സ്വീകരിച്ചു, “പേര് വീണ്ടും ഓർക്കുക” ടാഗ് കേൾക്കാൻ എനിക്ക് സുഖമുണ്ട്: ബ്രാത്ത്വൈറ്റ് – ക്രിക്ക്ബസ്

സ്വീകരിച്ചു, “പേര് വീണ്ടും ഓർക്കുക” ടാഗ് കേൾക്കാൻ എനിക്ക് സുഖമുണ്ട്: ബ്രാത്ത്വൈറ്റ് – ക്രിക്ക്ബസ്
<മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/108834/almost- thoughtt-remember-the-name -tag-was-a-curse-brathwaite "itemprop =" mainEntityOfPage ">

ICC CRICKET WORLD CUP 2019

<വിഭാഗം itemprop = "image" itemscope = "" itemtype = "http://schema.org/ImageObject"> <മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "595" itemprop = "width"> <മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "396" itemprop = "ഉയരം"> <മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c177017/im-beginning-to-bring-slight.jpg" itemprop = "url">

“ഞാൻ കുറച്ചുകൂടി സ്ഥിരത കൈവരിക്കാൻ തുടങ്ങി, അതിനാൽ ഞാൻ അതിൽ സന്തുഷ്ടനാണ്. ഇതെല്ലാം പ്രക്രിയയുടെ ഭാഗമാണ് ഒപ്പം യാത്ര “- ബ്രാത്‌വൈറ്റ് © ഗെറ്റി

ഒരു തരത്തിൽ പറഞ്ഞാൽ, 2019 ലോകകപ്പും മാഞ്ചസ്റ്ററിന്റെ ഹൃദയമിടിപ്പും ഒരു ഉത്തേജക സ്വാധീനം ചെലുത്തി കാർലോസ് ബ്രാത്‌വൈറ്റ്. കഴിഞ്ഞ മൂന്ന് വർഷത്തിനിടയിൽ, 30 കാരനായ ഓൾ‌റ round ണ്ടർ‌ തന്റെ “ഓർക്കുക ദി നെയിം” നിമിഷത്തിന്റെ ഭാരം വഹിച്ച് ജീവിക്കേണ്ടി വന്നു, അവസാന ഓവറിൽ ബെൻ സ്റ്റോക്സിനെ നാല് സിക്‌സറുകൾ പറത്തി വെസ്റ്റ് ജയിക്കാൻ ഇൻഡീസ് ഐസിസി വേൾഡ് ടി 20 2016 ൽ.

career ദ്യോഗിക ജീവിതത്തിന്റെ തുടക്കത്തിൽ തന്നെ അനശ്വരനായിരുന്നതിനാൽ – അദ്ദേഹത്തിന്റെ നേട്ടത്തിന്റെ ഗുരുത്വാകർഷണവും വായുവിലെ പ്രശസ്തമായ പ്രശംസയും ഇയാൻ ബിഷപ്പ് – ബ്രാത്ത്വെയ്റ്റ് എവറസ്റ്റിന് അപ്പുറത്തേക്ക് നീങ്ങാനും തന്റെ കളിയിൽ തുടരാനും പാടുപെട്ടു. 158 ഇന്നിംഗ്‌സുകളിൽ നിന്ന് അഞ്ച് അർധസെഞ്ച്വറികൾ മാത്രമാണ് അദ്ദേഹം നേടിയത്. ന്യൂസിലൻഡിനെതിരായ മാഞ്ചസ്റ്റർ മാസ്റ്റർക്ലാസ്, വെസ്റ്റിൻഡീസിനെ വിജയത്തിന്റെ അഞ്ച് റൺസിനുള്ളിൽ എത്തിച്ചേർന്നപ്പോൾ, അവിശ്വസനീയമായ സെഞ്ച്വറിയോടെ അസാധ്യമായ ഒരു സ്ഥാനത്ത് നിന്ന്, ലോകകപ്പിൽ 35.88 റൺസെടുത്ത അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഒമ്പത് വിക്കറ്റുകൾ ഒടുവിൽ ഒരു ഇല തിരിക്കാൻ അദ്ദേഹത്തെ പ്രാപ്തനാക്കിയേക്കാം. കൊൽക്കത്ത, 2016.

