പുതിയ ഹ്യുണ്ടായ് ഗ്രാൻഡ് ഐ 10 2019 ഓഗസ്റ്റ് 20 ന് സമാരംഭിക്കും – ഇന്ത്യകാർ ന്യൂസ്

പുതിയ ഹ്യുണ്ടായ് ഗ്രാൻഡ് ഐ 10 2019 ഓഗസ്റ്റ് 20 ന് സമാരംഭിക്കും – ഇന്ത്യകാർ ന്യൂസ്
 2019 ഹ്യൂണ്ടായ് ഗ്രാൻഡ് i10 <മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം =" https://www.indiacarnews.com/wp-content/uploads/2019/07/2019-Hyundai-Grand-i10.jpg "itemprop = "url">

പുതിയ ഹ്യുണ്ടായ് ഗ്രാൻഡ് ഐ 10 അകത്തും പുറത്തും ചില സുപ്രധാന സാക്ഷ്യപ്പെടുത്തും.

ഹ്യുണ്ടായ് ഇന്ത്യ ഉടൻ തന്നെ പുതിയ ഗ്രാൻഡ് ഐ 10 ഹാച്ച്ബാക്ക് രാജ്യത്ത്. Launch ദ്യോഗിക സമാരംഭ തീയതി ഇതുവരെ പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിലും, ഒരു റിപ്പോർട്ട് ആഗസ്റ്റ് 20 th ആഗസ്തിൽ ഷോറൂമുകളിൽ എത്തുമെന്ന് അവകാശപ്പെടുന്നു. ഹാച്ച്ബാക്കിന്റെ പുതിയ മോഡൽ ഒരു പുതിയ പ്ലാറ്റ്ഫോം, ബി‌എസ് 6-കംപ്ലയിന്റ് എഞ്ചിനുകൾ, വലിയ അളവുകൾ, മെച്ചപ്പെട്ട സ്റ്റൈലിംഗ് എന്നിവയുൾപ്പെടെ ചില സുപ്രധാന മാറ്റങ്ങൾക്ക് സാക്ഷ്യം വഹിക്കും.

പുതിയ ഹ്യൂണ്ടായ് ഗ്രാൻഡ് ഐ 10, വരാനിരിക്കുന്ന പുതിയ ആർക്കിടെക്ചറിനായി നിലവിലുള്ള പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിനെ ഒഴിവാക്കും. ക്രാഷ് ടെസ്റ്റ് മാനദണ്ഡങ്ങൾ. പുതിയ പ്ലാറ്റ്ഫോം നിലവിലെ മോഡലിനെക്കാൾ ഭാരം കുറഞ്ഞതും സുരക്ഷിതവുമാക്കും. വാസ്തവത്തിൽ, കാർ മുമ്പത്തേതിനേക്കാൾ വിശാലവും വിശാലവുമാണ് . സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ കണക്റ്റിവിറ്റിയുള്ള സ -ജന്യമായി 8 ഇഞ്ച് ടച്ച്‌സ്‌ക്രീൻ ഇൻഫോടെയ്ൻമെന്റ് സിസ്റ്റം ഉൾപ്പെടുന്ന ഒരു കൂട്ടം പുതിയ സവിശേഷതകളോടെ ഇന്റീരിയർ അപ്‌ഗ്രേഡുചെയ്യും.

സവിശേഷതകളുടെ പട്ടികയിൽ ക്രമീകരിക്കാവുന്ന ഹെഡ്‌റെസ്റ്റുള്ള പുതിയ സീറ്റ് ലേ layout ട്ട് ഉൾപ്പെടുത്താൻ സാധ്യതയുണ്ട്, പുനർ‌രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌ത സെന്റർ‌ കൺ‌സോളും ധാരാളം സംഭരണ ​​കമ്പാർട്ടുമെന്റുകളും. ടോപ്പ് എൻഡ് ട്രിം കാലാവസ്ഥാ നിയന്ത്രണവും ഒന്നിലധികം എയർബാഗുകളും ഉപയോഗിച്ച് മാത്രം വാഗ്ദാനം ചെയ്യാം. സുരക്ഷാ സവിശേഷതകളായ എബി‌എസ് വിത്ത് ഇബിഡി, ഡ്യുവൽ എയർബാഗുകൾ, സീറ്റ് ബെൽറ്റ് അലേർട്ട്, സ്പീഡ് അലേർട്ട്, റിയർ പാർക്കിംഗ് സെൻസറുകൾ എന്നിവ ലൈനപ്പിലുടനീളം സ്റ്റാൻഡേർഡ് ആക്കും. വായിക്കുക: പുതിയ ഹ്യുണ്ടായ് ഗ്രാൻഡ് i10 – 5 വലിയ മാറ്റങ്ങൾ

പുതിയ ഹ്യുണ്ടായ് ഗ്രാൻഡ് ഐ 10 ന് നിലവിലുള്ള 1.2 എൽ പെട്രോൾ, ഡീസൽ എഞ്ചിനുകളുടെ ബിഎസ് 6-റെഡി പതിപ്പ് ലഭിക്കും. ഹാച്ച്ബാക്കിന് 3 സിലിണ്ടർ പെട്രോൾ എഞ്ചിൻ ലഭിക്കുമെന്ന അഭ്യൂഹമുണ്ട്. ട്രാൻസ്മിഷൻ ചോയിസുകളിൽ 4-സ്പീഡ് ടോർക്ക് കൺവെർട്ടറും എഎംടി യൂണിറ്റും ഉൾപ്പെടാൻ സാധ്യതയുണ്ട്.

<മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം =" https://www.indiacarnews.com/wp-content/uploads/2018/09/logo-sportddd-1.png "itemprop =" url ">