120 ഹെർട്സ് ഡിസ്പ്ലേ ഉൾക്കൊള്ളുന്ന അസൂസ് ആർ‌ഒജി ഫോൺ 2 ജൂലൈ 23 ന് ചൈനയിൽ ആരംഭിക്കുന്നു – ഫസ്റ്റ്പോസ്റ്റ്

120 ഹെർട്സ് ഡിസ്പ്ലേ ഉൾക്കൊള്ളുന്ന അസൂസ് ആർ‌ഒജി ഫോൺ 2 ജൂലൈ 23 ന് ചൈനയിൽ ആരംഭിക്കുന്നു – ഫസ്റ്റ്പോസ്റ്റ്

tech2 ന്യൂസ് സ്റ്റാഫ് ജൂലൈ 05, 2019 19:00:34 IST

ഏഷ്യയുടെ ROG ഫോണിന്റെ തുടർച്ചയായി ജൂലൈ 23 ന് പ്രഖ്യാപിക്കും. ചൈനയിലെ കമ്പനി മീഡിയ ക്ഷണങ്ങൾ അയയ്ക്കുന്നു, അവിടെ 120 ഹെർട്സ് ഡിസ്പ്ലേയുള്ള ROG ഫോൺ 2 ടെൻസെന്റ് ഗെയിമുകളുമായി സഹകരിച്ച് IST രാവിലെ 10.30 ന് സമാരംഭിക്കും.

120 ഹെർട്സ് ഡിസ്പ്ലേ ഉൾക്കൊള്ളുന്ന അസൂസ് ആർ‌ഒജി ഫോൺ 2 ജൂലൈ 23 ന് ചൈനയിൽ സമാരംഭിക്കും

അസൂസ് ROG ഫോൺ. ചിത്രം: ടെക് 2 / ക്ഷിതിജ് പൂജാരി

ഗെയിമിംഗ് സ്മാർട്ട്‌ഫോണിന്റെ രണ്ടാം പതിപ്പ് വെബോയിലെ ഒരു പോസ്റ്റിലൂടെ പുറത്തിറങ്ങിയതായി അസൂസ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. കുറച്ച് ആഴ്ചകൾക്ക് മുമ്പ്, ഉപകരണം ജൂലൈയിൽ പ്രഖ്യാപിക്കുമെന്ന് കമ്പനി official ദ്യോഗികമായി പരിഹസിച്ചിരുന്നു. ഈയിടെ ഗെയിമിംഗ് സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകളുടെ പ്രളയം ഉണ്ടായിരിക്കുമ്പോൾ, അടുത്ത മോഡൽ അവതരിപ്പിക്കാൻ ROG സ്വന്തം സമയം എടുക്കുന്നു.

വരാനിരിക്കുന്ന ഫോണിനെക്കുറിച്ച് official ദ്യോഗികമായി അറിയാവുന്ന ഒരേയൊരു വിശദാംശമാണ് അതിന്റെ 120 ഹെർട്സ് പുതുക്കൽ നിരക്ക് ഡിസ്പ്ലേ. നിലവിൽ, ഒരേ പുതുക്കൽ നിരക്ക് പ്രവർത്തിക്കുന്ന മറ്റ് സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകൾ റേസർ ഫോണുകളാണ്. വൺപ്ലസ് 7 പ്രോ (റിവ്യൂ) , നൂബിയ റെഡ് മാജിക് 3 എന്നിവ 90 ഹെർട്സ് വേഗതയിൽ അടുത്തിടെ പുറത്തിറക്കിയ മറ്റ് സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു.

ഉപകരണത്തിനായുള്ള മറ്റ് സവിശേഷതകൾ തൽക്കാലം പൊതിയുകയാണ്, പക്ഷേ ഒരു സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 855 ചിപ്‌സെറ്റിനും ഫോണിൽ 12 ജിബി വരെ റാമിനുമായി ഒരു ess ഹത്തെ അപകടപ്പെടുത്താം. നവീകരിച്ച ചൂട് വിതരണ സംവിധാനവും ചാർജിംഗ് വേഗതയും വർദ്ധിച്ചേക്കാം. വിക്ഷേപണത്തിന് കൃത്യമായ തീയതി നൽകുന്നതിൽ നിന്ന് അസൂസ് ഇതുവരെ വിട്ടുനിൽക്കുകയും ഉപകരണം ഇന്ത്യയിലേക്ക് വരുമോ ഇല്ലയോ എന്ന്.

മുമ്പത്തെ അസൂസ് ആർ‌ഒ‌ജി ഫോൺ (റിവ്യൂ) 90 ഹെർട്സ് അമോലെഡ് ഡിസ്‌പ്ലേയോടൊപ്പം വശത്ത് അധിക ഉടമസ്ഥാവകാശ പോർട്ടും രണ്ട് യുഎസ്ബി ടൈപ്പ്-സി പോർട്ടുകളും ഉണ്ടായിരുന്നു. ഒരു സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 845 ഫോണിനെ ശക്തിപ്പെടുത്തുന്നു, ഒപ്പം 8 ജിബി റാമും 128 ജിബി സ്റ്റോറേജും 256 ജിബിയായി ഉയർത്താം.

ജൂലൈ 15 ന് ചന്ദ്രയാൻ -2 എന്ന ചന്ദ്രനിലേക്കുള്ള ഇന്ത്യയുടെ രണ്ടാമത്തെ ദൗത്യത്തിന്റെ ആസൂത്രിത വിക്ഷേപണത്തെ പിന്തുടരുമ്പോൾ, ഞങ്ങളുടെ സമർപ്പിത # ചന്ദ്രയാൻ 2 ദിമൂൺ ഡൊമെയ്‌നിൽ ഞങ്ങളുടെ മുഴുവൻ കഥകളുടെയും ആഴത്തിലുള്ള വിശകലനം, തത്സമയ അപ്‌ഡേറ്റുകൾ, വീഡിയോകൾ എന്നിവയും കണ്ടെത്താനാകും.