ഇന്ത്യ vs ശ്രീലങ്ക, ലൈവ് സ്കോർ, ഐസിസി ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പ് ..: മധ്യനിര പസിൽ പരിഹരിക്കാനാണ് വിരാട് കോഹ്ലിയും കോയും ലക്ഷ്യമിടുന്നത് – ഫസ്റ്റ്പോസ്റ്റ്

ഇന്ത്യ vs ശ്രീലങ്ക, ലൈവ് സ്കോർ, ഐസിസി ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പ് ..: മധ്യനിര പസിൽ പരിഹരിക്കാനാണ് വിരാട് കോഹ്ലിയും കോയും ലക്ഷ്യമിടുന്നത് – ഫസ്റ്റ്പോസ്റ്റ്

ഇന്ത്യ vs ശ്രീലങ്ക, ലൈവ് സ്കോർ, ഐസിസി ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പ് 2019 മാച്ച് അപ്ഡേറ്റുകൾ: ആദ്യത്തെ പാനീയ ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം കുൽദെപ് യാദവിന് പന്ത് നൽകി. ഇന്ത്യ മുൻ‌നിരയിലാണെന്നും മാത്യൂസും തിരിമന്നെയും ആക്രമിക്കാൻ പോകുന്നില്ലെന്നും അറിഞ്ഞ കുൽദീപ് പന്ത് ടോസ് ചെയ്യാനും പറക്കാനും ആസ്വദിക്കുന്നു. കുൽ‌ദീപിൽ നിന്നുള്ള രണ്ട് സിംഗിൾ‌സും വൈഡും അദ്ദേഹത്തിനായി ശ്രദ്ധേയമായ ഓണാണ്.

തിരനോട്ടം: വിരാട് കോഹ്‌ലിയുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ഇന്ത്യ, ഐസിസി ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പ് 2019 ലെ 44 ആം മത്സരത്തിൽ ദിമുത്ത് കരുണരത്‌നയുടെ ശ്രീലങ്കയുമായി കൊമ്പുകോർത്തും. സെമി ഫൈനൽ പോരാട്ടത്തിന് മുമ്പ് അവസാനത്തെ വസ്ത്രധാരണ പരിശീലനമാണിത്.

ചൊവ്വാഴ്ച ബംഗ്ലാദേശിനെതിരായ 28 റൺസിന്റെ വിജയത്തിന് ശേഷം അവസാന നാലിൽ മെൻ ഇൻ ബ്ലൂ സ്ഥാനം നേടി. ഇതൊക്കെയാണെങ്കിലും, തുടർന്നുള്ള മത്സരത്തിൽ ഓസ്ട്രേലിയ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയോട് പരാജയപ്പെട്ടാൽ കോഹ്‌ലിയുടെ വിജയമെന്ന നിലയിൽ കളിക്കുന്നത് കോ-ടൂർണമെന്റിന്റെ ഒന്നാം സ്ഥാനത്തെത്തും.

ഈ വർഷത്തെ ടൂർണമെന്റിൽ നാലാം സെഞ്ച്വറി നേടിയതിന് ശേഷം രോഹിത് ശർമ മഷറഫ് മോർട്ടസയുടെ പുരുഷന്മാർക്കെതിരെ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവച്ചു.

ജസ്പ്രീത് ബുംറ നാല് വിക്കറ്റ് വീഴ്ത്തിയപ്പോൾ ബംഗ്ലാദേശ് മത്സരത്തിൽ കുറച്ച് റൺസ് ചോർത്തിയ മുഹമ്മദ് ഷമിയുമായി ആശങ്കയുണ്ട്. ഒൻപത് ഓവറിൽ നിന്ന് 1/68 എന്ന കണക്കാണ് അദ്ദേഹം രേഖപ്പെടുത്തിയത്.

അതേസമയം, ശ്രീലങ്കയെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം ഈ മത്സരം അഭിമാനത്തിനായി കളിക്കുക മാത്രമാണ്.

ഇംഗ്ലണ്ടിനെ 20 റൺസിന് തോൽപ്പിച്ചിട്ടും, ലങ്കൻ ലയൺസിന്റെ ബാറ്റിംഗ് അടുത്ത മത്സരത്തിൽ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്‌ക്കെതിരെ 203 എന്ന നിലയിലേക്ക് വീണു. ഒടുവിൽ ഒമ്പത് വിക്കറ്റിന് പരാജയപ്പെട്ടു.

എന്നിരുന്നാലും, അവിഷ്ക ഫെർണാണ്ടോയിൽ നിന്നുള്ള ഒരു ഏകദിന സെഞ്ച്വറി ലങ്കൻ ക്യാമ്പിൽ പുഞ്ചിരി വിടർത്തി. തിങ്കളാഴ്ച നടന്ന മുൻ ഏറ്റുമുട്ടലിൽ വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിനെ പരാജയപ്പെടുത്തി.

പൂർണ്ണ ടീം സ്ക്വാഡുകൾ:

ഇന്ത്യ ടീം കളിക്കാർ: രോഹിത് ശർമ , വിരാട് കോഹ്ലി (സി), എം എസ് ധോണി (ജോ), മായങ്ക് അഗർവാൾ , കേദാർ ജാദവ് , അഭിപ്രായങ്ങൾ Hardik പാണ്ഡ്യ , രിശഭ് പന്ത് , രവീന്ദ്ര ജഡേജ , മുഹമ്മദ് ഷാമി , ജസ്പ്രീത് ബുമ്രഹ് , ഭുവനേശ്വർ കുമാർ , ലോകേഷ് രാഹുൽ , ദിനേഷ് കാർത്തിക് , കുൽദീപ് യാദവ് , യുശ്വേന്ദ്ര ചഹാൽ

ശ്രീലങ്ക ടീം കളിക്കാർ: ദിമുത് (സി), സുരംഗ ലക്മൽ , ഇസുരു ഉദന , ലസിത് മലിംഗ , കുശാൽ മെൻഡിസ് (വിക്കറ്റ് കീപ്പർ), കുശാൽ പെരേര (വിക്കറ്റ് കീപ്പർ), നുവാൻ പ്രദീപ് , സുരംഗ ലക്മൽ , ജീവൻ മെൻഡിസ് , തിസര പെരേര , ലഹിരു തിരിമാനെ , ജെഫ്രി വംദെര്സയ് , മിലിന്ദ സിരിവർധന , അവിഷ്ക ഫെർണാണ്ടോ , ധനഞ്ജയ ഡി സിൽവ .

ഐസിസി ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പ് 2019 ൽ നിന്നുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ എല്ലാ വാർത്തകൾക്കും അഭിപ്രായങ്ങൾക്കും വിശകലനങ്ങൾക്കും ഇവിടെ ക്ലിക്കുചെയ്യുക

അപ്‌ഡേറ്റുചെയ്‌ത തീയതി: ജൂലൈ 06, 2019