ടാഗ് തൂക്കിനോക്കിയതായി ബ്രാത്ത്വെയ്റ്റ് സമ്മതിക്കുകയും മുൻ മിഡിൽസെക്സ് ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കാരനായി മാറിയ സ്പോർട്സ് സൈക്കോളജിസ്റ്റായ സ്റ്റീവ് സ്ലൈവെസ്റ്ററുമായി താൻ പ്രവർത്തിച്ചതായി വെളിപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്തു. അവന്റെ കഴിവുകൾ ഒരിക്കൽ കൂടി അൺലോക്കുചെയ്യാൻ അവനെ സഹായിക്കുക.

“ഇത് ആദ്യം ‘പേര് ഓർമ്മിക്കുക’ ടാഗ് സ്വീകരിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ചാണെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു,” ബ്രാത്‌വൈറ്റ് പറഞ്ഞു. “ഞാൻ അതിൽ നിന്ന് അൽപം അകന്നുപോയി എന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു. ഇത് ഒരു ശാപമാണെന്ന് ഞാൻ ഏറെക്കുറെ കരുതിയിരുന്നു. ഞാൻ ചെയ്തത് വളരെക്കാലം ഓർമ്മിക്കപ്പെടുമെന്ന് അംഗീകരിക്കുന്നതിനാണ്, അത് ചെയ്യാനുള്ള പദവി എനിക്കുണ്ടെന്ന് അംഗീകരിച്ചുകൊണ്ടാണ്, നിങ്ങൾക്കറിയാമോ ഞാൻ ess ഹിക്കുന്നു എല്ലാ നല്ല സന്ദേശങ്ങളും അലങ്കരിക്കുക, തെരുവുകളിലും സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും എനിക്ക് ലഭിച്ച എല്ലാ പ്രശംസയും.

“കാരണം ഞാൻ മോശമായി പ്രവർത്തിക്കുമ്പോൾ അവിടെ ഉണ്ടാകും മറുവശവും. അതിനാൽ ഞാൻ അത് സ്വീകരിച്ചു, അത് വീണ്ടും കേൾക്കാൻ ശരിക്കും സുഖകരമാണ്, ഇത് ഒരു വിധത്തിൽ വിശ്രമിക്കാൻ ഇടയാക്കി, എന്റെ കരിയറിനെ തകർക്കുന്നതിനും ചെറിയ പ്രക്രിയകളെ പരിപാലിക്കുന്നതിനും ഒടുവിൽ പോസിറ്റീവ് അല്ലെങ്കിൽ നെഗറ്റീവ് ഫലങ്ങളായി മാറുന്നതിനും എനിക്ക് കഴിയും. എനിക്ക് എല്ലായ്പ്പോഴും നിയന്ത്രണമുണ്ടെന്ന് ഞാൻ കരുതി. തെളിവ്, അത് ചെയ്തില്ല. പ്രതീക്ഷകളാണ് എന്നെ അൽപ്പം തൂക്കിനോക്കിയതെന്ന് ഞാൻ ess ഹിക്കുന്നു. ഞാൻ ആഗ്രഹിച്ച പ്രകടനങ്ങൾ എനിക്കില്ല. എന്നാൽ ഈ ലോകകപ്പിലെ പ്രകടനങ്ങൾ ഒരു നീണ്ട വിജയകരമായ കരിയറിന് ഒരു പ്രചോദനമാകുമെന്ന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. “

ക്യാപ്റ്റൻ ജേസൺ ഹോൾഡർ മാഞ്ചസ്റ്ററിൽ ചെയ്തതുപോലെയുള്ള ഒരു ഇന്നിംഗ്സ് വിളിക്കാൻ ടീമിലെ സഹതാരത്തിന്റെ കഴിവിൽ താൻ ഒട്ടും ആശ്ചര്യപ്പെട്ടിട്ടില്ലെന്ന് പ്രസ്താവിച്ചുകൊണ്ട് ബ്രാത്‌വെയ്റ്റിന്റെ ഓഫ്-ദി-ഗ്ര work ണ്ട് വർക്ക് നൈതികതയുടെ ഒരു വക്താവാണ് ബ്രാത്‌വെയ്റ്റ്. അവന്റെ പ്രക്രിയകളിലേക്ക് കപ്പ് കാമ്പെയ്ൻ. “ആളുകൾ ശരിയായ സിരയിൽ പേര് ഓർമിക്കുമെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു. മൈതാനത്ത്, ജിമ്മിൽ, ജിമ്മിൽ നിന്ന്, പാർക്കിൽ അല്ലെങ്കിൽ അതിൽ നിന്ന് ഞാൻ വളരെ കഠിനാധ്വാനം ചെയ്യുന്നു.

