എയർടെൽ Rs. 3 ജിബി ഡാറ്റയുള്ള 148 പ്രീപെയ്ഡ് റീചാർജ് പ്ലാൻ അരങ്ങേറ്റം, 28 ദിവസത്തേക്ക് പരിധിയില്ലാത്ത വോയ്‌സ് കോളുകൾ – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി ന്യൂസ്

എയർടെൽ Rs. 3 ജിബി ഡാറ്റയുള്ള 148 പ്രീപെയ്ഡ് റീചാർജ് പ്ലാൻ അരങ്ങേറ്റം, 28 ദിവസത്തേക്ക് പരിധിയില്ലാത്ത വോയ്‌സ് കോളുകൾ – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി ന്യൂസ്
Airtel Rs. 148 Prepaid Recharge Plan Debuts With 3GB Data, Unlimited Voice Calls for 28 Days

എയർടെൽ Rs. 8 ദ്യോഗിക വെബ്‌സൈറ്റിൽ 148 പ്രീപെയ്ഡ് റീചാർജ് പ്ലാൻ

ഭാരതി എയർടെൽ പുതിയ ഒരു രൂപ. 28 ദിവസത്തേക്ക് പരിധിയില്ലാത്ത വോയ്‌സ് കോളിംഗ് ആനുകൂല്യങ്ങൾക്കൊപ്പം 3 ജിബി ഡാറ്റ നൽകുന്ന 148 പ്രീപെയ്ഡ് റീചാർജ് പ്ലാൻ. പുതിയ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാൻ 50000 രൂപയ്ക്ക് അടുത്താണ്. 145 റീചാർജ് ഓപ്ഷൻ, അതിൽ ഒരു രൂപ ടോക്ക് ടൈം ഉൾപ്പെടുന്നു. 42 ദിവസത്തേക്ക് 145, 1 ജിബി ഡാറ്റ. “സ്പെഷ്യൽ റീചാർജ്-എസ്ടിവി കോംബോ” വിഭാഗത്തിന്റെ ഭാഗമായ Rs. 148 എയർടെൽ പ്രീപെയ്ഡ് റീചാർജ് പ്ലാനും 28 ദിവസത്തെ സാധുതയിലുടനീളം പ്രതിദിനം 100 എസ്എംഎസ് നൽകുന്നു. കൂടാതെ, എയർടെൽ ടിവി ആപ്ലിക്കേഷനിലേക്കും വിങ്ക് മ്യൂസിക്കിലേക്കും ആക്സസ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

എയർടെൽ വെബ്സൈറ്റിൽ പട്ടികപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നതുപോലെ , 148 പ്രീപെയ്ഡ് റീചാർജ് പ്ലാൻ നിലവിൽ എപി (ആന്ധ്രാപ്രദേശ്), തെലങ്കാന, കർണാടക സർക്കിളുകളിൽ തത്സമയമാണ്. വരും ദിവസങ്ങളിൽ ഇത് മറ്റ് സർക്കിളുകളിലേക്ക് വ്യാപിപ്പിക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്.

Rs. ഞങ്ങൾ സൂചിപ്പിച്ചതുപോലെ 148 എയർടെൽ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാൻ 28 ദിവസത്തേക്ക് 3 ജിബി ഡാറ്റ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. പരിധിയില്ലാത്ത ലോക്കൽ, എസ്ടിഡി, റോമിംഗ് വോയ്‌സ് കോളുകളും പ്രതിദിനം 100 എസ്എംഎസ് സന്ദേശങ്ങളും പ്ലാനിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു.

കൂടാതെ, Rs. എവിടെയായിരുന്നാലും 350 ലധികം ലൈവ് ചാനലുകൾ, മൂവികൾ, ടിവി ഷോകൾ എന്നിവ കാണാൻ ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിക്കുന്നതിന് 148 പ്രീപെയ്ഡ് റീചാർജ് പ്ലാൻ എയർടെൽ ടിവി ആപ്ലിക്കേഷനിലേക്ക് പ്രവേശനം നൽകുന്നു. വിങ്ക് സംഗീതത്തിലൂടെ വരിക്കാർക്ക് സംഗീത സ്ട്രീമിംഗ് നേടാനും കഴിയും.

ടെലികോം ടോക്കാണ് ആദ്യമായി റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തത്. 148 എയർടെൽ പ്രീപെയ്ഡ് റീചാർജ് പ്ലാൻ. എന്നിരുന്നാലും, രണ്ട് എയർടെൽ ടെലികോം സർക്കിളുകളിൽ അതിന്റെ നിലനിൽപ്പ് സ്വതന്ത്രമായി പരിശോധിക്കാൻ ഗാഡ്‌ജെറ്റുകൾ 360 ന് കഴിഞ്ഞു.

ഈ ആഴ്ച ആദ്യം എയർടെൽ അതിന്റെ ഒരു കോടി രൂപ പുതുക്കി. പ്രതിദിനം 1 ജിബി ഡാറ്റയ്ക്ക് പകരം 1.4 ജിബി പ്രതിദിന ഡാറ്റ ആനുകൂല്യങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന 1,699 പ്രീപെയ്ഡ് റീചാർജ് പ്ലാൻ . 365 ദിവസത്തേക്ക് പരിധിയില്ലാത്ത വോയ്‌സ് കോളുകളും 100 എസ്എംഎസും പ്ലാൻ നൽകുന്നു. കൂടാതെ, സീ 5, ഹൂക്ക്, 350 ലധികം ലൈവ് ടിവി ചാനലുകൾ എന്നിവയിലേക്ക് ആക്സസ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന എയർടെൽ ടിവി പ്രീമിയം ഇതിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു.

അനുബന്ധ ലിങ്കുകൾ‌ സ്വപ്രേരിതമായി ജനറേറ്റുചെയ്‌തേക്കാം – വിശദാംശങ്ങൾ‌ക്കായി ഞങ്ങളുടെ എത്തിക്സ് സ്റ്റേറ്റ്മെന്റ് കാണുക.