ആൻഡ്രോയിഡിനേക്കാളും മാകോസിനേക്കാളും വേഗതയുള്ളതാണ് ഹുവാവേയുടെ ഹോങ്‌മെൻ‌ഗോസ്, വിശാലമായ ആപ്ലിക്കേഷൻ ഉണ്ട് – ജി‌എസ്മാറീന.കോം വാർത്ത – ജി‌എസ്മാറീന.കോം

ആൻഡ്രോയിഡിനേക്കാളും മാകോസിനേക്കാളും വേഗതയുള്ളതാണ് ഹുവാവേയുടെ ഹോങ്‌മെൻ‌ഗോസ്, വിശാലമായ ആപ്ലിക്കേഷൻ ഉണ്ട് – ജി‌എസ്മാറീന.കോം വാർത്ത – ജി‌എസ്മാറീന.കോം

ഒരു ഫ്രഞ്ച് മാഗസിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ, ഹുവാവേയുടെ സിഇഒയും സ്ഥാപകനുമായ റെൻ ഷെങ്‌ഫെയ്, ഹോംഗ്‌മെൻഗോസ് ആൻഡ്രോയിഡിനേക്കാൾ വേഗതയുള്ളതാണെന്നും വിശാലമായ ആപ്ലിക്കേഷനും ഉണ്ടായിരിക്കുമെന്നും വ്യക്തമാക്കി. ഇത് സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകളിൽ മാത്രമല്ല റൂട്ടറുകൾ, നെറ്റ്‌വർക്ക് സ്വിച്ചുകൾ, ടാബ്‌ലെറ്റുകൾ, കമ്പ്യൂട്ടറുകൾ, ഡാറ്റാ സെന്ററുകൾ എന്നിവയിൽ പോലും ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയും.

Android, MacOS എന്നിവയേക്കാൾ വേഗതയേറിയതാണ് ഹുവാവേയുടെ ഹോങ്‌മെൻ‌ഗോസ്, വിശാലമായ ആപ്ലിക്കേഷൻ ഉണ്ട്

മാത്രമല്ല, 5 എം‌എസിൽ താഴെയുള്ള പ്രോസസ്സിംഗ് കാലതാമസം അഭിമാനിക്കുന്നതിലൂടെ ഹോംഗ്മെൻ‌ഗോസ് ആപ്പിളിന്റെ മാകോസിനേക്കാൾ വേഗത്തിലാകുമെന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു. വിവിധതരം ഉപകരണങ്ങളിൽ ഇത് ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയുമെന്നതിനാൽ, ഇത് Google- ന്റെ ഫ്യൂഷിയ ഒ.എസിനെ ഓർമ്മപ്പെടുത്തുന്നു.

യുഎസ് ഹുവാവേ നിരോധിച്ചെങ്കിലും ചൈനീസ് ടെക് ഭീമൻ ഹോങ്‌മെങ്ങിന്റെ വികസനം ഉപേക്ഷിച്ചിട്ടില്ലെന്നും സിഇഒ പറഞ്ഞു.

വഴി (ചൈനീസ് ഭാഷയിൽ)