“അതിനാൽ എനിക്ക് നിയന്ത്രിക്കാൻ കഴിയുന്നത് മാത്രമേ എനിക്ക് നിയന്ത്രിക്കാൻ കഴിയൂ. വ്യക്തമായും ഫലങ്ങളെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം അത് എല്ലായ്പ്പോഴും ഫലവത്തായില്ല. പക്ഷെ ഞാൻ കരുതുന്നു ഞാൻ സത്യസന്ധനായ ഒരു ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കാരനാണ്, ഒടുവിൽ ഫലങ്ങൾ കാണിക്കും. അതിനാൽ എനിക്ക് ഒരു ലോകകപ്പിനെക്കുറിച്ച് മോശമായിരുന്നെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നില്ല.ഒരു മികച്ച ലോകകപ്പ് നേടാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുമായിരുന്നു, കുറച്ച് വിജയങ്ങളിലേക്കും അവസാന നാലിലേക്കും ഞങ്ങളെ നയിക്കും “പക്ഷെ അത് അങ്ങനെയായിരുന്നില്ല, അതിനാൽ ഞങ്ങൾ നടത്തിയ പ്രകടനത്തിന് നന്ദി പറയുക.”

എന്നിരുന്നാലും, ന്യൂസിലൻഡിനെതിരായ ഇടുങ്ങിയ തോൽവിയും അവസാന ഓവറിൽ അവസാന സിക്‌സറിൽ ഒരു സിക്‌സർ അടിക്കാനുള്ള തീരുമാനവും അദ്ദേഹം സമ്മതിച്ചു. ഒരൊറ്റ എടുത്താൽ അടുത്ത ഗെയിമിലേക്ക് പോകാൻ ഉറക്കമില്ലാത്ത രാത്രികൾ നൽകി. “ആ സമയത്ത് ഞാൻ വ്യക്തമായി അസ്വസ്ഥനായിരുന്നു, പക്ഷെ ഞങ്ങൾക്ക് വികാരങ്ങളുടെ വ്യാപ്തി മനസ്സിലായില്ല. ഇന്ത്യ ഗെയിമിന് മുമ്പ് എനിക്ക് ഉറക്കമില്ലാത്ത കുറച്ച് രാത്രികൾ ഉണ്ടായിരുന്നു … എനിക്ക് ഉണ്ടായിരിക്കണം ഒരു സിംഗിളിനായി പോയി, ഞാൻ ഒരു സിക്‌സറിന് പോയിരുന്നെങ്കിൽ.

“ഇത് പ്രദേശത്തിനൊപ്പം വരുന്നുവെന്ന് ഞാൻ ess ഹിക്കുന്നു. ഒരു അന്താരാഷ്ട്ര സെഞ്ച്വറി നേടുന്നതിൽ ഞാൻ സന്തുഷ്ടനാണ്. ഇത് ഒരു നീണ്ട യാത്രയാണ്, ഞാൻ ഇപ്പോൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന സാങ്കേതികതയിലും പ്രക്രിയയിലും ഞാൻ സന്തുഷ്ടനാണ്. ഞാൻ കുറച്ചുകൂടി സ്ഥിരത കൊണ്ടുവരാൻ തുടങ്ങി, അതിനാൽ ഞാൻ അതിൽ സന്തുഷ്ടനാണ്. ഇതെല്ലാം പ്രക്രിയയുടെയും യാത്രയുടെയും ഭാഗമാണ്. “

© ക്രിക്ക്ബസ്

ബന്ധപ്പെട്ട സ്റ്റോറികൾ