48 എംപി പിൻ ക്യാമറയുള്ള ഷിയോമി മി എ 3: ട്രിപ്പിൾ റിയർ ക്യാമറകൾ, ആൻഡ്രോയിഡ് വൺ സ്ഥിരീകരിച്ചു – ഇന്ത്യ ടുഡേ

48 എംപി പിൻ ക്യാമറയുള്ള ഷിയോമി മി എ 3: ട്രിപ്പിൾ റിയർ ക്യാമറകൾ, ആൻഡ്രോയിഡ് വൺ സ്ഥിരീകരിച്ചു – ഇന്ത്യ ടുഡേ

സിംഗപ്പൂരിലെ സർട്ടിഫിക്കേഷൻ രേഖകളിൽ ഷിയോമി മി എ 3 കണ്ടെത്തി. 48 മെഗാപിക്സൽ പ്രൈമറി റിയർ ക്യാമറയും ആൻഡ്രോയിഡ് വണ്ണുമായാണ് ഫോൺ വരുന്നതെന്ന് സ്ഥിരീകരിച്ചു.

Xiaomi Mi CC9

ഹൈലൈറ്റുകൾ

  • ഷിയോമി മി എ 3 നിലവിൽ എഫ്‌സിസി, ഐ‌എം‌ഡി‌എ എന്നിവയിൽ സർട്ടിഫിക്കേഷൻ പ്രക്രിയകൾക്ക് വിധേയമാണ്.
  • എംഐ സി 3 അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള എം എ 3 അതിന്റെ 48 എംപി പ്രൈമറി റിയർ ക്യാമറ വഹിക്കുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്.
  • മി എ 3 സെപ്റ്റംബറോടെ ഇന്ത്യയിൽ വിപണിയിലെത്തുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

2019 ലെ മുൻനിരകളായ റെഡ്മി കെ 20, റെഡ്മി കെ 20 പ്രോ എന്നിവ ഇന്ത്യൻ വിപണിയിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള ഒരുക്കത്തിലാണ് ഷിയോമി. എന്നിരുന്നാലും, ചൈനയിൽ മി സിസി 9 സീരീസ് എന്ന പേരിൽ മറ്റൊരു പ്രീമിയം മിഡ്‌റേഞ്ച് ഫോൺ സീരീസ് കമ്പനി പുറത്തിറക്കി. ഈ ശ്രേണിയിൽ ഇപ്പോൾ രണ്ട് മോഡലുകൾ ഉണ്ട് – Mi CC9, Mi CC9e. ഈ രണ്ട് ഫോണുകളിലും ട്രിപ്പിൾ റിയർ ക്യാമറകളുണ്ട്, ഇൻ-ഡിസ്പ്ലേ ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസറും പ്രീമിയം ഡിസൈനും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. വിക്ഷേപണത്തിന് മുമ്പ്, മി സിസി 9 ആഗോളതലത്തിൽ എംഐ എ 3 ആയി അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന അഭ്യൂഹങ്ങൾ പരന്നിരുന്നു, മാത്രമല്ല ഒരു കൂട്ടം പുതിയ ലീക്കുകളും ഇത് സ്ഥിരീകരിക്കുന്നു.

വെബിലെ ഒരു കൂട്ടം പുതിയ ലീക്കുകൾ‌ എഫ്‌സി‌സിയിലും സിംഗപ്പൂരിലെ ഐ‌എം‌ഡി‌എയിലും സർ‌ട്ടിഫിക്കേഷനായി ഒരു പുതിയ ഷിയോമി ഉപകരണം കണ്ടെത്തി. Android One പ്രോഗ്രാമിന്റെ ഭാഗമായ ഒരു പുതിയ Xiaomi ഫോൺ രേഖകൾ വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. ചോർന്ന സ്‌കീമാറ്റിക്‌സ് ഉപകരണത്തിലെ Android One ബ്രാൻഡിംഗും ട്രിപ്പിൾ റിയർ ക്യാമറ സജ്ജീകരണവും വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. ഇൻ-ഡിസ്പ്ലേ ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസറിന്റെ സാന്നിധ്യം സൂചിപ്പിക്കുന്ന പിൻ ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസറൊന്നും സ്‌കീമാറ്റിക്‌സ് കാണിക്കുന്നില്ല.

