വി‌ആർ‌ – നിൻ‌ടെൻ‌ഡോ ലൈഫിനൊപ്പം നിൻ‌ടെൻ‌ഡോ വീണുപോയില്ലെന്ന് മിയാമോട്ടോ വിശ്വസിക്കുന്നു

വി‌ആർ‌ – നിൻ‌ടെൻ‌ഡോ ലൈഫിനൊപ്പം നിൻ‌ടെൻ‌ഡോ വീണുപോയില്ലെന്ന് മിയാമോട്ടോ വിശ്വസിക്കുന്നു

ഇത് ശ്രദ്ധാലുവാണ് …

നിന്റെൻഡോ സ്വിച്ച് / ലബോ വിആർ

അടുത്തിടെയുള്ള നിൻ‌ടെൻ‌ഡോ ഷെയർ‌ഹോൾ‌ഡർ‌മാരുടെ ചോദ്യോത്തര വേളയിൽ‌ രസകരമായ മറ്റൊരു പ്രതികരണം, “മൊബൈൽ‌ ബിസിനസ്സ് പോലുള്ള വലിയ ആഗോള ട്രെൻ‌ഡുകളിൽ‌ ചേരുന്നതിനും വി‌ആർ‌ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഗെയിമുകൾ‌ പുറത്തിറക്കുന്നതിനും നിൻ‌ടെൻ‌ഡോ അൽ‌പ്പം മന്ദഗതിയിലാണെന്ന ധാരണ” യെക്കുറിച്ച് ചോദിച്ചപ്പോൾ‌ ഷിഗെരു മിയാമോട്ടോയിൽ‌ നിന്നായിരുന്നു.

ഐതിഹാസിക ഡിസൈനർ ഇത് നിരസിച്ചു, നിന്റെൻഡോ തുടക്കം മുതൽ ഈ സേവനങ്ങളെക്കുറിച്ച് എങ്ങനെ അന്വേഷിക്കുകയും പ്രവർത്തിക്കുകയും ചെയ്യുന്നുവെന്ന് പ്രസ്താവിക്കുന്നു, ഒരു ഉൽപ്പന്നം യഥാർത്ഥത്തിൽ പുറത്തിറങ്ങുന്നതുവരെ ഒന്നും പരസ്യപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല.

വിആർ അല്ലെങ്കിൽ നെറ്റ്‌വർക്ക് സേവനങ്ങളിൽ ഞങ്ങൾ പിന്നിലല്ല. തുടക്കം മുതൽ‌ ഞങ്ങൾ‌ അവയിൽ‌ പ്രവർ‌ത്തിച്ചു, കൂടാതെ അവരുമായി പലവിധത്തിൽ‌ പരീക്ഷണം നടത്തുന്നു. ആ സമയത്ത്, അവർ ഞങ്ങളുടെ ഉപഭോക്താക്കളെ ആസ്വാദ്യകരമായ ഒരു പ്ലേ അനുഭവം നേടാൻ അനുവദിക്കുന്നുണ്ടോ എന്നും ഉചിതമായ ചിലവിൽ ഞങ്ങൾക്ക് അവ പ്രവർത്തിപ്പിക്കാൻ കഴിയുമോ എന്നും ഞങ്ങൾ വസ്തുനിഷ്ഠമായി വിലയിരുത്തി. ഒരു ഉൽപ്പന്നം പുറത്തിറക്കുന്നതുവരെ ഞങ്ങൾ ഇത് പരസ്യപ്പെടുത്താത്തതിനാൽ, ഞങ്ങൾ പിന്നോട്ട് പോകുന്നതായി തോന്നാം. വിആറിനെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, അടുത്തിടെ പുറത്തിറങ്ങിയ നിന്റെൻഡോ ലബോ ടോയ്-കോൺ 04: വിആർ കിറ്റിൽ ഞങ്ങളുടെ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമുള്ള ഒരു ഉൽപ്പന്നം ഞങ്ങൾ സൃഷ്ടിച്ചുവെന്ന് ഞങ്ങൾ കരുതുന്നു. നിൻ‌ടെൻ‌ഡോ ഉപഭോക്താക്കൾ‌ ചെറിയ കുട്ടികൾ‌ ഉൾപ്പെടെ നിരവധി പ്രായക്കാർ‌ ഉൾ‌ക്കൊള്ളുന്നു, അതിനാൽ‌ ആർക്കും ആസ്വദിക്കാൻ‌ കഴിയുന്ന ഉൽ‌പ്പന്നങ്ങൾ‌ സൃഷ്‌ടിക്കുന്നതും പ്രഖ്യാപിക്കുന്നതും ഞങ്ങൾ‌ തുടരും.

ഇത് ഉപരിതലത്തിൽ ന്യായമായ പ്രതികരണമാണെന്ന് തോന്നുമെങ്കിലും, വിർച്വൽ റിയാലിറ്റിയുടെ കാര്യത്തിൽ പ്ലേസ്റ്റേഷൻ, ഒക്കുലസ് തുടങ്ങിയ കമ്പനികളെ പിന്നിലാക്കി നിന്റെൻഡോ പിന്നിലല്ലെന്ന് വാദിക്കാൻ പ്രയാസമാണ്. തീർച്ചയായും, ലാബോ വിആർ വളരെ ആശ്ചര്യകരവും ഭാവിയിലേക്കുള്ള ചില വാഗ്ദാനങ്ങൾ കാണിക്കുന്നു, പക്ഷേ ഇത് നിന്റെൻഡോയെ അതിന്റെ എതിരാളികളുടെ അതേ ലീഗിൽ ഉൾപ്പെടുത്തുന്നില്ല.

സ്വിച്ചിന്റെ ഹാർഡ്‌വെയർ പരിമിതികൾ ഇതുവരെയുള്ള നിശബ്ദമാക്കിയ വിആർ അനുഭവത്തിന് കാരണമാവുന്നു, ഭാവിയിലെ ഹാർഡ്‌വെയറിന് എന്ത് ശേഷിയുണ്ടാകുമെന്ന് ആർക്കറിയാം. ഏതുവിധേനയും, നിന്റെൻഡോ ഇപ്പോഴും സാങ്കേതികവിദ്യയിൽ പരീക്ഷണങ്ങളിൽ വളരെയധികം താല്പര്യം കാണിക്കുന്നുവെന്നും തിരശ്ശീലയ്ക്ക് പിന്നിലുള്ള കാര്യങ്ങളിൽ സജീവമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നത് തുടരുന്നുവെന്നും തോന്നുന്നു.

വി‌ആർ‌ക്കൊപ്പം നിൻ‌ടെൻ‌ഡോ ഉപേക്ഷിച്ചിട്ടില്ലെന്ന് പറയുന്നത് ശരിയാണെന്ന് നിങ്ങൾക്ക് തോന്നുന്നുണ്ടോ? ചുവടെയുള്ള അഭിപ്രായങ്ങളിൽ നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം വെർച്വൽ ടേക്ക് ഞങ്ങൾക്ക് നൽകുക.

[ nintendo.co.jp വഴി]