു, മാത്രമല്ല സൈൻ-അപ്പുകൾ ആ സമയത്ത് പരിമിതപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു.

സ്ക്രോൾ അതിന്റെ ചില പങ്കാളികളെ ലിസ്റ്റുചെയ്യുന്നു, കൂടാതെ സ്ലേറ്റ്, ദി അറ്റ്ലാന്റിക്, ഗിസ്മോഡോ, വോക്സ് അല്ലെങ്കിൽ ദി വെർജ് പോലുള്ള പ്രധാന സൈറ്റുകളുടെ ഒരു തിരഞ്ഞെടുപ്പാണിത്.

പങ്കെടുക്കുന്ന കമ്പനികൾക്ക് പരസ്യ വരുമാനത്തിന് പകരം സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ പണം ലഭിക്കും. സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ പണം എങ്ങനെ വിഭജിക്കപ്പെടുന്നുവെന്ന് വ്യക്തമല്ല കൂടാതെ പങ്കെടുക്കുന്ന കമ്പനികൾക്കിടയിൽ പണം എങ്ങനെ വിഭജിക്കപ്പെടുന്നു എന്നതിനെക്കുറിച്ച് സ്ക്രോളിന്റെ വെബ്‌സൈറ്റിൽ വിവരങ്ങളൊന്നുമില്ല.

പങ്കെടുക്കുന്ന പ്രസാധകർക്ക് പ്രവർത്തനത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കി അവരുടെ പങ്ക് ലഭിക്കുമോ അതോ പകരം ഒരു ഫ്ലാറ്റ് ഫീസാണോ? മോസില്ലയ്ക്കും സ്ക്രോളിനും ഒരു കട്ട് ലഭിക്കും.

സൈറ്റുകളെ പിന്തുണയ്‌ക്കുന്നതിനും പരസ്യം കാണാതെ തന്നെ ഈ സൈറ്റുകൾ‌ ആക്‌സസ് ചെയ്യുന്നതിനും പുറമെ സബ്‌സ്‌ക്രൈബർ‌മാർ‌ക്ക് മറ്റ് ചില ആനുകൂല്യങ്ങൾ‌ ലഭിക്കുന്നു: മൊബൈൽ‌, ഡെസ്ക്‍ടോപ്പ് ഉപകരണങ്ങൾ‌ക്കിടയിലുള്ള തടസ്സമില്ലാത്ത അനുഭവം മുതൽ‌ ലേഖനങ്ങളുടെ ഓഡിയോ പതിപ്പുകൾ‌, കൂടാതെ പരസ്യമില്ലാതെ പുതിയ ഉള്ളടക്കം ഉയർത്തിക്കാട്ടുന്ന ഒരു പ്രത്യേക അപ്ലിക്കേഷൻ‌.

വാക്കുകൾ അടയ്ക്കുന്നു

പരസ്യത്തിൽ നിന്ന് രക്ഷ നേടുന്നതിന് ഇന്റർനെറ്റ് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഒരു ചെറിയ തുക നൽകാനുള്ള ആശയം പൂർണ്ണമായും പുതിയതല്ല. മോസില്ല നടത്താൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്ന പരീക്ഷണം അക്കാലത്ത് വളരെ പരിമിതമാണ്, വിരലിലെണ്ണാവുന്ന പ്രസാധകർ മാത്രമേ ഇതിനെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നുള്ളൂ, അത് നല്ലൊരു തുടക്കം കുറിക്കുമ്പോൾ, സ്ഥിരമായ എണ്ണം ഉപയോക്താക്കളെ സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുന്നതിന് ഇത് ആകർഷകമാണെന്ന് സങ്കൽപ്പിക്കാൻ പ്രയാസമാണ്. .

പരീക്ഷണത്തിൽ ചേർന്ന ഒന്നോ അതിലധികമോ സൈറ്റുകളിൽ സ്ഥിരമായി പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഇന്റർനെറ്റ് ഉപയോക്താക്കൾക്കുള്ള ഒരു ഓപ്ഷനായിരിക്കാം ഇത്, പകരം സൈറ്റുകളുമായി വ്യക്തിഗതമായി ഇടപെടുന്നതിനേക്കാൾ നല്ലത്. വീണ്ടും, സ്ക്രോൾ ധാരാളം സൈറ്റുകളെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ലെങ്കിൽ, സേവനം എല്ലാ പ്രസാധകർക്കും വാതിൽ തുറക്കുകയും ബിസിനസ്സ് എങ്ങനെ നടക്കുന്നുവെന്ന് വെളിപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്തില്ലെങ്കിൽ എനിക്ക് ഇത് വളരെ ദൂരെയായി കാണാൻ കഴിയില്ല. മോസില്ലയെപ്പോലുള്ള ഒരു പങ്കാളിയുമായി തീർച്ചയായും വിജയസാധ്യത കൂടുതലാണ്.

ഇപ്പോൾ നിങ്ങൾ : ഇത് നിങ്ങൾ ഏറ്റെടുക്കുന്നത് എന്താണ്? സബ്‌സ്‌ക്രൈബുചെയ്യുന്നത് പരിഗണിക്കുമോ? ( ടെക്ഡോസ് വഴി)

സംഗ്രഹം

സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള പരസ്യരഹിത ഇന്റർനെറ്റ് അനുഭവത്തിന്റെ പരീക്ഷണം മോസില്ല ആരംഭിക്കുന്നു

ലേഖനത്തിന്റെ പേര്

സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള പരസ്യരഹിത ഇന്റർനെറ്റ് അനുഭവത്തിന്റെ പരീക്ഷണം മോസില്ല ആരംഭിക്കുന്നു

വിവരണം

പങ്കെടുക്കുന്ന വാർത്താ സൈറ്റുകളിൽ പരസ്യരഹിത വായനാ അനുഭവം സബ്‌സ്‌ക്രൈബർമാർക്ക് നൽകുന്ന സ്‌ക്രോൾ.കോമുമായി സഹകരിച്ച് മോസില്ല ഇന്ന് ഒരു പുതിയ സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ അധിഷ്ഠിത സേവനം ആരംഭിച്ചു.

രചയിതാവ്

മാർട്ടിൻ ബ്രിങ്ക്മാൻ

പ്രസാധകൻ

ഗാക്സ് ടെക്നോളജി ന്യൂസ്

ലോഗോ

ഗാക്സ് ടെക്നോളജി ന്യൂസ്

പരസ്യം