45 ദിവസത്തെ ബാറ്ററി ലൈഫ്, എല്ലായ്പ്പോഴും ഓൺ ഡിസ്പ്ലേ, ഹാർട്ട് റേറ്റ് സെൻസർ ഉള്ള ഹുവാമി അമാസ്ഫിറ്റ് ബിപ് ലൈറ്റ് ഇന്ത്യയിൽ സമാരംഭിച്ചു – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി ന്യൂസ്

45 ദിവസത്തെ ബാറ്ററി ലൈഫ്, എല്ലായ്പ്പോഴും ഓൺ ഡിസ്പ്ലേ, ഹാർട്ട് റേറ്റ് സെൻസർ ഉള്ള ഹുവാമി അമാസ്ഫിറ്റ് ബിപ് ലൈറ്റ് ഇന്ത്യയിൽ സമാരംഭിച്ചു – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി ന്യൂസ്
Huami Amazfit Bip Lite With 45-Day Battery Life, Always-On Display, Heart Rate Sensor Launched in India

1.28 ഇഞ്ച് എല്ലായ്പ്പോഴും ഡിസ്‌പ്ലേയാണ് ഹുവാമി അമാസ്ഫിറ്റ് ബിപ് ലൈറ്റ്

ഹുവാമി അമാസ്ഫിറ്റ് ബിപ് ലൈറ്റ് ഇന്ത്യയിൽ സമാരംഭിച്ചു. ഒരൊറ്റ ചാർജിൽ 45 ദിവസം വരെ ബാറ്ററി ലൈഫ് നൽകാനാണ് പുതിയ സ്മാർട്ട് വാച്ച്. ഒപ്റ്റിക്കൽ പിപിജി ഹൃദയമിടിപ്പ് സെൻസറും ഇതിലുണ്ട്, സൈക്ലിംഗ്, ഓട്ടം തുടങ്ങിയ പ്രവർത്തനങ്ങൾ ട്രാക്കുചെയ്യുന്നതിന് ഇത് രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. നേരത്തെ സമാരംഭിച്ച അമാസ്ഫിറ്റ് ബിപ്പിന് സമാനമായി, അമാസ്ഫിറ്റ് ബിപ് ലൈറ്റ് Android, iOS ഉപകരണങ്ങളുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു. സ്മാർട്ട് വാച്ച് തത്സമയ അപ്ലിക്കേഷൻ അറിയിപ്പുകളും നൽകുന്നു. രാജ്യത്ത് പുതിയ അമാസ്ഫിറ്റ് ബിപ് മോഡൽ വിൽക്കുന്നതിനായി ഷിയോമിയുടെ പിന്തുണയുള്ള ധരിക്കാവുന്ന ബ്രാൻഡായ ഹുവാമി ആമസോൺ ഇന്ത്യയുമായി പങ്കാളിത്തത്തിൽ ഏർപ്പെട്ടു.

എല്ലായ്‌പ്പോഴും ഓണായിരിക്കുന്ന 1.28 ഇഞ്ച് ഡിസ്‌പ്ലേ ഫീച്ചർ ചെയ്യുന്ന ഹുവാമി അമാസ്ഫിറ്റ് ബിപ് ലൈറ്റ് എവിടെയായിരുന്നാലും പ്രവർത്തന ട്രാക്കിംഗ് നൽകുന്നു. സ്മാർട്ട് വാച്ചിൽ മൾട്ടി-സ്‌പോർട്ട് ട്രാക്കിംഗ് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു കൂടാതെ സൈക്ലിംഗ്, ഓട്ടം എന്നിവയുൾപ്പെടെ നാല് കാർഡിയോ പ്രവർത്തനങ്ങൾ ട്രാക്കുചെയ്യുമെന്ന് അവകാശപ്പെടുന്നു.

അമാസ്ഫിറ്റ് ബിപ് ലൈറ്റിൽ ഹൃദയമിടിപ്പ് നിരീക്ഷിക്കാൻ പ്രാപ്തമാക്കുന്ന ഒപ്റ്റിക്കൽ പിപിജി സെൻസർ ഹുവാമി നൽകി. കൂടാതെ, ആക്റ്റിവിറ്റി ട്രാക്കിംഗ് പ്രാപ്തമാക്കുന്നതിന് ത്രീ-ആക്സിസ് ആക്സിലറോമീറ്റർ, ബാരോമീറ്റർ, ഒരു കോമ്പസ് എന്നിവ പോലുള്ള സെൻസറുകളും ഉണ്ട്.

ഫിറ്റ്‌നെസ് കേന്ദ്രീകൃത സവിശേഷതകൾ‌ക്ക് പുറമേ, അനുയോജ്യമായ മൊബൈൽ‌ ഉപാധിയുമായി ബന്ധിപ്പിക്കുമ്പോൾ‌ വോയ്‌സ് കോളുകൾ‌ക്കും സന്ദേശങ്ങൾ‌ക്കുമുള്ള അറിയിപ്പുകൾ‌ ഹുവാമി അമാസ്ഫിറ്റ് ബിപ് ലൈറ്റ് നൽകുന്നു. 30 മീറ്റർ വെള്ളം പ്രതിരോധശേഷിയുള്ള സ്മാർട്ട്‌ഫോണും നീന്തൽ പ്രൂഫ് ആണെന്ന് അവകാശപ്പെടുന്നു. കൂടാതെ, 32 ഗ്രാം ഭാരം, ക്ലാസിക് വളഞ്ഞ കോണുകളുടെ രൂപകൽപ്പനയുമായാണ് ഇത് വരുന്നത്.

Amazon.in ചെയ്യും വിൽപ്പന രൂപ ഒരു വില ജൂലായ് 15 മുതൽ ഹുഅമി അമജ്ഫിത് ബിപ് ലൈറ്റ്. 3,999 രൂപ.

ഓർമിക്കാൻ, ഹുവാമി കഴിഞ്ഞ വർഷം അമാസ്ഫിറ്റ് സ്ട്രാറ്റോസിനൊപ്പം ഇന്ത്യയിൽ അമാസ്ഫിറ്റ് ബിപ് പുറത്തിറക്കി . അമാസ്ഫിറ്റ് ബിപ് വില Rs. 5,499.

അനുബന്ധ ലിങ്കുകൾ‌ സ്വപ്രേരിതമായി ജനറേറ്റുചെയ്‌തേക്കാം – വിശദാംശങ്ങൾ‌ക്കായി ഞങ്ങളുടെ എത്തിക്സ് സ്റ്റേറ്റ്മെന്റ് കാണുക.