ഈ രഹസ്യ ഉപകരണത്തിന്റെ രഹസ്യനാമം ചൈനയിൽ അടുത്തിടെ സമാരംഭിച്ച Mi CC9e മായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നതായി രേഖകളിൽ കൂടുതൽ അന്വേഷിക്കുന്നു. Mi CC9e എന്നത് Mi CC9- ന്റെ താങ്ങാനാവുന്ന പതിപ്പാണ്, മാത്രമല്ല വില കുറയ്ക്കുന്നതിന് ചില വിട്ടുവീഴ്ചകളുമായാണ് ഇത് വരുന്നത്. ട്രിപ്പിൾ ക്യാമറ സജ്ജീകരണത്തിൽ 48 മെഗാപിക്സൽ പ്രൈമറി ക്യാമറ ഈ ഫോണിന്റെ പിന്നിലുണ്ടെന്നും പ്രമാണം വെളിപ്പെടുത്തുന്നു.

ഡോക്യുമെന്റ് ഫോണിന്റെ മറ്റ് സവിശേഷതകളൊന്നും വെളിപ്പെടുത്തുന്നില്ലെങ്കിലും, Xiaomi Mi CC9e- നെ Mi A3 സീരീസ് ഫോണുകളിലൊന്നായി മാറ്റുമെന്ന് വ്യക്തമാണ്. കഴിഞ്ഞ വർഷത്തേതിന് സമാനമായി, ഷിയോമി ഉപകരണത്തിന്റെ രണ്ട് വേരിയന്റുകളായ മി എ 3, മി എ 3 ലൈറ്റ് എന്നിവ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. Mi CC9 ന് Mi A3 ന്റെ അണ്ടർപിന്നിംഗുകൾ സൃഷ്ടിക്കാൻ കഴിയും, എന്നാൽ Mi CC9e നെ Mi A3 ലൈറ്റ് എന്ന് പുനർനാമകരണം ചെയ്യാനാകും. ഇന്ത്യയ്ക്ക് മിക്കവാറും മി എ 3 മാത്രമേ ലഭിക്കൂ, റെഡ്മി നോട്ട് 7 പ്രോയ്ക്കും റെഡ്മി കെ 20 നും ഇടയിൽ ഷിയോമിയ്ക്ക് ഇത് സ്ലോട്ട് ചെയ്യാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട്.

സർട്ടിഫിക്കേഷൻ ലിസ്റ്റിംഗ്, മി എ 3 സീരീസിന്റെ അസ്തിത്വം സ്ഥിരീകരിക്കുന്നതോടെ, ഈ ഫോൺ ഇന്ത്യൻ വിപണിയിലേക്ക് കൊണ്ടുവരുമെന്ന് to ഹിക്കാൻ എളുപ്പമാണ്. Mi A3 ഒരുപക്ഷേ Mi CC9 അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതായിരിക്കും, അതായത് 6 ജിബി റാമും 128 ജിബി സ്റ്റോറേജുമുള്ള സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 710 ചിപ്‌സെറ്റ് ഇത് പ്രവർത്തിപ്പിക്കും. ഡിസ്‌പ്ലേയ്‌ക്കായി, 6.3 ഇഞ്ച് ഫുൾ എച്ച്ഡി + അമോലെഡ് ഡിസ്‌പ്ലേ, മുകളിൽ വാട്ടർ ഡ്രോപ്പ് നോച്ച്.

ഡിസ്‌പ്ലേയിൽ ഇൻ-സ്‌ക്രീൻ ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസർ സ്ഥാപിക്കും. ക്യാമറകൾക്കായി, സെൽഫികൾക്കായി മുൻവശത്ത് 32 മെഗാപിക്സൽ ക്യാമറ ഉണ്ടാകും. ട്രിപ്പിൾ ക്യാമറ കോമ്പിനേഷൻ, 48 മെഗാപിക്സൽ പ്രൈമറി ക്യാമറ, 8 മെഗാപിക്സൽ വൈഡ് ആംഗിൾ ക്യാമറ, 2 മെഗാപിക്സൽ ഡെപ്ത് ക്യാമറ എന്നിവയാണ് ഇതിന്റെ പിന്നിൽ. 4030mAh ബാറ്ററിയാണ് ഫോൺ സജീവമാക്കിയിരിക്കുന്നത്.

തത്സമയ അലേർട്ടുകളും എല്ലാം നേടുക

വാർത്ത

എല്ലാ പുതിയ ഇന്ത്യാ ടുഡേ അപ്ലിക്കേഷനും ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ ഫോണിൽ. ഇതിൽ നിന്ന് ഡൗൺലോഡുചെയ്യുക